
Mateo Klimowicz สถิติ
2026
2024/2025
2023/2024
2022/2023
2021/2022
2020/2021
2019/2020
2018/2019
อีก
2017/2018
2016/2017
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Mateo Klimowicz Mateo Klimowicz ลงเล่น 217 นัด, ทำประตู 17 ประตู และ 4 แอสซิสต์ สะสม Mateo Klimowicz ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน ลีกา MX โดยมีการลงเล่น 217 ใน เม็กซิโก สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน ดิวิชั่นอาชีพ
ดิวิชั่นอาชีพ สถิติสำหรับ Mateo Klimowicz
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 26 | ไม่ปรากฎ | 68 |
| นาที | 1259 | 48 นาทีต่อเกม | 53 |
| ลงเป็นตัวจริง | 14 | ไม่ปรากฎ | 54 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 12 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 6 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 1 | 0.07 | 56 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 3 | 0.21 | 66 |
| ประตูในบ้าน | 1 | 0.15 | 73 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 59 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 2.26 | 0.16 | 63 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 2.26 | 0.16 | 64 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 1259 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Mateo Klimowicz ได้ทำ 1 ประตูใน 26 นัดจนถึงตอนนี้ใน ดิวิชั่นอาชีพ ฤดูกาล 2026. 1 ของ 1 ทำได้ในบ้าน ขณะที่พวกเขาทำ 0 ในเกมเยือน โดยรวมแล้ว ประตูของ Mateo Klimowicz ที่ทำได้ต่อ 90 นาทีคือ 0.07 ยิ่งไปกว่านั้น G/A ทั้งหมดของ Mateo Klimowicz (ประตู + แอสซิสต์) คือ 3 สำหรับฤดูกาลนี้ การมีส่วนร่วมของเป้าหมายเท่ากับ 0.21 ต่อ 90 นาที xG ที่ไม่ใช่การลงโทษต่อ 90 นาทีคือ 0.16 ซึ่งจะทำให้เอาต์พุต npxG ของ Mateo Klimowicz อยู่ที่ 2.26 ซึ่งทำให้พวกเขาอยู่ใน 64 เปอร์เซ็นต์ไทล์อันดับต้นๆ ของผู้เล่น ดิวิชั่นอาชีพ
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 23 | 1.64 | 70 |
| การยิงเข้าประตู | 8/ 23 | 0.57 | 72 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 15/ 23 | 1.07 | 68 |
| ชนเสา | 1 ครั้ง | 0.07 | 85 |
| อัตราการเป็นประตู | 4.35% | ไม่ปรากฎ | 46 |
| ความแม่นยำในการยิง | 34.78% | ไม่ปรากฎ | 67 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 23.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Mateo Klimowicz ได้ยิง 23 ในการแข่งขัน 26 จนถึงตอนนี้ใน ดิวิชั่นอาชีพ ฤดูกาล 2026 จาก 23 ลูก, 8 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 15 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Mateo Klimowicz คือ 34.78% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 23.00 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 1.64 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 2 | 0.14 | 82 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 2.58 | 0.18 | 80 |
| การส่งบอล | 408 | 29.17 | 40 |
| จ่ายสำเร็จ | 322/ 408 | 23.02 | 44 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 78.92% | ไม่ปรากฎ | 63 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 21 | 1.50 | 83 |
| การโยน | 31 | 2.22 | 64 |
| การโยนที่สำเร็จ | 10/ 31 | 0.71 | 71 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 32.26% | ไม่ปรากฎ | 73 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | 630 นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Mateo Klimowicz ได้แอสซิสต์ 2 แอซซิสต์ใน 26 นัดจนถึงขณะนี้ใน ดิวิชั่นอาชีพ ฤดูกาล 2026 เมื่อมองในแง่การส่งบอลของเกม Mateo Klimowicz ส่งบอลประมาณ 29.17 ครั้งในระหว่างเกมด้วยอัตราการส่งสำเร็จ 78.92 พวกเขายังเล่น 1.50 คีย์พาสในแต่ละเกมซึ่งนำไปสู่โอกาสในการทำคะแนนที่สำคัญ โดยรวมแล้ว xA (การช่วยเหลือที่คาดหวัง) ของ Mateo Klimowicz คือ 0.18 ต่อ 90 นาที สถิตินี้ทำให้พวกเขาอยู่เหนือ 80 เปอร์เซ็นต์ของผู้เล่นใน ดิวิชั่นอาชีพ
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 56 | 4.00 | 96 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 30 | 2.14 | 98 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 53.57% | ไม่ปรากฎ | 63 |
| เสียการครอบครอง | 15 | 1.07 | 27 |
| ล้ำหน้า | 2 | 0.14 | 65 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 1 | 0.07 | 23 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 1259 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 95 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 1 | 4% | 22 |
| ทำฟาวล์ | 11 | 0.79 | 31 |
| ถูกทำฟาวล์ | 37 | 2.64 | 97 |
Mateo Klimowicz ได้รับ 1 ใบเหลือง และ 0 ใบแดงในการแข่งขัน 26 จนถึงขณะนี้ใน ดิวิชั่นอาชีพ ฤดูกาล 2026 พวกเขาทำฟาวล์ 0.79 ต่อ 90 นาที
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 13 | 0.93 | 67 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 97 นาที | ไม่ปรากฎ | 68 |
| คลีนชีท | 11 | 42% | 84 |
| การแย่งบอล | 19 | 1.36 | 46 |
| การตัดบอล | 9 | 0.64 | 42 |
| การดวลบอล | 170 | 12.15 | 79 |
| ดวลบอลชนะ | 91 | 6.51 | 88 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 7 | 0.50 | 19 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 6 | 0.43 | 48 |
| เคลียร์บอล | 1 | 0.07 | 1 |
| การบังคับยิง | 3 | 0.21 | 58 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Mateo Klimowicz ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ
ลีกา MX สถิติสำหรับ Mateo Klimowicz
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 10 | ไม่ปรากฎ | 7 |
| นาที | 390 | 39 นาทีต่อเกม | 2 |
| ลงเป็นตัวจริง | 4 | ไม่ปรากฎ | 5 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 6 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 6 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 38 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 1 | 0.23 | 64 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 51 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 58 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.74 | 0.17 | 61 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.74 | 0.17 | 64 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 9 | 2.07 | 76 |
| การยิงเข้าประตู | 4/ 9 | 0.92 | 82 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 5/ 9 | 1.15 | 72 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 64 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 38 |
| ความแม่นยำในการยิง | 44.44% | ไม่ปรากฎ | 84 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 1 | 0.23 | 88 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.74 | 0.17 | 70 |
| การส่งบอล | 75 | 17.26 | 10 |
| จ่ายสำเร็จ | 55/ 75 | 12.66 | 10 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 73.33% | ไม่ปรากฎ | 14 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 2 | 0.46 | 29 |
| การโยน | 6 | 1.38 | 57 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 6 | 0.00 | 24 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 24 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | 390 นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 15 | 3.45 | 93 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 9 | 2.07 | 96 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 60.00% | ไม่ปรากฎ | 77 |
| เสียการครอบครอง | 7 | 1.61 | 12 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 36 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 1 | 0.23 | 57 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 390 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 52 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 1 | 10% | 39 |
| ทำฟาวล์ | 8 | 1.84 | 87 |
| ถูกทำฟาวล์ | 7 | 1.61 | 77 |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 9 | 2.08 | 4 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 43 นาที | ไม่ปรากฎ | 5 |
| คลีนชีท | 2 | 20% | 39 |
| การแย่งบอล | 7 | 1.61 | 61 |
| การตัดบอล | 1 | 0.23 | 22 |
| การดวลบอล | 49 | 11.28 | 82 |
| ดวลบอลชนะ | 23 | 5.29 | 79 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 0 | 0.00 | 2 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 2 | 0.46 | 58 |
| เคลียร์บอล | 0 | 0.00 | 1 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 21 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
โกปา ลิเบอร์ตาดอเรส สถิติสำหรับ Mateo Klimowicz
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 7 | ไม่ปรากฎ | 56 |
| นาที | 281 | 40 นาทีต่อเกม | 0 |
| ลงเป็นตัวจริง | 1 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 6 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 62 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 | 45 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 71 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 80 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.21 | 0.07 | 48 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.21 | 0.07 | 49 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 5 | 1.60 | 74 |
| การยิงเข้าประตู | 0/ 5 | 0.00 | 30 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 5/ 5 | 1.60 | 91 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 87 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 62 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 30 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 66 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.22 | 0.07 | 34 |
| การส่งบอล | 82 | 26.26 | 35 |
| จ่ายสำเร็จ | 57/ 82 | 18.26 | 29 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 69.51% | ไม่ปรากฎ | 20 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 2 | 0.64 | 49 |
| การโยน | 2 | 0.64 | 48 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 2 | 0.00 | 42 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 42 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 7 | 2.24 | 82 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 2 | 0.64 | 64 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 28.57% | ไม่ปรากฎ | 33 |
| เสียการครอบครอง | 2 | 0.64 | 43 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 65 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 32 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 32 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 34 |
| ทำฟาวล์ | 2 | 0.64 | 34 |
| ถูกทำฟาวล์ | 6 | 1.92 | 91 |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 2 | 0.64 | 74 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 141 นาที | ไม่ปรากฎ | 74 |
| คลีนชีท | 3 | 43% | 68 |
| การแย่งบอล | 7 | 2.24 | 84 |
| การตัดบอล | 3 | 0.96 | 70 |
| การดวลบอล | 31 | 9.93 | 69 |
| ดวลบอลชนะ | 18 | 5.77 | 83 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 3 | 0.96 | 49 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 2 | 0.64 | 42 |
| เคลียร์บอล | 3 | 0.96 | 35 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 45 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Mateo Klimowicz ตำแหน่ง กองกลาง ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 26 นัด ในฤดูกาลนี้ใน ดิวิชั่นอาชีพ, ลงสนามไปทั้งหมด 1259 นาที . Mateo Klimowicz มีอัตราเฉลี่ยของ 0.14 แอสซิสต์ ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม
Mateo Klimowicz ยิงประตูไปทั้งหมด 1 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประสูงสุดอันดับที่ 15 ของ คลับ เซอร์โร ปอร์เตโน่
นาทีต่อนาที
ยิงประตูทุก ๆ 1259 นาที
แอสซิสต์ทุก ๆ 630 นาที
โดนใบทุก ๆ 1259 นาที
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับแอสซิต์
ฤดูกาล 2024/2025
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.32 ประตู
0.22 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2023/2024
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.21 ประตู
0 แอสซิสต์
0.41 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2022/2023
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.13 ประตู
0.13 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2021/2022
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2020/2021
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.08 ประตู
0.08 แอสซิสต์
0.08 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2019/2020
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2018/2019
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.47 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2017/2018
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.12 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2016/2017
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง