
Koki Ogawa สถิติ
2025/2026
2026/2027
2024/2025
2023/2024
2023
2022
2021
2020
อีก
2019
2018
2017
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Koki Ogawa Koki Ogawa ลงเล่น 276 นัด, ทำประตู 100 ประตู และ 4 แอสซิสต์ สะสม Koki Ogawa ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน เจ2 ลีก โดยมีการลงเล่น 276 ใน ญี่ปุ่น สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน เอเรดิวิซี
เอเรดิวิซี สถิติสำหรับ Koki Ogawa
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 26 | ไม่ปรากฎ | 55 |
| นาที | 1273 | 49 นาทีต่อเกม | 40 |
| เงินเดือนประจำปี | €300,000 | ไม่ปรากฎ | 59 |
| ลงเป็นตัวจริง | 17 | ไม่ปรากฎ | 52 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 9 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 8 | 0.57 | 97 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 11 | 0.78 | 97 |
| ประตูในบ้าน | 5 | 0.64 | 93 |
| ประตูนอกบ้าน | 3 | 0.48 | 94 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 8.20 | 0.58 | 96 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 7.50 | 0.53 | 95 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 159 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Koki Ogawa ได้ทำ 8 ประตูใน 26 นัดจนถึงตอนนี้ใน เอเรดิวิซี ฤดูกาล 2025/2026. 5 ของ 8 ทำได้ในบ้าน ขณะที่พวกเขาทำ 3 ในเกมเยือน โดยรวมแล้ว ประตูของ Koki Ogawa ที่ทำได้ต่อ 90 นาทีคือ 0.57 ยิ่งไปกว่านั้น G/A ทั้งหมดของ Koki Ogawa (ประตู + แอสซิสต์) คือ 11 สำหรับฤดูกาลนี้ การมีส่วนร่วมของเป้าหมายเท่ากับ 0.78 ต่อ 90 นาที xG ที่ไม่ใช่การลงโทษต่อ 90 นาทีคือ 0.53 ซึ่งจะทำให้เอาต์พุต npxG ของ Koki Ogawa อยู่ที่ 7.50 ซึ่งทำให้พวกเขาอยู่ใน 95 เปอร์เซ็นต์ไทล์อันดับต้นๆ ของผู้เล่น เอเรดิวิซี
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 43 | 3.04 | 93 |
| การยิงเข้าประตู | 18/ 43 | 1.27 | 90 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 25/ 43 | 1.76 | 91 |
| ชนเสา | 2 ครั้ง | 0.14 | 95 |
| อัตราการเป็นประตู | 18.60% | ไม่ปรากฎ | 86 |
| ความแม่นยำในการยิง | 41.86% | ไม่ปรากฎ | 69 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 5.38 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Koki Ogawa ได้ยิง 43 ในการแข่งขัน 26 จนถึงตอนนี้ใน เอเรดิวิซี ฤดูกาล 2025/2026 จาก 43 ลูก, 18 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 25 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Koki Ogawa คือ 41.86% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 5.38 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 3.04 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 3 | 0.21 | 84 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 2.71 | 0.19 | 70 |
| การส่งบอล | 215 | 15.18 | 2 |
| จ่ายสำเร็จ | 145/ 215 | 10.24 | 1 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 67.44% | ไม่ปรากฎ | 11 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 17 | 1.20 | 64 |
| การโยน | 1 | 0.07 | 13 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 1 | 0.00 | 23 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 23 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | 424 นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Koki Ogawa ได้แอสซิสต์ 3 แอซซิสต์ใน 26 นัดจนถึงขณะนี้ใน เอเรดิวิซี ฤดูกาล 2025/2026 เมื่อมองในแง่การส่งบอลของเกม Koki Ogawa ส่งบอลประมาณ 15.18 ครั้งในระหว่างเกมด้วยอัตราการส่งสำเร็จ 67.44 พวกเขายังเล่น 1.20 คีย์พาสในแต่ละเกมซึ่งนำไปสู่โอกาสในการทำคะแนนที่สำคัญ โดยรวมแล้ว xA (การช่วยเหลือที่คาดหวัง) ของ Koki Ogawa คือ 0.19 ต่อ 90 นาที สถิตินี้ทำให้พวกเขาอยู่เหนือ 70 เปอร์เซ็นต์ของผู้เล่นใน เอเรดิวิซี
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 12 | 0.85 | 37 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 4 | 0.28 | 32 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 33.33% | ไม่ปรากฎ | 25 |
| เสียการครอบครอง | 13 | 0.92 | 37 |
| ล้ำหน้า | 8 | 0.56 | 96 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 1 | 0.07 | 26 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 1273 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 91 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 1 | 4% | 27 |
| ทำฟาวล์ | 13 | 0.92 | 42 |
| ถูกทำฟาวล์ | 17 | 1.20 | 66 |
Koki Ogawa ได้รับ 1 ใบเหลือง และ 0 ใบแดงในการแข่งขัน 26 จนถึงขณะนี้ใน เอเรดิวิซี ฤดูกาล 2025/2026 พวกเขาทำฟาวล์ 0.92 ต่อ 90 นาที
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 19 | 1.34 | 64 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 67 นาที | ไม่ปรากฎ | 64 |
| คลีนชีท | 3 | 12% | 21 |
| การแย่งบอล | 9 | 0.64 | 13 |
| การตัดบอล | 3 | 0.21 | 19 |
| การดวลบอล | 211 | 14.89 | 94 |
| ดวลบอลชนะ | 93 | 6.56 | 90 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 64 | 4.52 | 97 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 1 | 0.07 | 93 |
| เคลียร์บอล | 9 | 0.64 | 17 |
| การบังคับยิง | 1 | 0.07 | 26 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | 100% |
| ยิงโทษ | 0 | 12 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 12 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Koki Ogawa ได้เตะลูกโทษ 12 ในอาชีพของพวกเขาจนถึงตอนนี้ ในจำนวนนี้ Koki Ogawa ทำประตูจากจุดโทษได้ 12 ขณะที่พลาด 0 อัตราการยิงจุดโทษโดยรวมสำหรับ Koki Ogawa คือ 100%
เคเอ็นวีบี คัพ สถิติสำหรับ Koki Ogawa
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 3 | ไม่ปรากฎ | 2 |
| นาที | 101 | 34 นาทีต่อเกม | 0 |
| เงินเดือนประจำปี | €300,000 | ไม่ปรากฎ | 99 |
| ลงเป็นตัวจริง | 1 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 1 | 0.89 | 96 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 1 | 0.89 | 87 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 67 |
| ประตูนอกบ้าน | 1 | 2.5 | 99 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.75 | 0.67 | 88 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.75 | 0.67 | 88 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 101 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 1 | 0.89 | 47 |
| การยิงเข้าประตู | 1/ 1 | 0.89 | 72 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 0/ 1 | 0.00 | 24 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 88 |
| อัตราการเป็นประตู | 100.00% | ไม่ปรากฎ | 99 |
| ความแม่นยำในการยิง | 100.00% | ไม่ปรากฎ | 99 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 1.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 61 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.06 | 0.05 | 7 |
| การส่งบอล | 21 | 18.71 | 2 |
| จ่ายสำเร็จ | 10/ 21 | 8.91 | 0 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 47.62% | ไม่ปรากฎ | 0 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 1 | 0.89 | 48 |
| การโยน | 0 | 0.00 | 33 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 48 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 48 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 3 | 2.67 | 81 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 1 | 0.89 | 69 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 33.33% | ไม่ปรากฎ | 43 |
| เสียการครอบครอง | 2 | 1.78 | 10 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 62 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 65 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 65 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 67 |
| ทำฟาวล์ | 1 | 0.89 | 64 |
| ถูกทำฟาวล์ | 1 | 0.89 | 64 |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 0 | 0 | 99 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 0 นาที | ไม่ปรากฎ | 0 |
| คลีนชีท | 1 | 33% | 98 |
| การแย่งบอล | 1 | 0.89 | 29 |
| การตัดบอล | 1 | 0.89 | 64 |
| การดวลบอล | 18 | 16.04 | 99 |
| ดวลบอลชนะ | 6 | 5.35 | 78 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 4 | 3.56 | 97 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 1 | 0.89 | 16 |
| เคลียร์บอล | 1 | 0.89 | 22 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 40 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | 100% |
| ยิงโทษ | 0 | 12 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 12 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
กระชับมิตรนานาชาติ สถิติสำหรับ Koki Ogawa
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 2 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| นาที | 68 | 34 นาทีต่อเกม | 0 |
| เงินเดือนประจำปี | €300,000 | ไม่ปรากฎ | 99 |
| ลงเป็นตัวจริง | 0 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 1 | 1.32 | 99 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 1 | 1.32 | 99 |
| ประตูในบ้าน | 1 | 2.05 | 99 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 89 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.76 | 1.01 | 99 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.76 | 1.01 | 99 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 68 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 2 | 2.65 | 75 |
| การยิงเข้าประตู | 1/ 2 | 1.32 | 99 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 1/ 2 | 1.32 | 75 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 99 |
| อัตราการเป็นประตู | 50.00% | ไม่ปรากฎ | 99 |
| ความแม่นยำในการยิง | 50.00% | ไม่ปรากฎ | 99 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 2.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 78 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.01 | 0.01 | 0 |
| การส่งบอล | 10 | 13.24 | 0 |
| จ่ายสำเร็จ | 5/ 10 | 6.62 | 0 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 50.00% | ไม่ปรากฎ | 0 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 0 | 0.00 | 25 |
| การโยน | 0 | 0.00 | 25 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 50 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 50 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 0 | 0.00 | 25 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0 | 0.00 | 25 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 25 |
| เสียการครอบครอง | 0 | 0.00 | 99 |
| ล้ำหน้า | 1 | 1.32 | 99 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 1 | 1.32 | 99 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 68 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 44 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 1 | 50% | 99 |
| ทำฟาวล์ | 1 | 1.32 | 50 |
| ถูกทำฟาวล์ | 1 | 1.32 | 99 |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 0 | 0 | 99 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 0 นาที | ไม่ปรากฎ | 0 |
| คลีนชีท | 2 | 100% | 99 |
| การแย่งบอล | 0 | 0.00 | 25 |
| การตัดบอล | 0 | 0.00 | 25 |
| การดวลบอล | 9 | 11.91 | 99 |
| ดวลบอลชนะ | 4 | 5.29 | 99 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 3 | 3.97 | 99 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 1 | 1.32 | 75 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 75 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | 100% |
| ยิงโทษ | 0 | 12 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 12 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
ฟุตบอลโลก สถิติสำหรับ Koki Ogawa
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 3 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| นาที | 39 | 13 นาทีต่อเกม | 0 |
| เงินเดือนประจำปี | €300,000 | ไม่ปรากฎ | 99 |
| ลงเป็นตัวจริง | 0 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 3 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 70 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 1 | 2.31 | 99 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 81 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 82 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.16 | 0.36 | 86 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.16 | 0.36 | 86 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 3 | 6.75 | 99 |
| การยิงเข้าประตู | 0/ 3 | 0.00 | 41 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 3/ 3 | 6.75 | 99 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 88 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 69 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 41 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 1 | 2.31 | 99 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.65 | 1.46 | 99 |
| การส่งบอล | 4 | 9.00 | 0 |
| จ่ายสำเร็จ | 3/ 4 | 6.75 | 0 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 75.00% | ไม่ปรากฎ | 16 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 1 | 2.25 | 92 |
| การโยน | 0 | 0.00 | 25 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 50 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 50 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | 39 นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 0 | 0.00 | 18 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0 | 0.00 | 25 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 25 |
| เสียการครอบครอง | 0 | 0.00 | 99 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 67 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 62 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 62 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 62 |
| ทำฟาวล์ | 1 | 2.25 | 97 |
| ถูกทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 9 |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 0 | 0 | 99 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 0 นาที | ไม่ปรากฎ | 0 |
| คลีนชีท | 0 | 0% | 26 |
| การแย่งบอล | 0 | 0.00 | 11 |
| การตัดบอล | 0 | 0.00 | 17 |
| การดวลบอล | 3 | 6.75 | 33 |
| ดวลบอลชนะ | 0 | 0.00 | 1 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 0 | 0.00 | 11 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 1 | 2.25 | 66 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 49 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | 100% |
| ยิงโทษ | 0 | 12 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 12 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
WC Qualification Asia สถิติสำหรับ Koki Ogawa
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 8 | ไม่ปรากฎ | 18 |
| นาที | 314 | 39 นาทีต่อเกม | 0 |
| เงินเดือนประจำปี | €300,000 | ไม่ปรากฎ | 99 |
| ลงเป็นตัวจริง | 0 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 6 | 1.72 | 99 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 7 | 2.01 | 99 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 59 |
| ประตูนอกบ้าน | 6 | 1.89 | 99 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.79 | 5.08 | 99 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.79 | 5.08 | 99 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 52 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 2 | 12.86 | 99 |
| การยิงเข้าประตู | 1/ 2 | 6.43 | 99 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 1/ 2 | 6.43 | 99 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 99 |
| อัตราการเป็นประตู | 50.00% | ไม่ปรากฎ | 99 |
| ความแม่นยำในการยิง | 50.00% | ไม่ปรากฎ | 95 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 2.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 1 | 0.29 | 90 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.01 | 0.06 | 32 |
| การส่งบอล | 4 | 25.71 | 18 |
| จ่ายสำเร็จ | 4/ 4 | 25.71 | 36 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 100.00% | ไม่ปรากฎ | 99 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 0 | 0.00 | 36 |
| การโยน | 0 | 0.00 | 36 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 59 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 59 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | 314 นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 0 | 0.00 | 32 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0 | 0.00 | 32 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 32 |
| เสียการครอบครอง | 0 | 0.00 | 99 |
| ล้ำหน้า | 2 | 12.86 | 99 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 33 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 33 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 45 |
| ทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 14 |
| ถูกทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 9 |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 1 | 0.29 | 92 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 314 นาที | ไม่ปรากฎ | 93 |
| คลีนชีท | 6 | 75% | 95 |
| การแย่งบอล | 1 | 6.43 | 99 |
| การตัดบอล | 1 | 6.43 | 99 |
| การดวลบอล | 5 | 32.14 | 99 |
| ดวลบอลชนะ | 2 | 12.86 | 99 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 2 | 12.86 | 99 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 1 | 6.43 | 0 |
| เคลียร์บอล | 0 | 0.00 | 5 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 36 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | 100% |
| ยิงโทษ | 0 | 12 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 12 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Koki Ogawa ตำแหน่ง กองหน้า ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 26 นัด ในฤดูกาลนี้ใน เอเรดิวิซี, ลงสนามไปทั้งหมด 1273 นาที . Koki Ogawa ยิงประตูเฉลี่ยที่ 0.57 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม ผลงานเกมรุกของเขาอยู่ในอันดับที่ 17 จาก 384 ผู้เล่น ใน เอเรดิวิซี ที่ได้เล่นอย่างน้อย 3 นัด
เขาได้ทำประตูทั้งหมด8 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประสูงสุดอันดับที่ 3 ของ เอเรดิวิซี
นาทีต่อนาที
ยิงประตูทุก ๆ 159 นาที
แอสซิสต์ทุก ๆ 424 นาที
โดนใบทุก ๆ 1273 นาที
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับแอสซิต์
ฤดูกาล 2026/2027
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
4.74 ประตู
0 แอสซิสต์
2.37 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2024/2025
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.39 ประตู
0.06 แอสซิสต์
0.06 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2023/2024
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.43 ประตู
0.04 แอสซิสต์
0.04 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2023
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.42 ประตู
0 แอสซิสต์
0.28 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2022
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.68 ประตู
0.1 แอสซิสต์
0.05 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2021
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.28 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2020
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.45 ประตู
0 แอสซิสต์
0.05 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2019
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0.26 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2018
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.2 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2017
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0.67 ใบเหลือง / แดง