
Zsolt Nagy สถิติ
2025/2026
2026/2027
2024/2025
2023/2024
2022/2023
2021/2022
2020/2021
2019/2020
อีก
2018/2019
2017/2018
2016/2017
2015/2016
2014/2015
2013/2014
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Zsolt Nagy Zsolt Nagy ลงเล่น 299 นัด, ทำประตู 57 ประตู และ 17 แอสซิสต์ สะสม Zsolt Nagy ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน NB ฉัน โดยมีการลงเล่น 299 ใน ฮังการี สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน NB ฉัน
NB ฉัน สถิติสำหรับ Zsolt Nagy
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 28 | ไม่ปรากฎ | 85 |
| นาที | 2425 | 87 นาทีต่อเกม | 91 |
| เงินเดือนประจำปี | €550,000 | ไม่ปรากฎ | 99 |
| ลงเป็นตัวจริง | 28 | ไม่ปรากฎ | 93 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 3 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 31 | 1.15 | 73 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 78 นาที | ไม่ปรากฎ | 73 |
| คลีนชีท | 7 | 25% | 64 |
| การแย่งบอล | 46 | 1.70 | 66 |
| การตัดบอล | 34 | 1.26 | 78 |
| การดวลบอล | 357 | 13.22 | 82 |
| ดวลบอลชนะ | 160 | 5.93 | 74 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 73 | 2.70 | 81 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 32 | 1.19 | 6 |
| เคลียร์บอล | 66 | 2.44 | 65 |
| การบังคับยิง | 5 | 0.19 | 48 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
ในฐานะกองหลัง Zsolt Nagy เสีย 31 ประตู และเก็บ 7 คลีนชีตในการแข่งขัน 28 ใน NB ฉัน ฤดูกาล 2025/2026 นั่นหมายความว่าเมื่อ Zsolt Nagy อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 78 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 1.70 ครั้ง และ 1.26 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Zsolt Nagy ยังเพิ่ม 2.44 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 6 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 6 | 0.22 | 57 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 404 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 57 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 6 | 21% | 77 |
| ทำฟาวล์ | 58 | 2.15 | 85 |
| ถูกทำฟาวล์ | 35 | 1.30 | 58 |
Zsolt Nagy ได้รับ 6 ใบเหลือง และ 0 ใบแดงในการแข่งขัน 28 จนถึงขณะนี้ใน NB ฉัน ฤดูกาล 2025/2026 พวกเขาทำฟาวล์ 2.15 ต่อ 90 นาที
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 7 | 0.26 | 83 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 8 | 0.3 | 70 |
| ประตูในบ้าน | 1 | 0.07 | 56 |
| ประตูนอกบ้าน | 6 | 0.46 | 93 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 10.14 | 0.38 | 88 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 6.64 | 0.25 | 78 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 346 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Zsolt Nagy ได้ทำ 7 ประตูใน 28 นัดจนถึงตอนนี้ใน NB ฉัน ฤดูกาล 2025/2026. 1 ของ 7 ทำได้ในบ้าน ขณะที่พวกเขาทำ 6 ในเกมเยือน โดยรวมแล้ว ประตูของ Zsolt Nagy ที่ทำได้ต่อ 90 นาทีคือ 0.26 ยิ่งไปกว่านั้น G/A ทั้งหมดของ Zsolt Nagy (ประตู + แอสซิสต์) คือ 8 สำหรับฤดูกาลนี้ การมีส่วนร่วมของเป้าหมายเท่ากับ 0.3 ต่อ 90 นาที xG ที่ไม่ใช่การลงโทษต่อ 90 นาทีคือ 0.25 ซึ่งจะทำให้เอาต์พุต npxG ของ Zsolt Nagy อยู่ที่ 6.64 ซึ่งทำให้พวกเขาอยู่ใน 78 เปอร์เซ็นต์ไทล์อันดับต้นๆ ของผู้เล่น NB ฉัน
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 84 | 3.11 | 96 |
| การยิงเข้าประตู | 24/ 84 | 0.89 | 84 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 60/ 84 | 2.22 | 99 |
| ชนเสา | 1 ครั้ง | 0.04 | 75 |
| อัตราการเป็นประตู | 8.33% | ไม่ปรากฎ | 52 |
| ความแม่นยำในการยิง | 28.57% | ไม่ปรากฎ | 43 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 12.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Zsolt Nagy ได้ยิง 84 ในการแข่งขัน 28 จนถึงตอนนี้ใน NB ฉัน ฤดูกาล 2025/2026 จาก 84 ลูก, 24 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 60 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Zsolt Nagy คือ 28.57% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 12.00 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 3.11 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 1 | 0.04 | 44 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 2.41 | 0.09 | 32 |
| การส่งบอล | 670 | 24.81 | 19 |
| จ่ายสำเร็จ | 420/ 670 | 15.56 | 18 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 62.69% | ไม่ปรากฎ | 7 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 32 | 1.19 | 72 |
| การโยน | 77 | 2.85 | 77 |
| การโยนที่สำเร็จ | 15/ 77 | 0.56 | 73 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 19.48% | ไม่ปรากฎ | 46 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | 2425 นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Zsolt Nagy ได้แอสซิสต์ 1 แอซซิสต์ใน 28 นัดจนถึงขณะนี้ใน NB ฉัน ฤดูกาล 2025/2026 เมื่อมองในแง่การส่งบอลของเกม Zsolt Nagy ส่งบอลประมาณ 24.81 ครั้งในระหว่างเกมด้วยอัตราการส่งสำเร็จ 62.69 พวกเขายังเล่น 1.19 คีย์พาสในแต่ละเกมซึ่งนำไปสู่โอกาสในการทำคะแนนที่สำคัญ โดยรวมแล้ว xA (การช่วยเหลือที่คาดหวัง) ของ Zsolt Nagy คือ 0.09 ต่อ 90 นาที สถิตินี้ทำให้พวกเขาอยู่เหนือ 32 เปอร์เซ็นต์ของผู้เล่นใน NB ฉัน
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 35 | 1.30 | 57 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 10 | 0.37 | 42 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 28.57% | ไม่ปรากฎ | 24 |
| เสียการครอบครอง | 26 | 0.96 | 28 |
| ล้ำหน้า | 8 | 0.30 | 79 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | 77.78% |
| ยิงโทษ | 0 | 9 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 7 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 2 |
Zsolt Nagy ได้เตะลูกโทษ 9 ในอาชีพของพวกเขาจนถึงตอนนี้ ในจำนวนนี้ Zsolt Nagy ทำประตูจากจุดโทษได้ 7 ขณะที่พลาด 2 อัตราการยิงจุดโทษโดยรวมสำหรับ Zsolt Nagy คือ 77.78%
UEFA Europa Conference League สถิติสำหรับ Zsolt Nagy
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 2 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| นาที | 180 | 90 นาทีต่อเกม | 0 |
| เงินเดือนประจำปี | €550,000 | ไม่ปรากฎ | 99 |
| ลงเป็นตัวจริง | 2 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 5 | 2.5 | 0 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 36 นาที | ไม่ปรากฎ | 1 |
| คลีนชีท | 0 | 0% | 6 |
| การแย่งบอล | 2 | 1.00 | 35 |
| การตัดบอล | 0 | 0.00 | 14 |
| การดวลบอล | 24 | 12.00 | 89 |
| ดวลบอลชนะ | 12 | 6.00 | 90 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 8 | 4.00 | 99 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 1 | 0.50 | 49 |
| เคลียร์บอล | 2 | 1.00 | 39 |
| การบังคับยิง | 1 | 0.50 | 78 |
| เสียจุดโทษ | 1 | 0.50 | 0 |
ในฐานะกองหลัง Zsolt Nagy เสีย 31 ประตู และเก็บ 7 คลีนชีตในการแข่งขัน 2 ใน NB ฉัน ฤดูกาล 2025/2026 นั่นหมายความว่าเมื่อ Zsolt Nagy อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 36 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 1.00 ครั้ง และ 0.00 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Zsolt Nagy ยังเพิ่ม 1.00 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 31 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 31 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 30 |
| ทำฟาวล์ | 6 | 3.00 | 99 |
| ถูกทำฟาวล์ | 2 | 1.00 | 58 |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 56 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 1 | 0.5 | 85 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 68 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 73 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.27 | 0.14 | 60 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.27 | 0.14 | 60 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 3 | 1.50 | 73 |
| การยิงเข้าประตู | 1/ 3 | 0.50 | 71 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 2/ 3 | 1.00 | 72 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 81 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 53 |
| ความแม่นยำในการยิง | 33.33% | ไม่ปรากฎ | 62 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 1 | 0.5 | 98 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.65 | 0.33 | 94 |
| การส่งบอล | 63 | 31.50 | 41 |
| จ่ายสำเร็จ | 38/ 63 | 19.00 | 27 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 60.32% | ไม่ปรากฎ | 4 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 1 | 0.50 | 40 |
| การโยน | 3 | 1.50 | 63 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 3 | 0.00 | 42 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 42 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | 180 นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 2 | 1.00 | 50 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0 | 0.00 | 19 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 19 |
| เสียการครอบครอง | 0 | 0.00 | 99 |
| ล้ำหน้า | 1 | 0.50 | 92 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | 77.78% |
| ยิงโทษ | 0 | 9 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 7 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 2 |
กระชับมิตรนานาชาติ สถิติสำหรับ Zsolt Nagy
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 3 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| นาที | 51 | 17 นาทีต่อเกม | 0 |
| เงินเดือนประจำปี | €550,000 | ไม่ปรากฎ | 99 |
| ลงเป็นตัวจริง | 0 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 3 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 0 | 0 | 99 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 0 นาที | ไม่ปรากฎ | 0 |
| คลีนชีท | 1 | 33% | 33 |
| การแย่งบอล | 1 | 1.76 | 75 |
| การตัดบอล | 1 | 1.76 | 99 |
| การดวลบอล | 5 | 8.82 | 99 |
| ดวลบอลชนะ | 5 | 8.82 | 99 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 2 | 3.53 | 99 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 3 | 5.29 | 99 |
| การบังคับยิง | 1 | 1.76 | 99 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
ในฐานะกองหลัง Zsolt Nagy เสีย 31 ประตู และเก็บ 7 คลีนชีตในการแข่งขัน 3 ใน NB ฉัน ฤดูกาล 2025/2026 นั่นหมายความว่าเมื่อ Zsolt Nagy อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 0 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 1.76 ครั้ง และ 1.76 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Zsolt Nagy ยังเพิ่ม 5.29 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 44 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 44 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 50 |
| ทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 25 |
| ถูกทำฟาวล์ | 1 | 1.76 | 99 |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 67 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 | 67 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 78 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 89 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.11 | 0.19 | 75 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.11 | 0.19 | 75 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 2 | 3.53 | 75 |
| การยิงเข้าประตู | 0/ 2 | 0.00 | 25 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 2/ 2 | 3.53 | 99 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 99 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 50 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 25 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 78 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.07 | 0.12 | 50 |
| การส่งบอล | 22 | 38.82 | 50 |
| จ่ายสำเร็จ | 15/ 22 | 26.47 | 25 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 68.18% | ไม่ปรากฎ | 0 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 1 | 1.76 | 75 |
| การโยน | 1 | 1.76 | 50 |
| การโยนที่สำเร็จ | 1/ 1 | 1.76 | 99 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 100.00% | ไม่ปรากฎ | 99 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 1 | 1.76 | 75 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 1 | 1.76 | 99 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 100.00% | ไม่ปรากฎ | 99 |
| เสียการครอบครอง | 0 | 0.00 | 99 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 50 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | 77.78% |
| ยิงโทษ | 0 | 9 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 7 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 2 |
WC Qualification Europe สถิติสำหรับ Zsolt Nagy
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 4 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| นาที | 101 | 25 นาทีต่อเกม | 0 |
| เงินเดือนประจำปี | €550,000 | ไม่ปรากฎ | 99 |
| ลงเป็นตัวจริง | 1 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 3 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 3 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 2 | 1.78 | 29 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 51 นาที | ไม่ปรากฎ | 32 |
| คลีนชีท | 2 | 50% | 81 |
| การแย่งบอล | 3 | 2.67 | 95 |
| การตัดบอล | 2 | 1.78 | 96 |
| การดวลบอล | 17 | 15.15 | 97 |
| ดวลบอลชนะ | 7 | 6.24 | 91 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 2 | 1.78 | 79 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 4 | 3.56 | 0 |
| เคลียร์บอล | 4 | 3.56 | 78 |
| การบังคับยิง | 1 | 0.89 | 91 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
ในฐานะกองหลัง Zsolt Nagy เสีย 31 ประตู และเก็บ 7 คลีนชีตในการแข่งขัน 4 ใน NB ฉัน ฤดูกาล 2025/2026 นั่นหมายความว่าเมื่อ Zsolt Nagy อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 51 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 2.67 ครั้ง และ 1.78 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Zsolt Nagy ยังเพิ่ม 3.56 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 43 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 43 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 43 |
| ทำฟาวล์ | 2 | 1.78 | 87 |
| ถูกทำฟาวล์ | 1 | 0.89 | 52 |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 56 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 1 | 0.89 | 93 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 70 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 72 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.11 | 0.10 | 53 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.11 | 0.10 | 54 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 2 | 1.78 | 79 |
| การยิงเข้าประตู | 0/ 2 | 0.00 | 33 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 2/ 2 | 1.78 | 94 |
| ชนเสา | 1 ครั้ง | 0.89 | 99 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 56 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 33 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 1 | 0.89 | 99 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.65 | 0.58 | 99 |
| การส่งบอล | 24 | 21.39 | 14 |
| จ่ายสำเร็จ | 14/ 24 | 12.48 | 9 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 58.33% | ไม่ปรากฎ | 3 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 1 | 0.89 | 61 |
| การโยน | 2 | 1.78 | 70 |
| การโยนที่สำเร็จ | 1/ 2 | 0.89 | 88 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 50.00% | ไม่ปรากฎ | 96 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | 101 นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 3 | 2.67 | 88 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 1 | 0.89 | 77 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 33.33% | ไม่ปรากฎ | 41 |
| เสียการครอบครอง | 0 | 0.00 | 99 |
| ล้ำหน้า | 1 | 0.89 | 98 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | 77.78% |
| ยิงโทษ | 0 | 9 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 7 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 2 |
Zsolt Nagy ตำแหน่ง กองหลัง ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 28 นัด ในฤดูกาลนี้ใน NB ฉัน, ลงสนามไปทั้งหมด 2425 นาที . Zsolt Nagy เสียประตูเฉลี่ยที่ 1.15 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม อัตราคลีนชีทของเขาอยู่ที่ 25%. ซึ่งหมายความว่า Zsolt Nagy มีสถิติคลีนชีทที่ 7 จาก 28 ที่ได้ลงสนาม
Zsolt Nagy ยิงประตูไปทั้งหมด 7 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประตูสูงสุดอันดับที่ 2 ของทีม ปุชกาช แฟแร็นตส์ อคาเดเมีย
นาทีต่อนาที
ยิงประตูทุก ๆ 346 นาที
แอสซิสต์ทุก ๆ 2425 นาที
โดนใบทุก ๆ 404 นาที
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับการเสียประตู
ฤดูกาล 2026/2027
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
0
เสีย
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2024/2025
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0.38 ประตู
1.07
เสีย
0.19 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2023/2024
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0.46 ประตู
0.79
เสีย
0.29 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2022/2023
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0.18 ประตู
1.59
เสีย
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2021/2022
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0.04 ประตู
0.81
เสีย
0.33 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2020/2021
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0.12 ประตู
1.37
เสีย
0.23 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2019/2020
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0.05 ประตู
1.26
เสีย
0.32 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2018/2019
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0.23 ประตู
1.39
เสีย
0.31 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2017/2018
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
1.96
เสีย
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2016/2017
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0.08 ประตู
1.06
เสีย
0.23 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2015/2016
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0.1 ประตู
1.23
เสีย
0.1 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2014/2015
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
6.43
เสีย
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2013/2014
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
2
เสีย
0.36 ใบเหลือง / แดง