Paul Jeackel Portrait

Paul Jeackel สถิติ

ตำแหน่ง : กองหลัง - เซนเตอร์แบ๊ก
สัญชาติ : Germany
เท้า : ถนัดเท้าขวา
หมายเลขชุด : #3
อายุ(วันเกิด) : 27 (22/07/1998)
ส่วนสูง : 186cm
น้ำหนัก : 80kg

2025/2026

2026/2027

2024/2025

2023/2024

2022/2023

2021/2022

2020/2021

2019/2020

อีก

2018/2019

2017/2018

2016/2017

2015/2016

2025/2026 และสถิติอาชีพ- Paul Jeackel

6.79
คะแนนเฉลี่ยใน 2. บุนเดสลีกาอันดับการเสียประตู : 115 / 164 ผู้เล่น
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2025/2026

29

0

43

5

9
2

2524'

การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2025/2026

261

6

281

75

42
5

20078'

ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Paul Jeackel Paul Jeackel ลงเล่น 261 นัด, ทำประตู 6 ประตู และ 2 แอสซิสต์ สะสม Paul Jeackel ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน 2. บุนเดสลีกา โดยมีการลงเล่น 261 ใน เยอรมนี สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ

สถิติต่อ 90 นาทีใน 2. บุนเดสลีกา

1.59เสียประตู / 90'
43 จุดตุ้มใน 28 เกม
25th เปอร์เซ็นต์
14%คลีนชีท
4 คงที่ไม่ให้ประตูเข้าใน 28 เกม
23rd เปอร์เซ็นต์
0.33ใบต่อ 90 นาที
9 ใบรวม
77th เปอร์เซ็นต์

Paul Jeackel สถิติ - รายละเอียด

2. บุนเดสลีกา สถิติสำหรับ Paul Jeackel

ภาพรวมรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
นัดที่ได้ลงเล่น28ไม่ปรากฎ
69
นาที243487 นาทีต่อเกม
83
ลงเป็นตัวจริง27ไม่ปรากฎ
81
ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม1ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

สถิติเกมรับ

การป้องกันรวมต่อ 90 หรือ %เปอร์เซ็นต์
เสียประตู431.59
25
นาทีต่อประตูที่เสีย57 นาทีไม่ปรากฎ
26
คลีนชีท414%
23
การแย่งบอล431.59
57
การตัดบอล351.29
83
การดวลบอล2328.58
35
ดวลบอลชนะ1134.18
31
ดวลบอลกลางอากาศชนะ481.77
65
ถูกเลี้ยงหลบ281.04
19
เคลียร์บอล1515.58
91
การบังคับยิง170.63
83
เสียจุดโทษ00.00
99

ในฐานะกองหลัง Paul Jeackel เสีย 43 ประตู และเก็บ 4 คลีนชีตในการแข่งขัน 28 ใน 2. บุนเดสลีกา ฤดูกาล 2025/2026 นั่นหมายความว่าเมื่อ Paul Jeackel อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 57 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 1.59 ครั้ง และ 1.29 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Paul Jeackel ยังเพิ่ม 5.58 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน

ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์

ใบและฟาวล์รวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ใบเหลือง8ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ใบแดง2ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
จำนวนใบทั้งหมด90.33
77
นาทีต่อการได้ใบ270 นาที / ใบไม่ปรากฎ
32
ใบสูงกว่า 0.5621%
77
ทำฟาวล์341.26
58
ถูกทำฟาวล์130.48
19

Paul Jeackel ได้รับ 8 ใบเหลือง และ 2 ใบแดงในการแข่งขัน 28 จนถึงขณะนี้ใน 2. บุนเดสลีกา ฤดูกาล 2025/2026 พวกเขาทำฟาวล์ 1.26 ต่อ 90 นาที

ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)

ประตู, xG, ยิงประตูรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ทำประตู00
36
การมีส่วนร่วมของการทำประตู20.07
28
ประตูในบ้าน00
50
ประตูนอกบ้าน00
54
ประตูที่คาดหวัง (xG)0.570.02
14
xG ไม่นับจุดโทษ (npxG)0.570.02
15
ยิงจุดโทษสำเร็จ0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
แฮททริค0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
3 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
2 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
นาทีต่อประตู0 นาทีต่อประตูไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Paul Jeackel ยังทำประตูไม่ได้เลยใน 2. บุนเดสลีกา ฤดูกาล 2025/2026 เราจะมาดูกันว่าพวกเขาแสดงผลงานอย่างไรในเกมที่กำลังจะมาถึง

ลูกที่ยิง

ข้อมูลการยิงรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ลูกที่ยิง70.26
11
การยิงเข้าประตู
3/ 7
0.11
23
การยิงไม่เข้าประตู
4/ 7
0.15
10
ชนเสา0 ครั้ง0.00
65
อัตราการเป็นประตู0.00%ไม่ปรากฎ
35
ความแม่นยำในการยิง42.86%ไม่ปรากฎ
81
จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้0.00ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Paul Jeackel ได้ยิง 7 ในการแข่งขัน 28 จนถึงตอนนี้ใน 2. บุนเดสลีกา ฤดูกาล 2025/2026 จาก 7 ลูก, 3 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 4 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Paul Jeackel คือ 42.86% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 0.00 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 0.26 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม

สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส

แอสซิสต์และจ่ายบอลรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
แอสซิสต์20.07
52
การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA)5.620.21
83
การส่งบอล189970.22
99
จ่ายสำเร็จ
1741/ 1899
64.38
99
อัตราการจ่ายสำเร็จ91.68%ไม่ปรากฎ
99
การจ่ายที่สร้างโอกาส60.22
14
การโยน10.04
11
การโยนที่สำเร็จ
0/ 1
0.00
24
อัตราการโยนสำเร็จ0.00%ไม่ปรากฎ
24
นาทีต่อการแอสซิสต์1217 นาทีต่อการแอสซิสต์ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Paul Jeackel ได้แอสซิสต์ 2 แอซซิสต์ใน 28 นัดจนถึงขณะนี้ใน 2. บุนเดสลีกา ฤดูกาล 2025/2026 เมื่อมองในแง่การส่งบอลของเกม Paul Jeackel ส่งบอลประมาณ 70.22 ครั้งในระหว่างเกมด้วยอัตราการส่งสำเร็จ 91.68 พวกเขายังเล่น 0.22 คีย์พาสในแต่ละเกมซึ่งนำไปสู่โอกาสในการทำคะแนนที่สำคัญ โดยรวมแล้ว xA (การช่วยเหลือที่คาดหวัง) ของ Paul Jeackel คือ 0.21 ต่อ 90 นาที สถิตินี้ทำให้พวกเขาอยู่เหนือ 83 เปอร์เซ็นต์ของผู้เล่นใน 2. บุนเดสลีกา

สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า

การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้ารวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
จำนวนการเลี้ยงบอล150.55
28
การเลี้ยงบอลสำเร็จ120.44
42
อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ80.00%ไม่ปรากฎ
92
เสียการครอบครอง70.26
76
ล้ำหน้า10.04
43

สถิติการยิงจุดโทษ

จุดโทษฤดูกาลนี้อาชีพ
อัตราการเกิดจุดโทษไม่มีจุดโทษไม่มีจุดโทษ
ยิงโทษ00
ยิงจุดโทษสำเร็จ00
พลาดจุดโทษ00

Paul Jeackel ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ

เดแอปเบโพคาล สถิติสำหรับ Paul Jeackel

ภาพรวมรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
นัดที่ได้ลงเล่น1ไม่ปรากฎ
0
นาที9090 นาทีต่อเกม
0
ลงเป็นตัวจริง1ไม่ปรากฎ
1
ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

สถิติเกมรับ

การป้องกันรวมต่อ 90 หรือ %เปอร์เซ็นต์
เสียประตู00
99
นาทีต่อประตูที่เสีย0 นาทีไม่ปรากฎ
7
คลีนชีท1100%
99
การแย่งบอล10.75
28
การตัดบอล32.25
98
การดวลบอล1511.25
80
ดวลบอลชนะ118.25
93
ดวลบอลกลางอากาศชนะ86.00
99
ถูกเลี้ยงหลบ10.75
21
เคลียร์บอล1813.50
99
การบังคับยิง00.00
48
เสียจุดโทษ00.00
99

ในฐานะกองหลัง Paul Jeackel เสีย 43 ประตู และเก็บ 4 คลีนชีตในการแข่งขัน 1 ใน 2. บุนเดสลีกา ฤดูกาล 2025/2026 นั่นหมายความว่าเมื่อ Paul Jeackel อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 0 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 0.75 ครั้ง และ 2.25 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Paul Jeackel ยังเพิ่ม 13.50 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน

ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์

ใบและฟาวล์รวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ใบเหลือง1ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ใบแดง0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
จำนวนใบทั้งหมด11
99
นาทีต่อการได้ใบ90 นาที / ใบไม่ปรากฎ
51
ใบสูงกว่า 0.51100%
99
ทำฟาวล์21.50
80
ถูกทำฟาวล์21.50
78

ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)

ประตู, xG, ยิงประตูรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ทำประตู00
70
การมีส่วนร่วมของการทำประตู00
48
ประตูในบ้าน00
86
ประตูนอกบ้าน00
77
ประตูที่คาดหวัง (xG)0.140.11
59
xG ไม่นับจุดโทษ (npxG)0.140.11
60
ยิงจุดโทษสำเร็จ0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
แฮททริค0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
3 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
2 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
นาทีต่อประตู0 นาทีต่อประตูไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

ลูกที่ยิง

ข้อมูลการยิงรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ลูกที่ยิง10.75
48
การยิงเข้าประตู
1/ 1
0.75
78
การยิงไม่เข้าประตู
0/ 1
0.00
32
ชนเสา0 ครั้ง0.00
90
อัตราการเป็นประตู0.00%ไม่ปรากฎ
74
ความแม่นยำในการยิง100.00%ไม่ปรากฎ
99
จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้0.00ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส

แอสซิสต์และจ่ายบอลรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
แอสซิสต์00
66
การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA)0.320.24
72
การส่งบอล138103.50
99
จ่ายสำเร็จ
131/ 138
98.25
99
อัตราการจ่ายสำเร็จ94.93%ไม่ปรากฎ
99
การจ่ายที่สร้างโอกาส00.00
24
การโยน00.00
30
การโยนที่สำเร็จ
0/ 0
0.00
66
อัตราการโยนสำเร็จ0.00%ไม่ปรากฎ
66
นาทีต่อการแอสซิสต์ไม่มีแอสซิสต์ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า

การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้ารวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
จำนวนการเลี้ยงบอล00.00
24
การเลี้ยงบอลสำเร็จ00.00
39
อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ0.00%ไม่ปรากฎ
39
เสียการครอบครอง00.00
99
ล้ำหน้า00.00
72

สถิติการยิงจุดโทษ

จุดโทษฤดูกาลนี้อาชีพ
อัตราการเกิดจุดโทษไม่มีจุดโทษไม่มีจุดโทษ
ยิงโทษ00
ยิงจุดโทษสำเร็จ00
พลาดจุดโทษ00

การวิเคราะห์ทางสถิติของ Paul Jeackel

Paul Jeackel ตำแหน่ง กองหลัง ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 28 นัด ในฤดูกาลนี้ใน 2. บุนเดสลีกา, ลงสนามไปทั้งหมด 2434 นาที . Paul Jeackel เสียประตูเฉลี่ยที่ 1.59 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม อัตราคลีนชีทของเขาอยู่ที่ 14%. ซึ่งหมายความว่า Paul Jeackel มีสถิติคลีนชีทที่ 4 จาก 28 ที่ได้ลงสนาม

Paul Jeackel ยิงประตูไปทั้งหมด 0 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประตูสูงสุดอันดับที่ 25 ของทีม พรอยเซ่น มึนสเตอร์

นาทีต่อนาที

ทำประตูทุกๆ ไม่ปรากฎนาที (ไม่มีประตู)

แอสซิสต์ทุก ๆ 1217 นาที

โดนใบทุก ๆ 270 นาที

สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
PEN
ได้คะแนน 0 / 0 บทลงโทษ
พลาด 0 / 0 จุดโทษ
 
อัตราการได้จุดโทษ : ไม่ปรากฎ
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)

อันดับยิงประตู

313 / จำนวนผู้เล่น 406

อันดับการเสียประตู

115 / 164 ผู้เล่น

ผลงานในฤดูกาลที่ผ่านมา

ฤดูกาล 2026/2027
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2026/2027

2

0

6

1

0
0

67'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

8.06
 เสีย

0  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2024/2025
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2024/2025

25

1

32

8

5
0

1914'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.05 ประตู

1.56
 เสีย

0.26  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2023/2024
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2023/2024

9

0

9

1

1
0

405'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

2.35
 เสีย

0  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2022/2023
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2022/2023

21

1

17

5

4
1

1600'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.08 ประตู

1.05
 เสีย

0.3  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2021/2022
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2021/2022

34

0

38

7

8
1

2676'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

1.1
 เสีย

0.22  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2020/2021
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2020/2021

26

1

29

6

3
0

1979'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.05 ประตู

1.27
 เสีย

0.1  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2019/2020
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2019/2020

23

1

24

6

3
0

1398'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.07 ประตู

1.58
 เสีย

0.2  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2018/2019
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2018/2019

26

0

36

5

6
1

1771'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

1.92
 เสีย

0.31  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2017/2018
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2017/2018

15

0

11

5

2
0

1261'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

1
 เสีย

0  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2016/2017
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2016/2017

25

1

17

13

0
0

2206'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.04 ประตู

0.69
 เสีย

0  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2015/2016
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2015/2016

28

1

23

13

1
0

2427'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.05 ประตู

0.64
 เสีย

0.05  ใบเหลือง / แดง

/th/
https://cdn.footystats.org/
- เริ่มต้นใน###นาที'
- เริ่มต้นใน###ชม.'
ระหว่างการแข่งขัน'
- ได้เริ่มต้น
เร็ว ๆ นี้
ได้เริ่มต้น
no

กำลังโหลดสถิติ

เปิดบัญชีพรีเมี่ยมวันนี้ รับกำไรวันนี้