Denis Andreis สถิติ
2026/2027
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Denis Andreis Denis Andreis ลงเล่น 7 นัด, ทำประตู 0 ประตู และ 0 แอสซิสต์ สะสม Denis Andreis ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน กัลโช่ เซเรีย ซี กรุ๊ป เอ โดยมีการลงเล่น 7 ใน อิตาลี สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน กัลโช่ เซเรีย ซี กรุ๊ป เอ
กัลโช่ เซเรีย ซี กรุ๊ป เอ สถิติสำหรับ Denis Andreis
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 5 | ไม่ปรากฎ | 1 |
| นาที | 91 | 18 นาทีต่อเกม | 0 |
| ลงเป็นตัวจริง | 0 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 5 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 0 | 0 | 99 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 0 นาที | ไม่ปรากฎ | 0 |
| คลีนชีท | 2 | 40% | 71 |
| การแย่งบอล | 2 | 1.75 | 93 |
| การตัดบอล | 2 | 1.75 | 81 |
| การดวลบอล | 24 | 20.97 | 97 |
| ดวลบอลชนะ | 13 | 11.36 | 99 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 2 | 1.75 | 70 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 4 | 3.50 | 78 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 30 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 1 | 0.99 | 99 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 91 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 26 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 1 | 20% | 80 |
| ทำฟาวล์ | 1 | 0.87 | 29 |
| ถูกทำฟาวล์ | 3 | 2.62 | 94 |
Denis Andreis ได้รับ 1 ใบเหลือง และ 0 ใบแดงในการแข่งขัน 5 จนถึงขณะนี้ใน กัลโช่ เซเรีย ซี กรุ๊ป เอ ฤดูกาล 2026/2027 พวกเขาทำฟาวล์ 0.87 ต่อ 90 นาที
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 51 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 | 37 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 70 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 66 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.14 | 0.12 | 53 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.14 | 0.12 | 55 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Denis Andreis ยังทำประตูไม่ได้เลยใน กัลโช่ เซเรีย ซี กรุ๊ป เอ ฤดูกาล 2026/2027 เราจะมาดูกันว่าพวกเขาแสดงผลงานอย่างไรในเกมที่กำลังจะมาถึง
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 3 | 2.62 | 89 |
| การยิงเข้าประตู | 0/ 3 | 0.00 | 26 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 3/ 3 | 2.62 | 98 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 84 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 51 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 26 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Denis Andreis ได้ยิง 3 ในการแข่งขัน 5 จนถึงตอนนี้ใน กัลโช่ เซเรีย ซี กรุ๊ป เอ ฤดูกาล 2026/2027 จาก 3 ลูก, 0 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 3 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Denis Andreis คือ 0.00% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 0.00 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 2.62 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 65 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.05 | 0.04 | 8 |
| การส่งบอล | 31 | 27.09 | 30 |
| จ่ายสำเร็จ | 25/ 31 | 21.84 | 33 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 80.65% | ไม่ปรากฎ | 55 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 0 | 0.00 | 13 |
| การโยน | 0 | 0.00 | 11 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 23 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 23 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Denis Andreis ไม่ได้ช่วยทำประตูใดๆ ในช่วง กัลโช่ เซเรีย ซี กรุ๊ป เอ ฤดูกาลนี้
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 1 | 0.87 | 51 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0 | 0.00 | 16 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 16 |
| เสียการครอบครอง | 1 | 0.87 | 35 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 52 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Denis Andreis ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ
โคปปา อิตาเลีย กัลโช่ สถิติสำหรับ Denis Andreis
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 2 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| นาที | 164 | 82 นาทีต่อเกม | 0 |
| ลงเป็นตัวจริง | 2 | ไม่ปรากฎ | 77 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 0 | 0 | 99 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 0 นาที | ไม่ปรากฎ | 16 |
| คลีนชีท | 2 | 100% | 99 |
| การแย่งบอล | 0 | 0.00 | 62 |
| การตัดบอล | 3 | 1.64 | 65 |
| การดวลบอล | 30 | 16.36 | 87 |
| ดวลบอลชนะ | 11 | 6.00 | 50 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 1 | 0.55 | 39 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 0 | 0.00 | 14 |
| การบังคับยิง | 1 | 0.55 | 80 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 1 | 0.55 | 95 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 164 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 74 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 1 | 50% | 96 |
| ทำฟาวล์ | 1 | 0.55 | 32 |
| ถูกทำฟาวล์ | 1 | 0.55 | 46 |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 68 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 | 66 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 82 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 82 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.05 | 0.03 | 57 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.05 | 0.03 | 57 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 1 | 0.55 | 58 |
| การยิงเข้าประตู | 0/ 1 | 0.00 | 62 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 1/ 1 | 0.55 | 74 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 98 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 84 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 63 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 97 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.11 | 0.06 | 45 |
| การส่งบอล | 64 | 34.91 | 60 |
| จ่ายสำเร็จ | 47/ 64 | 25.64 | 48 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 73.44% | ไม่ปรากฎ | 13 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 0 | 0.00 | 51 |
| การโยน | 3 | 1.64 | 83 |
| การโยนที่สำเร็จ | 1/ 3 | 0.55 | 83 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 33.33% | ไม่ปรากฎ | 84 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 4 | 2.18 | 87 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 1 | 0.55 | 68 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 25.00% | ไม่ปรากฎ | 52 |
| เสียการครอบครอง | 2 | 1.09 | 10 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 81 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Denis Andreis ตำแหน่ง กองหลัง ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 5 นัด ในฤดูกาลนี้ใน กัลโช่ เซเรีย ซี กรุ๊ป เอ, ลงสนามไปทั้งหมด 91 นาที . Denis Andreis เสียประตูเฉลี่ยที่ 0 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม อัตราคลีนชีทของเขาอยู่ที่ 40%. ซึ่งหมายความว่า Denis Andreis มีสถิติคลีนชีทที่ 2 จาก 5 ที่ได้ลงสนาม
Denis Andreis ยิงประตูไปทั้งหมด 0 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประตูสูงสุดอันดับที่ 18 ของทีม Calcio Desenzano Calvina
นาทีต่อนาที
ทำประตูทุกๆ ไม่ปรากฎนาที (ไม่มีประตู)
ไม่มีแอสซิสต์
ไม่มีการรับใบ
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับการเสียประตู