
Joseph Ceesay สถิติ
2025/2026
2024/2025
2024
2023
2022
2020/2021
2020
2019
อีก
2018
2017
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Joseph Ceesay Joseph Ceesay ลงเล่น 234 นัด, ทำประตู 17 ประตู และ 4 แอสซิสต์ สะสม Joseph Ceesay ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน กัลโช่ บี โดยมีการลงเล่น 234 ใน อิตาลี สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน กัลโช่ บี
กัลโช่ บี สถิติสำหรับ Joseph Ceesay
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 30 | ไม่ปรากฎ | 69 |
| นาที | 1587 | 53 นาทีต่อเกม | 54 |
| เงินเดือนประจำปี | €428,272 | ไม่ปรากฎ | 75 |
| ลงเป็นตัวจริง | 16 | ไม่ปรากฎ | 49 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 14 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 10 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 3 | 0.17 | 77 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 3 | 0.17 | 55 |
| ประตูในบ้าน | 2 | 0.23 | 79 |
| ประตูนอกบ้าน | 1 | 0.11 | 68 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 3.42 | 0.19 | 68 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 3.42 | 0.19 | 70 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 529 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Joseph Ceesay ได้ทำ 3 ประตูใน 30 นัดจนถึงตอนนี้ใน กัลโช่ บี ฤดูกาล 2025/2026. 2 ของ 3 ทำได้ในบ้าน ขณะที่พวกเขาทำ 1 ในเกมเยือน โดยรวมแล้ว ประตูของ Joseph Ceesay ที่ทำได้ต่อ 90 นาทีคือ 0.17 ยิ่งไปกว่านั้น G/A ทั้งหมดของ Joseph Ceesay (ประตู + แอสซิสต์) คือ 3 สำหรับฤดูกาลนี้ การมีส่วนร่วมของเป้าหมายเท่ากับ 0.17 ต่อ 90 นาที xG ที่ไม่ใช่การลงโทษต่อ 90 นาทีคือ 0.19 ซึ่งจะทำให้เอาต์พุต npxG ของ Joseph Ceesay อยู่ที่ 3.42 ซึ่งทำให้พวกเขาอยู่ใน 70 เปอร์เซ็นต์ไทล์อันดับต้นๆ ของผู้เล่น กัลโช่ บี
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 21 | 1.19 | 55 |
| การยิงเข้าประตู | 8/ 21 | 0.45 | 64 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 13/ 21 | 0.74 | 50 |
| ชนเสา | 1 ครั้ง | 0.06 | 79 |
| อัตราการเป็นประตู | 14.29% | ไม่ปรากฎ | 82 |
| ความแม่นยำในการยิง | 38.10% | ไม่ปรากฎ | 71 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 7.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Joseph Ceesay ได้ยิง 21 ในการแข่งขัน 30 จนถึงตอนนี้ใน กัลโช่ บี ฤดูกาล 2025/2026 จาก 21 ลูก, 8 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 13 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Joseph Ceesay คือ 38.10% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 7.00 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 1.19 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 38 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.97 | 0.05 | 10 |
| การส่งบอล | 325 | 18.42 | 10 |
| จ่ายสำเร็จ | 210/ 325 | 11.90 | 9 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 64.62% | ไม่ปรากฎ | 8 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 18 | 1.02 | 61 |
| การโยน | 52 | 2.95 | 77 |
| การโยนที่สำเร็จ | 14/ 52 | 0.79 | 77 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 26.92% | ไม่ปรากฎ | 65 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Joseph Ceesay ไม่ได้ช่วยทำประตูใดๆ ในช่วง กัลโช่ บี ฤดูกาลนี้
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 46 | 2.61 | 87 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 24 | 1.36 | 92 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 52.17% | ไม่ปรากฎ | 65 |
| เสียการครอบครอง | 30 | 1.70 | 9 |
| ล้ำหน้า | 3 | 0.17 | 72 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 2 | 0.11 | 25 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 794 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 86 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 2 | 7% | 27 |
| ทำฟาวล์ | 28 | 1.59 | 61 |
| ถูกทำฟาวล์ | 13 | 0.74 | 27 |
Joseph Ceesay ได้รับ 2 ใบเหลือง และ 0 ใบแดงในการแข่งขัน 30 จนถึงขณะนี้ใน กัลโช่ บี ฤดูกาล 2025/2026 พวกเขาทำฟาวล์ 1.59 ต่อ 90 นาที
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 28 | 1.59 | 12 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 57 นาที | ไม่ปรากฎ | 13 |
| คลีนชีท | 5 | 17% | 22 |
| การแย่งบอล | 10 | 0.57 | 16 |
| การตัดบอล | 9 | 0.51 | 41 |
| การดวลบอล | 194 | 10.99 | 68 |
| ดวลบอลชนะ | 70 | 3.97 | 26 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 23 | 1.30 | 51 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 6 | 0.34 | 72 |
| เคลียร์บอล | 24 | 1.36 | 44 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 18 |
| เสียจุดโทษ | 1 | 0.06 | 10 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | 100% |
| ยิงโทษ | 0 | 1 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 1 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Joseph Ceesay ได้เตะลูกโทษ 1 ในอาชีพของพวกเขาจนถึงตอนนี้ ในจำนวนนี้ Joseph Ceesay ทำประตูจากจุดโทษได้ 1 ขณะที่พลาด 0 อัตราการยิงจุดโทษโดยรวมสำหรับ Joseph Ceesay คือ 100%
โคปปา อิตาเลีย สถิติสำหรับ Joseph Ceesay
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 1 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| นาที | 18 | 18 นาทีต่อเกม | 0 |
| เงินเดือนประจำปี | €428,272 | ไม่ปรากฎ | 99 |
| ลงเป็นตัวจริง | 0 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 66 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 | 50 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 74 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 89 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.00 | 0.00 | 32 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.00 | 0.00 | 32 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 0 | 0.00 | 33 |
| การยิงเข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 50 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 42 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 91 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 74 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 51 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 72 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.00 | 0.00 | 0 |
| การส่งบอล | 1 | 1.88 | 0 |
| จ่ายสำเร็จ | 1/ 1 | 1.88 | 0 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 100.00% | ไม่ปรากฎ | 99 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 0 | 0.00 | 29 |
| การโยน | 0 | 0.00 | 35 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 69 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 69 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 0 | 0.00 | 29 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0 | 0.00 | 43 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 43 |
| เสียการครอบครอง | 1 | 1.88 | 7 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 83 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 74 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 74 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 75 |
| ทำฟาวล์ | 1 | 1.88 | 88 |
| ถูกทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 19 |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 0 | 0 | 99 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 0 นาที | ไม่ปรากฎ | 1 |
| คลีนชีท | 0 | 0% | 7 |
| การแย่งบอล | 0 | 0.00 | 15 |
| การตัดบอล | 0 | 0.00 | 23 |
| การดวลบอล | 3 | 5.62 | 38 |
| ดวลบอลชนะ | 0 | 0.00 | 2 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 0 | 0.00 | 20 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 0 | 0.00 | 5 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 59 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | 100% |
| ยิงโทษ | 0 | 1 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 1 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
WC Qualification Africa สถิติสำหรับ Joseph Ceesay
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 5 | ไม่ปรากฎ | 11 |
| นาที | 334 | 67 นาทีต่อเกม | 0 |
| เงินเดือนประจำปี | €428,272 | ไม่ปรากฎ | 99 |
| ลงเป็นตัวจริง | 4 | ไม่ปรากฎ | 1 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 62 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 2 | 0.54 | 88 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 71 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 77 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.00 | 0.00 | 51 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.00 | 0.00 | 51 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 0 | 0.00 | 70 |
| การยิงเข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 77 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 73 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 96 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 86 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 77 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 2 | 0.54 | 98 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 1.17 | 0.68 | 99 |
| การส่งบอล | 0 | 0.00 | 42 |
| จ่ายสำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 42 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 42 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 0 | 0.00 | 70 |
| การโยน | 0 | 0.00 | 73 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 92 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 92 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | 167 นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 0 | 0.00 | 68 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0 | 0.00 | 72 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 72 |
| เสียการครอบครอง | 0 | 0.00 | 99 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 85 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 3 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 3 | 0.81 | 99 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 111 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 40 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 3 | 60% | 99 |
| ทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 61 |
| ถูกทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 51 |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 6 | 1.62 | 17 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 56 นาที | ไม่ปรากฎ | 22 |
| คลีนชีท | 1 | 20% | 28 |
| การแย่งบอล | 0 | 0.00 | 58 |
| การตัดบอล | 0 | 0.00 | 61 |
| การดวลบอล | 0 | 0.00 | 44 |
| ดวลบอลชนะ | 0 | 0.00 | 45 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 0 | 0.00 | 62 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 0 | 0.00 | 52 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 82 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | 100% |
| ยิงโทษ | 0 | 1 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 1 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
กระชับมิตรนานาชาติ สถิติสำหรับ Joseph Ceesay
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 1 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| นาที | 90 | 90 นาทีต่อเกม | 0 |
| เงินเดือนประจำปี | €428,272 | ไม่ปรากฎ | 99 |
| ลงเป็นตัวจริง | 1 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 99 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 | 99 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 99 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 99 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.00 | 0.00 | 99 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.00 | 0.00 | 99 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 0 | 0.00 | 99 |
| การยิงเข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 99 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 99 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 99 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 99 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 99 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 99 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.00 | 0.00 | 0 |
| การส่งบอล | 0 | 0.00 | 0 |
| จ่ายสำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 0 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 0 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 0 | 0.00 | 99 |
| การโยน | 0 | 0.00 | 99 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 99 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 99 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 0 | 0.00 | 99 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0 | 0.00 | 99 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 99 |
| เสียการครอบครอง | 0 | 0.00 | 99 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 99 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 99 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 99 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 99 |
| ทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 99 |
| ถูกทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 0 |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 2 | 2 | 0 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 45 นาที | ไม่ปรากฎ | 0 |
| คลีนชีท | 0 | 0% | 0 |
| การแย่งบอล | 0 | 0.00 | 99 |
| การตัดบอล | 0 | 0.00 | 99 |
| การดวลบอล | 0 | 0.00 | 0 |
| ดวลบอลชนะ | 0 | 0.00 | 0 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 0 | 0.00 | 99 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 0 | 0.00 | 0 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 99 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | 100% |
| ยิงโทษ | 0 | 1 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 1 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Joseph Ceesay ตำแหน่ง กองกลาง ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 30 นัด ในฤดูกาลนี้ใน กัลโช่ บี, ลงสนามไปทั้งหมด 1587 นาที . Joseph Ceesay มีอัตราเฉลี่ยของ 0 แอสซิสต์ ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม
Joseph Ceesay ยิงประตูไปทั้งหมด 3 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประสูงสุดอันดับที่ 7 ของ เอ็มโปลี
นาทีต่อนาที
ยิงประตูทุก ๆ 529 นาที
ไม่มีแอสซิสต์
ไม่มีการรับใบ
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับแอสซิต์
ฤดูกาล 2024/2025
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0.25 แอสซิสต์
0.31 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2024
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0.18 แอสซิสต์
0.18 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2023
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0.08 แอสซิสต์
0.08 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2022
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0.15 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2020/2021
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.17 ประตู
0.17 แอสซิสต์
0.5 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2020
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0.06 แอสซิสต์
0.35 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2019
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.25 ประตู
0 แอสซิสต์
0.25 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2018
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.21 ประตู
0 แอสซิสต์
0.42 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2017
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.14 ประตู
0 แอสซิสต์
0.14 ใบเหลือง / แดง