Bảng Phong độ - Áo Bundesliga

Giải đấu
Bàn thắng
- Số liệu thống kê trong danh mục này :
- Bảng Sân nhà & Sân khách -
- Bảng Phong độ -
- Lợi thế sân nhà -
- Dự đoán -
- Sự góp mặt -
- Thống kê người chơi -
- Hoà -
- Lương
Bảng Phong độ - Bundesliga
| # | Đội | MP | W | D | L | GF | GA | GD | Pts | 6 Trận cuối | PPG | CS | FTS | BTTS | Trên 2.5 | Trận đấu tiếp theo | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | ![]() | SK Rapid Wien | 6 | 5 | 0 | 1 | 15 | 7 | 8 | 15 |
| 2.50 | 50% | 0% | 50% | 83% | |
| 2 | ![]() | FC Salzburg | 6 | 4 | 2 | 0 | 16 | 3 | 13 | 14 |
| 2.33 | 50% | 17% | 50% | 67% | |
| 3 | ![]() | SV Ried | 6 | 4 | 1 | 1 | 13 | 8 | 5 | 13 |
| 2.17 | 17% | 0% | 83% | 67% | |
| 4 | ![]() | TSV Hartberg | 6 | 3 | 2 | 1 | 15 | 14 | 1 | 11 |
| 1.83 | 0% | 0% | 100% | 100% | |
| 5 | ![]() | SK Sturm Graz | 6 | 3 | 1 | 2 | 12 | 9 | 3 | 10 |
| 1.67 | 17% | 17% | 67% | 67% | |
| 6 | ![]() | WSG Swarovski Wattens | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 7 | 3 | 10 |
| 1.67 | 50% | 17% | 33% | 67% | |
| 7 | ![]() | LASK Linz | 6 | 3 | 1 | 2 | 14 | 8 | 6 | 10 |
| 1.67 | 33% | 17% | 50% | 83% | |
| 8 | ![]() | Liebherr Grazer AK | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 10 | -5 | 6 |
| 1.00 | 33% | 50% | 50% | 50% | |
| 9 | ![]() | FK Austria Wien | 6 | 1 | 1 | 4 | 7 | 13 | -6 | 4 |
| 0.67 | 0% | 33% | 67% | 67% | |
| 10 | ![]() | SC Austria Lustenau | 6 | 1 | 1 | 4 | 7 | 15 | -8 | 4 |
| 0.67 | 17% | 33% | 50% | 67% | |
| 11 | ![]() | SC Rheindorf Altach | 6 | 1 | 0 | 5 | 5 | 12 | -7 | 3 |
| 0.50 | 17% | 50% | 33% | 83% | |
| 12 | ![]() | Wolfsberger Athletik Club | 6 | 0 | 1 | 5 | 2 | 15 | -13 | 1 |
| 0.17 | 17% | 67% | 33% | 67% |
BẢNG PHONG ĐỘ 5 TRẬN CUỐI (Bundesliga)
| # | Đội | MP | W | D | L | GF | GA | GD | Pts | Last 5 | PPG | CS | FTS | BTTS | Trên 2.5 | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | ![]() | SK Rapid Wien | 5 | 4 | 0 | 1 | 12 | 6 | 6 | 12 |
| 2.40 | 60% | 0% | 40% | 80% |
| 2 | ![]() | FC Salzburg | 5 | 3 | 2 | 0 | 12 | 2 | 10 | 11 |
| 2.20 | 60% | 20% | 40% | 60% |
| 3 | ![]() | SV Ried | 5 | 3 | 1 | 1 | 12 | 8 | 4 | 10 |
| 2.00 | 0% | 0% | 100% | 80% |
| 4 | ![]() | SK Sturm Graz | 5 | 3 | 0 | 2 | 11 | 8 | 3 | 9 |
| 1.80 | 20% | 20% | 60% | 80% |
| 5 | ![]() | TSV Hartberg | 5 | 2 | 2 | 1 | 13 | 13 | 0 | 8 |
| 1.60 | 0% | 0% | 100% | 100% |
| 6 | ![]() | WSG Swarovski Wattens | 5 | 2 | 1 | 2 | 6 | 7 | -1 | 7 |
| 1.40 | 40% | 20% | 40% | 60% |
| 7 | ![]() | LASK Linz | 5 | 2 | 1 | 2 | 11 | 8 | 3 | 7 |
| 1.40 | 20% | 20% | 60% | 80% |
| 8 | ![]() | Liebherr Grazer AK | 5 | 1 | 3 | 1 | 5 | 9 | -4 | 6 |
| 1.20 | 40% | 40% | 60% | 60% |
| 9 | ![]() | FK Austria Wien | 5 | 1 | 1 | 3 | 6 | 9 | -3 | 4 |
| 0.80 | 0% | 40% | 60% | 60% |
| 10 | ![]() | SC Austria Lustenau | 5 | 1 | 0 | 4 | 6 | 14 | -8 | 3 |
| 0.60 | 20% | 40% | 40% | 80% |
| 11 | ![]() | SC Rheindorf Altach | 5 | 1 | 0 | 4 | 4 | 10 | -6 | 3 |
| 0.60 | 20% | 60% | 20% | 80% |
| 12 | ![]() | Wolfsberger Athletik Club | 5 | 0 | 0 | 5 | 2 | 15 | -13 | 0 |
| 0.00 | 0% | 60% | 40% | 80% |
Đội nào đang làm tốt dựa trên 5 trận cuối cùng? - Hướng dẫn biểu mẫu
• Xuất sắc: SK Rapid Wien đang chơi rất tuyệt vời với 2.4 điểm mỗi trận trong 5 trận gần nhất.
• Rất tốt: FC Salzburg cũng chơi tốt như SK Rapid Wien với trung bình 2.2 điểm mỗi trận trong 5 trận gần nhất.
• Khá tốt: SV Ried là đội chơi tốt thứ 3 với 3 trận thắng và 1 trận thua trong 5 trận gần nhất với trung bình 2 điểm mỗi trận.
BẢNG PHONG ĐỘ SÂN NHÀ (Bundesliga)
| # | Đội | MP | W | D | L | GF | GA | GD | Pts | 6 Trận cuối | PPG | CS | FTS | BTTS | Trên 2.5 | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | ![]() | SK Rapid Wien | 5 | 5 | 0 | 0 | 18 | 2 | 16 | 15 |
| 3.00 | 60% | 0% | 40% | 80% |
| 2 | ![]() | FC Salzburg | 5 | 5 | 0 | 0 | 16 | 2 | 14 | 15 |
| 3.00 | 60% | 0% | 40% | 80% |
| 3 | ![]() | SV Ried | 5 | 3 | 1 | 1 | 10 | 6 | 4 | 10 |
| 2.00 | 20% | 0% | 80% | 60% |
| 4 | ![]() | SK Sturm Graz | 4 | 3 | 1 | 0 | 10 | 3 | 7 | 10 |
| 2.50 | 25% | 0% | 75% | 50% |
| 5 | ![]() | LASK Linz | 4 | 3 | 0 | 1 | 10 | 3 | 7 | 9 |
| 2.25 | 50% | 25% | 25% | 75% |
| 6 | ![]() | TSV Hartberg | 5 | 2 | 1 | 2 | 10 | 12 | -2 | 7 |
| 1.40 | 0% | 40% | 60% | 60% |
| 7 | ![]() | SC Austria Lustenau | 5 | 2 | 1 | 2 | 5 | 10 | -5 | 7 |
| 1.40 | 20% | 40% | 40% | 60% |
| 8 | ![]() | Liebherr Grazer AK | 4 | 1 | 3 | 0 | 4 | 3 | 1 | 6 |
| 1.50 | 50% | 50% | 50% | 50% |
| 9 | ![]() | SC Rheindorf Altach | 4 | 2 | 0 | 2 | 8 | 5 | 3 | 6 |
| 1.50 | 25% | 0% | 75% | 100% |
| 10 | ![]() | Wolfsberger Athletik Club | 5 | 1 | 1 | 3 | 5 | 9 | -4 | 4 |
| 0.80 | 20% | 40% | 40% | 60% |
| 11 | ![]() | FK Austria Wien | 4 | 1 | 0 | 3 | 2 | 6 | -4 | 3 |
| 0.75 | 0% | 75% | 25% | 25% |
| 12 | ![]() | WSG Swarovski Wattens | 4 | 0 | 2 | 2 | 4 | 8 | -4 | 2 |
| 0.50 | 0% | 25% | 75% | 75% |
Đội nào có phong độ sân nhà tốt nhất và tệ nhất?
• SK Rapid Wien đã là đội có thành tích tốt nhất trên sân nhà (Allianz Stadion) của họ với 0 trận thua và 5 trận thắng trong 6 trận gần nhất trên sân nhà. Điểm trung bình mỗi trận của họ cao nhất trong số tất cả các câu lạc bộ khác với 3.
• FC Salzburg đã và đang thể hiện những màn trình diễn xuất sắc trên sân nhà của họ. Với 5 trận thắng, 0 trận hòa và 0 trận thua. Phong độ của họ đưa họ lên vị trí thứ 2 trong bảng xếp hạng sân nhà Bundesliga. Điểm trung bình cho mỗi trận là 3, gần bằng SK Rapid Wien.
• Hiệu suất của FK Austria Wien đã ở dưới mức trung bình trên sân nhà . FK Austria Wien chỉ giành được 1 chiến thắng trong 6 trận gần nhất được chơi trên sân nhà . Điểm trung bình mỗi trận của họ là 0.75 khiến họ trở thành đội có thành tích kém thứ 2 tại Bundesliga trên sân nhà.
• Tệ thật. Hiệu suất của WSG Swarovski Wattens rất tệ trên sân nhà. Với 0 trận thắng, 2 trận hoà, 2 trận thua, và chỉ 0.5 điểm mỗi trận trong 6 trận gần nhất, WSG Swarovski Wattens chỉ đơn giản là sẽ không xuất hiện trong các trận đấu trên sân nhà.
BẢNG PHONG ĐỘ SÂN KHÁCH (Bundesliga)
| # | Đội | MP | W | D | L | GF | GA | GD | Pts | 6 Trận cuối | PPG | CS | FTS | BTTS | Trên 2.5 | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | ![]() | LASK Linz | 5 | 3 | 1 | 1 | 13 | 6 | 7 | 10 |
| 2.00 | 40% | 0% | 60% | 80% |
| 2 | ![]() | SK Rapid Wien | 4 | 3 | 0 | 1 | 8 | 6 | 2 | 9 |
| 2.25 | 50% | 0% | 50% | 75% |
| 3 | ![]() | WSG Swarovski Wattens | 5 | 3 | 0 | 2 | 8 | 6 | 2 | 9 |
| 1.80 | 60% | 20% | 20% | 60% |
| 4 | ![]() | SK Sturm Graz | 5 | 2 | 1 | 2 | 6 | 7 | -1 | 7 |
| 1.40 | 40% | 20% | 40% | 40% |
| 5 | ![]() | FC Salzburg | 4 | 1 | 3 | 0 | 5 | 2 | 3 | 6 |
| 1.50 | 50% | 25% | 50% | 25% |
| 6 | ![]() | SV Ried | 4 | 1 | 1 | 2 | 6 | 9 | -3 | 4 |
| 1.00 | 0% | 0% | 100% | 75% |
| 7 | ![]() | TSV Hartberg | 4 | 1 | 1 | 2 | 5 | 7 | -2 | 4 |
| 1.00 | 0% | 25% | 75% | 75% |
| 8 | ![]() | FK Austria Wien | 5 | 1 | 1 | 3 | 7 | 12 | -5 | 4 |
| 0.80 | 20% | 20% | 60% | 80% |
| 9 | ![]() | Liebherr Grazer AK | 5 | 1 | 0 | 4 | 3 | 19 | -16 | 3 |
| 0.60 | 0% | 60% | 40% | 80% |
| 10 | ![]() | SC Austria Lustenau | 4 | 0 | 1 | 3 | 6 | 9 | -3 | 1 |
| 0.25 | 0% | 0% | 100% | 75% |
| 11 | ![]() | Wolfsberger Athletik Club | 4 | 0 | 1 | 3 | 2 | 9 | -7 | 1 |
| 0.25 | 25% | 50% | 50% | 75% |
| 12 | ![]() | SC Rheindorf Altach | 5 | 0 | 0 | 5 | 0 | 10 | -10 | 0 |
| 0.00 | 0% | 100% | 0% | 40% |
Đội nào có phong độ sân khách tốt nhất và tệ nhất?
• LASK Linz đang có một phong độ đáng kinh ngạc khi thi đấu trên sân khách. Họ đã giành được 3 chiến thắng trong 6 trận gần nhất thi đấu xa nhà. LASK Linz có tổng số điểm cao nhất với 10 khiến họ trở thành đội có thành tích tốt nhất tại các địa điểm thi đấu trên sân khách trong Bundesliga.
• SC Rheindorf Altach đang có chuỗi trận đáng thất vọng trên sân khách. Họ vẫn là đội có thành tích tệ nhất với 0 trận thắng trong 6 trận gần nhất thi đấu xa nhà, điều này khá bất lợi cho câu lạc bộ và người hâm mộ của họ.
Bảng Phong độ - Áo
- Hạng 1
- Hạng 2
- Hạng 3
- Hạng 4
- Cúp
- Cúp
- Cúp
- Cúp
- Hạng 4
- Hạng 4
- Hạng 4
- Cúp
- Cúp
- Cúp
- Hạng 4
- Hạng 4
- Hạng 4
- Hạng 4
- Hạng 1
- Hạng 2
- Cúp
- Hạng 3
- Hạng 3
- Cúp
- Hạng 3
- Cúp











