
Freddy Colombo สถิติ
2025/2026
2024/2025
2023/2024
2022/2023
2021/2022
2019/2020
2018/2019
2017/2018
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Freddy Colombo Freddy Colombo ลงเล่น 113 นัด, ทำประตู 7 ประตู และ 0 แอสซิสต์ สะสม Freddy Colombo ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน เนชั่นแนล 2 กรุ๊ป D โดยมีการลงเล่น 113 ใน ฝรั่งเศส สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน ระดับชาติ
ระดับชาติ สถิติสำหรับ Freddy Colombo
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 13 | ไม่ปรากฎ | 23 |
| นาที | 918 | 71 นาทีต่อเกม | 30 |
| ลงเป็นตัวจริง | 10 | ไม่ปรากฎ | 29 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 3 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 17 | 1.67 | 5 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 54 นาที | ไม่ปรากฎ | 6 |
| คลีนชีท | 4 | 31% | 54 |
| การแย่งบอล | 11 | 1.05 | 97 |
| การตัดบอล | 8 | 0.76 | 96 |
| การดวลบอล | 20 | 1.90 | 70 |
| ดวลบอลชนะ | 12 | 1.14 | 84 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 12 | 1.14 | 97 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 4 | 0.38 | 5 |
| เคลียร์บอล | 69 | 6.56 | 99 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 81 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
ในฐานะกองหลัง Freddy Colombo เสีย 17 ประตู และเก็บ 4 คลีนชีตในการแข่งขัน 13 ใน ระดับชาติ ฤดูกาล 2025/2026 นั่นหมายความว่าเมื่อ Freddy Colombo อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 54 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 1.05 ครั้ง และ 0.76 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Freddy Colombo ยังเพิ่ม 6.56 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 2 | 0.2 | 58 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 459 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 57 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 2 | 15% | 63 |
| ทำฟาวล์ | 8 | 0.76 | 94 |
| ถูกทำฟาวล์ | 5 | 0.48 | 89 |
Freddy Colombo ได้รับ 2 ใบเหลือง และ 0 ใบแดงในการแข่งขัน 13 จนถึงขณะนี้ใน ระดับชาติ ฤดูกาล 2025/2026 พวกเขาทำฟาวล์ 0.76 ต่อ 90 นาที
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 1 | 0.1 | 61 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 1 | 0.1 | 43 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 56 |
| ประตูนอกบ้าน | 1 | 0.16 | 73 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 1.01 | 0.10 | 70 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 1.01 | 0.10 | 73 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 918 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Freddy Colombo ได้ทำ 1 ประตูใน 13 นัดจนถึงตอนนี้ใน ระดับชาติ ฤดูกาล 2025/2026. 0 ของ 1 ทำได้ในบ้าน ขณะที่พวกเขาทำ 1 ในเกมเยือน โดยรวมแล้ว ประตูของ Freddy Colombo ที่ทำได้ต่อ 90 นาทีคือ 0.1 ยิ่งไปกว่านั้น G/A ทั้งหมดของ Freddy Colombo (ประตู + แอสซิสต์) คือ 1 สำหรับฤดูกาลนี้ การมีส่วนร่วมของเป้าหมายเท่ากับ 0.1 ต่อ 90 นาที xG ที่ไม่ใช่การลงโทษต่อ 90 นาทีคือ 0.10 ซึ่งจะทำให้เอาต์พุต npxG ของ Freddy Colombo อยู่ที่ 1.01 ซึ่งทำให้พวกเขาอยู่ใน 73 เปอร์เซ็นต์ไทล์อันดับต้นๆ ของผู้เล่น ระดับชาติ
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 7 | 0.67 | 94 |
| การยิงเข้าประตู | 1/ 7 | 0.10 | 79 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 6/ 7 | 0.57 | 96 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 97 |
| อัตราการเป็นประตู | 14.29% | ไม่ปรากฎ | 54 |
| ความแม่นยำในการยิง | 14.29% | ไม่ปรากฎ | 59 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 7.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Freddy Colombo ได้ยิง 7 ในการแข่งขัน 13 จนถึงตอนนี้ใน ระดับชาติ ฤดูกาล 2025/2026 จาก 7 ลูก, 1 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 6 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Freddy Colombo คือ 14.29% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 7.00 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 0.67 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 44 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.89 | 0.08 | 73 |
| การส่งบอล | 574 | 54.55 | 99 |
| จ่ายสำเร็จ | 479/ 574 | 45.52 | 99 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 83.45% | ไม่ปรากฎ | 72 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 1 | 0.10 | 63 |
| การโยน | 0 | 0.00 | 42 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 53 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 53 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Freddy Colombo ไม่ได้ช่วยทำประตูใดๆ ในช่วง ระดับชาติ ฤดูกาลนี้
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 0 | 0.00 | 53 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0 | 0.00 | 57 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 57 |
| เสียการครอบครอง | 0 | 0.00 | 99 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 70 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Freddy Colombo ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ
Freddy Colombo ตำแหน่ง กองหลัง ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 13 นัด ในฤดูกาลนี้ใน ระดับชาติ, ลงสนามไปทั้งหมด 918 นาที . Freddy Colombo เสียประตูเฉลี่ยที่ 1.67 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม อัตราคลีนชีทของเขาอยู่ที่ 31%. ซึ่งหมายความว่า Freddy Colombo มีสถิติคลีนชีทที่ 4 จาก 13 ที่ได้ลงสนาม
Freddy Colombo ยิงประตูไปทั้งหมด 1 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประตูสูงสุดอันดับที่ 11 ของทีม สโมสรฟุตบอล เฟลอรี 91
นาทีต่อนาที
ยิงประตูทุก ๆ 918 นาที
ไม่มีแอสซิสต์
ไม่มีการรับใบ
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับการเสียประตู
ฤดูกาล 2024/2025
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0.07 ประตู
0.8
เสีย
0.07 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2023/2024
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
0.46
เสีย
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2022/2023
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
1.1
เสีย
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2021/2022
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0.07 ประตู
0.54
เสีย
0.07 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2019/2020
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0.07 ประตู
1.13
เสีย
0.2 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2019
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
3
เสีย
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2017/2018
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
0.61
เสีย
0 ใบเหลือง / แดง