
Denis Višinský สถิติ
2025/2026
2026/2027
2024/2025
2023/2024
2022/2023
2021/2022
2020/2021
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Denis Višinský Denis Višinský ลงเล่น 156 นัด, ทำประตู 28 ประตู และ 8 แอสซิสต์ สะสม Denis Višinský ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน ลีกแรก โดยมีการลงเล่น 156 ใน สาธารณรัฐเช็ก สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน ลีกแรก
ลีกแรก สถิติสำหรับ Denis Višinský
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 27 | ไม่ปรากฎ | 75 |
| นาที | 1672 | 62 นาทีต่อเกม | 65 |
| เงินเดือนประจำปี | €220,000 | ไม่ปรากฎ | 88 |
| ลงเป็นตัวจริง | 21 | ไม่ปรากฎ | 73 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 6 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 10 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 8 | 0.43 | 96 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 9 | 0.48 | 88 |
| ประตูในบ้าน | 3 | 0.26 | 83 |
| ประตูนอกบ้าน | 5 | 0.7 | 98 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 8.49 | 0.46 | 95 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 8.49 | 0.46 | 96 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 209 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Denis Višinský ได้ทำ 8 ประตูใน 27 นัดจนถึงตอนนี้ใน ลีกแรก ฤดูกาล 2025/2026. 3 ของ 8 ทำได้ในบ้าน ขณะที่พวกเขาทำ 5 ในเกมเยือน โดยรวมแล้ว ประตูของ Denis Višinský ที่ทำได้ต่อ 90 นาทีคือ 0.43 ยิ่งไปกว่านั้น G/A ทั้งหมดของ Denis Višinský (ประตู + แอสซิสต์) คือ 9 สำหรับฤดูกาลนี้ การมีส่วนร่วมของเป้าหมายเท่ากับ 0.48 ต่อ 90 นาที xG ที่ไม่ใช่การลงโทษต่อ 90 นาทีคือ 0.46 ซึ่งจะทำให้เอาต์พุต npxG ของ Denis Višinský อยู่ที่ 8.49 ซึ่งทำให้พวกเขาอยู่ใน 96 เปอร์เซ็นต์ไทล์อันดับต้นๆ ของผู้เล่น ลีกแรก
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 47 | 2.53 | 91 |
| การยิงเข้าประตู | 19/ 47 | 1.02 | 92 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 28/ 47 | 1.51 | 86 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 74 |
| อัตราการเป็นประตู | 17.02% | ไม่ปรากฎ | 87 |
| ความแม่นยำในการยิง | 40.43% | ไม่ปรากฎ | 75 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 5.88 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Denis Višinský ได้ยิง 47 ในการแข่งขัน 27 จนถึงตอนนี้ใน ลีกแรก ฤดูกาล 2025/2026 จาก 47 ลูก, 19 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 28 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Denis Višinský คือ 40.43% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 5.88 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 2.53 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 1 | 0.05 | 47 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 2.66 | 0.14 | 61 |
| การส่งบอล | 484 | 26.07 | 37 |
| จ่ายสำเร็จ | 381/ 484 | 20.52 | 45 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 78.72% | ไม่ปรากฎ | 69 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 40 | 2.15 | 97 |
| การโยน | 45 | 2.42 | 72 |
| การโยนที่สำเร็จ | 13/ 45 | 0.70 | 76 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 28.89% | ไม่ปรากฎ | 66 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | 1672 นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Denis Višinský ได้แอสซิสต์ 1 แอซซิสต์ใน 27 นัดจนถึงขณะนี้ใน ลีกแรก ฤดูกาล 2025/2026 เมื่อมองในแง่การส่งบอลของเกม Denis Višinský ส่งบอลประมาณ 26.07 ครั้งในระหว่างเกมด้วยอัตราการส่งสำเร็จ 78.72 พวกเขายังเล่น 2.15 คีย์พาสในแต่ละเกมซึ่งนำไปสู่โอกาสในการทำคะแนนที่สำคัญ โดยรวมแล้ว xA (การช่วยเหลือที่คาดหวัง) ของ Denis Višinský คือ 0.14 ต่อ 90 นาที สถิตินี้ทำให้พวกเขาอยู่เหนือ 61 เปอร์เซ็นต์ของผู้เล่นใน ลีกแรก
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 65 | 3.50 | 96 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 27 | 1.45 | 95 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 41.54% | ไม่ปรากฎ | 45 |
| เสียการครอบครอง | 21 | 1.13 | 22 |
| ล้ำหน้า | 3 | 0.16 | 69 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 6 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 6 | 0.32 | 79 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 279 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 35 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 6 | 22% | 85 |
| ทำฟาวล์ | 27 | 1.45 | 69 |
| ถูกทำฟาวล์ | 43 | 2.32 | 94 |
Denis Višinský ได้รับ 6 ใบเหลือง และ 0 ใบแดงในการแข่งขัน 27 จนถึงขณะนี้ใน ลีกแรก ฤดูกาล 2025/2026 พวกเขาทำฟาวล์ 1.45 ต่อ 90 นาที
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 15 | 0.81 | 89 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 111 นาที | ไม่ปรากฎ | 89 |
| คลีนชีท | 11 | 41% | 87 |
| การแย่งบอล | 23 | 1.24 | 52 |
| การตัดบอล | 14 | 0.75 | 55 |
| การดวลบอล | 228 | 12.28 | 84 |
| ดวลบอลชนะ | 107 | 5.76 | 81 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 16 | 0.86 | 31 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 14 | 0.75 | 23 |
| เคลียร์บอล | 18 | 0.97 | 22 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 19 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | 100% |
| ยิงโทษ | 0 | 1 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 1 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Denis Višinský ได้เตะลูกโทษ 1 ในอาชีพของพวกเขาจนถึงตอนนี้ ในจำนวนนี้ Denis Višinský ทำประตูจากจุดโทษได้ 1 ขณะที่พลาด 0 อัตราการยิงจุดโทษโดยรวมสำหรับ Denis Višinský คือ 100%
เช็กคัพ สถิติสำหรับ Denis Višinský
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 1 | ไม่ปรากฎ |
| นาที | 90 | 90 นาทีต่อเกม |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | ไม่ถูกบันทึก | ไม่ปรากฎ |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ล้ำหน้า | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % |
|---|---|---|
| เสียประตู | 3 | 3 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 30 นาที | ไม่ปรากฎ |
| คลีนชีท | 0 | 0% |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | 100% |
| ยิงโทษ | 0 | 1 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 1 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก สถิติสำหรับ Denis Višinský
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 2 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| นาที | 34 | 17 นาทีต่อเกม | 0 |
| เงินเดือนประจำปี | €220,000 | ไม่ปรากฎ | 99 |
| ลงเป็นตัวจริง | 0 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 51 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 | 34 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 64 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 70 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.00 | 0.00 | 13 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.00 | 0.00 | 14 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 0 | 0.00 | 14 |
| การยิงเข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 30 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 17 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 82 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 52 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 30 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 50 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.00 | 0.00 | 2 |
| การส่งบอล | 1 | 2.57 | 3 |
| จ่ายสำเร็จ | 1/ 1 | 2.57 | 3 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 100.00% | ไม่ปรากฎ | 99 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 0 | 0.00 | 13 |
| การโยน | 0 | 0.00 | 23 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 43 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 43 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 0 | 0.00 | 15 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0 | 0.00 | 20 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 20 |
| เสียการครอบครอง | 0 | 0.00 | 99 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 60 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 35 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 35 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 36 |
| ทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 10 |
| ถูกทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 8 |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 0 | 0 | 99 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 0 นาที | ไม่ปรากฎ | 0 |
| คลีนชีท | 0 | 0% | 11 |
| การแย่งบอล | 0 | 0.00 | 9 |
| การตัดบอล | 0 | 0.00 | 15 |
| การดวลบอล | 0 | 0.00 | 3 |
| ดวลบอลชนะ | 0 | 0.00 | 3 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 0 | 0.00 | 11 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 0 | 0.00 | 6 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 36 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | 100% |
| ยิงโทษ | 0 | 1 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 1 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
ยูฟ่า ยูโรปา ลีก สถิติสำหรับ Denis Višinský
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 10 | ไม่ปรากฎ | 70 |
| นาที | 428 | 43 นาทีต่อเกม | 14 |
| เงินเดือนประจำปี | €220,000 | ไม่ปรากฎ | 99 |
| ลงเป็นตัวจริง | 5 | ไม่ปรากฎ | 29 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 5 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 1 | 0.21 | 75 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 1 | 0.21 | 59 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 66 |
| ประตูนอกบ้าน | 1 | 0.48 | 93 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 1.26 | 0.25 | 74 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 1.26 | 0.25 | 76 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 428 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 9 | 1.77 | 77 |
| การยิงเข้าประตู | 3/ 9 | 0.59 | 74 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 6/ 9 | 1.18 | 81 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 86 |
| อัตราการเป็นประตู | 11.11% | ไม่ปรากฎ | 65 |
| ความแม่นยำในการยิง | 33.33% | ไม่ปรากฎ | 58 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 9.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 54 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.42 | 0.08 | 30 |
| การส่งบอล | 124 | 24.37 | 27 |
| จ่ายสำเร็จ | 98/ 124 | 19.26 | 28 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 79.03% | ไม่ปรากฎ | 39 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 4 | 0.79 | 60 |
| การโยน | 6 | 1.18 | 63 |
| การโยนที่สำเร็จ | 3/ 6 | 0.59 | 78 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 50.00% | ไม่ปรากฎ | 96 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 19 | 3.73 | 96 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 5 | 0.98 | 83 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 26.32% | ไม่ปรากฎ | 37 |
| เสียการครอบครอง | 5 | 0.98 | 30 |
| ล้ำหน้า | 1 | 0.20 | 73 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 1 | 0.21 | 61 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 428 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 68 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 1 | 10% | 43 |
| ทำฟาวล์ | 7 | 1.38 | 74 |
| ถูกทำฟาวล์ | 8 | 1.57 | 79 |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 3 | 0.63 | 87 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 143 นาที | ไม่ปรากฎ | 87 |
| คลีนชีท | 5 | 50% | 87 |
| การแย่งบอล | 4 | 0.79 | 29 |
| การตัดบอล | 1 | 0.20 | 23 |
| การดวลบอล | 60 | 11.79 | 85 |
| ดวลบอลชนะ | 19 | 3.73 | 42 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 4 | 0.79 | 47 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 4 | 0.79 | 26 |
| เคลียร์บอล | 6 | 1.18 | 48 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 39 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | 100% |
| ยิงโทษ | 0 | 1 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 1 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
กระชับมิตรนานาชาติ สถิติสำหรับ Denis Višinský
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 2 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| นาที | 72 | 36 นาทีต่อเกม | 0 |
| เงินเดือนประจำปี | €220,000 | ไม่ปรากฎ | 99 |
| ลงเป็นตัวจริง | 0 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 1 | 1.25 | 99 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 1 | 1.25 | 99 |
| ประตูในบ้าน | 1 | 1.25 | 99 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 89 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.00 | 0.00 | 25 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.00 | 0.00 | 25 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 72 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 0 | 0.00 | 25 |
| การยิงเข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 25 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 25 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 99 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 50 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 25 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 78 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.00 | 0.00 | 0 |
| การส่งบอล | 0 | 0.00 | 0 |
| จ่ายสำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 0 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 0 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 0 | 0.00 | 25 |
| การโยน | 0 | 0.00 | 25 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 50 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 50 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 0 | 0.00 | 25 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0 | 0.00 | 25 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 25 |
| เสียการครอบครอง | 0 | 0.00 | 99 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 50 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 44 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 44 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 50 |
| ทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 25 |
| ถูกทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 0 |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 1 | 1.25 | 44 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 72 นาที | ไม่ปรากฎ | 44 |
| คลีนชีท | 0 | 0% | 11 |
| การแย่งบอล | 0 | 0.00 | 25 |
| การตัดบอล | 0 | 0.00 | 25 |
| การดวลบอล | 0 | 0.00 | 0 |
| ดวลบอลชนะ | 0 | 0.00 | 0 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 0 | 0.00 | 25 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 0 | 0.00 | 0 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 75 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | 100% |
| ยิงโทษ | 0 | 1 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 1 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
ฟุตบอลโลก สถิติสำหรับ Denis Višinský
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 1 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| นาที | 56 | 56 นาทีต่อเกม | 0 |
| เงินเดือนประจำปี | €220,000 | ไม่ปรากฎ | 99 |
| ลงเป็นตัวจริง | 1 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 70 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 | 52 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 81 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 82 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.17 | 0.27 | 79 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.17 | 0.27 | 79 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 3 | 4.82 | 99 |
| การยิงเข้าประตู | 0/ 3 | 0.00 | 41 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 3/ 3 | 4.82 | 99 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 88 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 69 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 41 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 67 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.03 | 0.05 | 15 |
| การส่งบอล | 13 | 20.89 | 9 |
| จ่ายสำเร็จ | 13/ 13 | 20.89 | 21 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 100.00% | ไม่ปรากฎ | 99 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 0 | 0.00 | 18 |
| การโยน | 0 | 0.00 | 25 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 50 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 50 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 3 | 4.82 | 94 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 2 | 3.21 | 98 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 66.67% | ไม่ปรากฎ | 79 |
| เสียการครอบครอง | 0 | 0.00 | 99 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 67 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 62 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 62 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 62 |
| ทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 15 |
| ถูกทำฟาวล์ | 1 | 1.61 | 80 |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 1 | 1.61 | 9 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 56 นาที | ไม่ปรากฎ | 10 |
| คลีนชีท | 0 | 0% | 26 |
| การแย่งบอล | 0 | 0.00 | 11 |
| การตัดบอล | 0 | 0.00 | 17 |
| การดวลบอล | 5 | 8.04 | 49 |
| ดวลบอลชนะ | 3 | 4.82 | 66 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 0 | 0.00 | 11 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 1 | 1.61 | 9 |
| เคลียร์บอล | 0 | 0.00 | 7 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 49 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | 100% |
| ยิงโทษ | 0 | 1 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 1 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Denis Višinský ตำแหน่ง กองกลาง ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 27 นัด ในฤดูกาลนี้ใน ลีกแรก, ลงสนามไปทั้งหมด 1672 นาที . Denis Višinský มีอัตราเฉลี่ยของ 0.05 แอสซิสต์ ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม
Denis Višinský ยิงประตูไปทั้งหมด 8 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประสูงสุดอันดับที่ 3 ของ วิกตอเรียเปิลเซ็ญ
นาทีต่อนาที
ยิงประตูทุก ๆ 209 นาที
แอสซิสต์ทุก ๆ 1672 นาที
โดนใบทุก ๆ 279 นาที
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับแอสซิต์
ฤดูกาล 2026/2027
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.54 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2024/2025
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.37 ประตู
0.12 แอสซิสต์
0.08 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2023/2024
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0.29 แอสซิสต์
0.29 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2022/2023
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.11 ประตู
0.11 แอสซิสต์
0.11 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2021/2022
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.22 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2020/2021
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง