Léo Andrade Portrait

Léo Andrade สถิติ

ตำแหน่ง : กองหลัง - เซนเตอร์แบ๊ก
สัญชาติ : Brazil
เท้า : ถนัดเท้าซ้าย
หมายเลขชุด : #5
อายุ(วันเกิด) : 28 (18/04/1998)
ส่วนสูง : 191cm
น้ำหนัก : 75kg

2026

2024/2025

2023/2024

2022/2023

2021/2022

2020/2021

2019/2020

2018

2026 และสถิติอาชีพ- Léo Andrade

6.47
คะแนนเฉลี่ยใน กัลโช่เซเรียอาอันดับการเสียประตู : 172 / 193 ผู้เล่น
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2026

6

0

9

0

1
0

430'

การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

29

2

30

6

3

0

2374'

9

0

10

3

1

0

659'

1

0

2

0

0

0

90'

รวม 2022/2023

147

6

177

38

34
0

11843'

ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Léo Andrade Léo Andrade ลงเล่น 147 นัด, ทำประตู 6 ประตู และ 2 แอสซิสต์ สะสม Léo Andrade ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน โปรตุเกสลีกาโนส โดยมีการลงเล่น 147 ใน โปรตุเกส สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ

สถิติต่อ 90 นาทีใน กัลโช่เซเรียอา

1.84เสียประตู / 90'
6 จุดตุ้มใน 4 เกม
8th เปอร์เซ็นต์
0%คลีนชีท
0 คงที่ไม่ให้ประตูเข้าใน 4 เกม
6th เปอร์เซ็นต์
0.31ใบต่อ 90 นาที
1 ใบรวม
77th เปอร์เซ็นต์

Léo Andrade สถิติ - รายละเอียด

กัลโช่เซเรียอา สถิติสำหรับ Léo Andrade

ภาพรวมรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
นัดที่ได้ลงเล่น4ไม่ปรากฎ
0
นาที29474 นาทีต่อเกม
0
เงินเดือนประจำปี€195,000ไม่ปรากฎ
30
ลงเป็นตัวจริง3ไม่ปรากฎ
3
ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม1ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

สถิติเกมรับ

การป้องกันรวมต่อ 90 หรือ %เปอร์เซ็นต์
เสียประตู61.84
8
นาทีต่อประตูที่เสีย49 นาทีไม่ปรากฎ
8
คลีนชีท00%
6
การแย่งบอล92.76
94
การตัดบอล51.53
89
การดวลบอล247.35
33
ดวลบอลชนะ123.67
33
ดวลบอลกลางอากาศชนะ20.61
33
ถูกเลี้ยงหลบ20.61
52
เคลียร์บอล92.76
71
การบังคับยิง30.92
92
เสียจุดโทษ10.31
0

ในฐานะกองหลัง Léo Andrade เสีย 6 ประตู และเก็บ 0 คลีนชีตในการแข่งขัน 4 ใน กัลโช่เซเรียอา ฤดูกาล 2026 นั่นหมายความว่าเมื่อ Léo Andrade อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 49 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 2.76 ครั้ง และ 1.53 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Léo Andrade ยังเพิ่ม 2.76 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน

ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์

ใบและฟาวล์รวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ใบเหลือง1ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ใบแดง0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
จำนวนใบทั้งหมด10.31
77
นาทีต่อการได้ใบ294 นาที / ใบไม่ปรากฎ
39
ใบสูงกว่า 0.5125%
84
ทำฟาวล์41.22
51
ถูกทำฟาวล์10.31
14

Léo Andrade ได้รับ 1 ใบเหลือง และ 0 ใบแดงในการแข่งขัน 4 จนถึงขณะนี้ใน กัลโช่เซเรียอา ฤดูกาล 2026 พวกเขาทำฟาวล์ 1.22 ต่อ 90 นาที

ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)

ประตู, xG, ยิงประตูรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ทำประตู00
45
การมีส่วนร่วมของการทำประตู00
28
ประตูในบ้าน00
57
ประตูนอกบ้าน00
65
ประตูที่คาดหวัง (xG)0.000.00
7
xG ไม่นับจุดโทษ (npxG)0.000.00
7
ยิงจุดโทษสำเร็จ0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
แฮททริค0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
3 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
2 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
นาทีต่อประตู0 นาทีต่อประตูไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Léo Andrade ยังทำประตูไม่ได้เลยใน กัลโช่เซเรียอา ฤดูกาล 2026 เราจะมาดูกันว่าพวกเขาแสดงผลงานอย่างไรในเกมที่กำลังจะมาถึง

ลูกที่ยิง

ข้อมูลการยิงรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ลูกที่ยิง00.00
6
การยิงเข้าประตู
0/ 0
0.00
16
การยิงไม่เข้าประตู
0/ 0
0.00
7
ชนเสา0 ครั้ง0.00
75
อัตราการเป็นประตู0.00%ไม่ปรากฎ
44
ความแม่นยำในการยิง0.00%ไม่ปรากฎ
16
จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้0.00ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Léo Andrade ยังไม่ได้ถ่ายภาพใดๆ ใน กัลโช่เซเรียอา ฤดูกาล 2026

สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส

แอสซิสต์และจ่ายบอลรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
แอสซิสต์00
47
การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA)0.200.06
11
การส่งบอล11535.20
46
จ่ายสำเร็จ
91/ 115
27.86
42
อัตราการจ่ายสำเร็จ79.13%ไม่ปรากฎ
27
การจ่ายที่สร้างโอกาส00.00
8
การโยน30.92
51
การโยนที่สำเร็จ
0/ 3
0.00
30
อัตราการโยนสำเร็จ0.00%ไม่ปรากฎ
30
นาทีต่อการแอสซิสต์ไม่มีแอสซิสต์ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Léo Andrade ไม่ได้ช่วยทำประตูใดๆ ในช่วง กัลโช่เซเรียอา ฤดูกาลนี้

สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า

การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้ารวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
จำนวนการเลี้ยงบอล00.00
8
การเลี้ยงบอลสำเร็จ00.00
13
อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ0.00%ไม่ปรากฎ
13
เสียการครอบครอง00.00
99
ล้ำหน้า00.00
47

สถิติการยิงจุดโทษ

จุดโทษฤดูกาลนี้อาชีพ
อัตราการเกิดจุดโทษไม่มีจุดโทษไม่มีจุดโทษ
ยิงโทษ00
ยิงจุดโทษสำเร็จ00
พลาดจุดโทษ00

Léo Andrade ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ

ปาเรนซ์ สถิติสำหรับ Léo Andrade

ภาพรวมรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
นัดที่ได้ลงเล่น2ไม่ปรากฎ
0
นาที13668 นาทีต่อเกม
0
เงินเดือนประจำปี€195,000ไม่ปรากฎ
99
ลงเป็นตัวจริง2ไม่ปรากฎ
65
ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม1ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

สถิติเกมรับ

การป้องกันรวมต่อ 90 หรือ %เปอร์เซ็นต์
เสียประตู31.99
0
นาทีต่อประตูที่เสีย45 นาทีไม่ปรากฎ
0
คลีนชีท00%
0
การแย่งบอล00.00
79
การตัดบอล00.00
30
การดวลบอล10.55
21
ดวลบอลชนะ00.00
16
ดวลบอลกลางอากาศชนะ00.00
28
ถูกเลี้ยงหลบ00.00
99
เคลียร์บอล10.55
67
การบังคับยิง00.00
67
เสียจุดโทษ00.00
99

ในฐานะกองหลัง Léo Andrade เสีย 6 ประตู และเก็บ 0 คลีนชีตในการแข่งขัน 2 ใน กัลโช่เซเรียอา ฤดูกาล 2026 นั่นหมายความว่าเมื่อ Léo Andrade อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 45 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 0.00 ครั้ง และ 0.00 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Léo Andrade ยังเพิ่ม 0.55 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน

ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์

ใบและฟาวล์รวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ใบเหลือง0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ใบแดง0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
จำนวนใบทั้งหมด00
74
นาทีต่อการได้ใบไม่มีการรับใบไม่ปรากฎ
74
ใบสูงกว่า 0.500%
81
ทำฟาวล์00.00
33
ถูกทำฟาวล์00.00
28

ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)

ประตู, xG, ยิงประตูรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ทำประตู00
84
การมีส่วนร่วมของการทำประตู00
84
ประตูในบ้าน00
89
ประตูนอกบ้าน00
95
ประตูที่คาดหวัง (xG)0.000.00
33
xG ไม่นับจุดโทษ (npxG)0.000.00
33
ยิงจุดโทษสำเร็จ0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
แฮททริค0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
3 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
2 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
นาทีต่อประตู0 นาทีต่อประตูไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

ลูกที่ยิง

ข้อมูลการยิงรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ลูกที่ยิง00.00
35
การยิงเข้าประตู
0/ 0
0.00
58
การยิงไม่เข้าประตู
0/ 0
0.00
44
ชนเสา0 ครั้ง0.00
91
อัตราการเป็นประตู0.00%ไม่ปรากฎ
77
ความแม่นยำในการยิง0.00%ไม่ปรากฎ
58
จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้0.00ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส

แอสซิสต์และจ่ายบอลรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
แอสซิสต์00
99
การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA)0.040.02
35
การส่งบอล2714.91
42
จ่ายสำเร็จ
25/ 27
13.80
56
อัตราการจ่ายสำเร็จ92.59%ไม่ปรากฎ
91
การจ่ายที่สร้างโอกาส00.00
51
การโยน00.00
42
การโยนที่สำเร็จ
0/ 0
0.00
53
อัตราการโยนสำเร็จ0.00%ไม่ปรากฎ
53
นาทีต่อการแอสซิสต์ไม่มีแอสซิสต์ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า

การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้ารวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
จำนวนการเลี้ยงบอล00.00
35
การเลี้ยงบอลสำเร็จ00.00
40
อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ0.00%ไม่ปรากฎ
40
เสียการครอบครอง00.00
99
ล้ำหน้า00.00
86

สถิติการยิงจุดโทษ

จุดโทษฤดูกาลนี้อาชีพ
อัตราการเกิดจุดโทษไม่มีจุดโทษไม่มีจุดโทษ
ยิงโทษ00
ยิงจุดโทษสำเร็จ00
พลาดจุดโทษ00

การวิเคราะห์ทางสถิติของ Léo Andrade

Léo Andrade ตำแหน่ง กองหลัง ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 4 นัด ในฤดูกาลนี้ใน กัลโช่เซเรียอา, ลงสนามไปทั้งหมด 294 นาที . Léo Andrade เสียประตูเฉลี่ยที่ 1.84 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม อัตราคลีนชีทของเขาอยู่ที่ 0%. ซึ่งหมายความว่า Léo Andrade มีสถิติคลีนชีทที่ 0 จาก 4 ที่ได้ลงสนาม

Léo Andrade ยิงประตูไปทั้งหมด 0 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประตูสูงสุดอันดับที่ 28 ของทีม เรโม เบเลม

นาทีต่อนาที

ทำประตูทุกๆ ไม่ปรากฎนาที (ไม่มีประตู)

ไม่มีแอสซิสต์

ไม่มีการรับใบ

สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
PEN
ได้คะแนน 0 / 0 บทลงโทษ
พลาด 0 / 0 จุดโทษ
 
อัตราการได้จุดโทษ : ไม่ปรากฎ
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)

อันดับยิงประตู

257 / จำนวนผู้เล่น 449

อันดับการเสียประตู

172 / 193 ผู้เล่น

ผลงานในฤดูกาลที่ผ่านมา

ฤดูกาล 2025
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

29

2

30

6

3

0

2374'

1

0

2

0

0

0

90'

รวม 2025

44

2

48

10

7
0

3502'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

1.39
 เสีย

0.35  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2023/2024
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

9

0

10

3

1

0

659'

รวม 2023/2024

11

0

10

5

1
0

839'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

1.37
 เสีย

0.14  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2022/2023
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2022/2023

25

1

53

3

5
0

2235'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.08 ประตู

2.11
 เสีย

0.25  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2021/2022
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2021/2022

21

0

17

6

7
0

1284'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

1.19
 เสีย

0.49  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2020/2021
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2020/2021

23

1

20

9

7
0

2036'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.05 ประตู

0.97
 เสีย

0.34  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2019/2020
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2019/2020

14

2

18

4

4
0

1260'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.14 ประตู

1.29
 เสีย

0.29  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2018
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2018

3

0

2

1

2
0

257'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

0.7
 เสีย

0.7  ใบเหลือง / แดง

/th/
https://cdn.footystats.org/
- เริ่มต้นใน###นาที'
- เริ่มต้นใน###ชม.'
ระหว่างการแข่งขัน'
- ได้เริ่มต้น
เร็ว ๆ นี้
ได้เริ่มต้น
no

กำลังโหลดสถิติ

เปิดบัญชีพรีเมี่ยมวันนี้ รับกำไรวันนี้