ตารางครึ่งหลัง - สโลวาเกีย U19 ลีก

U19 League Logo
ประเทศ
ดิวิชั่น
Youth - U19
ทีม
14
นัด
56/182 นัด
ความคืบหน้า
 
31% เสร็จสิ้น

ตารางครึ่งหลัง - U19 ลีก

# ทีมแข่ง
แมตช์ลงเล่น
W - D - L
ชนะ - เสมอ - แพ้ครึ่งเวลา
ได้
ได้ประตู (ได้).
จำนวนประตูที่
ทีมนี้ทำได้
เสีย
เสียประตู (เสีย).
จำนวนประตูที่
ทีมนี้เสีย
ต่าง
จำนวนประตูแตกต่าง (ต่าง).
ประตูที่ทำได้ - เสียประตู
แต้ม5 นัดล่าสุดแต้มต่อเกม
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
BTTS
ทั้งสองฝั่งทางประตู (BTTS).
รายชื่อทีมที่มีจำนวนสูงสุดของนัดที่ทั้งสองทีมมีการยิงประตู โดยใช้สถิติจากลีกในประเทศเท่านั้น
* ทีมดังกล่าวต้องเล่นมาอย่างน้อยเจ็ดนัดจึงจะมีผลจึงจะมีผลในตารางนี้ .
FTS
ไม่สามารถทำประตู (FTS).
แมตช์ที่ทีมนี้ไม่สามารถทำประตู
0.5+
สูงกว่า 0.5 (0.5+).
จำนวนหรือเปอร์เซ็นต์ของการแข่งขันที่ประตูรวมมากกว่า 0.5 (เช่น: 1, 2 หรือ 3 ประตู)
1.5+
สูงกว่า 1.5 (1.5+).
จำนวนหรือเปอร์เซ็นต์ของการแข่งขันที่ประตูรวมจบลงที่สูงกว่า 1.5 (เช่น: 2, 3 หรือ 4 ประตู)
2.5+
สูงกว่า 2.5 (2.5+).
จำนวนหรือเปอร์เซ็นต์ของการแข่งขันที่ประตูรวมจบลงที่สูงกว่า 2.5 (เช่น: 2, 3 หรือ 4 ประตู)
เฉลี่ย
ประตูเฉลี่ยต่อนัด (AVG).
ประตูเฉลี่ยต่อนัด.
คำนวนตลอดทั้งฤดูกาล.
1เอเอส เทรนซิน U19เอเอส เทรนซิน U19
เอเอส เทรนซิน U19

เอเอส เทรนซิน U19

U19 ลีก (ดิวิชั่น -1)

อันดับ 1 / 14

สโลวาเกีย

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • W
  • W
  • W
  • W
  • W
2.75
เหย้า
  • D
  • W
  • W
  • W
2.50
เยือน
  • W
  • W
  • W
  • W
3.00
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 88% 75% 100%
เฉลี่ย 3.75 3.25 4.25
ทำประตู 2.63 2.25 3.00
เสีย 1.13 1.00 1.25
BTTS 75% 75% 75%
ชีท 25% 25% 25%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

86-2-0111+1020
  • W
  • D
  • D
  • W
  • W
2.50
88%13%13%88%50%13%1.5
2สโลวาน บราติสลาวา  U19สโลวาน บราติสลาวา U19
สโลวาน บราติสลาวา  U19

สโลวาน บราติสลาวา U19

U19 ลีก (ดิวิชั่น -1)

อันดับ 3 / 14

สโลวาเกีย

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • W
  • W
  • L
  • D
  • L
1.75
เหย้า
  • W
  • D
  • W
  • L
  • L
1.40
เยือน
  • W
  • W
  • D
2.33
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 50% 40% 67%
เฉลี่ย 3.00 3.20 2.67
ทำประตู 1.88 1.80 2.00
เสีย 1.13 1.40 0.67
BTTS 75% 80% 67%
ชีท 25% 20% 33%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

86-1-192+719
  • W
  • W
  • W
  • D
  • L
2.38
75%13%25%88%38%13%1.38
3สปอร์ต พ็อดเบรโซว่า U19สปอร์ต พ็อดเบรโซว่า U19
สปอร์ต พ็อดเบรโซว่า U19

สปอร์ต พ็อดเบรโซว่า U19

U19 ลีก (ดิวิชั่น -1)

อันดับ 4 / 14

สโลวาเกีย

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • W
  • L
  • D
  • W
  • W
1.75
เหย้า
  • W
  • L
  • W
2.00
เยือน
  • L
  • D
  • W
  • D
  • W
1.60
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 50% 67% 40%
เฉลี่ย 3.63 3.33 3.80
ทำประตู 2.13 2.00 2.20
เสีย 1.50 1.33 1.60
BTTS 75% 67% 80%
ชีท 25% 33% 20%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

84-2-2117+414
  • W
  • L
  • W
  • L
  • W
1.75
25%50%25%100%88%38%2.25
4สปาตัค เทอร์นาวา U19สปาตัค เทอร์นาวา U19
สปาตัค เทอร์นาวา U19

สปาตัค เทอร์นาวา U19

U19 ลีก (ดิวิชั่น -1)

อันดับ 2 / 14

สโลวาเกีย

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • L
  • W
  • W
  • L
  • W
1.88
เหย้า
  • L
  • W
  • L
  • W
  • W
1.80
เยือน
  • W
  • W
  • L
2.00
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 63% 60% 67%
เฉลี่ย 4.13 5.00 2.67
ทำประตู 2.50 3.00 1.67
เสีย 1.63 2.00 1.00
BTTS 63% 60% 67%
ชีท 25% 20% 33%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

84-1-3127+513
  • L
  • W
  • D
  • L
  • W
1.63
38%25%38%100%75%25%2.38
5ดุคล่า บานสก้า ไบสตริก้า U19ดุคล่า บานสก้า ไบสตริก้า U19
ดุคล่า บานสก้า ไบสตริก้า U19

ดุคล่า บานสก้า ไบสตริก้า U19

U19 ลีก (ดิวิชั่น -1)

อันดับ 5 / 14

สโลวาเกีย

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • W
  • L
  • L
  • D
  • W
1.63
เหย้า
  • W
  • L
  • L
  • D
1.00
เยือน
  • W
  • W
  • L
  • W
2.25
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 50% 25% 75%
เฉลี่ย 3.50 3.00 4.00
ทำประตู 2.00 1.25 2.75
เสีย 1.50 1.75 1.25
BTTS 88% 100% 75%
ชีท 13% 0% 25%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

83-3-285+312
  • W
  • L
  • D
  • D
  • W
1.50
50%38%25%88%50%25%1.63
6เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค  U19เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค U19
เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค  U19

เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค U19

U19 ลีก (ดิวิชั่น -1)

อันดับ 9 / 14

สโลวาเกีย

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • D
  • W
  • W
  • D
  • W
1.38
เหย้า
  • L
  • D
  • W
1.33
เยือน
  • L
  • L
  • W
  • D
  • W
1.40
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 38% 33% 40%
เฉลี่ย 3.50 3.00 3.80
ทำประตู 1.75 1.33 2.00
เสีย 1.75 1.67 1.80
BTTS 75% 67% 80%
ชีท 13% 33% 0%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

83-3-277012
  • W
  • W
  • W
  • D
  • D
1.50
38%38%25%100%63%13%1.75
7ทาทราน ปรีซอฟ U19ทาทราน ปรีซอฟ U19
ทาทราน ปรีซอฟ U19

ทาทราน ปรีซอฟ U19

U19 ลีก (ดิวิชั่น -1)

อันดับ 6 / 14

สโลวาเกีย

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • D
  • L
  • W
  • W
  • L
1.63
เหย้า
  • W
  • W
  • L
  • W
  • L
1.80
เยือน
  • L
  • D
  • W
1.33
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 50% 60% 33%
เฉลี่ย 2.75 2.20 3.67
ทำประตู 1.50 1.40 1.67
เสีย 1.25 0.80 2.00
BTTS 63% 40% 100%
ชีท 25% 40% 0%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

84-0-468-212
  • W
  • L
  • L
  • W
  • L
1.50
38%25%38%100%38%38%1.75
8ดูนาจสก้า สเตรด้า  U19ดูนาจสก้า สเตรด้า U19
ดูนาจสก้า สเตรด้า  U19

ดูนาจสก้า สเตรด้า U19

U19 ลีก (ดิวิชั่น -1)

อันดับ 7 / 14

สโลวาเกีย

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • D
  • W
  • W
  • L
  • L
1.63
เหย้า
  • W
  • L
  • W
  • L
1.50
เยือน
  • W
  • D
  • W
  • L
1.75
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 50% 50% 50%
เฉลี่ย 4.00 3.25 4.75
ทำประตู 2.00 1.50 2.50
เสีย 2.00 1.75 2.25
BTTS 75% 75% 75%
ชีท 25% 25% 25%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

82-3-369-39
  • L
  • D
  • W
  • L
  • L
1.13
38%50%38%75%50%38%1.88
9เอ็มเอสเค ซิลิน่า U19เอ็มเอสเค ซิลิน่า U19
เอ็มเอสเค ซิลิน่า U19

เอ็มเอสเค ซิลิน่า U19

U19 ลีก (ดิวิชั่น -1)

อันดับ 10 / 14

สโลวาเกีย

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • D
  • W
  • L
  • W
  • L
1.38
เหย้า
  • W
  • L
  • D
  • L
  • L
0.80
เยือน
  • D
  • W
  • W
2.33
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 38% 20% 67%
เฉลี่ย 3.00 3.00 3.00
ทำประตู 1.38 1.00 2.00
เสีย 1.63 2.00 1.00
BTTS 63% 40% 100%
ชีท 13% 20% 0%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

82-2-4510-58
  • L
  • W
  • D
  • W
  • L
1.00
13%38%63%88%63%38%1.88
10Skalica U19Skalica U19
Skalica U19

Skalica U19

U19 ลีก (ดิวิชั่น -1)

อันดับ 14 / 14

สโลวาเกีย

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • L
  • L
  • L
  • L
  • L
0.38
เหย้า
  • L
  • L
  • L
  • L
0.00
เยือน
  • W
  • L
  • L
  • L
0.75
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 13% 0% 25%
เฉลี่ย 3.38 4.00 2.75
ทำประตู 0.63 0.75 0.50
เสีย 2.75 3.25 2.25
BTTS 50% 75% 25%
ชีท 13% 0% 25%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

82-2-448-48
  • L
  • D
  • L
  • W
  • D
1.00
38%25%50%88%38%25%1.5
11FC Petržalka U19FC Petržalka U19
FC Petržalka U19

FC Petržalka U19

U19 ลีก (ดิวิชั่น -1)

อันดับ 12 / 14

สโลวาเกีย

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • L
  • L
  • L
  • W
  • W
0.88
เหย้า
  • L
  • L
  • W
1.00
เยือน
  • D
  • L
  • L
  • L
  • W
0.80
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 25% 33% 20%
เฉลี่ย 2.25 2.00 2.40
ทำประตู 0.88 1.00 0.80
เสีย 1.38 1.00 1.60
BTTS 38% 33% 40%
ชีท 0% 0% 0%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

81-4-335-27
  • D
  • D
  • L
  • W
  • D
0.88
50%13%75%63%38%0%1
12FC Košice U19FC Košice U19
FC Košice U19

FC Košice U19

U19 ลีก (ดิวิชั่น -1)

อันดับ 11 / 14

สโลวาเกีย

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • L
  • L
  • D
  • L
  • D
1.00
เหย้า
  • W
  • L
  • D
  • D
1.25
เยือน
  • L
  • W
  • L
  • L
0.75
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 25% 25% 25%
เฉลี่ย 3.25 3.50 3.00
ทำประตู 1.38 1.50 1.25
เสีย 1.88 2.00 1.75
BTTS 75% 75% 75%
ชีท 0% 0% 0%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

82-1-557-27
  • L
  • D
  • L
  • L
  • L
0.88
38%13%63%88%38%25%1.5
13เซมปลิน มิคาลอฟเซ่ U19เซมปลิน มิคาลอฟเซ่ U19
เซมปลิน มิคาลอฟเซ่ U19

เซมปลิน มิคาลอฟเซ่ U19

U19 ลีก (ดิวิชั่น -1)

อันดับ 8 / 14

สโลวาเกีย

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • L
  • W
  • W
  • D
  • D
1.38
เหย้า
  • L
  • L
  • D
0.33
เยือน
  • L
  • W
  • W
  • W
  • D
2.00
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 38% 0% 60%
เฉลี่ย 2.25 2.67 2.00
ทำประตู 1.13 1.00 1.20
เสีย 1.13 1.67 0.80
BTTS 75% 100% 60%
ชีท 25% 0% 40%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

81-3-437-46
  • L
  • D
  • D
  • D
  • W
0.75
38%25%63%75%38%13%1.25
14Liptovsky Mikulas U19Liptovsky Mikulas U19
Liptovsky Mikulas U19

Liptovsky Mikulas U19

U19 ลีก (ดิวิชั่น -1)

อันดับ 13 / 14

สโลวาเกีย

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • W
  • L
  • L
  • L
  • L
0.50
เหย้า
  • D
  • W
  • L
  • L
1.00
เยือน
  • L
  • L
  • L
  • L
0.00
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 13% 25% 0%
เฉลี่ย 3.13 3.50 2.75
ทำประตู 1.00 1.75 0.25
เสีย 2.13 1.75 2.50
BTTS 38% 50% 25%
ชีท 13% 25% 0%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

80-5-3310-75
  • D
  • L
  • D
  • L
  • D
0.63
38%38%63%63%63%25%1.63

* สถิติทั้งหมดในตารางนี้นำมาจากผลครึ่งแรก

เหย้า / ตารางครึ่งหลัง (U19 ลีก)

# ทีมแข่ง
แมตช์ลงเล่น
W - D - L (HT)
ชนะ - เสมอ - แพ้ครึ่งเวลา
ได้
ได้ประตู (ได้).
จำนวนประตูที่
ทีมนี้ทำได้
เสีย
เสียประตู (เสีย).
จำนวนประตูที่
ทีมนี้เสีย
ต่าง
จำนวนประตูแตกต่าง (ต่าง).
ประตูที่ทำได้ - เสียประตู
แต้ม5 นัดล่าสุด (2H)แต้มต่อเกม (2H)
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
BTTS
ทั้งสองฝั่งทางประตู (BTTS).
รายชื่อทีมที่มีจำนวนสูงสุดของนัดที่ทั้งสองทีมมีการยิงประตู โดยใช้สถิติจากลีกในประเทศเท่านั้น
* ทีมดังกล่าวต้องเล่นมาอย่างน้อยเจ็ดนัดจึงจะมีผลจึงจะมีผลในตารางนี้ .
FTS
ไม่สามารถทำประตู (FTS).
แมตช์ที่ทีมนี้ไม่สามารถทำประตู
0.5+
สูงกว่า 0.5 (0.5+).
จำนวนหรือเปอร์เซ็นต์ของการแข่งขันที่ประตูรวมมากกว่า 0.5 (เช่น: 1, 2 หรือ 3 ประตู)
1.5+
สูงกว่า 1.5 (1.5+).
จำนวนหรือเปอร์เซ็นต์ของการแข่งขันที่ประตูรวมจบลงที่สูงกว่า 1.5 (เช่น: 2, 3 หรือ 4 ประตู)
2.5+
สูงกว่า 2.5 (2.5+).
จำนวนหรือเปอร์เซ็นต์ของการแข่งขันที่ประตูรวมจบลงที่สูงกว่า 2.5 (เช่น: 2, 3 หรือ 4 ประตู)
เฉลี่ย
ประตูเฉลี่ยต่อนัด (AVG).
ประตูเฉลี่ยต่อนัด.
คำนวนตลอดทั้งฤดูกาล.
1สโลวาน บราติสลาวา  U19สโลวาน บราติสลาวา U19
สโลวาน บราติสลาวา  U19

สโลวาน บราติสลาวา U19

U19 ลีก (ดิวิชั่น -1)

อันดับ 3 / 14

สโลวาเกีย

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • W
  • W
  • L
  • D
  • L
1.75
เหย้า
  • W
  • D
  • W
  • L
  • L
1.40
เยือน
  • W
  • W
  • D
2.33
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 50% 40% 67%
เฉลี่ย 3.00 3.20 2.67
ทำประตู 1.88 1.80 2.00
เสีย 1.13 1.40 0.67
BTTS 75% 80% 67%
ชีท 25% 20% 33%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

54-0-162+412
  • W
  • W
  • W
  • W
  • L
2.40
60%20%20%100%40%20%1.6
2เอเอส เทรนซิน U19เอเอส เทรนซิน U19
เอเอส เทรนซิน U19

เอเอส เทรนซิน U19

U19 ลีก (ดิวิชั่น -1)

อันดับ 1 / 14

สโลวาเกีย

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • W
  • W
  • W
  • W
  • W
2.75
เหย้า
  • D
  • W
  • W
  • W
2.50
เยือน
  • W
  • W
  • W
  • W
3.00
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 88% 75% 100%
เฉลี่ย 3.75 3.25 4.25
ทำประตู 2.63 2.25 3.00
เสีย 1.13 1.00 1.25
BTTS 75% 75% 75%
ชีท 25% 25% 25%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

43-1-060+610
  • W
  • W
  • D
  • W
2.50
100%0%25%75%50%25%1.5
3ทาทราน ปรีซอฟ U19ทาทราน ปรีซอฟ U19
ทาทราน ปรีซอฟ U19

ทาทราน ปรีซอฟ U19

U19 ลีก (ดิวิชั่น -1)

อันดับ 6 / 14

สโลวาเกีย

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • D
  • L
  • W
  • W
  • L
1.63
เหย้า
  • W
  • W
  • L
  • W
  • L
1.80
เยือน
  • L
  • D
  • W
1.33
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 50% 60% 33%
เฉลี่ย 2.75 2.20 3.67
ทำประตู 1.50 1.40 1.67
เสีย 1.25 0.80 2.00
BTTS 63% 40% 100%
ชีท 25% 40% 0%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

53-0-243+19
  • W
  • W
  • L
  • W
  • L
1.80
40%20%40%100%20%20%1.4
4สปาตัค เทอร์นาวา U19สปาตัค เทอร์นาวา U19
สปาตัค เทอร์นาวา U19

สปาตัค เทอร์นาวา U19

U19 ลีก (ดิวิชั่น -1)

อันดับ 2 / 14

สโลวาเกีย

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • L
  • W
  • W
  • L
  • W
1.88
เหย้า
  • L
  • W
  • L
  • W
  • W
1.80
เยือน
  • W
  • W
  • L
2.00
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 63% 60% 67%
เฉลี่ย 4.13 5.00 2.67
ทำประตู 2.50 3.00 1.67
เสีย 1.63 2.00 1.00
BTTS 63% 60% 67%
ชีท 25% 20% 33%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

52-1-295+47
  • L
  • W
  • L
  • D
  • W
1.40
20%40%40%100%80%40%2.8
5เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค  U19เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค U19
เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค  U19

เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค U19

U19 ลีก (ดิวิชั่น -1)

อันดับ 9 / 14

สโลวาเกีย

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • D
  • W
  • W
  • D
  • W
1.38
เหย้า
  • L
  • D
  • W
1.33
เยือน
  • L
  • L
  • W
  • D
  • W
1.40
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 38% 33% 40%
เฉลี่ย 3.50 3.00 3.80
ทำประตู 1.75 1.33 2.00
เสีย 1.75 1.67 1.80
BTTS 75% 67% 80%
ชีท 13% 33% 0%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

32-1-031+27
  • D
  • W
  • W
2.33
67%33%0%100%33%0%1.33
6ดูนาจสก้า สเตรด้า  U19ดูนาจสก้า สเตรด้า U19
ดูนาจสก้า สเตรด้า  U19

ดูนาจสก้า สเตรด้า U19

U19 ลีก (ดิวิชั่น -1)

อันดับ 7 / 14

สโลวาเกีย

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • D
  • W
  • W
  • L
  • L
1.63
เหย้า
  • W
  • L
  • W
  • L
1.50
เยือน
  • W
  • D
  • W
  • L
1.75
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 50% 50% 50%
เฉลี่ย 4.00 3.25 4.75
ทำประตู 2.00 1.50 2.50
เสีย 2.00 1.75 2.25
BTTS 75% 75% 75%
ชีท 25% 25% 25%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

41-2-13305
  • D
  • W
  • D
  • L
1.25
50%50%25%75%50%25%1.5
7FC Petržalka U19FC Petržalka U19
FC Petržalka U19

FC Petržalka U19

U19 ลีก (ดิวิชั่น -1)

อันดับ 12 / 14

สโลวาเกีย

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • L
  • L
  • L
  • W
  • W
0.88
เหย้า
  • L
  • L
  • W
1.00
เยือน
  • D
  • L
  • L
  • L
  • W
0.80
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 25% 33% 20%
เฉลี่ย 2.25 2.00 2.40
ทำประตู 0.88 1.00 0.80
เสีย 1.38 1.00 1.60
BTTS 38% 33% 40%
ชีท 0% 0% 0%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

31-2-020+25
  • D
  • D
  • W
1.67
100%0%67%33%33%0%0.67
8ดุคล่า บานสก้า ไบสตริก้า U19ดุคล่า บานสก้า ไบสตริก้า U19
ดุคล่า บานสก้า ไบสตริก้า U19

ดุคล่า บานสก้า ไบสตริก้า U19

U19 ลีก (ดิวิชั่น -1)

อันดับ 5 / 14

สโลวาเกีย

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • W
  • L
  • L
  • D
  • W
1.63
เหย้า
  • W
  • L
  • L
  • D
1.00
เยือน
  • W
  • W
  • L
  • W
2.25
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 50% 25% 75%
เฉลี่ย 3.50 3.00 4.00
ทำประตู 2.00 1.25 2.75
เสีย 1.50 1.75 1.25
BTTS 88% 100% 75%
ชีท 13% 0% 25%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

41-1-223-14
  • W
  • L
  • L
  • D
1.00
50%25%50%75%25%25%1.25
9Liptovsky Mikulas U19Liptovsky Mikulas U19
Liptovsky Mikulas U19

Liptovsky Mikulas U19

U19 ลีก (ดิวิชั่น -1)

อันดับ 13 / 14

สโลวาเกีย

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • W
  • L
  • L
  • L
  • L
0.50
เหย้า
  • D
  • W
  • L
  • L
1.00
เยือน
  • L
  • L
  • L
  • L
0.00
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 13% 25% 0%
เฉลี่ย 3.13 3.50 2.75
ทำประตู 1.00 1.75 0.25
เสีย 2.13 1.75 2.50
BTTS 38% 50% 25%
ชีท 13% 25% 0%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

40-4-02204
  • D
  • D
  • D
  • D
1.00
50%50%50%50%50%0%1
10สปอร์ต พ็อดเบรโซว่า U19สปอร์ต พ็อดเบรโซว่า U19
สปอร์ต พ็อดเบรโซว่า U19

สปอร์ต พ็อดเบรโซว่า U19

U19 ลีก (ดิวิชั่น -1)

อันดับ 4 / 14

สโลวาเกีย

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • W
  • L
  • D
  • W
  • W
1.75
เหย้า
  • W
  • L
  • W
2.00
เยือน
  • L
  • D
  • W
  • D
  • W
1.60
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 50% 67% 40%
เฉลี่ย 3.63 3.33 3.80
ทำประตู 2.13 2.00 2.20
เสีย 1.50 1.33 1.60
BTTS 75% 67% 80%
ชีท 25% 33% 20%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

31-0-223-13
  • W
  • L
  • L
1.00
33%0%67%100%67%0%1.67
11FC Košice U19FC Košice U19
FC Košice U19

FC Košice U19

U19 ลีก (ดิวิชั่น -1)

อันดับ 11 / 14

สโลวาเกีย

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • L
  • L
  • D
  • L
  • D
1.00
เหย้า
  • W
  • L
  • D
  • D
1.25
เยือน
  • L
  • W
  • L
  • L
0.75
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 25% 25% 25%
เฉลี่ย 3.25 3.50 3.00
ทำประตู 1.38 1.50 1.25
เสีย 1.88 2.00 1.75
BTTS 75% 75% 75%
ชีท 0% 0% 0%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

41-0-34403
  • W
  • L
  • L
  • L
0.75
25%25%50%100%50%50%2
12เอ็มเอสเค ซิลิน่า U19เอ็มเอสเค ซิลิน่า U19
เอ็มเอสเค ซิลิน่า U19

เอ็มเอสเค ซิลิน่า U19

U19 ลีก (ดิวิชั่น -1)

อันดับ 10 / 14

สโลวาเกีย

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • D
  • W
  • L
  • W
  • L
1.38
เหย้า
  • W
  • L
  • D
  • L
  • L
0.80
เยือน
  • D
  • W
  • W
2.33
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 38% 20% 67%
เฉลี่ย 3.00 3.00 3.00
ทำประตู 1.38 1.00 2.00
เสีย 1.63 2.00 1.00
BTTS 63% 40% 100%
ชีท 13% 20% 0%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

50-2-317-62
  • D
  • L
  • L
  • D
  • L
0.40
20%20%80%80%60%20%1.6
13Skalica U19Skalica U19
Skalica U19

Skalica U19

U19 ลีก (ดิวิชั่น -1)

อันดับ 14 / 14

สโลวาเกีย

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • L
  • L
  • L
  • L
  • L
0.38
เหย้า
  • L
  • L
  • L
  • L
0.00
เยือน
  • W
  • L
  • L
  • L
0.75
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 13% 0% 25%
เฉลี่ย 3.38 4.00 2.75
ทำประตู 0.63 0.75 0.50
เสีย 2.75 3.25 2.25
BTTS 50% 75% 25%
ชีท 13% 0% 25%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

40-1-327-51
  • L
  • L
  • L
  • D
0.25
0%50%50%100%75%50%2.25
14เซมปลิน มิคาลอฟเซ่ U19เซมปลิน มิคาลอฟเซ่ U19
เซมปลิน มิคาลอฟเซ่ U19

เซมปลิน มิคาลอฟเซ่ U19

U19 ลีก (ดิวิชั่น -1)

อันดับ 8 / 14

สโลวาเกีย

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • L
  • W
  • W
  • D
  • D
1.38
เหย้า
  • L
  • L
  • D
0.33
เยือน
  • L
  • W
  • W
  • W
  • D
2.00
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 38% 0% 60%
เฉลี่ย 2.25 2.67 2.00
ทำประตู 1.13 1.00 1.20
เสีย 1.13 1.67 0.80
BTTS 75% 100% 60%
ชีท 25% 0% 40%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

30-1-225-31
  • L
  • L
  • D
0.33
0%67%33%100%100%33%2.33

เยือน / ตารางครึ่งหลัง (U19 ลีก)

# ทีมแข่ง
แมตช์ลงเล่น
W - D - L (HT)
ชนะ - เสมอ - แพ้ครึ่งเวลา
ได้
ได้ประตู (ได้).
จำนวนประตูที่
ทีมนี้ทำได้
เสีย
เสียประตู (เสีย).
จำนวนประตูที่
ทีมนี้เสีย
ต่าง
จำนวนประตูแตกต่าง (ต่าง).
ประตูที่ทำได้ - เสียประตู
แต้ม5 นัดล่าสุด (2H)แต้มต่อเกม (2H)
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
BTTS
ทั้งสองฝั่งทางประตู (BTTS).
รายชื่อทีมที่มีจำนวนสูงสุดของนัดที่ทั้งสองทีมมีการยิงประตู โดยใช้สถิติจากลีกในประเทศเท่านั้น
* ทีมดังกล่าวต้องเล่นมาอย่างน้อยเจ็ดนัดจึงจะมีผลจึงจะมีผลในตารางนี้ .
FTS
ไม่สามารถทำประตู (FTS).
แมตช์ที่ทีมนี้ไม่สามารถทำประตู
0.5+
สูงกว่า 0.5 (0.5+).
จำนวนหรือเปอร์เซ็นต์ของการแข่งขันที่ประตูรวมมากกว่า 0.5 (เช่น: 1, 2 หรือ 3 ประตู)
1.5+
สูงกว่า 1.5 (1.5+).
จำนวนหรือเปอร์เซ็นต์ของการแข่งขันที่ประตูรวมจบลงที่สูงกว่า 1.5 (เช่น: 2, 3 หรือ 4 ประตู)
2.5+
สูงกว่า 2.5 (2.5+).
จำนวนหรือเปอร์เซ็นต์ของการแข่งขันที่ประตูรวมจบลงที่สูงกว่า 2.5 (เช่น: 2, 3 หรือ 4 ประตู)
เฉลี่ย
ประตูเฉลี่ยต่อนัด (AVG).
ประตูเฉลี่ยต่อนัด.
คำนวนตลอดทั้งฤดูกาล.
1สปอร์ต พ็อดเบรโซว่า U19สปอร์ต พ็อดเบรโซว่า U19
สปอร์ต พ็อดเบรโซว่า U19

สปอร์ต พ็อดเบรโซว่า U19

U19 ลีก (ดิวิชั่น -1)

อันดับ 4 / 14

สโลวาเกีย

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • W
  • L
  • D
  • W
  • W
1.75
เหย้า
  • W
  • L
  • W
2.00
เยือน
  • L
  • D
  • W
  • D
  • W
1.60
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 50% 67% 40%
เฉลี่ย 3.63 3.33 3.80
ทำประตู 2.13 2.00 2.20
เสีย 1.50 1.33 1.60
BTTS 75% 67% 80%
ชีท 25% 33% 20%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

53-2-094+511
  • D
  • D
  • W
  • W
  • W
2.20
20%80%0%100%100%60%2.6
2เอเอส เทรนซิน U19เอเอส เทรนซิน U19
เอเอส เทรนซิน U19

เอเอส เทรนซิน U19

U19 ลีก (ดิวิชั่น -1)

อันดับ 1 / 14

สโลวาเกีย

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • W
  • W
  • W
  • W
  • W
2.75
เหย้า
  • D
  • W
  • W
  • W
2.50
เยือน
  • W
  • W
  • W
  • W
3.00
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 88% 75% 100%
เฉลี่ย 3.75 3.25 4.25
ทำประตู 2.63 2.25 3.00
เสีย 1.13 1.00 1.25
BTTS 75% 75% 75%
ชีท 25% 25% 25%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

43-1-051+410
  • W
  • W
  • D
  • W
2.50
75%25%0%100%50%0%1.5
3ดุคล่า บานสก้า ไบสตริก้า U19ดุคล่า บานสก้า ไบสตริก้า U19
ดุคล่า บานสก้า ไบสตริก้า U19

ดุคล่า บานสก้า ไบสตริก้า U19

U19 ลีก (ดิวิชั่น -1)

อันดับ 5 / 14

สโลวาเกีย

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • W
  • L
  • L
  • D
  • W
1.63
เหย้า
  • W
  • L
  • L
  • D
1.00
เยือน
  • W
  • W
  • L
  • W
2.25
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 50% 25% 75%
เฉลี่ย 3.50 3.00 4.00
ทำประตู 2.00 1.25 2.75
เสีย 1.50 1.75 1.25
BTTS 88% 100% 75%
ชีท 13% 0% 25%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

42-2-062+48
  • D
  • W
  • D
  • W
2.00
50%50%0%100%75%25%2
4สโลวาน บราติสลาวา  U19สโลวาน บราติสลาวา U19
สโลวาน บราติสลาวา  U19

สโลวาน บราติสลาวา U19

U19 ลีก (ดิวิชั่น -1)

อันดับ 3 / 14

สโลวาเกีย

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • W
  • W
  • L
  • D
  • L
1.75
เหย้า
  • W
  • D
  • W
  • L
  • L
1.40
เยือน
  • W
  • W
  • D
2.33
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 50% 40% 67%
เฉลี่ย 3.00 3.20 2.67
ทำประตู 1.88 1.80 2.00
เสีย 1.13 1.40 0.67
BTTS 75% 80% 67%
ชีท 25% 20% 33%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

32-1-030+37
  • W
  • W
  • D
2.33
100%0%33%67%33%0%1
5Skalica U19Skalica U19
Skalica U19

Skalica U19

U19 ลีก (ดิวิชั่น -1)

อันดับ 14 / 14

สโลวาเกีย

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • L
  • L
  • L
  • L
  • L
0.38
เหย้า
  • L
  • L
  • L
  • L
0.00
เยือน
  • W
  • L
  • L
  • L
0.75
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 13% 0% 25%
เฉลี่ย 3.38 4.00 2.75
ทำประตู 0.63 0.75 0.50
เสีย 2.75 3.25 2.25
BTTS 50% 75% 25%
ชีท 13% 0% 25%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

42-1-121+17
  • W
  • L
  • D
  • W
1.75
75%0%50%75%0%0%0.75
6สปาตัค เทอร์นาวา U19สปาตัค เทอร์นาวา U19
สปาตัค เทอร์นาวา U19

สปาตัค เทอร์นาวา U19

U19 ลีก (ดิวิชั่น -1)

อันดับ 2 / 14

สโลวาเกีย

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • L
  • W
  • W
  • L
  • W
1.88
เหย้า
  • L
  • W
  • L
  • W
  • W
1.80
เยือน
  • W
  • W
  • L
2.00
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 63% 60% 67%
เฉลี่ย 4.13 5.00 2.67
ทำประตู 2.50 3.00 1.67
เสีย 1.63 2.00 1.00
BTTS 63% 60% 67%
ชีท 25% 20% 33%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

32-0-132+16
  • W
  • W
  • L
2.00
67%0%33%100%67%0%1.67
7เอ็มเอสเค ซิลิน่า U19เอ็มเอสเค ซิลิน่า U19
เอ็มเอสเค ซิลิน่า U19

เอ็มเอสเค ซิลิน่า U19

U19 ลีก (ดิวิชั่น -1)

อันดับ 10 / 14

สโลวาเกีย

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • D
  • W
  • L
  • W
  • L
1.38
เหย้า
  • W
  • L
  • D
  • L
  • L
0.80
เยือน
  • D
  • W
  • W
2.33
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 38% 20% 67%
เฉลี่ย 3.00 3.00 3.00
ทำประตู 1.38 1.00 2.00
เสีย 1.63 2.00 1.00
BTTS 63% 40% 100%
ชีท 13% 20% 0%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

32-0-143+16
  • L
  • W
  • W
2.00
0%67%33%100%67%67%2.33
8เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค  U19เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค U19
เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค  U19

เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค U19

U19 ลีก (ดิวิชั่น -1)

อันดับ 9 / 14

สโลวาเกีย

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • D
  • W
  • W
  • D
  • W
1.38
เหย้า
  • L
  • D
  • W
1.33
เยือน
  • L
  • L
  • W
  • D
  • W
1.40
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 38% 33% 40%
เฉลี่ย 3.50 3.00 3.80
ทำประตู 1.75 1.33 2.00
เสีย 1.75 1.67 1.80
BTTS 75% 67% 80%
ชีท 13% 33% 0%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

51-2-246-25
  • L
  • L
  • W
  • D
  • D
1.00
20%40%40%100%80%20%2
9เซมปลิน มิคาลอฟเซ่ U19เซมปลิน มิคาลอฟเซ่ U19
เซมปลิน มิคาลอฟเซ่ U19

เซมปลิน มิคาลอฟเซ่ U19

U19 ลีก (ดิวิชั่น -1)

อันดับ 8 / 14

สโลวาเกีย

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • L
  • W
  • W
  • D
  • D
1.38
เหย้า
  • L
  • L
  • D
0.33
เยือน
  • L
  • W
  • W
  • W
  • D
2.00
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 38% 0% 60%
เฉลี่ย 2.25 2.67 2.00
ทำประตู 1.13 1.00 1.20
เสีย 1.13 1.67 0.80
BTTS 75% 100% 60%
ชีท 25% 0% 40%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

51-2-212-15
  • L
  • L
  • D
  • D
  • W
1.00
60%0%80%60%0%0%0.6
10ดูนาจสก้า สเตรด้า  U19ดูนาจสก้า สเตรด้า U19
ดูนาจสก้า สเตรด้า  U19

ดูนาจสก้า สเตรด้า U19

U19 ลีก (ดิวิชั่น -1)

อันดับ 7 / 14

สโลวาเกีย

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • D
  • W
  • W
  • L
  • L
1.63
เหย้า
  • W
  • L
  • W
  • L
1.50
เยือน
  • W
  • D
  • W
  • L
1.75
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 50% 50% 50%
เฉลี่ย 4.00 3.25 4.75
ทำประตู 2.00 1.50 2.50
เสีย 2.00 1.75 2.25
BTTS 75% 75% 75%
ชีท 25% 25% 25%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

41-1-236-34
  • D
  • L
  • W
  • L
1.00
25%50%50%75%50%50%2.25
11FC Košice U19FC Košice U19
FC Košice U19

FC Košice U19

U19 ลีก (ดิวิชั่น -1)

อันดับ 11 / 14

สโลวาเกีย

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • L
  • L
  • D
  • L
  • D
1.00
เหย้า
  • W
  • L
  • D
  • D
1.25
เยือน
  • L
  • W
  • L
  • L
0.75
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 25% 25% 25%
เฉลี่ย 3.25 3.50 3.00
ทำประตู 1.38 1.50 1.25
เสีย 1.88 2.00 1.75
BTTS 75% 75% 75%
ชีท 0% 0% 0%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

41-1-213-24
  • L
  • W
  • D
  • L
1.00
50%0%75%75%25%0%1
12ทาทราน ปรีซอฟ U19ทาทราน ปรีซอฟ U19
ทาทราน ปรีซอฟ U19

ทาทราน ปรีซอฟ U19

U19 ลีก (ดิวิชั่น -1)

อันดับ 6 / 14

สโลวาเกีย

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • D
  • L
  • W
  • W
  • L
1.63
เหย้า
  • W
  • W
  • L
  • W
  • L
1.80
เยือน
  • L
  • D
  • W
1.33
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 50% 60% 33%
เฉลี่ย 2.75 2.20 3.67
ทำประตู 1.50 1.40 1.67
เสีย 1.25 0.80 2.00
BTTS 63% 40% 100%
ชีท 25% 40% 0%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

31-0-225-33
  • L
  • W
  • L
1.00
33%33%33%100%67%67%2.33
13FC Petržalka U19FC Petržalka U19
FC Petržalka U19

FC Petržalka U19

U19 ลีก (ดิวิชั่น -1)

อันดับ 12 / 14

สโลวาเกีย

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • L
  • L
  • L
  • W
  • W
0.88
เหย้า
  • L
  • L
  • W
1.00
เยือน
  • D
  • L
  • L
  • L
  • W
0.80
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 25% 33% 20%
เฉลี่ย 2.25 2.00 2.40
ทำประตู 0.88 1.00 0.80
เสีย 1.38 1.00 1.60
BTTS 38% 33% 40%
ชีท 0% 0% 0%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

50-2-315-42
  • L
  • L
  • D
  • L
  • D
0.40
20%20%80%80%40%0%1.2
14Liptovsky Mikulas U19Liptovsky Mikulas U19
Liptovsky Mikulas U19

Liptovsky Mikulas U19

U19 ลีก (ดิวิชั่น -1)

อันดับ 13 / 14

สโลวาเกีย

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • W
  • L
  • L
  • L
  • L
0.50
เหย้า
  • D
  • W
  • L
  • L
1.00
เยือน
  • L
  • L
  • L
  • L
0.00
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 13% 25% 0%
เฉลี่ย 3.13 3.50 2.75
ทำประตู 1.00 1.75 0.25
เสีย 2.13 1.75 2.50
BTTS 38% 50% 25%
ชีท 13% 25% 0%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

40-1-318-71
  • D
  • L
  • L
  • L
0.25
25%25%75%75%75%50%2.25
/th/
https://cdn.footystats.org/
- เริ่มต้นใน###นาที'
- เริ่มต้นใน###ชม.'
ระหว่างการแข่งขัน'
- ได้เริ่มต้น
●เร็ว ๆ นี้
●ได้เริ่มต้น
no

กำลังโหลดสถิติ

เปิดบัญชีพรีเมี่ยมวันนี้ เข้าถึงข้อมูลเพิ่มเติมได้ทันที