
Yan Valery สถิติ
2026/2027
2025/2026
2024/2025
2023/2024
2022/2023
2021/2022
2020/2021
2019/2020
อีก
2018/2019
2017/2018
2016/2017
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Yan Valery Yan Valery ลงเล่น 287 นัด, ทำประตู 7 ประตู และ 5 แอสซิสต์ สะสม Yan Valery ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน แชมเปี้ยนชิพ โดยมีการลงเล่น 287 ใน อังกฤษ สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน อีเอฟแอลลีกวัน
อีเอฟแอลลีกวัน สถิติสำหรับ Yan Valery
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 12 | ไม่ปรากฎ | 76 |
| นาที | 1041 | 87 นาทีต่อเกม | 79 |
| ลงเป็นตัวจริง | 12 | ไม่ปรากฎ | 87 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 13 | 1.12 | 64 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 80 นาที | ไม่ปรากฎ | 64 |
| คลีนชีท | 3 | 25% | 59 |
| การแย่งบอล | 26 | 2.25 | 85 |
| การตัดบอล | 14 | 1.21 | 78 |
| การดวลบอล | 115 | 9.94 | 56 |
| ดวลบอลชนะ | 66 | 5.71 | 69 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 20 | 1.73 | 55 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 2 | 0.17 | 75 |
| เคลียร์บอล | 26 | 2.25 | 58 |
| การบังคับยิง | 1 | 0.09 | 29 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
ในฐานะกองหลัง Yan Valery เสีย 13 ประตู และเก็บ 3 คลีนชีตในการแข่งขัน 12 ใน อีเอฟแอลลีกวัน ฤดูกาล 2026/2027 นั่นหมายความว่าเมื่อ Yan Valery อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 80 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 2.25 ครั้ง และ 1.21 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Yan Valery ยังเพิ่ม 2.25 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 1 | 0.09 | 35 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 1041 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 94 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 1 | 8% | 43 |
| ทำฟาวล์ | 9 | 0.78 | 31 |
| ถูกทำฟาวล์ | 10 | 0.86 | 46 |
Yan Valery ได้รับ 1 ใบเหลือง และ 0 ใบแดงในการแข่งขัน 12 จนถึงขณะนี้ใน อีเอฟแอลลีกวัน ฤดูกาล 2026/2027 พวกเขาทำฟาวล์ 0.78 ต่อ 90 นาที
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 1 | 0.09 | 60 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 1 | 0.09 | 43 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 65 |
| ประตูนอกบ้าน | 1 | 0.2 | 79 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 1.40 | 0.12 | 54 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 1.40 | 0.12 | 55 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 1041 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Yan Valery ได้ทำ 1 ประตูใน 12 นัดจนถึงตอนนี้ใน อีเอฟแอลลีกวัน ฤดูกาล 2026/2027. 0 ของ 1 ทำได้ในบ้าน ขณะที่พวกเขาทำ 1 ในเกมเยือน โดยรวมแล้ว ประตูของ Yan Valery ที่ทำได้ต่อ 90 นาทีคือ 0.09 ยิ่งไปกว่านั้น G/A ทั้งหมดของ Yan Valery (ประตู + แอสซิสต์) คือ 1 สำหรับฤดูกาลนี้ การมีส่วนร่วมของเป้าหมายเท่ากับ 0.09 ต่อ 90 นาที xG ที่ไม่ใช่การลงโทษต่อ 90 นาทีคือ 0.12 ซึ่งจะทำให้เอาต์พุต npxG ของ Yan Valery อยู่ที่ 1.40 ซึ่งทำให้พวกเขาอยู่ใน 55 เปอร์เซ็นต์ไทล์อันดับต้นๆ ของผู้เล่น อีเอฟแอลลีกวัน
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 10 | 0.86 | 46 |
| การยิงเข้าประตู | 4/ 10 | 0.35 | 59 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 6/ 10 | 0.52 | 40 |
| ชนเสา | 1 ครั้ง | 0.09 | 88 |
| อัตราการเป็นประตู | 10.00% | ไม่ปรากฎ | 66 |
| ความแม่นยำในการยิง | 40.00% | ไม่ปรากฎ | 78 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 10.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Yan Valery ได้ยิง 10 ในการแข่งขัน 12 จนถึงตอนนี้ใน อีเอฟแอลลีกวัน ฤดูกาล 2026/2027 จาก 10 ลูก, 4 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 6 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Yan Valery คือ 40.00% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 10.00 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 0.86 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 57 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 1.20 | 0.10 | 47 |
| การส่งบอล | 479 | 41.41 | 74 |
| จ่ายสำเร็จ | 374/ 479 | 32.33 | 75 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 78.08% | ไม่ปรากฎ | 67 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 13 | 1.12 | 69 |
| การโยน | 35 | 3.03 | 74 |
| การโยนที่สำเร็จ | 7/ 35 | 0.61 | 75 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 20.00% | ไม่ปรากฎ | 63 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Yan Valery ไม่ได้ช่วยทำประตูใดๆ ในช่วง อีเอฟแอลลีกวัน ฤดูกาลนี้
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 23 | 1.99 | 85 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 11 | 0.95 | 84 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 47.83% | ไม่ปรากฎ | 56 |
| เสียการครอบครอง | 10 | 0.86 | 40 |
| ล้ำหน้า | 1 | 0.09 | 62 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Yan Valery ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ
ลีกคัพ สถิติสำหรับ Yan Valery
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 1 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| นาที | 85 | 85 นาทีต่อเกม | 0 |
| ลงเป็นตัวจริง | 1 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 0 | 0 | 99 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 0 นาที | ไม่ปรากฎ | 0 |
| คลีนชีท | 1 | 100% | 99 |
| การแย่งบอล | 3 | 3.18 | 96 |
| การตัดบอล | 2 | 2.12 | 96 |
| การดวลบอล | 8 | 8.47 | 48 |
| ดวลบอลชนะ | 6 | 6.35 | 96 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 2 | 2.12 | 70 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 3 | 3.18 | 61 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 43 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
ในฐานะกองหลัง Yan Valery เสีย 13 ประตู และเก็บ 3 คลีนชีตในการแข่งขัน 1 ใน อีเอฟแอลลีกวัน ฤดูกาล 2026/2027 นั่นหมายความว่าเมื่อ Yan Valery อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 0 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 3.18 ครั้ง และ 2.12 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Yan Valery ยังเพิ่ม 3.18 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 58 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 58 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 65 |
| ทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 22 |
| ถูกทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 17 |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 75 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 | 42 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 75 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 92 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.05 | 0.05 | 52 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.05 | 0.05 | 52 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 1 | 1.06 | 65 |
| การยิงเข้าประตู | 0/ 1 | 0.00 | 43 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 1/ 1 | 1.06 | 74 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 87 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 70 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 43 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 58 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.05 | 0.05 | 35 |
| การส่งบอล | 30 | 31.76 | 52 |
| จ่ายสำเร็จ | 24/ 30 | 25.41 | 65 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 80.00% | ไม่ปรากฎ | 83 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 0 | 0.00 | 26 |
| การโยน | 2 | 2.12 | 83 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 2 | 0.00 | 65 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 65 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 2 | 2.12 | 78 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 1 | 1.06 | 83 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 50.00% | ไม่ปรากฎ | 70 |
| เสียการครอบครอง | 0 | 0.00 | 99 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 65 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Africa Cup of Nations Qualification สถิติสำหรับ Yan Valery
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 1 | ไม่ปรากฎ | -1 |
| นาที | 90 | 90 นาทีต่อเกม | -1 |
| ลงเป็นตัวจริง | 1 | ไม่ปรากฎ | -1 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 1 | 1 | -1 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 90 นาที | ไม่ปรากฎ | -1 |
| คลีนชีท | 0 | 0% | -1 |
| การแย่งบอล | 2 | 2.00 | -1 |
| การตัดบอล | 0 | 0.00 | -1 |
| การดวลบอล | 10 | 10.00 | -1 |
| ดวลบอลชนะ | 4 | 4.00 | -1 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 2 | 2.00 | -1 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | -1 |
| เคลียร์บอล | 4 | 4.00 | -1 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | -1 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | -1 |
ในฐานะกองหลัง Yan Valery เสีย 13 ประตู และเก็บ 3 คลีนชีตในการแข่งขัน 1 ใน อีเอฟแอลลีกวัน ฤดูกาล 2026/2027 นั่นหมายความว่าเมื่อ Yan Valery อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 90 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 2.00 ครั้ง และ 0.00 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Yan Valery ยังเพิ่ม 4.00 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | -1 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | -1 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | -1 |
| ทำฟาวล์ | 2 | 2.00 | -1 |
| ถูกทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | -1 |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | -1 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 | -1 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | -1 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | -1 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.05 | 0.05 | -1 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.05 | 0.05 | -1 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 1 | 1.00 | -1 |
| การยิงเข้าประตู | 0/ 1 | 0.00 | -1 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 1/ 1 | 1.00 | -1 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | -1 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | -1 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | -1 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | -1 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.11 | 0.11 | -1 |
| การส่งบอล | 51 | 51.00 | -1 |
| จ่ายสำเร็จ | 43/ 51 | 43.00 | -1 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 84.31% | ไม่ปรากฎ | -1 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 1 | 1.00 | -1 |
| การโยน | 2 | 2.00 | -1 |
| การโยนที่สำเร็จ | 1/ 2 | 1.00 | -1 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 50.00% | ไม่ปรากฎ | -1 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 1 | 1.00 | -1 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0 | 0.00 | -1 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | -1 |
| เสียการครอบครอง | 1 | 1.00 | -1 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | -1 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Yan Valery ตำแหน่ง กองหลัง ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 12 นัด ในฤดูกาลนี้ใน อีเอฟแอลลีกวัน, ลงสนามไปทั้งหมด 1041 นาที . Yan Valery เสียประตูเฉลี่ยที่ 1.12 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม อัตราคลีนชีทของเขาอยู่ที่ 25%. ซึ่งหมายความว่า Yan Valery มีสถิติคลีนชีทที่ 3 จาก 12 ที่ได้ลงสนาม
Yan Valery ยิงประตูไปทั้งหมด 1 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประตูสูงสุดอันดับที่ 9 ของทีม เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
นาทีต่อนาที
ยิงประตูทุก ๆ 1041 นาที
ไม่มีแอสซิสต์
ไม่มีการรับใบ
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับการเสียประตู
ฤดูกาล 2025/2026
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
1.05
เสีย
0.19 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2024/2025
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0.09 ประตู
1.36
เสีย
0.2 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2023/2024
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
1.02
เสีย
0.15 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2022/2023
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
3.91
เสีย
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2021/2022
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
1.71
เสีย
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2020/2021
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
2.67
เสีย
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2019/2020
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
2.3
เสีย
0.11 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2018/2019
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0.1 ประตู
1.36
เสีย
0.26 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2017/2018
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
1.45
เสีย
0.29 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2016/2017
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
1.75
เสีย
0 ใบเหลือง / แดง