เสมอ - สโลวาเกีย U19 ลีก

U19 League Logo
ประเทศ
ดิวิชั่น
Youth - U19
ทีม
14
นัด
56/182 นัด
ความคืบหน้า
 
31% เสร็จสิ้น

เสมอ - U19 ลีก

# ทีมแข่ง
แมตช์ลงเล่น
เสมอเสมอ %เหย้า เสมอเยือน เสมอ
1สโลวาน บราติสลาวา  U19สโลวาน บราติสลาวา U19
สโลวาน บราติสลาวา  U19

สโลวาน บราติสลาวา U19

U19 ลีก (ดิวิชั่น -1)

อันดับ 3 / 14

สโลวาเกีย

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • W
  • W
  • L
  • D
  • L
1.75
เหย้า
  • W
  • D
  • W
  • L
  • L
1.40
เยือน
  • W
  • W
  • D
2.33
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 50% 40% 67%
เฉลี่ย 3.00 3.20 2.67
ทำประตู 1.88 1.80 2.00
เสีย 1.13 1.40 0.67
BTTS 75% 80% 67%
ชีท 25% 20% 33%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

8225%20%33%
2เอ็มเอสเค ซิลิน่า U19เอ็มเอสเค ซิลิน่า U19
เอ็มเอสเค ซิลิน่า U19

เอ็มเอสเค ซิลิน่า U19

U19 ลีก (ดิวิชั่น -1)

อันดับ 10 / 14

สโลวาเกีย

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • D
  • W
  • L
  • W
  • L
1.38
เหย้า
  • W
  • L
  • D
  • L
  • L
0.80
เยือน
  • D
  • W
  • W
2.33
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 38% 20% 67%
เฉลี่ย 3.00 3.00 3.00
ทำประตู 1.38 1.00 2.00
เสีย 1.63 2.00 1.00
BTTS 63% 40% 100%
ชีท 13% 20% 0%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

8225%20%33%
3เซมปลิน มิคาลอฟเซ่ U19เซมปลิน มิคาลอฟเซ่ U19
เซมปลิน มิคาลอฟเซ่ U19

เซมปลิน มิคาลอฟเซ่ U19

U19 ลีก (ดิวิชั่น -1)

อันดับ 8 / 14

สโลวาเกีย

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • L
  • W
  • W
  • D
  • D
1.38
เหย้า
  • L
  • L
  • D
0.33
เยือน
  • L
  • W
  • W
  • W
  • D
2.00
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 38% 0% 60%
เฉลี่ย 2.25 2.67 2.00
ทำประตู 1.13 1.00 1.20
เสีย 1.13 1.67 0.80
BTTS 75% 100% 60%
ชีท 25% 0% 40%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

8225%33%20%
4เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค  U19เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค U19
เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค  U19

เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค U19

U19 ลีก (ดิวิชั่น -1)

อันดับ 9 / 14

สโลวาเกีย

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • D
  • W
  • W
  • D
  • W
1.38
เหย้า
  • L
  • D
  • W
1.33
เยือน
  • L
  • L
  • W
  • D
  • W
1.40
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 38% 33% 40%
เฉลี่ย 3.50 3.00 3.80
ทำประตู 1.75 1.33 2.00
เสีย 1.75 1.67 1.80
BTTS 75% 67% 80%
ชีท 13% 33% 0%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

8225%33%20%
5สปอร์ต พ็อดเบรโซว่า U19สปอร์ต พ็อดเบรโซว่า U19
สปอร์ต พ็อดเบรโซว่า U19

สปอร์ต พ็อดเบรโซว่า U19

U19 ลีก (ดิวิชั่น -1)

อันดับ 4 / 14

สโลวาเกีย

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • W
  • L
  • D
  • W
  • W
1.75
เหย้า
  • W
  • L
  • W
2.00
เยือน
  • L
  • D
  • W
  • D
  • W
1.60
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 50% 67% 40%
เฉลี่ย 3.63 3.33 3.80
ทำประตู 2.13 2.00 2.20
เสีย 1.50 1.33 1.60
BTTS 75% 67% 80%
ชีท 25% 33% 20%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

8225%0%40%
6FC Košice U19FC Košice U19
FC Košice U19

FC Košice U19

U19 ลีก (ดิวิชั่น -1)

อันดับ 11 / 14

สโลวาเกีย

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • L
  • L
  • D
  • L
  • D
1.00
เหย้า
  • W
  • L
  • D
  • D
1.25
เยือน
  • L
  • W
  • L
  • L
0.75
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 25% 25% 25%
เฉลี่ย 3.25 3.50 3.00
ทำประตู 1.38 1.50 1.25
เสีย 1.88 2.00 1.75
BTTS 75% 75% 75%
ชีท 0% 0% 0%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

8225%50%0%
7ดุคล่า บานสก้า ไบสตริก้า U19ดุคล่า บานสก้า ไบสตริก้า U19
ดุคล่า บานสก้า ไบสตริก้า U19

ดุคล่า บานสก้า ไบสตริก้า U19

U19 ลีก (ดิวิชั่น -1)

อันดับ 5 / 14

สโลวาเกีย

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • W
  • L
  • L
  • D
  • W
1.63
เหย้า
  • W
  • L
  • L
  • D
1.00
เยือน
  • W
  • W
  • L
  • W
2.25
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 50% 25% 75%
เฉลี่ย 3.50 3.00 4.00
ทำประตู 2.00 1.25 2.75
เสีย 1.50 1.75 1.25
BTTS 88% 100% 75%
ชีท 13% 0% 25%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

8113%25%0%
8เอเอส เทรนซิน U19เอเอส เทรนซิน U19
เอเอส เทรนซิน U19

เอเอส เทรนซิน U19

U19 ลีก (ดิวิชั่น -1)

อันดับ 1 / 14

สโลวาเกีย

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • W
  • W
  • W
  • W
  • W
2.75
เหย้า
  • D
  • W
  • W
  • W
2.50
เยือน
  • W
  • W
  • W
  • W
3.00
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 88% 75% 100%
เฉลี่ย 3.75 3.25 4.25
ทำประตู 2.63 2.25 3.00
เสีย 1.13 1.00 1.25
BTTS 75% 75% 75%
ชีท 25% 25% 25%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

8113%25%0%
9ดูนาจสก้า สเตรด้า  U19ดูนาจสก้า สเตรด้า U19
ดูนาจสก้า สเตรด้า  U19

ดูนาจสก้า สเตรด้า U19

U19 ลีก (ดิวิชั่น -1)

อันดับ 7 / 14

สโลวาเกีย

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • D
  • W
  • W
  • L
  • L
1.63
เหย้า
  • W
  • L
  • W
  • L
1.50
เยือน
  • W
  • D
  • W
  • L
1.75
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 50% 50% 50%
เฉลี่ย 4.00 3.25 4.75
ทำประตู 2.00 1.50 2.50
เสีย 2.00 1.75 2.25
BTTS 75% 75% 75%
ชีท 25% 25% 25%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

8113%0%25%
10ทาทราน ปรีซอฟ U19ทาทราน ปรีซอฟ U19
ทาทราน ปรีซอฟ U19

ทาทราน ปรีซอฟ U19

U19 ลีก (ดิวิชั่น -1)

อันดับ 6 / 14

สโลวาเกีย

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • D
  • L
  • W
  • W
  • L
1.63
เหย้า
  • W
  • W
  • L
  • W
  • L
1.80
เยือน
  • L
  • D
  • W
1.33
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 50% 60% 33%
เฉลี่ย 2.75 2.20 3.67
ทำประตู 1.50 1.40 1.67
เสีย 1.25 0.80 2.00
BTTS 63% 40% 100%
ชีท 25% 40% 0%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

8113%0%33%
11FC Petržalka U19FC Petržalka U19
FC Petržalka U19

FC Petržalka U19

U19 ลีก (ดิวิชั่น -1)

อันดับ 12 / 14

สโลวาเกีย

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • L
  • L
  • L
  • W
  • W
0.88
เหย้า
  • L
  • L
  • W
1.00
เยือน
  • D
  • L
  • L
  • L
  • W
0.80
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 25% 33% 20%
เฉลี่ย 2.25 2.00 2.40
ทำประตู 0.88 1.00 0.80
เสีย 1.38 1.00 1.60
BTTS 38% 33% 40%
ชีท 0% 0% 0%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

8113%0%20%
12Liptovsky Mikulas U19Liptovsky Mikulas U19
Liptovsky Mikulas U19

Liptovsky Mikulas U19

U19 ลีก (ดิวิชั่น -1)

อันดับ 13 / 14

สโลวาเกีย

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • W
  • L
  • L
  • L
  • L
0.50
เหย้า
  • D
  • W
  • L
  • L
1.00
เยือน
  • L
  • L
  • L
  • L
0.00
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 13% 25% 0%
เฉลี่ย 3.13 3.50 2.75
ทำประตู 1.00 1.75 0.25
เสีย 2.13 1.75 2.50
BTTS 38% 50% 25%
ชีท 13% 25% 0%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

8113%25%0%
13สปาตัค เทอร์นาวา U19สปาตัค เทอร์นาวา U19
สปาตัค เทอร์นาวา U19

สปาตัค เทอร์นาวา U19

U19 ลีก (ดิวิชั่น -1)

อันดับ 2 / 14

สโลวาเกีย

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • L
  • W
  • W
  • L
  • W
1.88
เหย้า
  • L
  • W
  • L
  • W
  • W
1.80
เยือน
  • W
  • W
  • L
2.00
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 63% 60% 67%
เฉลี่ย 4.13 5.00 2.67
ทำประตู 2.50 3.00 1.67
เสีย 1.63 2.00 1.00
BTTS 63% 60% 67%
ชีท 25% 20% 33%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

800%0%0%
14Skalica U19Skalica U19
Skalica U19

Skalica U19

U19 ลีก (ดิวิชั่น -1)

อันดับ 14 / 14

สโลวาเกีย

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • L
  • L
  • L
  • L
  • L
0.38
เหย้า
  • L
  • L
  • L
  • L
0.00
เยือน
  • W
  • L
  • L
  • L
0.75
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 13% 0% 25%
เฉลี่ย 3.38 4.00 2.75
ทำประตู 0.63 0.75 0.50
เสีย 2.75 3.25 2.25
BTTS 50% 75% 25%
ชีท 13% 0% 25%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

800%0%0%

U19 ลีก ในฤดูกาลนี้มีกี่นัดที่เสมอ

16% ของการแข่งขันใน U19 ลีก จบลงด้วยผลเสมอในฤดูกาล 2026/27 นั่นหมายความว่าจาก 56 นัดที่เล่น มี 9 นัดที่เสมอกัน

ทีม U19 ลีก ทีมใดที่มีผลมากที่สุด

สโลวาน บราติสลาวา U19 คือทีมที่เสมอมากที่สุดในซีซั่นนี้ใน U19 ลีก โดยมี 2 เสมอ 2 จาก 8 นัด นั่นหมายถึงผลรวมของ 25% ของการแข่งขัน U19 ลีก ของพวกเขาจบลงด้วยการเสมอกัน และ เอ็มเอสเค ซิลิน่า U19 เป็นทีมที่ 2 ที่มีการเสมอมากที่สุด - การแข่งขันของพวกเขาจบลงด้วย 2 เสมอจาก 8 นัด นัดอื่น ๆ ที่เสมอจะเป็นดังนี้: เซมปลิน มิคาลอฟเซ่ U19 (2 เสมอใน 8), เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค U19 (2 เสมอใน 8) และ สปอร์ต พ็อดเบรโซว่า U19 (2 เสมอใน 8)
อันดับสูงสุดของ ตารางลีก ทีมอย่าง เอเอส เทรนซิน U19 จบลงด้วยเปอร์เซ็นต์การเสมอ 13% (1 เสมอจาก 8) ถ้า เอเอส เทรนซิน U19 เปลี่ยนการเสมอเหล่านี้เป็นชัยชนะ พวกเขาจะได้รับ 2 คะแนนมากขึ้นในลีก

เสมอ - สโลวาเกีย

2. ลีกา เสมอ
- ดิวิชั่น 2
3. ลีกา เสมอ
- ดิวิชั่น 3
I Liga Women เสมอ
- ดิวิชั่น 1
3 Liga East เสมอ
- ดิวิชั่น 3
3 Liga West เสมอ
- ดิวิชั่น 3
4 Liga East เสมอ
- ดิวิชั่น 4
4 Liga Bratislava เสมอ
- ดิวิชั่น 4
4 Liga Center เสมอ
- ดิวิชั่น 4
4 Liga West เสมอ
- ดิวิชั่น 4
Cup Women เสมอ
- ถ้วย
/th/
https://cdn.footystats.org/
- เริ่มต้นใน###นาที'
- เริ่มต้นใน###ชม.'
ระหว่างการแข่งขัน'
- ได้เริ่มต้น
●เร็ว ๆ นี้
●ได้เริ่มต้น
no

กำลังโหลดสถิติ

เปิดบัญชีพรีเมี่ยมวันนี้ เข้าถึงข้อมูลเพิ่มเติมได้ทันที