
Sadegh Moharrami สถิติ
2025/2026
2026/2027
2024/2025
2023/2024
2022/2023
2021/2022
2020/2021
2019/2020
อีก
2018/2019
2017/2018
2016/2017
2015/2016
2014/2015
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Sadegh Moharrami Sadegh Moharrami ลงเล่น 274 นัด, ทำประตู 1 ประตู และ 4 แอสซิสต์ สะสม Sadegh Moharrami ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน เปรอวา HNL โดยมีการลงเล่น 274 ใน โครเอเชีย สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน เปอร์เซีย กัลฟ์ โปรลีก
เปอร์เซีย กัลฟ์ โปรลีก สถิติสำหรับ Sadegh Moharrami
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 10 | ไม่ปรากฎ |
| นาที | 399 | 40 นาทีต่อเกม |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % |
|---|---|---|
| เสียประตู | 3 | 0.68 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 133 นาที | ไม่ปรากฎ |
| คลีนชีท | 4 | 40% |
ในฐานะกองหลัง Sadegh Moharrami เสีย 3 ประตู และเก็บ 4 คลีนชีตในการแข่งขัน 10 ใน เปอร์เซีย กัลฟ์ โปรลีก ฤดูกาล 2025/2026 นั่นหมายความว่าเมื่อ Sadegh Moharrami อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 133 นาที
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| ใบเหลือง | 1 | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 1 | 0.23 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 399 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ |
Sadegh Moharrami ได้รับ 1 ใบเหลือง และ 0 ใบแดงในการแข่งขัน 10 จนถึงขณะนี้ใน เปอร์เซีย กัลฟ์ โปรลีก ฤดูกาล 2025/2026
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ |
Sadegh Moharrami ยังทำประตูไม่ได้เลยใน เปอร์เซีย กัลฟ์ โปรลีก ฤดูกาล 2025/2026 เราจะมาดูกันว่าพวกเขาแสดงผลงานอย่างไรในเกมที่กำลังจะมาถึง
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ |
Sadegh Moharrami ไม่ได้ช่วยทำประตูใดๆ ในช่วง เปอร์เซีย กัลฟ์ โปรลีก ฤดูกาลนี้
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | ไม่ถูกบันทึก | ไม่ปรากฎ |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ล้ำหน้า | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Sadegh Moharrami ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ
เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก สถิติสำหรับ Sadegh Moharrami
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 4 | ไม่ปรากฎ | 8 |
| นาที | 188 | 47 นาทีต่อเกม | 0 |
| ลงเป็นตัวจริง | 2 | ไม่ปรากฎ | 1 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 0 | 0 | 99 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 0 นาที | ไม่ปรากฎ | 1 |
| คลีนชีท | 3 | 75% | 99 |
| การแย่งบอล | 8 | 3.83 | 99 |
| การตัดบอล | 6 | 2.87 | 99 |
| การดวลบอล | 28 | 13.40 | 91 |
| ดวลบอลชนะ | 19 | 9.10 | 98 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 1 | 0.48 | 24 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 2 | 0.96 | 20 |
| เคลียร์บอล | 7 | 3.35 | 77 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 37 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
ในฐานะกองหลัง Sadegh Moharrami เสีย 3 ประตู และเก็บ 4 คลีนชีตในการแข่งขัน 4 ใน เปอร์เซีย กัลฟ์ โปรลีก ฤดูกาล 2025/2026 นั่นหมายความว่าเมื่อ Sadegh Moharrami อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 0 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 3.83 ครั้ง และ 2.87 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Sadegh Moharrami ยังเพิ่ม 3.35 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 41 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 41 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 43 |
| ทำฟาวล์ | 1 | 0.48 | 22 |
| ถูกทำฟาวล์ | 4 | 1.91 | 88 |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 61 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 | 47 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 71 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 78 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.28 | 0.13 | 61 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.28 | 0.13 | 61 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 2 | 0.96 | 55 |
| การยิงเข้าประตู | 2/ 2 | 0.96 | 86 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 0/ 2 | 0.00 | 20 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 84 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 61 |
| ความแม่นยำในการยิง | 100.00% | ไม่ปรากฎ | 99 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 66 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.13 | 0.06 | 18 |
| การส่งบอล | 92 | 44.04 | 70 |
| จ่ายสำเร็จ | 73/ 92 | 34.95 | 66 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 79.35% | ไม่ปรากฎ | 39 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 0 | 0.00 | 18 |
| การโยน | 4 | 1.91 | 71 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 4 | 0.00 | 41 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 41 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 7 | 3.35 | 93 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 6 | 2.87 | 99 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 85.71% | ไม่ปรากฎ | 88 |
| เสียการครอบครอง | 3 | 1.44 | 14 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 61 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Sadegh Moharrami ตำแหน่ง กองหลัง ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 10 นัด ในฤดูกาลนี้ใน เปอร์เซีย กัลฟ์ โปรลีก, ลงสนามไปทั้งหมด 399 นาที . Sadegh Moharrami เสียประตูเฉลี่ยที่ 0.68 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม อัตราคลีนชีทของเขาอยู่ที่ 40%. ซึ่งหมายความว่า Sadegh Moharrami มีสถิติคลีนชีทที่ 4 จาก 10 ที่ได้ลงสนาม
Sadegh Moharrami ยิงประตูไปทั้งหมด 0 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประตูสูงสุดอันดับที่ 9 ของทีม Tractor Sazi Tabriz FC
นาทีต่อนาที
ทำประตูทุกๆ ไม่ปรากฎนาที (ไม่มีประตู)
ไม่มีแอสซิสต์
ไม่มีการรับใบ
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับการเสียประตู
ฤดูกาล 2026/2027
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
0
เสีย
0.49 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2024/2025
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
0.59
เสีย
0.59 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2023/2024
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
0.8
เสีย
0.1 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2022/2023
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0.06 ประตู
0.62
เสีย
0.06 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2021/2022
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
0.25
เสีย
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2020/2021
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
1.78
เสีย
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2019/2020
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
0.89
เสีย
0.13 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2018/2019
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
0.56
เสีย
0.06 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2017/2018
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
0.61
เสีย
0.1 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2016/2017
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
0.63
เสีย
0.08 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2015/2016
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
1.1
เสีย
0.19 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2014/2015
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
0.96
เสีย
0.19 ใบเหลือง / แดง