Dávid Patai สถิติ

ตำแหน่ง : Midfielder
สัญชาติ : Hungary
Birthplace : Hungary - Hungary
หมายเลขชุด : #75
อายุ(วันเกิด) : 19 (13/03/2007)

2026/2027

2025/2026

2024/2025

2026/2027 และสถิติอาชีพ- Dávid Patai

5.88
คะแนนเฉลี่ยใน NB ฉันอันดับแอสซิต์ : 44 / 187 ผู้เล่น
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

10

0

1

3

0

0

615'

รวม 2026/2027

15

0

1

3
0

0

890'

การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

16

0

2

3

0

0

736'

5

0

1

0

0

0

145'

1

0

0

0

0

0

72'

รวม 2026/2027

27

0

3

3
0

0

1228'

ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Dávid Patai Dávid Patai ลงเล่น 27 นัด, ทำประตู 0 ประตู และ 2 แอสซิสต์ สะสม Dávid Patai ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน NB ฉัน โดยมีการลงเล่น 27 ใน ฮังการี สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ

สถิติต่อ 90 นาทีใน NB ฉัน

0.00ประตูต่อ 90 นาที
0 ประตูรวม
56 เปอร์เซ็นต์
0.15แอสซิสต์ต่อ 90 นาที
1 แอสซิสต์รวม
78 เปอร์เซ็นต์
0.15G+A ต่อ 90
1 เป้าหมายการมีส่วนร่วมทั้งหมด
50 เปอร์เซ็นต์
0.02xG ต่อ 90'
0.12 ประตูที่คาดหวัง
22 เปอร์เซ็นต์
0.17xA ต่อ 90
1.13 แอสซิสต์ที่คาดหวัง
72 เปอร์เซ็นต์
0.44ใบต่อ 90 นาที
3 ใบรวม
86 เปอร์เซ็นต์

Dávid Patai สถิติ - รายละเอียด

NB ฉัน สถิติสำหรับ Dávid Patai

ภาพรวมรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
นัดที่ได้ลงเล่น10ไม่ปรากฎ
65
นาที61562 นาทีต่อเกม
52
ลงเป็นตัวจริง6ไม่ปรากฎ
50
ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม4ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม1ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)

ประตู, xG, ยิงประตูรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ทำประตู00
56
การมีส่วนร่วมของการทำประตู10.15
50
ประตูในบ้าน00
70
ประตูนอกบ้าน00
70
ประตูที่คาดหวัง (xG)0.120.02
22
xG ไม่นับจุดโทษ (npxG)0.120.02
23
ยิงจุดโทษสำเร็จ0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
แฮททริค0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
3 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
2 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
นาทีต่อประตู0 นาทีต่อประตูไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Dávid Patai ยังทำประตูไม่ได้เลยใน NB ฉัน ฤดูกาล 2026/2027 เราจะมาดูกันว่าพวกเขาแสดงผลงานอย่างไรในเกมที่กำลังจะมาถึง

ลูกที่ยิง

ข้อมูลการยิงรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ลูกที่ยิง30.44
25
การยิงเข้าประตู
0/ 3
0.00
29
การยิงไม่เข้าประตู
3/ 3
0.44
30
ชนเสา0 ครั้ง0.00
79
อัตราการเป็นประตู0.00%ไม่ปรากฎ
56
ความแม่นยำในการยิง0.00%ไม่ปรากฎ
29
จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้0.00ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Dávid Patai ได้ยิง 3 ในการแข่งขัน 10 จนถึงตอนนี้ใน NB ฉัน ฤดูกาล 2026/2027 จาก 3 ลูก, 0 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 3 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Dávid Patai คือ 0.00% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 0.00 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 0.44 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม

สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส

แอสซิสต์และจ่ายบอลรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
แอสซิสต์10.15
78
การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA)1.130.17
72
การส่งบอล25837.76
64
จ่ายสำเร็จ
215/ 258
31.46
66
อัตราการจ่ายสำเร็จ83.33%ไม่ปรากฎ
77
การจ่ายที่สร้างโอกาส30.44
32
การโยน60.88
49
การโยนที่สำเร็จ
0/ 6
0.00
37
อัตราการโยนสำเร็จ0.00%ไม่ปรากฎ
37
นาทีต่อการแอสซิสต์615 นาทีต่อการแอสซิสต์ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Dávid Patai ได้แอสซิสต์ 1 แอซซิสต์ใน 10 นัดจนถึงขณะนี้ใน NB ฉัน ฤดูกาล 2026/2027 เมื่อมองในแง่การส่งบอลของเกม Dávid Patai ส่งบอลประมาณ 37.76 ครั้งในระหว่างเกมด้วยอัตราการส่งสำเร็จ 83.33 พวกเขายังเล่น 0.44 คีย์พาสในแต่ละเกมซึ่งนำไปสู่โอกาสในการทำคะแนนที่สำคัญ โดยรวมแล้ว xA (การช่วยเหลือที่คาดหวัง) ของ Dávid Patai คือ 0.17 ต่อ 90 นาที สถิตินี้ทำให้พวกเขาอยู่เหนือ 72 เปอร์เซ็นต์ของผู้เล่นใน NB ฉัน

สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า

การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้ารวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
จำนวนการเลี้ยงบอล111.61
61
การเลี้ยงบอลสำเร็จ60.88
69
อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ54.55%ไม่ปรากฎ
73
เสียการครอบครอง71.02
26
ล้ำหน้า00.00
57

ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์

ใบและฟาวล์รวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ใบเหลือง3ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ใบแดง0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
จำนวนใบทั้งหมด30.44
86
นาทีต่อการได้ใบ205 นาที / ใบไม่ปรากฎ
48
ใบสูงกว่า 0.5330%
85
ทำฟาวล์111.61
69
ถูกทำฟาวล์50.73
29

Dávid Patai ได้รับ 3 ใบเหลือง และ 0 ใบแดงในการแข่งขัน 10 จนถึงขณะนี้ใน NB ฉัน ฤดูกาล 2026/2027 พวกเขาทำฟาวล์ 1.61 ต่อ 90 นาที

สถิติเกมรับ

การป้องกันรวมต่อ 90 หรือ %เปอร์เซ็นต์
เสียประตู101.46
32
นาทีต่อประตูที่เสีย62 นาทีไม่ปรากฎ
35
คลีนชีท330%
68
การแย่งบอล202.93
93
การตัดบอล60.88
50
การดวลบอล7210.54
57
ดวลบอลชนะ334.83
48
ดวลบอลกลางอากาศชนะ30.44
22
ถูกเลี้ยงหลบ91.32
9
เคลียร์บอล152.20
61
การบังคับยิง20.29
59
เสียจุดโทษ00.00
99

สถิติการยิงจุดโทษ

จุดโทษฤดูกาลนี้อาชีพ
อัตราการเกิดจุดโทษไม่มีจุดโทษไม่มีจุดโทษ
ยิงโทษ00
ยิงจุดโทษสำเร็จ00
พลาดจุดโทษ00

Dávid Patai ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ

UEFA U21 Championship Qualification สถิติสำหรับ Dávid Patai

ภาพรวมรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
นัดที่ได้ลงเล่น2ไม่ปรากฎ
0
นาที3920 นาทีต่อเกม
0
ลงเป็นตัวจริง0ไม่ปรากฎ
0
ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม2ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)

ประตู, xG, ยิงประตูรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ทำประตู00
59
การมีส่วนร่วมของการทำประตู00
43
ประตูในบ้าน00
75
ประตูนอกบ้าน00
72
ประตูที่คาดหวัง (xG)0.000.00
40
xG ไม่นับจุดโทษ (npxG)0.000.00
41
ยิงจุดโทษสำเร็จ0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
แฮททริค0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
3 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
2 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
นาทีต่อประตู0 นาทีต่อประตูไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

ลูกที่ยิง

ข้อมูลการยิงรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ลูกที่ยิง00.00
58
การยิงเข้าประตู
0/ 0
0.00
74
การยิงไม่เข้าประตู
0/ 0
0.00
66
ชนเสา0 ครั้ง0.00
96
อัตราการเป็นประตู0.00%ไม่ปรากฎ
77
ความแม่นยำในการยิง0.00%ไม่ปรากฎ
74
จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้0.00ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส

แอสซิสต์และจ่ายบอลรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
แอสซิสต์00
62
การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA)0.020.05
55
การส่งบอล1330.00
88
จ่ายสำเร็จ
10/ 13
23.08
88
อัตราการจ่ายสำเร็จ76.92%ไม่ปรากฎ
59
การจ่ายที่สร้างโอกาส00.00
62
การโยน00.00
67
การโยนที่สำเร็จ
0/ 0
0.00
82
อัตราการโยนสำเร็จ0.00%ไม่ปรากฎ
82
นาทีต่อการแอสซิสต์ไม่มีแอสซิสต์ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า

การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้ารวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
จำนวนการเลี้ยงบอล00.00
58
การเลี้ยงบอลสำเร็จ00.00
69
อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ0.00%ไม่ปรากฎ
69
เสียการครอบครอง24.62
0
ล้ำหน้า00.00
89

ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์

ใบและฟาวล์รวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ใบเหลือง0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ใบแดง0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
จำนวนใบทั้งหมด00
35
นาทีต่อการได้ใบไม่มีการรับใบไม่ปรากฎ
35
ใบสูงกว่า 0.500%
35
ทำฟาวล์00.00
51
ถูกทำฟาวล์00.00
49

สถิติเกมรับ

การป้องกันรวมต่อ 90 หรือ %เปอร์เซ็นต์
เสียประตู00
99
นาทีต่อประตูที่เสีย0 นาทีไม่ปรากฎ
4
คลีนชีท150%
71
การแย่งบอล12.31
97
การตัดบอล00.00
55
การดวลบอล511.54
98
ดวลบอลชนะ12.31
85
ดวลบอลกลางอากาศชนะ00.00
57
ถูกเลี้ยงหลบ00.00
99
เคลียร์บอล36.92
99
การบังคับยิง00.00
72
เสียจุดโทษ00.00
99

สถิติการยิงจุดโทษ

จุดโทษฤดูกาลนี้อาชีพ
อัตราการเกิดจุดโทษไม่มีจุดโทษไม่มีจุดโทษ
ยิงโทษ00
ยิงจุดโทษสำเร็จ00
พลาดจุดโทษ00

UEFA Europa Conference League สถิติสำหรับ Dávid Patai

ภาพรวมรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
นัดที่ได้ลงเล่น2ไม่ปรากฎ
0
นาที14673 นาทีต่อเกม
0
ลงเป็นตัวจริง2ไม่ปรากฎ
0
ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม1ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)

ประตู, xG, ยิงประตูรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ทำประตู00
57
การมีส่วนร่วมของการทำประตู00
40
ประตูในบ้าน00
68
ประตูนอกบ้าน00
76
ประตูที่คาดหวัง (xG)0.210.13
69
xG ไม่นับจุดโทษ (npxG)0.210.13
71
ยิงจุดโทษสำเร็จ0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
แฮททริค0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
3 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
2 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
นาทีต่อประตู0 นาทีต่อประตูไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

ลูกที่ยิง

ข้อมูลการยิงรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ลูกที่ยิง21.23
89
การยิงเข้าประตู
1/ 2
0.62
91
การยิงไม่เข้าประตู
1/ 2
0.62
85
ชนเสา0 ครั้ง0.00
95
อัตราการเป็นประตู0.00%ไม่ปรากฎ
70
ความแม่นยำในการยิง50.00%ไม่ปรากฎ
89
จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้0.00ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส

แอสซิสต์และจ่ายบอลรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
แอสซิสต์00
60
การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA)0.090.06
47
การส่งบอล5433.29
82
จ่ายสำเร็จ
43/ 54
26.51
80
อัตราการจ่ายสำเร็จ79.63%ไม่ปรากฎ
52
การจ่ายที่สร้างโอกาส00.00
48
การโยน10.62
73
การโยนที่สำเร็จ
0/ 1
0.00
68
อัตราการโยนสำเร็จ0.00%ไม่ปรากฎ
68
นาทีต่อการแอสซิสต์ไม่มีแอสซิสต์ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า

การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้ารวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
จำนวนการเลี้ยงบอล31.85
94
การเลี้ยงบอลสำเร็จ10.62
87
อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ33.33%ไม่ปรากฎ
66
เสียการครอบครอง00.00
99
ล้ำหน้า00.00
83

ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์

ใบและฟาวล์รวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ใบเหลือง0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ใบแดง0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
จำนวนใบทั้งหมด00
41
นาทีต่อการได้ใบไม่มีการรับใบไม่ปรากฎ
41
ใบสูงกว่า 0.500%
43
ทำฟาวล์10.62
71
ถูกทำฟาวล์10.62
76

สถิติเกมรับ

การป้องกันรวมต่อ 90 หรือ %เปอร์เซ็นต์
เสียประตู42.47
2
นาทีต่อประตูที่เสีย37 นาทีไม่ปรากฎ
3
คลีนชีท150%
88
การแย่งบอล53.08
99
การตัดบอล00.00
44
การดวลบอล159.25
94
ดวลบอลชนะ74.32
91
ดวลบอลกลางอากาศชนะ00.00
39
ถูกเลี้ยงหลบ31.85
0
เคลียร์บอล42.47
89
การบังคับยิง10.62
94
เสียจุดโทษ00.00
99

สถิติการยิงจุดโทษ

จุดโทษฤดูกาลนี้อาชีพ
อัตราการเกิดจุดโทษไม่มีจุดโทษไม่มีจุดโทษ
ยิงโทษ00
ยิงจุดโทษสำเร็จ00
พลาดจุดโทษ00

ฮังการีคัพ สถิติสำหรับ Dávid Patai

ภาพรวมรวมต่อ 90 นาที
นัดที่ได้ลงเล่น1ไม่ปรากฎ
นาที9090 นาทีต่อเกม

ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)

ประตู, xG, ยิงประตูรวมต่อ 90 นาที
ทำประตู00
การมีส่วนร่วมของการทำประตู00
ประตูในบ้าน00
ประตูนอกบ้าน00
นาทีต่อประตู0 นาทีต่อประตูไม่ปรากฎ

สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส

แอสซิสต์และจ่ายบอลรวมต่อ 90 นาที
แอสซิสต์00
นาทีต่อการแอสซิสต์ไม่มีแอสซิสต์ไม่ปรากฎ

สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า

การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้ารวมต่อ 90 นาที
จำนวนการเลี้ยงบอลไม่ถูกบันทึกไม่ปรากฎ
การเลี้ยงบอลสำเร็จไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ล้ำหน้าไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์

ใบและฟาวล์รวมต่อ 90 นาที
ใบเหลือง0ไม่ปรากฎ
ใบแดง0ไม่ปรากฎ
จำนวนใบทั้งหมด00
นาทีต่อการได้ใบไม่มีการรับใบไม่ปรากฎ

สถิติเกมรับ

การป้องกันรวมต่อ 90 หรือ %
เสียประตู22
นาทีต่อประตูที่เสีย45 นาทีไม่ปรากฎ
คลีนชีท00%

สถิติการยิงจุดโทษ

จุดโทษฤดูกาลนี้อาชีพ
อัตราการเกิดจุดโทษไม่มีจุดโทษไม่มีจุดโทษ
ยิงโทษ00
ยิงจุดโทษสำเร็จ00
พลาดจุดโทษ00

การวิเคราะห์ทางสถิติของ Dávid Patai

Dávid Patai ตำแหน่ง กองกลาง ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 10 นัด ในฤดูกาลนี้ใน NB ฉัน, ลงสนามไปทั้งหมด 615 นาที . Dávid Patai มีอัตราเฉลี่ยของ 0.15 แอสซิสต์ ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม

Dávid Patai ยิงประตูไปทั้งหมด 0 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประสูงสุดอันดับที่ 14 ของ เดเบรเซน วีเอสซี

นาทีต่อนาที

ทำประตูทุกๆ ไม่ปรากฎนาที (ไม่มีประตู)

แอสซิสต์ทุก ๆ 615 นาที

โดนใบทุก ๆ 205 นาที

สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
PEN
ได้คะแนน 0 / 0 บทลงโทษ
พลาด 0 / 0 จุดโทษ
 
อัตราการได้จุดโทษ : ไม่ปรากฎ
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)

อันดับยิงประตู

128 / จำนวนผู้เล่น 187

อันดับแอสซิต์

44 / 187 ผู้เล่น

ผลงานในฤดูกาลที่ผ่านมา

ฤดูกาล 2025/2026
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

6

0

1

0

0

0

121'

รวม 2025/2026

6

0

1

0
0

0

121'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

0.74  แอสซิสต์

0  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2024/2025
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

5

0

1

0

0

0

145'

1

0

0

0

0

0

72'

รวม 2024/2025

6

0

1

0
0

0

217'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

0.62  แอสซิสต์

0  ใบเหลือง / แดง

/th/
https://cdn.footystats.org/
- เริ่มต้นใน###นาที'
- เริ่มต้นใน###ชม.'
ระหว่างการแข่งขัน'
- ได้เริ่มต้น
●เร็ว ๆ นี้
●ได้เริ่มต้น
no

กำลังโหลดสถิติ

เปิดบัญชีพรีเมี่ยมวันนี้ เข้าถึงข้อมูลเพิ่มเติมได้ทันที