ประตูเสีย - สกอตแลนด์ SWPL 2

การแข่งขัน
ประตู
- สถิติในหมวดนี้ :
- ประตูรวมเฉลี่ย -
- ประตูได้ -
- ประตูเสีย -
- คลีนชีท -
- ทั้งสองทีมทำประตู -
- ไม่สามารถทำประตู -
- xG (ความคาดหวังของการได้ประตู)
ประตูเสีย - SWPL 2
| # | ทีม | แข่ง | เสียประตู | เหย้า | เยือน | เหย้าได้เปรียบ | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | ![]() | Renfrew Women | 7 | 28 | 4.00 เสีย / นัด | 5.33 / นัด | 3.00 / นัด | -33% |
| 2 | ![]() | เซนต์ จอห์นสโตน เลดี้ส์ (หญิง) | 7 | 22 | 3.14 เสีย / นัด | 3.25 / นัด | 3.00 / นัด | -4% |
| 3 | ![]() | ลิฟวิงสตัน (หญิง) | 7 | 20 | 2.86 เสีย / นัด | 3.00 / นัด | 2.67 / นัด | -5% |
| 4 | ![]() | Gartcairn FA Women | 7 | 15 | 2.14 เสีย / นัด | 3.00 / นัด | 1.50 / นัด | -40% |
| 5 | ![]() | ดันดี ยูไนเต็ด เอสซี (หญิง) | 7 | 14 | 2.00 เสีย / นัด | 1.25 / นัด | 3.00 / นัด | +38% |
| 6 | ![]() | แฮมิลตัน อคาเดมิคอล(หญิง) | 7 | 13 | 1.86 เสีย / นัด | 1.67 / นัด | 2.00 / นัด | +10% |
| 7 | ![]() | ควีนส์ปาร์ค (หญิง) | 7 | 9 | 1.29 เสีย / นัด | 0.67 / นัด | 1.75 / นัด | +48% |
| 8 | ![]() | Falkirk Ladies Women | 7 | 9 | 1.29 เสีย / นัด | 0.50 / นัด | 2.33 / นัด | +61% |
| 9 | ![]() | คิลมาร์น็อค เอฟซี (หญิง) | 7 | 6 | 0.86 เสีย / นัด | 0.25 / นัด | 1.67 / นัด | +71% |
| 10 | ![]() | โบโรห์มัวร์ ธิสเซิล เอฟซี | 7 | 3 | 0.43 เสีย / นัด | 0.33 / นัด | 0.50 / นัด | +23% |
เหย้า / เสีย (SWPL 2)
| # | ทีม | แข่ง | เหย้า เสีย | ||
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | ![]() | Renfrew Women | 3 | 16 | 5.33 / นัด |
| 2 | ![]() | เซนต์ จอห์นสโตน เลดี้ส์ (หญิง) | 4 | 13 | 3.25 / นัด |
| 3 | ![]() | ลิฟวิงสตัน (หญิง) | 4 | 12 | 3.00 / นัด |
| 4 | ![]() | Gartcairn FA Women | 3 | 9 | 3.00 / นัด |
| 5 | ![]() | แฮมิลตัน อคาเดมิคอล(หญิง) | 3 | 5 | 1.67 / นัด |
| 6 | ![]() | ดันดี ยูไนเต็ด เอสซี (หญิง) | 4 | 5 | 1.25 / นัด |
| 7 | ![]() | ควีนส์ปาร์ค (หญิง) | 3 | 2 | 0.67 / นัด |
| 8 | ![]() | Falkirk Ladies Women | 4 | 2 | 0.50 / นัด |
| 9 | ![]() | โบโรห์มัวร์ ธิสเซิล เอฟซี | 3 | 1 | 0.33 / นัด |
| 10 | ![]() | คิลมาร์น็อค เอฟซี (หญิง) | 4 | 1 | 0.25 / นัด |
เยือน / เสีย (SWPL 2)
| # | ทีม | แข่ง | เยือน เสีย | ||
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | ![]() | Renfrew Women | 4 | 12 | 3.00 / นัด |
| 2 | ![]() | เซนต์ จอห์นสโตน เลดี้ส์ (หญิง) | 3 | 9 | 3.00 / นัด |
| 3 | ![]() | ดันดี ยูไนเต็ด เอสซี (หญิง) | 3 | 9 | 3.00 / นัด |
| 4 | ![]() | ลิฟวิงสตัน (หญิง) | 3 | 8 | 2.67 / นัด |
| 5 | ![]() | Falkirk Ladies Women | 3 | 7 | 2.33 / นัด |
| 6 | ![]() | แฮมิลตัน อคาเดมิคอล(หญิง) | 4 | 8 | 2.00 / นัด |
| 7 | ![]() | ควีนส์ปาร์ค (หญิง) | 4 | 7 | 1.75 / นัด |
| 8 | ![]() | คิลมาร์น็อค เอฟซี (หญิง) | 3 | 5 | 1.67 / นัด |
| 9 | ![]() | Gartcairn FA Women | 4 | 6 | 1.50 / นัด |
| 10 | ![]() | โบโรห์มัวร์ ธิสเซิล เอฟซี | 4 | 2 | 0.50 / นัด |
ทีมใดเสียประตูมากที่สุดใน SWPL 2
Renfrew Women กำลังประสบกับผลงานที่แย่ในแง่ของการเสียประตูใน SWPL 2 พวกเขาเสีย 28 ประตูใน 7 นัดซึ่งหมายความว่า Renfrew Women เสียประตูโดยเฉลี่ย 4 ประตูต่อการแข่งขัน การติดตาม Renfrew Women ในรายการคือ เซนต์ จอห์นสโตน เลดี้ส์ (หญิง) โดยเสีย 22 ประตู จากนั้น ลิฟวิงสตัน (หญิง) ที่มีเสีย 20 ประตู เซนต์ จอห์นสโตน เลดี้ส์ (หญิง) เฉลี่ยเสีย 3.14 ประตูต่อการแข่งขัน และ ลิฟวิงสตัน (หญิง) ยิ่งแย่ลงไปอีกด้วย 2.86 ประตูต่อนัด
ทีมใดมีเกมรับที่ดีที่สุดและเสียประตูน้อยที่สุดใน SWPL 2
โบโรห์มัวร์ ธิสเซิล เอฟซี และ คิลมาร์น็อค เอฟซี (หญิง) คือสองทีมที่มีผลงานดีที่สุดในแง่ของการเสียประตูในฤดูกาลนี้ใน SWPL 2 โบโรห์มัวร์ ธิสเซิล เอฟซี มีแนวรับที่แข็งแกร่งมากด้วยสถิติการเสีย 3 ในการแข่งขัน 7 นี่คือค่าเฉลี่ยของ 0.43 ที่เสียต่อนัด และดีที่สุดใน SWPL 2 คิลมาร์น็อค เอฟซี (หญิง) เป็นเกมรับที่แข็งแกร่งเช่นกัน พวกเขาเสียเฉลี่ย 0.86 ประตูต่อนัด และเป็นทีมที่มีเกมรับที่ดีที่สุดอันดับสองในลีก
ประตูเสีย - สกอตแลนด์
- ดิวิชั่น 1
- ดิวิชั่น 2
- ดิวิชั่น 3
- ดิวิชั่น 4
- ถ้วย
- ดิวิชั่น 5
- ดิวิชั่น 1
- ถ้วย
- ถ้วย
- ดิวิชั่น 1
- ดิวิชั่น 1
- ดิวิชั่น 1
- ดิวิชั่น 1
- ดิวิชั่น 2
- ดิวิชั่น 3
- ถ้วย
- ดิวิชั่น 5
- ดิวิชั่น 5









