Ciro Loreto Portrait

Ciro Loreto สถิติ

สโมสร : Sorrento Calcio
ตำแหน่ง : กองหลัง - แบ๊กซ้าย
สัญชาติ : Italy
Birthplace : Italy - Italy
หมายเลขชุด : #27
อายุ(วันเกิด) : 28 (2/09/1998)
ส่วนสูง : 180cm

2026/2027

2025/2026

2024/2025

2023/2024

2022/2023

2021/2022

2020/2021

2019/2020

อีก

2018/2019

2026/2027 และสถิติอาชีพ- Ciro Loreto

6.51
คะแนนเฉลี่ยใน กัลโช่ เซเรีย ซี กรุ๊ป ซีอันดับการเสียประตู : 57 / 136 ผู้เล่น
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2026/2027

11

1

11

4

1
0

848'

การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

33

2

35

8

6

1

2489'

รวม 2026/2027

157

7

153

46

23
1

12160'

ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Ciro Loreto Ciro Loreto ลงเล่น 157 นัด, ทำประตู 7 ประตู และ 0 แอสซิสต์ สะสม Ciro Loreto ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน กัลโช่ เซเรีย ซี กรุ๊ป ซี โดยมีการลงเล่น 157 ใน อิตาลี สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ

สถิติต่อ 90 นาทีใน กัลโช่ เซเรีย ซี กรุ๊ป ซี

1.21เสียประตู / 90'
11 จุดตุ้มใน 10 เกม
56th เปอร์เซ็นต์
40%คลีนชีท
4 คงที่ไม่ให้ประตูเข้าใน 10 เกม
76th เปอร์เซ็นต์
0.11ใบต่อ 90 นาที
1 ใบรวม
41st เปอร์เซ็นต์

Ciro Loreto สถิติ - รายละเอียด

กัลโช่ เซเรีย ซี กรุ๊ป ซี สถิติสำหรับ Ciro Loreto

ภาพรวมรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
นัดที่ได้ลงเล่น10ไม่ปรากฎ
52
นาที81782 นาทีต่อเกม
60
ลงเป็นตัวจริง9ไม่ปรากฎ
60
ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม1ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม1ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

สถิติเกมรับ

การป้องกันรวมต่อ 90 หรือ %เปอร์เซ็นต์
เสียประตู111.21
56
นาทีต่อประตูที่เสีย74 นาทีไม่ปรากฎ
55
คลีนชีท440%
76
การแย่งบอล30.33
24
การตัดบอล212.31
95
การดวลบอล829.03
23
ดวลบอลชนะ374.08
18
ดวลบอลกลางอากาศชนะ151.65
70
ถูกเลี้ยงหลบ00.00
99
เคลียร์บอล343.75
78
การบังคับยิง20.22
55
เสียจุดโทษ00.00
99

ในฐานะกองหลัง Ciro Loreto เสีย 11 ประตู และเก็บ 4 คลีนชีตในการแข่งขัน 10 ใน กัลโช่ เซเรีย ซี กรุ๊ป ซี ฤดูกาล 2026/2027 นั่นหมายความว่าเมื่อ Ciro Loreto อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 74 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 0.33 ครั้ง และ 2.31 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Ciro Loreto ยังเพิ่ม 3.75 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน

ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์

ใบและฟาวล์รวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ใบเหลือง1ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ใบแดง0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
จำนวนใบทั้งหมด10.11
41
นาทีต่อการได้ใบ817 นาที / ใบไม่ปรากฎ
88
ใบสูงกว่า 0.5110%
50
ทำฟาวล์131.43
62
ถูกทำฟาวล์60.66
32

Ciro Loreto ได้รับ 1 ใบเหลือง และ 0 ใบแดงในการแข่งขัน 10 จนถึงขณะนี้ใน กัลโช่ เซเรีย ซี กรุ๊ป ซี ฤดูกาล 2026/2027 พวกเขาทำฟาวล์ 1.43 ต่อ 90 นาที

ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)

ประตู, xG, ยิงประตูรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ทำประตู10.11
62
การมีส่วนร่วมของการทำประตู10.11
49
ประตูในบ้าน10.24
74
ประตูนอกบ้าน00
69
ประตูที่คาดหวัง (xG)0.720.08
45
xG ไม่นับจุดโทษ (npxG)0.720.08
46
ยิงจุดโทษสำเร็จ0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
แฮททริค0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
3 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
2 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
นาทีต่อประตู817 นาทีต่อประตูไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Ciro Loreto ได้ทำ 1 ประตูใน 10 นัดจนถึงตอนนี้ใน กัลโช่ เซเรีย ซี กรุ๊ป ซี ฤดูกาล 2026/2027. 1 ของ 1 ทำได้ในบ้าน ขณะที่พวกเขาทำ 0 ในเกมเยือน โดยรวมแล้ว ประตูของ Ciro Loreto ที่ทำได้ต่อ 90 นาทีคือ 0.11 ยิ่งไปกว่านั้น G/A ทั้งหมดของ Ciro Loreto (ประตู + แอสซิสต์) คือ 1 สำหรับฤดูกาลนี้ การมีส่วนร่วมของเป้าหมายเท่ากับ 0.11 ต่อ 90 นาที xG ที่ไม่ใช่การลงโทษต่อ 90 นาทีคือ 0.08 ซึ่งจะทำให้เอาต์พุต npxG ของ Ciro Loreto อยู่ที่ 0.72 ซึ่งทำให้พวกเขาอยู่ใน 46 เปอร์เซ็นต์ไทล์อันดับต้นๆ ของผู้เล่น กัลโช่ เซเรีย ซี กรุ๊ป ซี

ลูกที่ยิง

ข้อมูลการยิงรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ลูกที่ยิง20.22
17
การยิงเข้าประตู
1/ 2
0.11
30
การยิงไม่เข้าประตู
1/ 2
0.11
16
ชนเสา0 ครั้ง0.00
86
อัตราการเป็นประตู50.00%ไม่ปรากฎ
99
ความแม่นยำในการยิง50.00%ไม่ปรากฎ
88
จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้2.00ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Ciro Loreto ได้ยิง 2 ในการแข่งขัน 10 จนถึงตอนนี้ใน กัลโช่ เซเรีย ซี กรุ๊ป ซี ฤดูกาล 2026/2027 จาก 2 ลูก, 1 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 1 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Ciro Loreto คือ 50.00% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 2.00 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 0.22 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม

สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส

แอสซิสต์และจ่ายบอลรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
แอสซิสต์00
67
การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA)0.870.10
49
การส่งบอล42947.26
81
จ่ายสำเร็จ
355/ 429
39.11
80
อัตราการจ่ายสำเร็จ82.75%ไม่ปรากฎ
67
การจ่ายที่สร้างโอกาส00.00
13
การโยน131.43
64
การโยนที่สำเร็จ
3/ 13
0.33
57
อัตราการโยนสำเร็จ23.08%ไม่ปรากฎ
42
นาทีต่อการแอสซิสต์ไม่มีแอสซิสต์ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Ciro Loreto ไม่ได้ช่วยทำประตูใดๆ ในช่วง กัลโช่ เซเรีย ซี กรุ๊ป ซี ฤดูกาลนี้

สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า

การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้ารวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
จำนวนการเลี้ยงบอล30.33
31
การเลี้ยงบอลสำเร็จ30.33
41
อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ100.00%ไม่ปรากฎ
99
เสียการครอบครอง10.11
79
ล้ำหน้า10.11
60

สถิติการยิงจุดโทษ

จุดโทษฤดูกาลนี้อาชีพ
อัตราการเกิดจุดโทษไม่มีจุดโทษไม่มีจุดโทษ
ยิงโทษ00
ยิงจุดโทษสำเร็จ00
พลาดจุดโทษ00

Ciro Loreto ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ

โคปปา อิตาเลีย กัลโช่ สถิติสำหรับ Ciro Loreto

ภาพรวมรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
นัดที่ได้ลงเล่น1ไม่ปรากฎ
0
นาที3131 นาทีต่อเกม
0
ลงเป็นตัวจริง0ไม่ปรากฎ
0
ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม1ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

สถิติเกมรับ

การป้องกันรวมต่อ 90 หรือ %เปอร์เซ็นต์
เสียประตู00
99
นาทีต่อประตูที่เสีย0 นาทีไม่ปรากฎ
16
คลีนชีท00%
18
การแย่งบอล00.00
62
การตัดบอล12.90
91
การดวลบอล25.81
11
ดวลบอลชนะ00.00
6
ดวลบอลกลางอากาศชนะ00.00
23
ถูกเลี้ยงหลบ00.00
99
เคลียร์บอล00.00
14
การบังคับยิง00.00
56
เสียจุดโทษ00.00
99

ในฐานะกองหลัง Ciro Loreto เสีย 11 ประตู และเก็บ 4 คลีนชีตในการแข่งขัน 1 ใน กัลโช่ เซเรีย ซี กรุ๊ป ซี ฤดูกาล 2026/2027 นั่นหมายความว่าเมื่อ Ciro Loreto อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 0 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 0.00 ครั้ง และ 2.90 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Ciro Loreto ยังเพิ่ม 0.00 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน

ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์

ใบและฟาวล์รวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ใบเหลือง0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ใบแดง0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
จำนวนใบทั้งหมด00
68
นาทีต่อการได้ใบไม่มีการรับใบไม่ปรากฎ
68
ใบสูงกว่า 0.500%
73
ทำฟาวล์00.00
20
ถูกทำฟาวล์00.00
20

ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)

ประตู, xG, ยิงประตูรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ทำประตู00
68
การมีส่วนร่วมของการทำประตู00
66
ประตูในบ้าน00
82
ประตูนอกบ้าน00
82
ประตูที่คาดหวัง (xG)0.000.00
41
xG ไม่นับจุดโทษ (npxG)0.000.00
41
ยิงจุดโทษสำเร็จ0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
แฮททริค0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
3 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
2 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
นาทีต่อประตู0 นาทีต่อประตูไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

ลูกที่ยิง

ข้อมูลการยิงรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ลูกที่ยิง00.00
42
การยิงเข้าประตู
0/ 0
0.00
62
การยิงไม่เข้าประตู
0/ 0
0.00
49
ชนเสา0 ครั้ง0.00
98
อัตราการเป็นประตู0.00%ไม่ปรากฎ
84
ความแม่นยำในการยิง0.00%ไม่ปรากฎ
63
จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้0.00ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส

แอสซิสต์และจ่ายบอลรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
แอสซิสต์00
97
การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA)0.060.17
90
การส่งบอล3395.81
99
จ่ายสำเร็จ
30/ 33
87.10
99
อัตราการจ่ายสำเร็จ90.91%ไม่ปรากฎ
87
การจ่ายที่สร้างโอกาส00.00
51
การโยน38.71
99
การโยนที่สำเร็จ
0/ 3
0.00
71
อัตราการโยนสำเร็จ0.00%ไม่ปรากฎ
71
นาทีต่อการแอสซิสต์ไม่มีแอสซิสต์ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า

การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้ารวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
จำนวนการเลี้ยงบอล00.00
36
การเลี้ยงบอลสำเร็จ00.00
50
อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ0.00%ไม่ปรากฎ
50
เสียการครอบครอง00.00
99
ล้ำหน้า00.00
81

สถิติการยิงจุดโทษ

จุดโทษฤดูกาลนี้อาชีพ
อัตราการเกิดจุดโทษไม่มีจุดโทษไม่มีจุดโทษ
ยิงโทษ00
ยิงจุดโทษสำเร็จ00
พลาดจุดโทษ00

การวิเคราะห์ทางสถิติของ Ciro Loreto

Ciro Loreto ตำแหน่ง กองหลัง ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 10 นัด ในฤดูกาลนี้ใน กัลโช่ เซเรีย ซี กรุ๊ป ซี, ลงสนามไปทั้งหมด 817 นาที . Ciro Loreto เสียประตูเฉลี่ยที่ 1.21 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม อัตราคลีนชีทของเขาอยู่ที่ 40%. ซึ่งหมายความว่า Ciro Loreto มีสถิติคลีนชีทที่ 4 จาก 10 ที่ได้ลงสนาม

Ciro Loreto ยิงประตูไปทั้งหมด 1 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประตูสูงสุดอันดับที่ 5 ของทีม Sorrento Calcio

นาทีต่อนาที

ยิงประตูทุก ๆ 817 นาที

ไม่มีแอสซิสต์

ไม่มีการรับใบ

สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
PEN
ได้คะแนน 0 / 0 บทลงโทษ
พลาด 0 / 0 จุดโทษ
 
อัตราการได้จุดโทษ : ไม่ปรากฎ
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)

อันดับยิงประตู

116 / จำนวนผู้เล่น 311

อันดับการเสียประตู

57 / 136 ผู้เล่น

ผลงานในฤดูกาลที่ผ่านมา

ฤดูกาล 2025/2026
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2025/2026

25

0

22

8

6
0

2082'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

0.95
 เสีย

0.27  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2024/2025
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2024/2025

17

1

20

2

1
0

1290'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.07 ประตู

1.4
 เสีย

0.07  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2023/2024
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2023/2024

25

0

21

8

4
0

2086'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

0.91
 เสีย

0.17  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2022/2023
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2022/2023

26

2

23

11

2
0

2277'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

0.51
 เสีย

0  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2021/2022
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2021/2022

19

1

18

5

3
0

998'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.09 ประตู

1.62
 เสีย

0.27  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2020/2021
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

23

2

30

4

5

1

1792'

รวม 2020/2021

23

2

30

4

5
1

1792'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.1 ประตู

1.51
 เสีย

0.3  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2019/2020
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2019/2020

10

0

5

4

1
0

697'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

0.65
 เสีย

0.13  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2019
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2019

1

0

3

0

0
0

90'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

3
 เสีย

0  ใบเหลือง / แดง

/th/
https://cdn.footystats.org/
- เริ่มต้นใน###นาที'
- เริ่มต้นใน###ชม.'
ระหว่างการแข่งขัน'
- ได้เริ่มต้น
●เร็ว ๆ นี้
●ได้เริ่มต้น
no

กำลังโหลดสถิติ

เปิดบัญชีพรีเมี่ยมวันนี้ เข้าถึงข้อมูลเพิ่มเติมได้ทันที