
Valentin Lavigne สถิติ
2025/2026
2024/2025
2023/2024
2022/2023
2021/2022
2020/2021
2019/2020
2018/2019
อีก
2017/2018
2016/2017
2015/2016
2014/2015
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Valentin Lavigne Valentin Lavigne ลงเล่น 213 นัด, ทำประตู 33 ประตู และ 6 แอสซิสต์ สะสม Valentin Lavigne ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน ระดับชาติ โดยมีการลงเล่น 213 ใน ฝรั่งเศส สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน ระดับชาติ
ระดับชาติ สถิติสำหรับ Valentin Lavigne
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 24 | ไม่ปรากฎ | 66 |
| นาที | 1437 | 60 นาทีต่อเกม | 53 |
| ลงเป็นตัวจริง | 18 | ไม่ปรากฎ | 60 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 6 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 6 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 1 | 0.06 | 52 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 7 | 0.44 | 88 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 56 |
| ประตูนอกบ้าน | 1 | 0.11 | 68 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 2.39 | 0.15 | 80 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 2.39 | 0.15 | 83 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 1437 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Valentin Lavigne ได้ทำ 1 ประตูใน 24 นัดจนถึงตอนนี้ใน ระดับชาติ ฤดูกาล 2025/2026. 0 ของ 1 ทำได้ในบ้าน ขณะที่พวกเขาทำ 1 ในเกมเยือน โดยรวมแล้ว ประตูของ Valentin Lavigne ที่ทำได้ต่อ 90 นาทีคือ 0.06 ยิ่งไปกว่านั้น G/A ทั้งหมดของ Valentin Lavigne (ประตู + แอสซิสต์) คือ 7 สำหรับฤดูกาลนี้ การมีส่วนร่วมของเป้าหมายเท่ากับ 0.44 ต่อ 90 นาที xG ที่ไม่ใช่การลงโทษต่อ 90 นาทีคือ 0.15 ซึ่งจะทำให้เอาต์พุต npxG ของ Valentin Lavigne อยู่ที่ 2.39 ซึ่งทำให้พวกเขาอยู่ใน 83 เปอร์เซ็นต์ไทล์อันดับต้นๆ ของผู้เล่น ระดับชาติ
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 20 | 1.23 | 98 |
| การยิงเข้าประตู | 10/ 20 | 0.61 | 98 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 10/ 20 | 0.61 | 96 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 97 |
| อัตราการเป็นประตู | 5.00% | ไม่ปรากฎ | 53 |
| ความแม่นยำในการยิง | 50.00% | ไม่ปรากฎ | 86 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 20.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Valentin Lavigne ได้ยิง 20 ในการแข่งขัน 24 จนถึงตอนนี้ใน ระดับชาติ ฤดูกาล 2025/2026 จาก 20 ลูก, 10 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 10 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Valentin Lavigne คือ 50.00% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 20.00 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 1.23 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 6 | 0.38 | 98 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 5.14 | 0.32 | 99 |
| การส่งบอล | 507 | 31.15 | 96 |
| จ่ายสำเร็จ | 396/ 507 | 24.33 | 96 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 78.11% | ไม่ปรากฎ | 52 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 25 | 1.54 | 99 |
| การโยน | 29 | 1.78 | 99 |
| การโยนที่สำเร็จ | 15/ 29 | 0.92 | 99 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 51.72% | ไม่ปรากฎ | 86 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | 240 นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Valentin Lavigne ได้แอสซิสต์ 6 แอซซิสต์ใน 24 นัดจนถึงขณะนี้ใน ระดับชาติ ฤดูกาล 2025/2026 เมื่อมองในแง่การส่งบอลของเกม Valentin Lavigne ส่งบอลประมาณ 31.15 ครั้งในระหว่างเกมด้วยอัตราการส่งสำเร็จ 78.11 พวกเขายังเล่น 1.54 คีย์พาสในแต่ละเกมซึ่งนำไปสู่โอกาสในการทำคะแนนที่สำคัญ โดยรวมแล้ว xA (การช่วยเหลือที่คาดหวัง) ของ Valentin Lavigne คือ 0.32 ต่อ 90 นาที สถิตินี้ทำให้พวกเขาอยู่เหนือ 99 เปอร์เซ็นต์ของผู้เล่นใน ระดับชาติ
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 3 | 0.18 | 76 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 2 | 0.12 | 75 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 66.67% | ไม่ปรากฎ | 73 |
| เสียการครอบครอง | 4 | 0.25 | 8 |
| ล้ำหน้า | 11 | 0.68 | 99 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 4 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 4 | 0.25 | 69 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 359 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 44 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 3 | 12% | 53 |
| ทำฟาวล์ | 22 | 1.35 | 97 |
| ถูกทำฟาวล์ | 27 | 1.66 | 99 |
Valentin Lavigne ได้รับ 4 ใบเหลือง และ 1 ใบแดงในการแข่งขัน 24 จนถึงขณะนี้ใน ระดับชาติ ฤดูกาล 2025/2026 พวกเขาทำฟาวล์ 1.35 ต่อ 90 นาที
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 20 | 1.25 | 35 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 72 นาที | ไม่ปรากฎ | 36 |
| คลีนชีท | 8 | 33% | 62 |
| การแย่งบอล | 12 | 0.74 | 95 |
| การตัดบอล | 3 | 0.18 | 64 |
| การดวลบอล | 62 | 3.81 | 90 |
| ดวลบอลชนะ | 24 | 1.47 | 90 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 19 | 1.17 | 97 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 7 | 0.43 | 5 |
| เคลียร์บอล | 5 | 0.31 | 76 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 81 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | 100% |
| ยิงโทษ | 0 | 1 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 1 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Valentin Lavigne ได้เตะลูกโทษ 1 ในอาชีพของพวกเขาจนถึงตอนนี้ ในจำนวนนี้ Valentin Lavigne ทำประตูจากจุดโทษได้ 1 ขณะที่พลาด 0 อัตราการยิงจุดโทษโดยรวมสำหรับ Valentin Lavigne คือ 100%
Valentin Lavigne ตำแหน่ง กองหน้า ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 24 นัด ในฤดูกาลนี้ใน ระดับชาติ, ลงสนามไปทั้งหมด 1437 นาที . Valentin Lavigne ยิงประตูเฉลี่ยที่ 0.06 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม ผลงานเกมรุกของเขาอยู่ในอันดับที่ 174 จาก 362 ผู้เล่น ใน ระดับชาติ ที่ได้เล่นอย่างน้อย 3 นัด
เขาได้ทำประตูทั้งหมด1 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประสูงสุดอันดับที่ 12 ของ ระดับชาติ
นาทีต่อนาที
ยิงประตูทุก ๆ 1437 นาที
แอสซิสต์ทุก ๆ 240 นาที
โดนใบทุก ๆ 359 นาที
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับแอสซิต์
ฤดูกาล 2024/2025
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.78 ประตู
0 แอสซิสต์
0.39 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2023/2024
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.27 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2022/2023
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.2 ประตู
0 แอสซิสต์
0.3 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2021/2022
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.52 ประตู
0 แอสซิสต์
0.17 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2020/2021
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2019/2020
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.57 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2018/2019
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0.24 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2017/2018
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0.3 แอสซิสต์
0.3 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2016/2017
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.24 ประตู
0 แอสซิสต์
0.16 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2015/2016
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2014/2015
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.58 ประตู
0.19 แอสซิสต์
0.19 ใบเหลือง / แดง