Stefan Ortega Portrait

Stefan Ortega สถิติ

ตำแหน่ง : ผู้รักษาประตู - ผู้รักษาประตู
สัญชาติ : Germany
เท้า : ถนัดเท้าขวา
หมายเลขชุด : #1
อายุ(วันเกิด) : 33 (6/11/1992)
ส่วนสูง : 185cm
น้ำหนัก : 88kg

2026/2027

2025/2026

2024/2025

2023/2024

2022/2023

2021/2022

2020/2021

2019/2020

อีก

2018/2019

2017/2018

2016/2017

2015/2016

2014/2015

2013/2014

2026/2027 และสถิติอาชีพ- Stefan Ortega

7.05
คะแนนเฉลี่ยใน ซูเปอร์ลีกอันดับการเสียประตู : 6 / 84 ผู้เล่น
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2026/2027

13

0

4

9

0
0

1170'

การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2019/2020

332

0

390

102

14
0

29540'

ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Stefan Ortega Stefan Ortega ลงเล่น 332 นัด, ทำประตู 0 ประตู และ 3 แอสซิสต์ สะสม Stefan Ortega ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน 2. บุนเดสลีกา โดยมีการลงเล่น 332 ใน เยอรมนี สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ

สถิติต่อ 90 นาทีใน ซูเปอร์ลีก

86%อัตราการเซฟ
24 การป้องกัน / 28 การยิง
99 เปอร์เซ็นต์
0.33เสียประตู / 90'
3 จุดตุ้มใน 9 เกม
92nd เปอร์เซ็นต์
67%คลีนชีท
6 คงที่ไม่ให้ประตูเข้าใน 9 เกม
97th เปอร์เซ็นต์

Stefan Ortega สถิติ - รายละเอียด

ซูเปอร์ลีก สถิติสำหรับ Stefan Ortega

ภาพรวมรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
นัดที่ได้ลงเล่น9ไม่ปรากฎ
99
นาที81090 นาทีต่อเกม
99
ลงเป็นตัวจริง9ไม่ปรากฎ
99
ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

สถิติการรักษาประตู

การรักษาประตูรวมต่อ 90 หรือ %เปอร์เซ็นต์
โดนยิง283.11
93
การป้องกันประตู242.67
56
อัตราการเซฟ24 การป้องกันประตู / 28 ยิงทั้งหมด85.71%
99
การชก50.56
60

ในฐานะผู้รักษาประตู Stefan Ortega เสีย 3 ประตู และเก็บ 6 คลีนชีตใน 9 แมตช์ใน ซูเปอร์ลีก 2026/2027 ฤดูกาล นั่นหมายความว่าเมื่อ Stefan Ortega อยู่ตำแหน่งผู้รักษาประตู ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 270 นาที สถิติการเสียประตูของ Stefan Ortega ต่อ 90 นาทีคือ 0.33

ในแง่ของสถิติเบื้องต้นของการรักษาประตู พวกเขาเซฟได้ 24 ของ 28 ช็อตที่เผชิญหน้า - หมายถึงเปอร์เซ็นต์การเซฟของ Stefan Ortega คือ 85.71%

สถิติเกมรับ

การป้องกันรวมต่อ 90 หรือ %เปอร์เซ็นต์
เสียประตู30.33
92
นาทีต่อประตูที่เสีย270 นาทีไม่ปรากฎ
94
คลีนชีท667%
97
การแย่งบอล00.00
7
การตัดบอล00.00
19
การดวลบอล70.78
5
ดวลบอลชนะ70.78
5
ดวลบอลกลางอากาศชนะ50.56
25
ถูกเลี้ยงหลบ00.00
99
เคลียร์บอล111.22
48
การบังคับยิง00.00
48
เสียจุดโทษ00.00
99

ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์

ใบและฟาวล์รวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ใบเหลือง0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ใบแดง0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
จำนวนใบทั้งหมด00
32
นาทีต่อการได้ใบไม่มีการรับใบไม่ปรากฎ
32
ใบสูงกว่า 0.500%
33
ทำฟาวล์00.00
6
ถูกทำฟาวล์30.33
13

Stefan Ortega ยังไม่ได้รับใบใดๆ (ใบเหลืองหรือใบแดง) ในช่วง ซูเปอร์ลีก ฤดูกาลนี้

ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)

ประตู, xG, ยิงประตูรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ทำประตู00
64
การมีส่วนร่วมของการทำประตู00
45
ประตูในบ้าน00
73
ประตูนอกบ้าน00
84
ประตูที่คาดหวัง (xG)0.000.00
14
xG ไม่นับจุดโทษ (npxG)0.000.00
14
ยิงจุดโทษสำเร็จ0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
แฮททริค0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
3 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
2 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
นาทีต่อประตู0 นาทีต่อประตูไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Stefan Ortega ยังทำประตูไม่ได้เลยใน ซูเปอร์ลีก ฤดูกาล 2026/2027 เราจะมาดูกันว่าพวกเขาแสดงผลงานอย่างไรในเกมที่กำลังจะมาถึง

ลูกที่ยิง

ข้อมูลการยิงรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ลูกที่ยิง00.00
14
การยิงเข้าประตู
0/ 0
0.00
34
การยิงไม่เข้าประตู
0/ 0
0.00
18
ชนเสา0 ครั้ง0.00
86
อัตราการเป็นประตู0.00%ไม่ปรากฎ
64
ความแม่นยำในการยิง0.00%ไม่ปรากฎ
34
จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้0.00ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Stefan Ortega ยังไม่ได้ถ่ายภาพใดๆ ใน ซูเปอร์ลีก ฤดูกาล 2026/2027

สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส

แอสซิสต์และจ่ายบอลรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
แอสซิสต์00
65
การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA)0.430.05
15
การส่งบอล26829.78
40
จ่ายสำเร็จ
206/ 268
22.89
42
อัตราการจ่ายสำเร็จ76.87%ไม่ปรากฎ
35
การจ่ายที่สร้างโอกาส00.00
16
การโยน00.00
24
การโยนที่สำเร็จ
0/ 0
0.00
46
อัตราการโยนสำเร็จ0.00%ไม่ปรากฎ
46
นาทีต่อการแอสซิสต์ไม่มีแอสซิสต์ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Stefan Ortega ไม่ได้ช่วยทำประตูใดๆ ในช่วง ซูเปอร์ลีก ฤดูกาลนี้

สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า

การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้ารวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
จำนวนการเลี้ยงบอล00.00
17
การเลี้ยงบอลสำเร็จ00.00
22
อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ0.00%ไม่ปรากฎ
22
เสียการครอบครอง00.00
99
ล้ำหน้า00.00
64

สถิติการยิงจุดโทษ

จุดโทษฤดูกาลนี้อาชีพ
อัตราการเกิดจุดโทษไม่มีจุดโทษไม่มีจุดโทษ
ยิงโทษ00
ยิงจุดโทษสำเร็จ00
พลาดจุดโทษ00

Stefan Ortega ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ

ยูฟ่า ยูโรปา ลีก สถิติสำหรับ Stefan Ortega

ภาพรวมรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
นัดที่ได้ลงเล่น4ไม่ปรากฎ
4
นาที36090 นาทีต่อเกม
0
ลงเป็นตัวจริง3ไม่ปรากฎ
0
ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

สถิติการรักษาประตู

การรักษาประตูรวมต่อ 90 หรือ %เปอร์เซ็นต์
โดนยิง93.00
94
การป้องกันประตู82.67
64
อัตราการเซฟ8 การป้องกันประตู / 9 ยิงทั้งหมด88.89%
99
การชก00.00
0

ในฐานะผู้รักษาประตู Stefan Ortega เสีย 3 ประตู และเก็บ 6 คลีนชีตใน 4 แมตช์ใน ซูเปอร์ลีก 2026/2027 ฤดูกาล นั่นหมายความว่าเมื่อ Stefan Ortega อยู่ตำแหน่งผู้รักษาประตู ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 360 นาที สถิติการเสียประตูของ Stefan Ortega ต่อ 90 นาทีคือ 0.33

ในแง่ของสถิติเบื้องต้นของการรักษาประตู พวกเขาเซฟได้ 8 ของ 9 ช็อตที่เผชิญหน้า - หมายถึงเปอร์เซ็นต์การเซฟของ Stefan Ortega คือ 88.89%

สถิติเกมรับ

การป้องกันรวมต่อ 90 หรือ %เปอร์เซ็นต์
เสียประตู10.25
97
นาทีต่อประตูที่เสีย360 นาทีไม่ปรากฎ
98
คลีนชีท375%
98
การแย่งบอล00.00
28
การตัดบอล00.00
34
การดวลบอล10.33
18
ดวลบอลชนะ10.33
20
ดวลบอลกลางอากาศชนะ00.00
26
ถูกเลี้ยงหลบ00.00
99
เคลียร์บอล10.33
34
การบังคับยิง00.00
52
เสียจุดโทษ00.00
99

ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์

ใบและฟาวล์รวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ใบเหลือง0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ใบแดง0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
จำนวนใบทั้งหมด00
41
นาทีต่อการได้ใบไม่มีการรับใบไม่ปรากฎ
41
ใบสูงกว่า 0.500%
43
ทำฟาวล์00.00
24
ถูกทำฟาวล์10.33
39

ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)

ประตู, xG, ยิงประตูรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ทำประตู00
56
การมีส่วนร่วมของการทำประตู00
35
ประตูในบ้าน00
65
ประตูนอกบ้าน00
76
ประตูที่คาดหวัง (xG)0.000.00
24
xG ไม่นับจุดโทษ (npxG)0.000.00
24
ยิงจุดโทษสำเร็จ0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
แฮททริค0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
3 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
2 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
นาทีต่อประตู0 นาทีต่อประตูไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

ลูกที่ยิง

ข้อมูลการยิงรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ลูกที่ยิง00.00
32
การยิงเข้าประตู
0/ 0
0.00
40
การยิงไม่เข้าประตู
0/ 0
0.00
37
ชนเสา0 ครั้ง0.00
94
อัตราการเป็นประตู0.00%ไม่ปรากฎ
65
ความแม่นยำในการยิง0.00%ไม่ปรากฎ
43
จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้0.00ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส

แอสซิสต์และจ่ายบอลรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
แอสซิสต์00
52
การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA)0.160.05
30
การส่งบอล10836.00
72
จ่ายสำเร็จ
71/ 108
23.67
61
อัตราการจ่ายสำเร็จ65.74%ไม่ปรากฎ
15
การจ่ายที่สร้างโอกาส00.00
28
การโยน00.00
47
การโยนที่สำเร็จ
0/ 0
0.00
60
อัตราการโยนสำเร็จ0.00%ไม่ปรากฎ
61
นาทีต่อการแอสซิสต์ไม่มีแอสซิสต์ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า

การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้ารวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
จำนวนการเลี้ยงบอล00.00
48
การเลี้ยงบอลสำเร็จ00.00
59
อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ0.00%ไม่ปรากฎ
59
เสียการครอบครอง00.00
99
ล้ำหน้า00.00
79

สถิติการยิงจุดโทษ

จุดโทษฤดูกาลนี้อาชีพ
อัตราการเกิดจุดโทษไม่มีจุดโทษไม่มีจุดโทษ
ยิงโทษ00
ยิงจุดโทษสำเร็จ00
พลาดจุดโทษ00

การวิเคราะห์ทางสถิติของ Stefan Ortega

Stefan Ortega ตำแหน่ง ผู้รักษาประตู ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 9 นัด ในฤดูกาลนี้ใน ซูเปอร์ลีก, ลงสนามไปทั้งหมด 810 นาที . Stefan Ortega เสียประตูเฉลี่ยที่ 0.33 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม อัตราคลีนชีทของเขาอยู่ที่ 67%. ซึ่งหมายความว่า Stefan Ortega มีสถิติคลีนชีทที่ 6 จาก 9 ที่ได้ลงสนาม

Stefan Ortega ยิงประตูไปทั้งหมด 0 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประตูสูงสุดอันดับที่ 10 ของทีม โอลิมเย กอส

นาทีต่อนาที

ทำประตูทุกๆ ไม่ปรากฎนาที (ไม่มีประตู)

ไม่มีแอสซิสต์

ไม่มีการรับใบ

สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
PEN
ได้คะแนน 0 / 0 บทลงโทษ
พลาด 0 / 0 จุดโทษ
 
อัตราการได้จุดโทษ : ไม่ปรากฎ
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)

อันดับยิงประตู

100 / จำนวนผู้เล่น 194

อันดับการเสียประตู

6 / 84 ผู้เล่น

ผลงานในฤดูกาลที่ผ่านมา

ฤดูกาล 2025/2026
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2025/2026

10

0

11

4

0
0

900'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

1
 เสีย

0  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2024/2025
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2024/2025

22

0

22

7

2
0

1909'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

1.31
 เสีย

0.08  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2023/2024
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2023/2024

23

0

22

7

0
0

1790'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

1
 เสีย

0  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2022/2023
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2022/2023

16

0

12

9

1
0

1350'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

0.33
 เสีย

0  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2021/2022
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2021/2022

38

0

59

7

1
0

3420'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

1.52
 เสีย

0.03  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2020/2021
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2020/2021

35

0

52

11

1
0

3150'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

1.5
 เสีย

0.03  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2019/2020
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2019/2020

36

0

29

15

0
0

3240'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

0.76
 เสีย

0  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2018/2019
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2018/2019

31

0

43

7

1
0

2790'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

1.39
 เสีย

0.03  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2017/2018
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2017/2018

35

0

47

11

3
0

3150'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

1.35
 เสีย

0.09  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2016/2017
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2016/2017

24

0

26

4

1
0

2160'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

0.5
 เสีย

0.5  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2015/2016
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2015/2016

18

0

22

5

1
0

1620'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

1.27
 เสีย

0.07  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2014/2015
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2014/2015

22

0

34

2

2
0

1934'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

1.44
 เสีย

0.1  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2013/2014
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2013/2014

16

0

17

5

1
0

1440'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

1.07
 เสีย

0.07  ใบเหลือง / แดง

/th/
https://cdn.footystats.org/
- เริ่มต้นใน###นาที'
- เริ่มต้นใน###ชม.'
ระหว่างการแข่งขัน'
- ได้เริ่มต้น
●เร็ว ๆ นี้
●ได้เริ่มต้น
no

กำลังโหลดสถิติ

เปิดบัญชีพรีเมี่ยมวันนี้ เข้าถึงข้อมูลเพิ่มเติมได้ทันที