Rafik Belghali Portrait

Rafik Belghali สถิติ

ตำแหน่ง : กองหลัง - แบ๊กขวา
สัญชาติ : Morocco
Birthplace : Morocco - Morocco
หมายเลขชุด : #45
อายุ(วันเกิด) : 23 (8/12/2002)
ส่วนสูง : 180cm
น้ำหนัก : 73kg

2026/2027

2025/2026

2024/2025

2022/2023

2021/2022

2026/2027 และสถิติอาชีพ- Rafik Belghali

6.87
คะแนนเฉลี่ยใน กัลโช่เซเรียอาอันดับการเสียประตู : 40 / 130 ผู้เล่น
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2026/2027

8

1

6

1

2
0

509'

การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2026/2027

59

5

55

12

12
0

4237'

ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Rafik Belghali Rafik Belghali ลงเล่น 59 นัด, ทำประตู 5 ประตู และ 3 แอสซิสต์ สะสม Rafik Belghali ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน กัลโช่เซเรียอา โดยมีการลงเล่น 59 ใน อิตาลี สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ

สถิติต่อ 90 นาทีใน กัลโช่เซเรียอา

1.06เสียประตู / 90'
6 จุดตุ้มใน 8 เกม
72nd เปอร์เซ็นต์
13%คลีนชีท
1 คงที่ไม่ให้ประตูเข้าใน 8 เกม
37th เปอร์เซ็นต์
0.35ใบต่อ 90 นาที
2 ใบรวม
87th เปอร์เซ็นต์

Rafik Belghali สถิติ - รายละเอียด

กัลโช่เซเรียอา สถิติสำหรับ Rafik Belghali

ภาพรวมรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
นัดที่ได้ลงเล่น8ไม่ปรากฎ
51
นาที50964 นาทีต่อเกม
41
ลงเป็นตัวจริง6ไม่ปรากฎ
50
ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม2ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม2ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

สถิติเกมรับ

การป้องกันรวมต่อ 90 หรือ %เปอร์เซ็นต์
เสียประตู61.06
72
นาทีต่อประตูที่เสีย85 นาทีไม่ปรากฎ
72
คลีนชีท113%
37
การแย่งบอล173.01
96
การตัดบอล30.53
39
การดวลบอล5710.08
73
ดวลบอลชนะ254.42
60
ดวลบอลกลางอากาศชนะ20.35
26
ถูกเลี้ยงหลบ30.53
49
เคลียร์บอล162.83
74
การบังคับยิง00.00
34
เสียจุดโทษ00.00
99

ในฐานะกองหลัง Rafik Belghali เสีย 6 ประตู และเก็บ 1 คลีนชีตในการแข่งขัน 8 ใน กัลโช่เซเรียอา ฤดูกาล 2026/2027 นั่นหมายความว่าเมื่อ Rafik Belghali อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 85 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 3.01 ครั้ง และ 0.53 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Rafik Belghali ยังเพิ่ม 2.83 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน

ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์

ใบและฟาวล์รวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ใบเหลือง2ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ใบแดง0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
จำนวนใบทั้งหมด20.35
87
นาทีต่อการได้ใบ255 นาที / ใบไม่ปรากฎ
59
ใบสูงกว่า 0.5225%
88
ทำฟาวล์91.59
86
ถูกทำฟาวล์00.00
7

Rafik Belghali ได้รับ 2 ใบเหลือง และ 0 ใบแดงในการแข่งขัน 8 จนถึงขณะนี้ใน กัลโช่เซเรียอา ฤดูกาล 2026/2027 พวกเขาทำฟาวล์ 1.59 ต่อ 90 นาที

ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)

ประตู, xG, ยิงประตูรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ทำประตู10.18
68
การมีส่วนร่วมของการทำประตู40.71
91
ประตูในบ้าน10.29
77
ประตูนอกบ้าน00
72
ประตูที่คาดหวัง (xG)1.020.18
60
xG ไม่นับจุดโทษ (npxG)1.020.18
61
ยิงจุดโทษสำเร็จ0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
แฮททริค0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
3 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
2 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
นาทีต่อประตู509 นาทีต่อประตูไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Rafik Belghali ได้ทำ 1 ประตูใน 8 นัดจนถึงตอนนี้ใน กัลโช่เซเรียอา ฤดูกาล 2026/2027. 1 ของ 1 ทำได้ในบ้าน ขณะที่พวกเขาทำ 0 ในเกมเยือน โดยรวมแล้ว ประตูของ Rafik Belghali ที่ทำได้ต่อ 90 นาทีคือ 0.18 ยิ่งไปกว่านั้น G/A ทั้งหมดของ Rafik Belghali (ประตู + แอสซิสต์) คือ 4 สำหรับฤดูกาลนี้ การมีส่วนร่วมของเป้าหมายเท่ากับ 0.71 ต่อ 90 นาที xG ที่ไม่ใช่การลงโทษต่อ 90 นาทีคือ 0.18 ซึ่งจะทำให้เอาต์พุต npxG ของ Rafik Belghali อยู่ที่ 1.02 ซึ่งทำให้พวกเขาอยู่ใน 61 เปอร์เซ็นต์ไทล์อันดับต้นๆ ของผู้เล่น กัลโช่เซเรียอา

ลูกที่ยิง

ข้อมูลการยิงรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ลูกที่ยิง40.71
36
การยิงเข้าประตู
3/ 4
0.53
64
การยิงไม่เข้าประตู
1/ 4
0.18
15
ชนเสา1 ครั้ง0.18
91
อัตราการเป็นประตู25.00%ไม่ปรากฎ
92
ความแม่นยำในการยิง75.00%ไม่ปรากฎ
98
จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้4.00ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Rafik Belghali ได้ยิง 4 ในการแข่งขัน 8 จนถึงตอนนี้ใน กัลโช่เซเรียอา ฤดูกาล 2026/2027 จาก 4 ลูก, 3 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 1 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Rafik Belghali คือ 75.00% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 4.00 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 0.71 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม

สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส

แอสซิสต์และจ่ายบอลรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
แอสซิสต์30.53
98
การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA)2.230.39
92
การส่งบอล19033.60
34
จ่ายสำเร็จ
151/ 190
26.70
32
อัตราการจ่ายสำเร็จ79.47%ไม่ปรากฎ
26
การจ่ายที่สร้างโอกาส71.24
66
การโยน132.30
74
การโยนที่สำเร็จ
1/ 13
0.18
48
อัตราการโยนสำเร็จ7.69%ไม่ปรากฎ
42
นาทีต่อการแอสซิสต์170 นาทีต่อการแอสซิสต์ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Rafik Belghali ได้แอสซิสต์ 3 แอซซิสต์ใน 8 นัดจนถึงขณะนี้ใน กัลโช่เซเรียอา ฤดูกาล 2026/2027 เมื่อมองในแง่การส่งบอลของเกม Rafik Belghali ส่งบอลประมาณ 33.60 ครั้งในระหว่างเกมด้วยอัตราการส่งสำเร็จ 79.47 พวกเขายังเล่น 1.24 คีย์พาสในแต่ละเกมซึ่งนำไปสู่โอกาสในการทำคะแนนที่สำคัญ โดยรวมแล้ว xA (การช่วยเหลือที่คาดหวัง) ของ Rafik Belghali คือ 0.39 ต่อ 90 นาที สถิตินี้ทำให้พวกเขาอยู่เหนือ 92 เปอร์เซ็นต์ของผู้เล่นใน กัลโช่เซเรียอา

สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า

การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้ารวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
จำนวนการเลี้ยงบอล152.65
86
การเลี้ยงบอลสำเร็จ61.06
79
อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ40.00%ไม่ปรากฎ
47
เสียการครอบครอง91.59
13
ล้ำหน้า20.35
83

สถิติการยิงจุดโทษ

จุดโทษฤดูกาลนี้อาชีพ
อัตราการเกิดจุดโทษไม่มีจุดโทษไม่มีจุดโทษ
ยิงโทษ00
ยิงจุดโทษสำเร็จ00
พลาดจุดโทษ00

Rafik Belghali ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ

การวิเคราะห์ทางสถิติของ Rafik Belghali

Rafik Belghali ตำแหน่ง กองหลัง ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 8 นัด ในฤดูกาลนี้ใน กัลโช่เซเรียอา, ลงสนามไปทั้งหมด 509 นาที . Rafik Belghali เสียประตูเฉลี่ยที่ 1.06 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม อัตราคลีนชีทของเขาอยู่ที่ 13%. ซึ่งหมายความว่า Rafik Belghali มีสถิติคลีนชีทที่ 1 จาก 8 ที่ได้ลงสนาม

Rafik Belghali ยิงประตูไปทั้งหมด 1 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประตูสูงสุดอันดับที่ 9 ของทีม โตรีโน

นาทีต่อนาที

ยิงประตูทุก ๆ 509 นาที

แอสซิสต์ทุก ๆ 170 นาที

โดนใบทุก ๆ 255 นาที

สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
PEN
ได้คะแนน 0 / 0 บทลงโทษ
พลาด 0 / 0 จุดโทษ
 
อัตราการได้จุดโทษ : ไม่ปรากฎ
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)

อันดับยิงประตู

100 / จำนวนผู้เล่น 295

อันดับการเสียประตู

40 / 130 ผู้เล่น

ผลงานในฤดูกาลที่ผ่านมา

ฤดูกาล 2025/2026
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2025/2026

39

3

36

10

8
0

2843'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

0.38
 เสีย

0.38  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2024/2025
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2024/2025

15

2

15

5

2
0

1088'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.2 ประตู

1.61
 เสีย

0.2  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2023
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2023

1

0

1

0

0
0

90'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

1
 เสีย

0  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2022
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2022

3

0

1

1

1
0

99'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

0.91
 เสีย

0.91  ใบเหลือง / แดง

/th/
https://cdn.footystats.org/
- เริ่มต้นใน###นาที'
- เริ่มต้นใน###ชม.'
ระหว่างการแข่งขัน'
- ได้เริ่มต้น
●เร็ว ๆ นี้
●ได้เริ่มต้น
no

กำลังโหลดสถิติ

เปิดบัญชีพรีเมี่ยมวันนี้ เข้าถึงข้อมูลเพิ่มเติมได้ทันที