ประตูรวมเฉลี่ย - สเปน เทอเซร่า กลุ่ม 17

การแข่งขัน
ประตู
- สถิติในหมวดนี้ :
- ประตูรวมเฉลี่ย -
- ประตูได้ -
- ประตูเสีย -
- คลีนชีท -
- ทั้งสองทีมทำประตู -
- ไม่สามารถทำประตู -
- xG (ความคาดหวังของการได้ประตู)
ประตูรวมเฉลี่ย - เทอเซร่า กลุ่ม 17
| # | ทีม | แข่ง | ประตูรวม | เฉลี่ย | เหย้า | เยือน | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | ![]() | Club Deportivo Juvenil Tamarite | 9 | 35 | 3.89 / นัด | 3.40 | 4.50 |
| 2 | ![]() | CD Binéfar | 9 | 35 | 3.89 / นัด | 3.67 | 4.00 |
| 3 | ![]() | CD Cuarte Industrial | 9 | 31 | 3.44 / นัด | 4.33 | 3.00 |
| 4 | ![]() | CA Monzón | 9 | 30 | 3.33 / นัด | 3.33 | 3.33 |
| 5 | ![]() | เรอัล ซาราโกซ่า เดปอร์ติโว อารากอน | 9 | 29 | 3.22 / นัด | 3.80 | 2.50 |
| 6 | ![]() | CD Caspe | 9 | 26 | 2.89 / นัด | 3.40 | 2.25 |
| 7 | ![]() | เอสดีอีเจีย | 9 | 25 | 2.78 / นัด | 3.50 | 2.20 |
| 8 | ![]() | CD Robres | 9 | 25 | 2.78 / นัด | 2.80 | 2.75 |
| 9 | ![]() | CD Belchite 97 | 9 | 25 | 2.78 / นัด | 1.75 | 3.60 |
| 10 | ![]() | Inter Huesca | 9 | 25 | 2.78 / นัด | 2.75 | 2.80 |
| 11 | ![]() | ทีมชาติอันดอร์รา | 9 | 24 | 2.67 / นัด | 3.75 | 1.80 |
| 12 | ![]() | CD La Almunia | 9 | 24 | 2.67 / นัด | 3.00 | 2.25 |
| 13 | ![]() | CF Illueca | 9 | 21 | 2.33 / นัด | 2.00 | 2.60 |
| 14 | ![]() | AD CF Épila | 9 | 20 | 2.22 / นัด | 2.00 | 2.40 |
| 15 | ![]() | AD Almudévar | 9 | 19 | 2.11 / นัด | 1.60 | 2.75 |
| 16 | ![]() | CD Brea | 9 | 17 | 1.89 / นัด | 1.60 | 2.25 |
| 17 | ![]() | UD Fraga | 9 | 16 | 1.78 / นัด | 2.20 | 1.25 |
| 18 | ![]() | ฮูเอสก้า II | 9 | 15 | 1.67 / นัด | 1.00 | 2.50 |
เหย้า / ประตูรวมเฉลี่ย (เทอเซร่า กลุ่ม 17)
| # | ทีม | แข่ง | เหย้า ประตูรวม | เหย้า เฉลี่ย | |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | ![]() | CD Cuarte Industrial | 3 | 13 | 4.33 / นัด |
| 2 | ![]() | เรอัล ซาราโกซ่า เดปอร์ติโว อารากอน | 5 | 19 | 3.80 / นัด |
| 3 | ![]() | ทีมชาติอันดอร์รา | 4 | 15 | 3.75 / นัด |
| 4 | ![]() | CD Binéfar | 3 | 11 | 3.67 / นัด |
| 5 | ![]() | เอสดีอีเจีย | 4 | 14 | 3.50 / นัด |
| 6 | ![]() | Club Deportivo Juvenil Tamarite | 5 | 17 | 3.40 / นัด |
| 7 | ![]() | CD Caspe | 5 | 17 | 3.40 / นัด |
| 8 | ![]() | CA Monzón | 6 | 20 | 3.33 / นัด |
| 9 | ![]() | CD La Almunia | 5 | 15 | 3.00 / นัด |
| 10 | ![]() | CD Robres | 5 | 14 | 2.80 / นัด |
| 11 | ![]() | Inter Huesca | 4 | 11 | 2.75 / นัด |
| 12 | ![]() | UD Fraga | 5 | 11 | 2.20 / นัด |
| 13 | ![]() | CF Illueca | 4 | 8 | 2.00 / นัด |
| 14 | ![]() | AD CF Épila | 4 | 8 | 2.00 / นัด |
| 15 | ![]() | CD Belchite 97 | 4 | 7 | 1.75 / นัด |
| 16 | ![]() | AD Almudévar | 5 | 8 | 1.60 / นัด |
| 17 | ![]() | CD Brea | 5 | 8 | 1.60 / นัด |
| 18 | ![]() | ฮูเอสก้า II | 5 | 5 | 1.00 / นัด |
เยือน / ประตูรวมเฉลี่ย (เทอเซร่า กลุ่ม 17)
| # | ทีม | แข่ง | เยือน ประตูรวม | เยือน เฉลี่ย | |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | ![]() | Club Deportivo Juvenil Tamarite | 4 | 18 | 4.50 / นัด |
| 2 | ![]() | CD Binéfar | 6 | 24 | 4.00 / นัด |
| 3 | ![]() | CD Belchite 97 | 5 | 18 | 3.60 / นัด |
| 4 | ![]() | CA Monzón | 3 | 10 | 3.33 / นัด |
| 5 | ![]() | CD Cuarte Industrial | 6 | 18 | 3.00 / นัด |
| 6 | ![]() | Inter Huesca | 5 | 14 | 2.80 / นัด |
| 7 | ![]() | CD Robres | 4 | 11 | 2.75 / นัด |
| 8 | ![]() | AD Almudévar | 4 | 11 | 2.75 / นัด |
| 9 | ![]() | CF Illueca | 5 | 13 | 2.60 / นัด |
| 10 | ![]() | เรอัล ซาราโกซ่า เดปอร์ติโว อารากอน | 4 | 10 | 2.50 / นัด |
| 11 | ![]() | ฮูเอสก้า II | 4 | 10 | 2.50 / นัด |
| 12 | ![]() | AD CF Épila | 5 | 12 | 2.40 / นัด |
| 13 | ![]() | CD Caspe | 4 | 9 | 2.25 / นัด |
| 14 | ![]() | CD La Almunia | 4 | 9 | 2.25 / นัด |
| 15 | ![]() | CD Brea | 4 | 9 | 2.25 / นัด |
| 16 | ![]() | เอสดีอีเจีย | 5 | 11 | 2.20 / นัด |
| 17 | ![]() | ทีมชาติอันดอร์รา | 5 | 9 | 1.80 / นัด |
| 18 | ![]() | UD Fraga | 4 | 5 | 1.25 / นัด |
ทีมใดทำประตูได้มากที่สุดใน เทอเซร่า กลุ่ม 17
สำหรับฤดูกาล 2026/27 ผู้ทำประตูรวมสูงสุดในลีกทั้งหมดคือ Club Deportivo Juvenil Tamarite ที่เล่นโดย Club Deportivo Juvenil Tamarite โดยมี 35 ในเกม 9 ที่เล่น เมตริกนี้รวมทั้งประตูที่ทำได้และเสียโดยทีม Club Deportivo Juvenil Tamarite รักษาค่าเฉลี่ยเป้าหมายรวม 3.89 ต่อเกม เมื่อพวกเขาเล่นนอกบ้าน พวกเขาทำประตูและเสียเฉลี่ย 3.4 ประตู ทำให้มันเป็นประสบการณ์การแข่งขันที่เข้มข้นสำหรับแฟนบอลในบ้านที่เข้าร่วมการแข่งขัน Club Deportivo Juvenil Tamarite
ประตูที่ทำได้ในเกมที่เล่นโดย CD Binéfar และ CD Cuarte Industrial ตลอดฤดูกาล เทอเซร่า กลุ่ม 17 ก็สูงเช่นกัน CD Binéfar และ CD Cuarte Industrial มี 35 ประตูและ 35 ประตูทั้งหมดตามลำดับ ทั้งสองทีมทำประตูได้ประมาณ 3.89 ประตูและยอมรับในทุกเกมที่เล่น ในทางตรงกันข้าม ฮูเอสก้า II มีส่วนร่วมกับเป้าหมายต่ำสุดของทีมใน เทอเซร่า กลุ่ม 17 ประตูรวม 15 เกิดขึ้นระหว่างเกม เทอเซร่า กลุ่ม 17 ซึ่งมีค่าเฉลี่ย 1.67 ต่อเกม
ประตูรวมเฉลี่ย - สเปน
- ดิวิชั่น 1
- ดิวิชั่น 2
- ดิวิชั่น 3
- ถ้วย
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 1
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 3
- ดิวิชั่น 3
- ดิวิชั่น 3
- ดิวิชั่น 3
- ดิวิชั่น 3
- ดิวิชั่น 3
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 3
- ดิวิชั่น 3
- ดิวิชั่น 3

















