Alessia Carcassi สถิติ
2025/2026
2024/2025
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Alessia Carcassi Alessia Carcassi ลงเล่น 22 นัด, ทำประตู 1 ประตู และ 1 แอสซิสต์ สะสม Alessia Carcassi ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน กัลโช่เซเรียอาหญิง โดยมีการลงเล่น 22 ใน อิตาลี สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน กัลโช่เซเรียอาหญิง
กัลโช่เซเรียอาหญิง สถิติสำหรับ Alessia Carcassi
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 18 | ไม่ปรากฎ | 69 |
| นาที | 1154 | 64 นาทีต่อเกม | 60 |
| ลงเป็นตัวจริง | 15 | ไม่ปรากฎ | 70 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 3 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 3 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 1 | 0.08 | 52 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 2 | 0.16 | 58 |
| ประตูในบ้าน | 1 | 0.17 | 70 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 64 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 1.23 | 0.13 | 58 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 1.23 | 0.13 | 59 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 1154 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Alessia Carcassi ได้ทำ 1 ประตูใน 18 นัดจนถึงตอนนี้ใน กัลโช่เซเรียอาหญิง ฤดูกาล 2025/2026. 1 ของ 1 ทำได้ในบ้าน ขณะที่พวกเขาทำ 0 ในเกมเยือน โดยรวมแล้ว ประตูของ Alessia Carcassi ที่ทำได้ต่อ 90 นาทีคือ 0.08 ยิ่งไปกว่านั้น G/A ทั้งหมดของ Alessia Carcassi (ประตู + แอสซิสต์) คือ 2 สำหรับฤดูกาลนี้ การมีส่วนร่วมของเป้าหมายเท่ากับ 0.16 ต่อ 90 นาที xG ที่ไม่ใช่การลงโทษต่อ 90 นาทีคือ 0.13 ซึ่งจะทำให้เอาต์พุต npxG ของ Alessia Carcassi อยู่ที่ 1.23 ซึ่งทำให้พวกเขาอยู่ใน 59 เปอร์เซ็นต์ไทล์อันดับต้นๆ ของผู้เล่น กัลโช่เซเรียอาหญิง
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 7 | 0.76 | 44 |
| การยิงเข้าประตู | 4/ 7 | 0.43 | 62 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 3/ 7 | 0.33 | 30 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 77 |
| อัตราการเป็นประตู | 14.29% | ไม่ปรากฎ | 79 |
| ความแม่นยำในการยิง | 57.14% | ไม่ปรากฎ | 94 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 7.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Alessia Carcassi ได้ยิง 7 ในการแข่งขัน 18 จนถึงตอนนี้ใน กัลโช่เซเรียอาหญิง ฤดูกาล 2025/2026 จาก 7 ลูก, 4 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 3 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Alessia Carcassi คือ 57.14% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 7.00 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 0.76 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 1 | 0.08 | 66 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.91 | 0.10 | 52 |
| การส่งบอล | 122 | 13.23 | 1 |
| จ่ายสำเร็จ | 89/ 122 | 9.65 | 1 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 72.95% | ไม่ปรากฎ | 42 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 4 | 0.43 | 33 |
| การโยน | 9 | 0.98 | 49 |
| การโยนที่สำเร็จ | 3/ 9 | 0.33 | 57 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 33.33% | ไม่ปรากฎ | 76 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | 1154 นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Alessia Carcassi ได้แอสซิสต์ 1 แอซซิสต์ใน 18 นัดจนถึงขณะนี้ใน กัลโช่เซเรียอาหญิง ฤดูกาล 2025/2026 เมื่อมองในแง่การส่งบอลของเกม Alessia Carcassi ส่งบอลประมาณ 13.23 ครั้งในระหว่างเกมด้วยอัตราการส่งสำเร็จ 72.95 พวกเขายังเล่น 0.43 คีย์พาสในแต่ละเกมซึ่งนำไปสู่โอกาสในการทำคะแนนที่สำคัญ โดยรวมแล้ว xA (การช่วยเหลือที่คาดหวัง) ของ Alessia Carcassi คือ 0.10 ต่อ 90 นาที สถิตินี้ทำให้พวกเขาอยู่เหนือ 52 เปอร์เซ็นต์ของผู้เล่นใน กัลโช่เซเรียอาหญิง
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 15 | 1.63 | 74 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 8 | 0.87 | 88 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 53.33% | ไม่ปรากฎ | 81 |
| เสียการครอบครอง | 14 | 1.52 | 11 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 49 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 2 | 0.16 | 76 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 577 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 63 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 2 | 11% | 74 |
| ทำฟาวล์ | 8 | 0.87 | 47 |
| ถูกทำฟาวล์ | 9 | 0.98 | 61 |
Alessia Carcassi ได้รับ 2 ใบเหลือง และ 0 ใบแดงในการแข่งขัน 18 จนถึงขณะนี้ใน กัลโช่เซเรียอาหญิง ฤดูกาล 2025/2026 พวกเขาทำฟาวล์ 0.87 ต่อ 90 นาที
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 15 | 1.17 | 45 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 77 นาที | ไม่ปรากฎ | 45 |
| คลีนชีท | 5 | 28% | 40 |
| การแย่งบอล | 14 | 1.52 | 57 |
| การตัดบอล | 1 | 0.11 | 11 |
| การดวลบอล | 75 | 8.13 | 69 |
| ดวลบอลชนะ | 37 | 4.01 | 64 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 7 | 0.76 | 65 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 3 | 0.33 | 63 |
| เคลียร์บอล | 5 | 0.54 | 17 |
| การบังคับยิง | 1 | 0.11 | 37 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Alessia Carcassi ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ
โคปปา อิตาเลีย หญิง สถิติสำหรับ Alessia Carcassi
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 2 | ไม่ปรากฎ |
| นาที | 114 | 57 นาทีต่อเกม |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | ไม่ถูกบันทึก | ไม่ปรากฎ |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ล้ำหน้า | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % |
|---|---|---|
| เสียประตู | 3 | 2.37 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 38 นาที | ไม่ปรากฎ |
| คลีนชีท | 0 | 0% |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Alessia Carcassi ตำแหน่ง กองหน้า ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 18 นัด ในฤดูกาลนี้ใน กัลโช่เซเรียอาหญิง, ลงสนามไปทั้งหมด 1154 นาที . Alessia Carcassi ยิงประตูเฉลี่ยที่ 0.08 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม ผลงานเกมรุกของเขาอยู่ในอันดับที่ 110 จาก 230 ผู้เล่น ใน กัลโช่เซเรียอาหญิง ที่ได้เล่นอย่างน้อย 3 นัด
เขาได้ทำประตูทั้งหมด1 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประสูงสุดอันดับที่ 10 ของ กัลโช่เซเรียอาหญิง
นาทีต่อนาที
ยิงประตูทุก ๆ 1154 นาที
แอสซิสต์ทุก ๆ 1154 นาที
โดนใบทุก ๆ 577 นาที
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับแอสซิต์
ฤดูกาล 2024/2025
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง