David Osuna สถิติ
2026/2027
2025/2026
2024/2025
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ David Osuna David Osuna ลงเล่น 45 นัด, ทำประตู 2 ประตู และ 1 แอสซิสต์ สะสม David Osuna ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน แอซเซนโว่ MX โดยมีการลงเล่น 45 ใน เม็กซิโก สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน แอซเซนโว่ MX
แอซเซนโว่ MX สถิติสำหรับ David Osuna
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 14 | ไม่ปรากฎ | 90 |
| นาที | 1187 | 85 นาทีต่อเกม | 91 |
| ลงเป็นตัวจริง | 13 | ไม่ปรากฎ | 87 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 21 | 1.59 | 33 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 57 นาที | ไม่ปรากฎ | 34 |
| คลีนชีท | 1 | 7% | 13 |
| การแย่งบอล | 24 | 1.82 | 69 |
| การตัดบอล | 12 | 0.91 | 58 |
| การดวลบอล | 85 | 6.44 | 27 |
| ดวลบอลชนะ | 40 | 3.03 | 23 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 6 | 0.45 | 24 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 13 | 0.99 | 9 |
| เคลียร์บอล | 38 | 2.88 | 73 |
| การบังคับยิง | 2 | 0.15 | 46 |
| เสียจุดโทษ | 1 | 0.08 | 14 |
ในฐานะกองหลัง David Osuna เสีย 21 ประตู และเก็บ 1 คลีนชีตในการแข่งขัน 14 ใน แอซเซนโว่ MX ฤดูกาล 2026/2027 นั่นหมายความว่าเมื่อ David Osuna อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 57 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 1.82 ครั้ง และ 0.91 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม David Osuna ยังเพิ่ม 2.88 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 1 | 0.08 | 20 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 1187 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 97 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 1 | 7% | 26 |
| ทำฟาวล์ | 8 | 0.61 | 18 |
| ถูกทำฟาวล์ | 3 | 0.23 | 12 |
David Osuna ได้รับ 1 ใบเหลือง และ 0 ใบแดงในการแข่งขัน 14 จนถึงขณะนี้ใน แอซเซนโว่ MX ฤดูกาล 2026/2027 พวกเขาทำฟาวล์ 0.61 ต่อ 90 นาที
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 1 | 0.08 | 52 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 2 | 0.15 | 50 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 61 |
| ประตูนอกบ้าน | 1 | 0.17 | 73 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 1.21 | 0.09 | 42 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 1.21 | 0.09 | 42 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 1187 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
David Osuna ได้ทำ 1 ประตูใน 14 นัดจนถึงตอนนี้ใน แอซเซนโว่ MX ฤดูกาล 2026/2027. 0 ของ 1 ทำได้ในบ้าน ขณะที่พวกเขาทำ 1 ในเกมเยือน โดยรวมแล้ว ประตูของ David Osuna ที่ทำได้ต่อ 90 นาทีคือ 0.08 ยิ่งไปกว่านั้น G/A ทั้งหมดของ David Osuna (ประตู + แอสซิสต์) คือ 2 สำหรับฤดูกาลนี้ การมีส่วนร่วมของเป้าหมายเท่ากับ 0.15 ต่อ 90 นาที xG ที่ไม่ใช่การลงโทษต่อ 90 นาทีคือ 0.09 ซึ่งจะทำให้เอาต์พุต npxG ของ David Osuna อยู่ที่ 1.21 ซึ่งทำให้พวกเขาอยู่ใน 42 เปอร์เซ็นต์ไทล์อันดับต้นๆ ของผู้เล่น แอซเซนโว่ MX
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 8 | 0.61 | 32 |
| การยิงเข้าประตู | 3/ 8 | 0.23 | 44 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 5/ 8 | 0.38 | 29 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 81 |
| อัตราการเป็นประตู | 12.50% | ไม่ปรากฎ | 73 |
| ความแม่นยำในการยิง | 37.50% | ไม่ปรากฎ | 69 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 8.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
David Osuna ได้ยิง 8 ในการแข่งขัน 14 จนถึงตอนนี้ใน แอซเซนโว่ MX ฤดูกาล 2026/2027 จาก 8 ลูก, 3 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 5 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ David Osuna คือ 37.50% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 8.00 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 0.61 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 1 | 0.08 | 59 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 1.91 | 0.14 | 56 |
| การส่งบอล | 431 | 32.68 | 39 |
| จ่ายสำเร็จ | 319/ 431 | 24.19 | 37 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 74.01% | ไม่ปรากฎ | 19 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 14 | 1.06 | 58 |
| การโยน | 51 | 3.87 | 88 |
| การโยนที่สำเร็จ | 10/ 51 | 0.76 | 77 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 19.61% | ไม่ปรากฎ | 51 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | 1187 นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
David Osuna ได้แอสซิสต์ 1 แอซซิสต์ใน 14 นัดจนถึงขณะนี้ใน แอซเซนโว่ MX ฤดูกาล 2026/2027 เมื่อมองในแง่การส่งบอลของเกม David Osuna ส่งบอลประมาณ 32.68 ครั้งในระหว่างเกมด้วยอัตราการส่งสำเร็จ 74.01 พวกเขายังเล่น 1.06 คีย์พาสในแต่ละเกมซึ่งนำไปสู่โอกาสในการทำคะแนนที่สำคัญ โดยรวมแล้ว xA (การช่วยเหลือที่คาดหวัง) ของ David Osuna คือ 0.14 ต่อ 90 นาที สถิตินี้ทำให้พวกเขาอยู่เหนือ 56 เปอร์เซ็นต์ของผู้เล่นใน แอซเซนโว่ MX
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 28 | 2.12 | 83 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 10 | 0.76 | 73 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 35.71% | ไม่ปรากฎ | 40 |
| เสียการครอบครอง | 6 | 0.45 | 58 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 45 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
David Osuna ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ
David Osuna ตำแหน่ง กองหลัง ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 14 นัด ในฤดูกาลนี้ใน แอซเซนโว่ MX, ลงสนามไปทั้งหมด 1187 นาที . David Osuna เสียประตูเฉลี่ยที่ 1.59 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม อัตราคลีนชีทของเขาอยู่ที่ 7%. ซึ่งหมายความว่า David Osuna มีสถิติคลีนชีทที่ 1 จาก 14 ที่ได้ลงสนาม
David Osuna ยิงประตูไปทั้งหมด 1 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประตูสูงสุดอันดับที่ 8 ของทีม โดราโดส เด ซินาลัว
นาทีต่อนาที
ยิงประตูทุก ๆ 1187 นาที
แอสซิสต์ทุก ๆ 1187 นาที
โดนใบทุก ๆ 1187 นาที
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับการเสียประตู
ฤดูกาล 2025/2026
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0.1 ประตู
1.98
เสีย
0.31 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2024/2025
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
1.26
เสีย
0.08 ใบเหลือง / แดง