ประตูรวมเฉลี่ย - สเปน เทอเซร่า กลุ่ม 6

การแข่งขัน
ประตู
- สถิติในหมวดนี้ :
- ประตูรวมเฉลี่ย -
- ประตูได้ -
- ประตูเสีย -
- คลีนชีท -
- ทั้งสองทีมทำประตู -
- ไม่สามารถทำประตู -
- xG (ความคาดหวังของการได้ประตู)
ประตูรวมเฉลี่ย - เทอเซร่า กลุ่ม 6
| # | ทีม | แข่ง | ประตูรวม | เฉลี่ย | เหย้า | เยือน | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | ![]() | แอตเลติโก้ ซากัลทิโน | 8 | 25 | 3.13 / นัด | 3.25 | 3.00 |
| 2 | ![]() | FC Jove Español San Vicente | 8 | 24 | 3.00 / นัด | 2.50 | 3.50 |
| 3 | ![]() | CD Soneja | 8 | 23 | 2.88 / นัด | 2.50 | 3.25 |
| 4 | ![]() | Ontinyent 1931 CF | 8 | 21 | 2.63 / นัด | 2.75 | 2.50 |
| 5 | ![]() | Sporting Torrevieja | 9 | 23 | 2.56 / นัด | 2.00 | 3.00 |
| 6 | ![]() | Torrent CF | 8 | 20 | 2.50 / นัด | 2.50 | 2.50 |
| 7 | ![]() | Athletic Club Torrellano CF | 8 | 20 | 2.50 / นัด | 2.75 | 2.25 |
| 8 | ![]() | Villarreal CF III | 9 | 21 | 2.33 / นัด | 2.60 | 2.00 |
| 9 | ![]() | Atzeneta UE | 8 | 18 | 2.25 / นัด | 1.75 | 2.75 |
| 10 | ![]() | CD Roda | 8 | 18 | 2.25 / นัด | 2.00 | 2.50 |
| 11 | ![]() | Crevillente Deportivo | 9 | 20 | 2.22 / นัด | 3.20 | 1.00 |
| 12 | ![]() | Hércules CF II | 8 | 17 | 2.13 / นัด | 2.50 | 1.75 |
| 13 | ![]() | CD Utiel | 8 | 17 | 2.13 / นัด | 2.00 | 2.25 |
| 14 | ![]() | แอตเลติโก เลบานเต้ II | 9 | 19 | 2.11 / นัด | 1.80 | 2.50 |
| 15 | ![]() | ซีดี บุนอล | 8 | 16 | 2.00 / นัด | 2.00 | 2.00 |
| 16 | ![]() | CD Acero | 9 | 16 | 1.78 / นัด | 1.40 | 2.25 |
| 17 | ![]() | Eldense II | 9 | 16 | 1.78 / นัด | 2.50 | 1.20 |
| 18 | ![]() | UD Vall de Uxo | 8 | 14 | 1.75 / นัด | 1.67 | 1.80 |
เหย้า / ประตูรวมเฉลี่ย (เทอเซร่า กลุ่ม 6)
| # | ทีม | แข่ง | เหย้า ประตูรวม | เหย้า เฉลี่ย | |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | ![]() | แอตเลติโก้ ซากัลทิโน | 4 | 13 | 3.25 / นัด |
| 2 | ![]() | Crevillente Deportivo | 5 | 16 | 3.20 / นัด |
| 3 | ![]() | Ontinyent 1931 CF | 4 | 11 | 2.75 / นัด |
| 4 | ![]() | Athletic Club Torrellano CF | 4 | 11 | 2.75 / นัด |
| 5 | ![]() | Villarreal CF III | 5 | 13 | 2.60 / นัด |
| 6 | ![]() | FC Jove Español San Vicente | 4 | 10 | 2.50 / นัด |
| 7 | ![]() | CD Soneja | 4 | 10 | 2.50 / นัด |
| 8 | ![]() | Torrent CF | 4 | 10 | 2.50 / นัด |
| 9 | ![]() | Hércules CF II | 4 | 10 | 2.50 / นัด |
| 10 | ![]() | Eldense II | 4 | 10 | 2.50 / นัด |
| 11 | ![]() | Sporting Torrevieja | 4 | 8 | 2.00 / นัด |
| 12 | ![]() | CD Roda | 4 | 8 | 2.00 / นัด |
| 13 | ![]() | CD Utiel | 4 | 8 | 2.00 / นัด |
| 14 | ![]() | ซีดี บุนอล | 4 | 8 | 2.00 / นัด |
| 15 | ![]() | แอตเลติโก เลบานเต้ II | 5 | 9 | 1.80 / นัด |
| 16 | ![]() | Atzeneta UE | 4 | 7 | 1.75 / นัด |
| 17 | ![]() | UD Vall de Uxo | 3 | 5 | 1.67 / นัด |
| 18 | ![]() | CD Acero | 5 | 7 | 1.40 / นัด |
เยือน / ประตูรวมเฉลี่ย (เทอเซร่า กลุ่ม 6)
| # | ทีม | แข่ง | เยือน ประตูรวม | เยือน เฉลี่ย | |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | ![]() | FC Jove Español San Vicente | 4 | 14 | 3.50 / นัด |
| 2 | ![]() | CD Soneja | 4 | 13 | 3.25 / นัด |
| 3 | ![]() | แอตเลติโก้ ซากัลทิโน | 4 | 12 | 3.00 / นัด |
| 4 | ![]() | Sporting Torrevieja | 5 | 15 | 3.00 / นัด |
| 5 | ![]() | Atzeneta UE | 4 | 11 | 2.75 / นัด |
| 6 | ![]() | Ontinyent 1931 CF | 4 | 10 | 2.50 / นัด |
| 7 | ![]() | Torrent CF | 4 | 10 | 2.50 / นัด |
| 8 | ![]() | CD Roda | 4 | 10 | 2.50 / นัด |
| 9 | ![]() | แอตเลติโก เลบานเต้ II | 4 | 10 | 2.50 / นัด |
| 10 | ![]() | Athletic Club Torrellano CF | 4 | 9 | 2.25 / นัด |
| 11 | ![]() | CD Utiel | 4 | 9 | 2.25 / นัด |
| 12 | ![]() | CD Acero | 4 | 9 | 2.25 / นัด |
| 13 | ![]() | Villarreal CF III | 4 | 8 | 2.00 / นัด |
| 14 | ![]() | ซีดี บุนอล | 4 | 8 | 2.00 / นัด |
| 15 | ![]() | UD Vall de Uxo | 5 | 9 | 1.80 / นัด |
| 16 | ![]() | Hércules CF II | 4 | 7 | 1.75 / นัด |
| 17 | ![]() | Eldense II | 5 | 6 | 1.20 / นัด |
| 18 | ![]() | Crevillente Deportivo | 4 | 4 | 1.00 / นัด |
ทีมใดทำประตูได้มากที่สุดใน เทอเซร่า กลุ่ม 6
สำหรับฤดูกาล 2026/27 ผู้ทำประตูรวมสูงสุดในลีกทั้งหมดคือ แอตเลติโก้ ซากัลทิโน ที่เล่นโดย แอตเลติโก้ ซากัลทิโน โดยมี 25 ในเกม 8 ที่เล่น เมตริกนี้รวมทั้งประตูที่ทำได้และเสียโดยทีม แอตเลติโก้ ซากัลทิโน รักษาค่าเฉลี่ยเป้าหมายรวม 3.13 ต่อเกม เมื่อพวกเขาเล่นนอกบ้าน พวกเขาทำประตูและเสียเฉลี่ย 3.25 ประตู ทำให้มันเป็นประสบการณ์การแข่งขันที่เข้มข้นสำหรับแฟนบอลในบ้านที่เข้าร่วมการแข่งขัน แอตเลติโก้ ซากัลทิโน
ประตูที่ทำได้ในเกมที่เล่นโดย FC Jove Español San Vicente และ CD Soneja ตลอดฤดูกาล เทอเซร่า กลุ่ม 6 ก็สูงเช่นกัน FC Jove Español San Vicente และ CD Soneja มี 25 ประตูและ 24 ประตูทั้งหมดตามลำดับ ทั้งสองทีมทำประตูได้ประมาณ 3 ประตูและยอมรับในทุกเกมที่เล่น ในทางตรงกันข้าม UD Vall de Uxo มีส่วนร่วมกับเป้าหมายต่ำสุดของทีมใน เทอเซร่า กลุ่ม 6 ประตูรวม 14 เกิดขึ้นระหว่างเกม เทอเซร่า กลุ่ม 6 ซึ่งมีค่าเฉลี่ย 1.75 ต่อเกม
ประตูรวมเฉลี่ย - สเปน
- ดิวิชั่น 1
- ดิวิชั่น 2
- ดิวิชั่น 3
- ถ้วย
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 1
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 3
- ดิวิชั่น 3
- ดิวิชั่น 3
- ดิวิชั่น 3
- ดิวิชั่น 3
- ดิวิชั่น 3
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 3
- ดิวิชั่น 3
- ดิวิชั่น 3

















