Dereck Moncada สถิติ
2026
2024/2025
2023/2024
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Dereck Moncada Dereck Moncada ลงเล่น 49 นัด, ทำประตู 10 ประตู และ 2 แอสซิสต์ สะสม Dereck Moncada ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน ลีกฟุตบอลอาชีพแห่งชาติฮอนดูรัส โดยมีการลงเล่น 49 ใน ฮอนดูรัส สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน คาตากอเรีย พริเมอร่า A
คาตากอเรีย พริเมอร่า A สถิติสำหรับ Dereck Moncada
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 15 | ไม่ปรากฎ | 60 |
| นาที | 1018 | 68 นาทีต่อเกม | 58 |
| ลงเป็นตัวจริง | 14 | ไม่ปรากฎ | 74 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 5 | 0.44 | 94 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 7 | 0.62 | 92 |
| ประตูในบ้าน | 2 | 0.36 | 84 |
| ประตูนอกบ้าน | 3 | 0.52 | 96 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 3.28 | 0.34 | 86 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 3.28 | 0.34 | 87 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 204 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Dereck Moncada ได้ทำ 5 ประตูใน 15 นัดจนถึงตอนนี้ใน คาตากอเรีย พริเมอร่า A ฤดูกาล 2026. 2 ของ 5 ทำได้ในบ้าน ขณะที่พวกเขาทำ 3 ในเกมเยือน โดยรวมแล้ว ประตูของ Dereck Moncada ที่ทำได้ต่อ 90 นาทีคือ 0.44 ยิ่งไปกว่านั้น G/A ทั้งหมดของ Dereck Moncada (ประตู + แอสซิสต์) คือ 7 สำหรับฤดูกาลนี้ การมีส่วนร่วมของเป้าหมายเท่ากับ 0.62 ต่อ 90 นาที xG ที่ไม่ใช่การลงโทษต่อ 90 นาทีคือ 0.34 ซึ่งจะทำให้เอาต์พุต npxG ของ Dereck Moncada อยู่ที่ 3.28 ซึ่งทำให้พวกเขาอยู่ใน 87 เปอร์เซ็นต์ไทล์อันดับต้นๆ ของผู้เล่น คาตากอเรีย พริเมอร่า A
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 22 | 2.30 | 84 |
| การยิงเข้าประตู | 6/ 22 | 0.63 | 74 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 16/ 22 | 1.67 | 90 |
| ชนเสา | 1 ครั้ง | 0.10 | 92 |
| อัตราการเป็นประตู | 13.64% | ไม่ปรากฎ | 76 |
| ความแม่นยำในการยิง | 27.27% | ไม่ปรากฎ | 41 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 7.33 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Dereck Moncada ได้ยิง 22 ในการแข่งขัน 15 จนถึงตอนนี้ใน คาตากอเรีย พริเมอร่า A ฤดูกาล 2026 จาก 22 ลูก, 6 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 16 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Dereck Moncada คือ 27.27% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 7.33 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 2.30 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 2 | 0.18 | 82 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 1.81 | 0.19 | 77 |
| การส่งบอล | 167 | 17.46 | 8 |
| จ่ายสำเร็จ | 130/ 167 | 13.59 | 12 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 77.84% | ไม่ปรากฎ | 31 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 10 | 1.05 | 68 |
| การโยน | 8 | 0.84 | 53 |
| การโยนที่สำเร็จ | 4/ 8 | 0.42 | 67 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 50.00% | ไม่ปรากฎ | 95 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | 509 นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Dereck Moncada ได้แอสซิสต์ 2 แอซซิสต์ใน 15 นัดจนถึงขณะนี้ใน คาตากอเรีย พริเมอร่า A ฤดูกาล 2026 เมื่อมองในแง่การส่งบอลของเกม Dereck Moncada ส่งบอลประมาณ 17.46 ครั้งในระหว่างเกมด้วยอัตราการส่งสำเร็จ 77.84 พวกเขายังเล่น 1.05 คีย์พาสในแต่ละเกมซึ่งนำไปสู่โอกาสในการทำคะแนนที่สำคัญ โดยรวมแล้ว xA (การช่วยเหลือที่คาดหวัง) ของ Dereck Moncada คือ 0.19 ต่อ 90 นาที สถิตินี้ทำให้พวกเขาอยู่เหนือ 77 เปอร์เซ็นต์ของผู้เล่นใน คาตากอเรีย พริเมอร่า A
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 18 | 1.88 | 87 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 8 | 0.84 | 87 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 44.44% | ไม่ปรากฎ | 56 |
| เสียการครอบครอง | 7 | 0.73 | 30 |
| ล้ำหน้า | 1 | 0.10 | 59 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 2 | 0.18 | 34 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 509 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 77 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 2 | 13% | 41 |
| ทำฟาวล์ | 13 | 1.36 | 75 |
| ถูกทำฟาวล์ | 16 | 1.67 | 85 |
Dereck Moncada ได้รับ 2 ใบเหลือง และ 0 ใบแดงในการแข่งขัน 15 จนถึงขณะนี้ใน คาตากอเรีย พริเมอร่า A ฤดูกาล 2026 พวกเขาทำฟาวล์ 1.36 ต่อ 90 นาที
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 15 | 1.33 | 33 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 68 นาที | ไม่ปรากฎ | 34 |
| คลีนชีท | 3 | 20% | 32 |
| การแย่งบอล | 9 | 0.94 | 45 |
| การตัดบอล | 2 | 0.21 | 22 |
| การดวลบอล | 91 | 9.51 | 89 |
| ดวลบอลชนะ | 40 | 4.18 | 79 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 7 | 0.73 | 53 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 8 | 0.84 | 8 |
| เคลียร์บอล | 14 | 1.46 | 57 |
| การบังคับยิง | 1 | 0.10 | 39 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Dereck Moncada ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ
ลีกฟุตบอลอาชีพแห่งชาติฮอนดูรัส สถิติสำหรับ Dereck Moncada
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 17 | ไม่ปรากฎ | 64 |
| นาที | 1221 | 72 นาทีต่อเกม | 65 |
| ลงเป็นตัวจริง | 13 | ไม่ปรากฎ | 82 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 4 | 0.29 | 85 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 5 | 0.37 | 83 |
| ประตูในบ้าน | 2 | 0.36 | 87 |
| ประตูนอกบ้าน | 2 | 0.25 | 78 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 3.78 | 0.31 | 84 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 3.78 | 0.31 | 86 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 305 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 23 | 1.88 | 76 |
| การยิงเข้าประตู | 11/ 23 | 0.90 | 86 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 12/ 23 | 0.98 | 66 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 80 |
| อัตราการเป็นประตู | 13.04% | ไม่ปรากฎ | 74 |
| ความแม่นยำในการยิง | 47.83% | ไม่ปรากฎ | 84 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 7.67 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 1 | 0.07 | 62 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.57 | 0.05 | 22 |
| การส่งบอล | 256 | 20.93 | 26 |
| จ่ายสำเร็จ | 184/ 256 | 15.04 | 23 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 71.88% | ไม่ปรากฎ | 12 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 6 | 0.49 | 41 |
| การโยน | 19 | 1.55 | 65 |
| การโยนที่สำเร็จ | 4/ 19 | 0.33 | 57 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 21.05% | ไม่ปรากฎ | 34 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | 1221 นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 38 | 3.11 | 82 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 26 | 2.13 | 82 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 68.42% | ไม่ปรากฎ | 44 |
| เสียการครอบครอง | 14 | 1.14 | 18 |
| ล้ำหน้า | 1 | 0.08 | 57 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 4 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 4 | 0.29 | 64 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 305 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 51 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 4 | 24% | 80 |
| ทำฟาวล์ | 29 | 2.37 | 91 |
| ถูกทำฟาวล์ | 22 | 1.80 | 76 |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 14 | 1.03 | 72 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 87 นาที | ไม่ปรากฎ | 71 |
| คลีนชีท | 6 | 35% | 67 |
| การแย่งบอล | 2 | 0.16 | 56 |
| การตัดบอล | 12 | 0.98 | 43 |
| การดวลบอล | 228 | 18.64 | 84 |
| ดวลบอลชนะ | 93 | 7.60 | 89 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 28 | 2.29 | 82 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 15 | 1.23 | 61 |
| การบังคับยิง | 4 | 0.33 | 72 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
กระชับมิตรนานาชาติ สถิติสำหรับ Dereck Moncada
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 1 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| นาที | 60 | 60 นาทีต่อเกม | 0 |
| ลงเป็นตัวจริง | 1 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 99 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 | 99 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 99 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 99 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.04 | 0.06 | 99 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.04 | 0.06 | 99 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 1 | 1.50 | 99 |
| การยิงเข้าประตู | 0/ 1 | 0.00 | 99 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 1/ 1 | 1.50 | 99 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 99 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 99 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 99 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 99 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.05 | 0.08 | 99 |
| การส่งบอล | 13 | 19.50 | 0 |
| จ่ายสำเร็จ | 9/ 13 | 13.50 | 0 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 69.23% | ไม่ปรากฎ | 0 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 1 | 1.50 | 99 |
| การโยน | 1 | 1.50 | 99 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 1 | 0.00 | 99 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 99 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 2 | 3.00 | 99 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 2 | 3.00 | 99 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 100.00% | ไม่ปรากฎ | 99 |
| เสียการครอบครอง | 1 | 1.50 | 0 |
| ล้ำหน้า | 1 | 1.50 | 99 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 99 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 99 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 99 |
| ทำฟาวล์ | 2 | 3.00 | 99 |
| ถูกทำฟาวล์ | 1 | 1.50 | 99 |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 2 | 3 | 0 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 30 นาที | ไม่ปรากฎ | 0 |
| คลีนชีท | 0 | 0% | 0 |
| การแย่งบอล | 0 | 0.00 | 99 |
| การตัดบอล | 1 | 1.50 | 99 |
| การดวลบอล | 6 | 9.00 | 99 |
| ดวลบอลชนะ | 4 | 6.00 | 99 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 1 | 1.50 | 99 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 1 | 1.50 | 0 |
| เคลียร์บอล | 0 | 0.00 | 0 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 99 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
WC Qualification CONCACAF สถิติสำหรับ Dereck Moncada
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 1 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| นาที | 31 | 31 นาทีต่อเกม | 0 |
| ลงเป็นตัวจริง | 0 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 60 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 | 49 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 74 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 74 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.16 | 0.30 | 78 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.16 | 0.30 | 79 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 2 | 3.75 | 96 |
| การยิงเข้าประตู | 1/ 2 | 1.88 | 97 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 1/ 2 | 1.88 | 93 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 81 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 60 |
| ความแม่นยำในการยิง | 50.00% | ไม่ปรากฎ | 78 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 72 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.02 | 0.04 | 13 |
| การส่งบอล | 13 | 24.38 | 27 |
| จ่ายสำเร็จ | 10/ 13 | 18.75 | 29 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 76.92% | ไม่ปรากฎ | 28 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 0 | 0.00 | 16 |
| การโยน | 0 | 0.00 | 26 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 71 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 71 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 1 | 1.88 | 81 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0 | 0.00 | 24 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 24 |
| เสียการครอบครอง | 0 | 0.00 | 99 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 70 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 1 | 2.9 | 99 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 31 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 56 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 1 | 100% | 99 |
| ทำฟาวล์ | 2 | 3.75 | 99 |
| ถูกทำฟาวล์ | 1 | 1.88 | 84 |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 0 | 0 | 99 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 0 นาที | ไม่ปรากฎ | 2 |
| คลีนชีท | 1 | 100% | 99 |
| การแย่งบอล | 1 | 1.88 | 78 |
| การตัดบอล | 2 | 3.75 | 99 |
| การดวลบอล | 7 | 13.12 | 96 |
| ดวลบอลชนะ | 2 | 3.75 | 44 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 0 | 0.00 | 9 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 0 | 0.00 | 6 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 42 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Dereck Moncada ตำแหน่ง กองกลาง ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 15 นัด ในฤดูกาลนี้ใน คาตากอเรีย พริเมอร่า A, ลงสนามไปทั้งหมด 1018 นาที . Dereck Moncada มีอัตราเฉลี่ยของ 0.18 แอสซิสต์ ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม
Dereck Moncada ยิงประตูไปทั้งหมด 5 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประสูงสุดอันดับที่ 2 ของ ลา อีคูดัด
นาทีต่อนาที
ยิงประตูทุก ๆ 204 นาที
แอสซิสต์ทุก ๆ 509 นาที
โดนใบทุก ๆ 509 นาที
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับแอสซิต์
ฤดูกาล 2024/2025
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.22 ประตู
0.22 แอสซิสต์
0.22 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2023/2024
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง