Diego Tejón Naves สถิติ
2026/2027
2023/2024
2022/2023
2021/2022
2020/2021
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Diego Tejón Naves Diego Tejón Naves ลงเล่น 74 นัด, ทำประตู 3 ประตู และ 0 แอสซิสต์ สะสม Diego Tejón Naves ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน เทอเซร่า กลุ่ม 2 โดยมีการลงเล่น 74 ใน สเปน สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน Primera Division RFEF Group 1
Primera Division RFEF Group 1 สถิติสำหรับ Diego Tejón Naves
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 8 | ไม่ปรากฎ | 53 |
| นาที | 620 | 78 นาทีต่อเกม | 55 |
| ลงเป็นตัวจริง | 8 | ไม่ปรากฎ | 72 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 62 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 1 | 0.15 | 58 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 72 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 79 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.11 | 0.02 | 35 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.11 | 0.02 | 35 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Diego Tejón Naves ยังทำประตูไม่ได้เลยใน Primera Division RFEF Group 1 ฤดูกาล 2026/2027 เราจะมาดูกันว่าพวกเขาแสดงผลงานอย่างไรในเกมที่กำลังจะมาถึง
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 2 | 0.34 | 39 |
| การยิงเข้าประตู | 0/ 2 | 0.00 | 39 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 2/ 2 | 0.34 | 53 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 92 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 64 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 39 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Diego Tejón Naves ได้ยิง 2 ในการแข่งขัน 8 จนถึงตอนนี้ใน Primera Division RFEF Group 1 ฤดูกาล 2026/2027 จาก 2 ลูก, 0 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 2 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Diego Tejón Naves คือ 0.00% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 0.00 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 0.34 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 1 | 0.15 | 81 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 1.06 | 0.18 | 83 |
| การส่งบอล | 313 | 53.15 | 90 |
| จ่ายสำเร็จ | 232/ 313 | 39.40 | 85 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 74.12% | ไม่ปรากฎ | 34 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 0 | 0.00 | 24 |
| การโยน | 0 | 0.00 | 25 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 41 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 41 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | 620 นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Diego Tejón Naves ได้แอสซิสต์ 1 แอซซิสต์ใน 8 นัดจนถึงขณะนี้ใน Primera Division RFEF Group 1 ฤดูกาล 2026/2027 เมื่อมองในแง่การส่งบอลของเกม Diego Tejón Naves ส่งบอลประมาณ 53.15 ครั้งในระหว่างเกมด้วยอัตราการส่งสำเร็จ 74.12 พวกเขายังเล่น 0.00 คีย์พาสในแต่ละเกมซึ่งนำไปสู่โอกาสในการทำคะแนนที่สำคัญ โดยรวมแล้ว xA (การช่วยเหลือที่คาดหวัง) ของ Diego Tejón Naves คือ 0.18 ต่อ 90 นาที สถิตินี้ทำให้พวกเขาอยู่เหนือ 83 เปอร์เซ็นต์ของผู้เล่นใน Primera Division RFEF Group 1
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 0 | 0.00 | 20 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0 | 0.00 | 28 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 28 |
| เสียการครอบครอง | 1 | 0.17 | 68 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 64 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 3 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 3 | 0.44 | 86 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 207 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 45 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 3 | 38% | 93 |
| ทำฟาวล์ | 9 | 1.53 | 60 |
| ถูกทำฟาวล์ | 2 | 0.34 | 14 |
Diego Tejón Naves ได้รับ 3 ใบเหลือง และ 0 ใบแดงในการแข่งขัน 8 จนถึงขณะนี้ใน Primera Division RFEF Group 1 ฤดูกาล 2026/2027 พวกเขาทำฟาวล์ 1.53 ต่อ 90 นาที
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 9 | 1.31 | 35 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 69 นาที | ไม่ปรากฎ | 36 |
| คลีนชีท | 2 | 25% | 41 |
| การแย่งบอล | 11 | 1.87 | 87 |
| การตัดบอล | 1 | 0.17 | 19 |
| การดวลบอล | 17 | 2.89 | 11 |
| ดวลบอลชนะ | 7 | 1.19 | 9 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 1 | 0.17 | 18 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 5 | 0.85 | 45 |
| การบังคับยิง | 3 | 0.51 | 91 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Diego Tejón Naves ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ
Diego Tejón Naves ตำแหน่ง กองกลาง ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 8 นัด ในฤดูกาลนี้ใน Primera Division RFEF Group 1, ลงสนามไปทั้งหมด 620 นาที . Diego Tejón Naves มีอัตราเฉลี่ยของ 0.15 แอสซิสต์ ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม
Diego Tejón Naves ยิงประตูไปทั้งหมด 0 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประสูงสุดอันดับที่ 13 ของ UD Ourense
นาทีต่อนาที
ทำประตูทุกๆ ไม่ปรากฎนาที (ไม่มีประตู)
แอสซิสต์ทุก ๆ 620 นาที
โดนใบทุก ๆ 207 นาที
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับแอสซิต์
ฤดูกาล 2023/2024
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0.16 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2023
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2021/2022
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.12 ประตู
0 แอสซิสต์
0.12 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2020/2021
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง