Bảng Phong độ - Áo Regionalliga: Tây

Giải đấu
Bàn thắng
- Số liệu thống kê trong danh mục này :
- Bảng Sân nhà & Sân khách -
- Bảng Phong độ -
- Lợi thế sân nhà -
- Dự đoán -
- Sự góp mặt -
- Thống kê người chơi -
- Hoà -
- Lương
Bảng Phong độ - Regionalliga: Tây
| # | Đội | MP | W | D | L | GF | GA | GD | Pts | 6 Trận cuối | PPG | CS | FTS | BTTS | Trên 2.5 | Trận đấu tiếp theo | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | ![]() | VfB Hohenems | 6 | 5 | 0 | 1 | 13 | 6 | 7 | 15 |
| 2.50 | 17% | 0% | 83% | 83% | |
| 2 | ![]() | SC Schwaz | 6 | 5 | 0 | 1 | 16 | 10 | 6 | 15 |
| 2.50 | 17% | 0% | 83% | 100% | |
| 3 | ![]() | WSG Swarovski Wattens II | 6 | 5 | 0 | 1 | 25 | 11 | 14 | 15 |
| 2.50 | 17% | 0% | 83% | 100% | |
| 4 | ![]() | SC Röthis | 6 | 4 | 1 | 1 | 14 | 8 | 6 | 13 |
| 2.17 | 33% | 0% | 67% | 83% | |
| 5 | ![]() | SC Kitzbühel | 6 | 4 | 0 | 2 | 13 | 8 | 5 | 12 |
| 2.00 | 33% | 0% | 67% | 83% | |
| 6 | ![]() | SK St. Johann in Tirol | 6 | 3 | 2 | 1 | 11 | 5 | 6 | 11 |
| 1.83 | 33% | 17% | 67% | 50% | |
| 7 | ![]() | SC Imst | 6 | 3 | 1 | 2 | 14 | 8 | 6 | 10 |
| 1.67 | 33% | 33% | 50% | 67% | |
| 8 | ![]() | FC Dornbirn 1913 | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 8 | -3 | 8 |
| 1.33 | 33% | 50% | 33% | 50% | |
| 9 | ![]() | FC Lauterach | 6 | 2 | 2 | 2 | 11 | 12 | -1 | 8 |
| 1.33 | 17% | 17% | 67% | 67% | |
| 10 | ![]() | SV Fügen | 6 | 2 | 1 | 3 | 14 | 19 | -5 | 7 |
| 1.17 | 0% | 17% | 83% | 100% | |
| 11 | ![]() | SV Lochau | 6 | 2 | 1 | 3 | 8 | 12 | -4 | 7 |
| 1.17 | 0% | 17% | 83% | 83% | |
| 12 | ![]() | SVG Reichenau | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 10 | -4 | 5 |
| 0.83 | 17% | 50% | 50% | 67% | |
| 13 | ![]() | FC Lustenau | 6 | 1 | 2 | 3 | 11 | 18 | -7 | 5 |
| 0.83 | 0% | 0% | 100% | 67% | |
| 14 | ![]() | FC Kufstein | 6 | 1 | 1 | 4 | 8 | 9 | -1 | 4 |
| 0.67 | 33% | 17% | 67% | 83% | |
| 15 | ![]() | SC Rheindorf Altach II | 6 | 0 | 2 | 4 | 7 | 18 | -11 | 2 |
| 0.33 | 0% | 33% | 67% | 83% | |
| 16 | ![]() | FC Wolfurt | 6 | 0 | 0 | 6 | 7 | 20 | -13 | 0 |
| 0.00 | 0% | 33% | 67% | 83% |
BẢNG PHONG ĐỘ 5 TRẬN CUỐI (Regionalliga: Tây)
| # | Đội | MP | W | D | L | GF | GA | GD | Pts | Last 5 | PPG | CS | FTS | BTTS | Trên 2.5 | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | ![]() | SC Schwaz | 5 | 5 | 0 | 0 | 15 | 7 | 8 | 15 |
| 3.00 | 20% | 0% | 80% | 100% |
| 2 | ![]() | VfB Hohenems | 5 | 4 | 0 | 1 | 10 | 5 | 5 | 12 |
| 2.40 | 20% | 0% | 80% | 80% |
| 3 | ![]() | WSG Swarovski Wattens II | 5 | 4 | 0 | 1 | 22 | 9 | 13 | 12 |
| 2.40 | 20% | 0% | 80% | 100% |
| 4 | ![]() | SC Röthis | 5 | 4 | 0 | 1 | 12 | 6 | 6 | 12 |
| 2.40 | 40% | 0% | 60% | 80% |
| 5 | ![]() | SC Imst | 5 | 3 | 1 | 1 | 12 | 5 | 7 | 10 |
| 2.00 | 40% | 40% | 40% | 60% |
| 6 | ![]() | SC Kitzbühel | 5 | 3 | 0 | 2 | 10 | 6 | 4 | 9 |
| 1.80 | 40% | 0% | 60% | 80% |
| 7 | ![]() | SK St. Johann in Tirol | 5 | 2 | 2 | 1 | 10 | 5 | 5 | 8 |
| 1.60 | 20% | 20% | 80% | 60% |
| 8 | ![]() | FC Dornbirn 1913 | 5 | 2 | 1 | 2 | 3 | 6 | -3 | 7 |
| 1.40 | 40% | 60% | 20% | 40% |
| 9 | ![]() | FC Lauterach | 5 | 2 | 1 | 2 | 9 | 10 | -1 | 7 |
| 1.40 | 20% | 20% | 60% | 60% |
| 10 | ![]() | SV Fügen | 5 | 2 | 0 | 3 | 12 | 17 | -5 | 6 |
| 1.20 | 0% | 20% | 80% | 100% |
| 11 | ![]() | FC Lustenau | 5 | 1 | 2 | 2 | 10 | 15 | -5 | 5 |
| 1.00 | 0% | 0% | 100% | 60% |
| 12 | ![]() | SV Lochau | 5 | 1 | 1 | 3 | 5 | 10 | -5 | 4 |
| 0.80 | 0% | 20% | 80% | 80% |
| 13 | ![]() | SVG Reichenau | 5 | 1 | 1 | 3 | 6 | 10 | -4 | 4 |
| 0.80 | 0% | 40% | 60% | 80% |
| 14 | ![]() | FC Kufstein | 5 | 1 | 1 | 3 | 7 | 7 | 0 | 4 |
| 0.80 | 40% | 20% | 60% | 80% |
| 15 | ![]() | SC Rheindorf Altach II | 5 | 0 | 1 | 4 | 4 | 15 | -11 | 1 |
| 0.20 | 0% | 40% | 60% | 80% |
| 16 | ![]() | FC Wolfurt | 5 | 0 | 0 | 5 | 7 | 19 | -12 | 0 |
| 0.00 | 0% | 20% | 80% | 100% |
Đội nào đang làm tốt dựa trên 5 trận cuối cùng? - Hướng dẫn biểu mẫu
• Xuất sắc: SC Schwaz đang chơi rất tuyệt vời với 3 điểm mỗi trận trong 5 trận gần nhất.
• Rất tốt: WSG Swarovski Wattens II cũng chơi tốt như SC Schwaz với trung bình 2.4 điểm mỗi trận trong 5 trận gần nhất.
• Khá tốt: SC Röthis là đội chơi tốt thứ 3 với 4 trận thắng và 1 trận thua trong 5 trận gần nhất với trung bình 2.4 điểm mỗi trận.
• Hiệu suất trung bình: Gần đây có một vài đội đang chơi ở mức trung bình. Bao gồm FC Dornbirn 1913, sở hữu 2 trận thắng, 1 trận hoà và 2 trận thua đưa họ xuống đến mức 1.4 điểm mỗi trận cho đến nay trong mùa giải này.
BẢNG PHONG ĐỘ SÂN NHÀ (Regionalliga: Tây)
| # | Đội | MP | W | D | L | GF | GA | GD | Pts | 6 Trận cuối | PPG | CS | FTS | BTTS | Trên 2.5 | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | ![]() | SC Imst | 6 | 5 | 1 | 0 | 17 | 3 | 14 | 16 |
| 2.67 | 67% | 17% | 33% | 67% |
| 2 | ![]() | SC Schwaz | 6 | 5 | 0 | 1 | 14 | 8 | 6 | 15 |
| 2.50 | 17% | 17% | 67% | 83% |
| 3 | ![]() | WSG Swarovski Wattens II | 5 | 4 | 1 | 0 | 21 | 5 | 16 | 13 |
| 2.60 | 20% | 0% | 80% | 80% |
| 4 | ![]() | FC Dornbirn 1913 | 6 | 4 | 1 | 1 | 15 | 3 | 12 | 13 |
| 2.17 | 67% | 33% | 17% | 50% |
| 5 | ![]() | VfB Hohenems | 6 | 4 | 0 | 2 | 16 | 6 | 10 | 12 |
| 2.00 | 33% | 0% | 67% | 83% |
| 6 | ![]() | SC Kitzbühel | 6 | 4 | 0 | 2 | 16 | 8 | 8 | 12 |
| 2.00 | 33% | 17% | 50% | 83% |
| 7 | ![]() | SK St. Johann in Tirol | 6 | 3 | 1 | 2 | 14 | 10 | 4 | 10 |
| 1.67 | 0% | 17% | 83% | 83% |
| 8 | ![]() | SC Röthis | 5 | 2 | 2 | 1 | 10 | 9 | 1 | 8 |
| 1.60 | 20% | 20% | 80% | 80% |
| 9 | ![]() | FC Lauterach | 6 | 2 | 2 | 2 | 12 | 10 | 2 | 8 |
| 1.33 | 17% | 17% | 67% | 67% |
| 10 | ![]() | SV Fügen | 6 | 2 | 1 | 3 | 15 | 12 | 3 | 7 |
| 1.17 | 0% | 17% | 83% | 83% |
| 11 | ![]() | SVG Reichenau | 5 | 2 | 1 | 2 | 5 | 5 | 0 | 7 |
| 1.40 | 40% | 40% | 40% | 40% |
| 12 | ![]() | SV Lochau | 6 | 2 | 1 | 3 | 10 | 11 | -1 | 7 |
| 1.17 | 0% | 0% | 100% | 83% |
| 13 | ![]() | FC Kufstein | 6 | 1 | 2 | 3 | 10 | 10 | 0 | 5 |
| 0.83 | 17% | 0% | 83% | 83% |
| 14 | ![]() | SC Rheindorf Altach II | 5 | 1 | 1 | 3 | 9 | 12 | -3 | 4 |
| 0.80 | 0% | 20% | 80% | 80% |
| 15 | ![]() | FC Wolfurt | 5 | 1 | 1 | 3 | 6 | 10 | -4 | 4 |
| 0.80 | 0% | 40% | 60% | 80% |
| 16 | ![]() | FC Lustenau | 5 | 0 | 2 | 3 | 7 | 13 | -6 | 2 |
| 0.40 | 0% | 0% | 100% | 60% |
Đội nào có phong độ sân nhà tốt nhất và tệ nhất?
• SC Imst đã là đội có thành tích tốt nhất trên sân nhà của họ với 0 trận thua và 5 trận thắng trong 6 trận gần nhất trên sân nhà. Điểm trung bình mỗi trận của họ cao nhất trong số tất cả các câu lạc bộ khác với 2.67.
• SC Schwaz đã và đang thể hiện những màn trình diễn xuất sắc trên sân nhà (Silberstadt Arena Schwaz) của họ. Với 5 trận thắng, 0 trận hòa và 1 trận thua. Phong độ của họ đưa họ lên vị trí thứ 2 trong bảng xếp hạng sân nhà Regionalliga: Tây. Điểm trung bình cho mỗi trận là 2.5, gần bằng SC Imst.
• Hiệu suất của FC Wolfurt đã ở dưới mức trung bình trên sân nhà (). FC Wolfurt chỉ giành được 1 chiến thắng trong 6 trận gần nhất được chơi trên sân nhà (). Điểm trung bình mỗi trận của họ là 0.8 khiến họ trở thành đội có thành tích kém thứ 2 tại Regionalliga: Tây trên sân nhà.
• Tệ thật. Hiệu suất của FC Lustenau rất tệ trên sân nhà. Với 0 trận thắng, 2 trận hoà, 3 trận thua, và chỉ 0.4 điểm mỗi trận trong 6 trận gần nhất, FC Lustenau chỉ đơn giản là sẽ không xuất hiện trong các trận đấu trên sân nhà.
BẢNG PHONG ĐỘ SÂN KHÁCH (Regionalliga: Tây)
| # | Đội | MP | W | D | L | GF | GA | GD | Pts | 6 Trận cuối | PPG | CS | FTS | BTTS | Trên 2.5 | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | ![]() | VfB Hohenems | 5 | 5 | 0 | 0 | 12 | 5 | 7 | 15 |
| 3.00 | 20% | 0% | 80% | 80% |
| 2 | ![]() | SC Röthis | 6 | 4 | 1 | 1 | 12 | 9 | 3 | 13 |
| 2.17 | 33% | 17% | 50% | 83% |
| 3 | ![]() | FC Dornbirn 1913 | 6 | 3 | 2 | 1 | 10 | 8 | 2 | 11 |
| 1.83 | 17% | 17% | 67% | 67% |
| 4 | ![]() | SC Schwaz | 5 | 3 | 1 | 1 | 13 | 11 | 2 | 10 |
| 2.00 | 0% | 0% | 100% | 100% |
| 5 | ![]() | SC Imst | 5 | 3 | 0 | 2 | 7 | 6 | 1 | 9 |
| 1.80 | 40% | 20% | 40% | 40% |
| 6 | ![]() | SV Fügen | 6 | 3 | 0 | 3 | 10 | 19 | -9 | 9 |
| 1.50 | 17% | 33% | 50% | 83% |
| 7 | ![]() | SK St. Johann in Tirol | 5 | 2 | 2 | 1 | 5 | 3 | 2 | 8 |
| 1.60 | 60% | 20% | 40% | 20% |
| 8 | ![]() | WSG Swarovski Wattens II | 6 | 2 | 0 | 4 | 11 | 13 | -2 | 6 |
| 1.00 | 0% | 33% | 67% | 67% |
| 9 | ![]() | SC Kitzbühel | 4 | 2 | 0 | 2 | 6 | 7 | -1 | 6 |
| 1.50 | 25% | 0% | 75% | 75% |
| 10 | ![]() | FC Kufstein | 6 | 1 | 3 | 2 | 6 | 7 | -1 | 6 |
| 1.00 | 33% | 33% | 67% | 50% |
| 11 | ![]() | SVG Reichenau | 6 | 1 | 2 | 3 | 8 | 14 | -6 | 5 |
| 0.83 | 0% | 33% | 67% | 100% |
| 12 | ![]() | FC Lustenau | 6 | 1 | 2 | 3 | 7 | 19 | -12 | 5 |
| 0.83 | 17% | 33% | 67% | 67% |
| 13 | ![]() | SV Lochau | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 18 | -12 | 4 |
| 0.67 | 0% | 33% | 67% | 83% |
| 14 | ![]() | SC Rheindorf Altach II | 6 | 0 | 2 | 4 | 6 | 17 | -11 | 2 |
| 0.33 | 0% | 33% | 67% | 83% |
| 15 | ![]() | FC Lauterach | 5 | 0 | 1 | 4 | 7 | 16 | -9 | 1 |
| 0.20 | 0% | 20% | 80% | 80% |
| 16 | ![]() | FC Wolfurt | 6 | 0 | 0 | 6 | 8 | 23 | -15 | 0 |
| 0.00 | 0% | 0% | 100% | 100% |
Đội nào có phong độ sân khách tốt nhất và tệ nhất?
• VfB Hohenems đang có một phong độ đáng kinh ngạc khi thi đấu trên sân khách. Họ đã giành được 5 chiến thắng trong 6 trận gần nhất thi đấu xa nhà. VfB Hohenems có tổng số điểm cao nhất với 15 khiến họ trở thành đội có thành tích tốt nhất tại các địa điểm thi đấu trên sân khách trong Regionalliga: Tây.
• FC Wolfurt đang có chuỗi trận đáng thất vọng trên sân khách. Họ vẫn là đội có thành tích tệ nhất với 0 trận thắng trong 6 trận gần nhất thi đấu xa nhà, điều này khá bất lợi cho câu lạc bộ và người hâm mộ của họ.
Bảng Phong độ - Áo
- Hạng 1
- Hạng 2
- Hạng 3
- Hạng 4
- Cúp
- Cúp
- Cúp
- Cúp
- Hạng 4
- Hạng 4
- Hạng 4
- Cúp
- Cúp
- Cúp
- Hạng 4
- Hạng 4
- Hạng 4
- Hạng 4
- Hạng 1
- Hạng 2
- Cúp
- Hạng 3
- Hạng 3
- Cúp
- Hạng 3
- Cúp















