Mislav Oršić Portrait

Mislav Oršić สถิติ

สโมสร : ปาฟอส
ตำแหน่ง : กองหน้า - ปีกซ้าย
สัญชาติ : Croatia
เท้า : ถนัดเท้าขวา
หมายเลขชุด : #17
อายุ(วันเกิด) : 33 (29/12/1992)
ส่วนสูง : 179cm
น้ำหนัก : 69kg

2025/2026

2026/2027

2024/2025

2023/2024

2022/2023

2021/2022

2020/2021

2019/2020

อีก

2018/2019

2018

2017

2016

2015

2013/2014

2025/2026 และสถิติอาชีพ- Mislav Oršić

6.02
คะแนนเฉลี่ยใน ดิวิชั่นหนึ่งอันดับยิงประตู : 180 / จำนวนผู้เล่น 342
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2025/2026

49

4

11

3
0

0

3278'

ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Mislav Oršić Mislav Oršić ลงเล่น 479 นัด, ทำประตู 131 ประตู และ 8 แอสซิสต์ สะสม Mislav Oršić ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน เปรอวา HNL โดยมีการลงเล่น 479 ใน โครเอเชีย สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ

สถิติต่อ 90 นาทีใน ดิวิชั่นหนึ่ง

0.04ประตูต่อ 90 นาที
1 ประตูรวม
47 เปอร์เซ็นต์
0.34แอสซิสต์ต่อ 90 นาที
8 แอสซิสต์รวม
99 เปอร์เซ็นต์
0.39G+A ต่อ 90
9 เป้าหมายการมีส่วนร่วมทั้งหมด
88 เปอร์เซ็นต์
0.03xG ต่อ 90'
0.79 ประตูที่คาดหวัง
49 เปอร์เซ็นต์
0.09xA ต่อ 90
2.01 แอสซิสต์ที่คาดหวัง
99 เปอร์เซ็นต์
0.04ใบต่อ 90 นาที
1 ใบรวม
11 เปอร์เซ็นต์

Mislav Oršić สถิติ - รายละเอียด

ดิวิชั่นหนึ่ง สถิติสำหรับ Mislav Oršić

ภาพรวมรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
นัดที่ได้ลงเล่น31ไม่ปรากฎ
93
นาที209067 นาทีต่อเกม
78
เงินเดือนประจำปี€773,500ไม่ปรากฎ
98
ลงเป็นตัวจริง23ไม่ปรากฎ
76
ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม8ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม3ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)

ประตู, xG, ยิงประตูรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ทำประตู10.04
47
การมีส่วนร่วมของการทำประตู90.39
88
ประตูในบ้าน10.08
60
ประตูนอกบ้าน00
62
ประตูที่คาดหวัง (xG)0.790.03
49
xG ไม่นับจุดโทษ (npxG)0.790.03
52
ยิงจุดโทษสำเร็จ0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
แฮททริค0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
3 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
2 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
นาทีต่อประตู2090 นาทีต่อประตูไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Mislav Oršić ได้ทำ 1 ประตูใน 31 นัดจนถึงตอนนี้ใน ดิวิชั่นหนึ่ง ฤดูกาล 2025/2026. 1 ของ 1 ทำได้ในบ้าน ขณะที่พวกเขาทำ 0 ในเกมเยือน โดยรวมแล้ว ประตูของ Mislav Oršić ที่ทำได้ต่อ 90 นาทีคือ 0.04 ยิ่งไปกว่านั้น G/A ทั้งหมดของ Mislav Oršić (ประตู + แอสซิสต์) คือ 9 สำหรับฤดูกาลนี้ การมีส่วนร่วมของเป้าหมายเท่ากับ 0.39 ต่อ 90 นาที xG ที่ไม่ใช่การลงโทษต่อ 90 นาทีคือ 0.03 ซึ่งจะทำให้เอาต์พุต npxG ของ Mislav Oršić อยู่ที่ 0.79 ซึ่งทำให้พวกเขาอยู่ใน 52 เปอร์เซ็นต์ไทล์อันดับต้นๆ ของผู้เล่น ดิวิชั่นหนึ่ง

ลูกที่ยิง

ข้อมูลการยิงรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ลูกที่ยิง30.13
92
การยิงเข้าประตู
1/ 3
0.04
91
การยิงไม่เข้าประตู
2/ 3
0.09
92
ชนเสา0 ครั้ง0.00
99
อัตราการเป็นประตู33.33%ไม่ปรากฎ
78
ความแม่นยำในการยิง33.33%ไม่ปรากฎ
89
จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้3.00ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Mislav Oršić ได้ยิง 3 ในการแข่งขัน 31 จนถึงตอนนี้ใน ดิวิชั่นหนึ่ง ฤดูกาล 2025/2026 จาก 3 ลูก, 1 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 2 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Mislav Oršić คือ 33.33% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 3.00 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 0.13 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม

สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส

แอสซิสต์และจ่ายบอลรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
แอสซิสต์80.34
99
การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA)2.010.09
99
การส่งบอล1004.31
94
จ่ายสำเร็จ
85/ 100
3.66
95
อัตราการจ่ายสำเร็จ85.00%ไม่ปรากฎ
82
การจ่ายที่สร้างโอกาส50.22
99
การโยน120.52
99
การโยนที่สำเร็จ
5/ 12
0.22
99
อัตราการโยนสำเร็จ41.67%ไม่ปรากฎ
88
นาทีต่อการแอสซิสต์261 นาทีต่อการแอสซิสต์ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Mislav Oršić ได้แอสซิสต์ 8 แอซซิสต์ใน 31 นัดจนถึงขณะนี้ใน ดิวิชั่นหนึ่ง ฤดูกาล 2025/2026 เมื่อมองในแง่การส่งบอลของเกม Mislav Oršić ส่งบอลประมาณ 4.31 ครั้งในระหว่างเกมด้วยอัตราการส่งสำเร็จ 85.00 พวกเขายังเล่น 0.22 คีย์พาสในแต่ละเกมซึ่งนำไปสู่โอกาสในการทำคะแนนที่สำคัญ โดยรวมแล้ว xA (การช่วยเหลือที่คาดหวัง) ของ Mislav Oršić คือ 0.09 ต่อ 90 นาที สถิตินี้ทำให้พวกเขาอยู่เหนือ 99 เปอร์เซ็นต์ของผู้เล่นใน ดิวิชั่นหนึ่ง

สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า

การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้ารวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
จำนวนการเลี้ยงบอล20.09
82
การเลี้ยงบอลสำเร็จ20.09
86
อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ100.00%ไม่ปรากฎ
99
เสียการครอบครอง10.04
20
ล้ำหน้า00.00
95

ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์

ใบและฟาวล์รวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ใบเหลือง1ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ใบแดง0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
จำนวนใบทั้งหมด10.04
11
นาทีต่อการได้ใบ2090 นาที / ใบไม่ปรากฎ
99
ใบสูงกว่า 0.513%
11
ทำฟาวล์00.00
63
ถูกทำฟาวล์20.09
83

Mislav Oršić ได้รับ 1 ใบเหลือง และ 0 ใบแดงในการแข่งขัน 31 จนถึงขณะนี้ใน ดิวิชั่นหนึ่ง ฤดูกาล 2025/2026 พวกเขาทำฟาวล์ 0.00 ต่อ 90 นาที

สถิติเกมรับ

การป้องกันรวมต่อ 90 หรือ %เปอร์เซ็นต์
เสียประตู200.86
79
นาทีต่อประตูที่เสีย105 นาทีไม่ปรากฎ
79
คลีนชีท1445%
88
การแย่งบอล00.00
88
การตัดบอล30.13
92
การดวลบอล180.78
77
ดวลบอลชนะ60.26
75
ดวลบอลกลางอากาศชนะ00.00
64
ถูกเลี้ยงหลบ00.00
99
เคลียร์บอล30.13
90
การบังคับยิง00.00
90
เสียจุดโทษ00.00
99

สถิติการยิงจุดโทษ

จุดโทษฤดูกาลนี้อาชีพ
อัตราการเกิดจุดโทษไม่มีจุดโทษ87.5%
ยิงโทษ08
ยิงจุดโทษสำเร็จ07
พลาดจุดโทษ01

Mislav Oršić ได้เตะลูกโทษ 8 ในอาชีพของพวกเขาจนถึงตอนนี้ ในจำนวนนี้ Mislav Oršić ทำประตูจากจุดโทษได้ 7 ขณะที่พลาด 1 อัตราการยิงจุดโทษโดยรวมสำหรับ Mislav Oršić คือ 87.5%

ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก สถิติสำหรับ Mislav Oršić

ภาพรวมรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
นัดที่ได้ลงเล่น14ไม่ปรากฎ
95
นาที96469 นาทีต่อเกม
83
เงินเดือนประจำปี€773,500ไม่ปรากฎ
99
ลงเป็นตัวจริง11ไม่ปรากฎ
86
ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม3ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม2ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)

ประตู, xG, ยิงประตูรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ทำประตู30.28
79
การมีส่วนร่วมของการทำประตู60.56
84
ประตูในบ้าน30.52
87
ประตูนอกบ้าน00
70
ประตูที่คาดหวัง (xG)2.800.26
76
xG ไม่นับจุดโทษ (npxG)2.800.26
78
ยิงจุดโทษสำเร็จ0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
แฮททริค0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
3 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
2 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
นาทีต่อประตู321 นาทีต่อประตูไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

ลูกที่ยิง

ข้อมูลการยิงรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ลูกที่ยิง131.21
64
การยิงเข้าประตู
5/ 13
0.47
68
การยิงไม่เข้าประตู
8/ 13
0.75
63
ชนเสา1 ครั้ง0.09
85
อัตราการเป็นประตู23.08%ไม่ปรากฎ
84
ความแม่นยำในการยิง38.46%ไม่ปรากฎ
64
จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้4.33ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส

แอสซิสต์และจ่ายบอลรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
แอสซิสต์30.28
87
การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA)3.430.32
90
การส่งบอล23622.03
19
จ่ายสำเร็จ
175/ 236
16.34
19
อัตราการจ่ายสำเร็จ74.15%ไม่ปรากฎ
18
การจ่ายที่สร้างโอกาส171.59
81
การโยน413.83
90
การโยนที่สำเร็จ
11/ 41
1.03
89
อัตราการโยนสำเร็จ26.83%ไม่ปรากฎ
68
นาทีต่อการแอสซิสต์321 นาทีต่อการแอสซิสต์ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า

การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้ารวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
จำนวนการเลี้ยงบอล50.47
33
การเลี้ยงบอลสำเร็จ40.37
44
อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ80.00%ไม่ปรากฎ
90
เสียการครอบครอง50.47
56
ล้ำหน้า20.19
77

ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์

ใบและฟาวล์รวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ใบเหลือง2ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ใบแดง0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
จำนวนใบทั้งหมด20.19
63
นาทีต่อการได้ใบ482 นาที / ใบไม่ปรากฎ
75
ใบสูงกว่า 0.5214%
63
ทำฟาวล์70.65
35
ถูกทำฟาวล์30.28
22

สถิติเกมรับ

การป้องกันรวมต่อ 90 หรือ %เปอร์เซ็นต์
เสียประตู121.12
76
นาทีต่อประตูที่เสีย80 นาทีไม่ปรากฎ
76
คลีนชีท643%
85
การแย่งบอล100.93
35
การตัดบอล70.65
48
การดวลบอล454.20
19
ดวลบอลชนะ181.68
15
ดวลบอลกลางอากาศชนะ10.09
11
ถูกเลี้ยงหลบ121.12
16
เคลียร์บอล121.12
46
การบังคับยิง00.00
36
เสียจุดโทษ00.00
99

สถิติการยิงจุดโทษ

จุดโทษฤดูกาลนี้อาชีพ
อัตราการเกิดจุดโทษไม่มีจุดโทษ87.5%
ยิงโทษ08
ยิงจุดโทษสำเร็จ07
พลาดจุดโทษ01

ไซปรัสคัพ สถิติสำหรับ Mislav Oršić

ภาพรวมรวมต่อ 90 นาที
นัดที่ได้ลงเล่น3ไม่ปรากฎ
นาที20568 นาทีต่อเกม

ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)

ประตู, xG, ยิงประตูรวมต่อ 90 นาที
ทำประตู00
การมีส่วนร่วมของการทำประตู00
ประตูในบ้าน00
ประตูนอกบ้าน00
นาทีต่อประตู0 นาทีต่อประตูไม่ปรากฎ

สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส

แอสซิสต์และจ่ายบอลรวมต่อ 90 นาที
แอสซิสต์00
นาทีต่อการแอสซิสต์ไม่มีแอสซิสต์ไม่ปรากฎ

สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า

การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้ารวมต่อ 90 นาที
จำนวนการเลี้ยงบอลไม่ถูกบันทึกไม่ปรากฎ
การเลี้ยงบอลสำเร็จไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ล้ำหน้าไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์

ใบและฟาวล์รวมต่อ 90 นาที
ใบเหลือง0ไม่ปรากฎ
ใบแดง0ไม่ปรากฎ
จำนวนใบทั้งหมด00
นาทีต่อการได้ใบไม่มีการรับใบไม่ปรากฎ

สถิติเกมรับ

การป้องกันรวมต่อ 90 หรือ %
เสียประตู10.44
นาทีต่อประตูที่เสีย205 นาทีไม่ปรากฎ
คลีนชีท133%

สถิติการยิงจุดโทษ

จุดโทษฤดูกาลนี้อาชีพ
อัตราการเกิดจุดโทษไม่มีจุดโทษ87.5%
ยิงโทษ08
ยิงจุดโทษสำเร็จ07
พลาดจุดโทษ01

WC Qualification Europe สถิติสำหรับ Mislav Oršić

ภาพรวมรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
นัดที่ได้ลงเล่น1ไม่ปรากฎ
0
นาที1919 นาทีต่อเกม
0
เงินเดือนประจำปี€773,500ไม่ปรากฎ
99
ลงเป็นตัวจริง0ไม่ปรากฎ
0
ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม1ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)

ประตู, xG, ยิงประตูรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ทำประตู00
56
การมีส่วนร่วมของการทำประตู00
44
ประตูในบ้าน00
70
ประตูนอกบ้าน00
72
ประตูที่คาดหวัง (xG)0.060.28
80
xG ไม่นับจุดโทษ (npxG)0.060.28
82
ยิงจุดโทษสำเร็จ0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
แฮททริค0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
3 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
2 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
นาทีต่อประตู0 นาทีต่อประตูไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

ลูกที่ยิง

ข้อมูลการยิงรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ลูกที่ยิง14.74
99
การยิงเข้าประตู
0/ 1
0.00
33
การยิงไม่เข้าประตู
1/ 1
4.74
99
ชนเสา1 ครั้ง4.74
99
อัตราการเป็นประตู0.00%ไม่ปรากฎ
56
ความแม่นยำในการยิง0.00%ไม่ปรากฎ
33
จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้0.00ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส

แอสซิสต์และจ่ายบอลรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
แอสซิสต์00
62
การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA)0.030.14
56
การส่งบอล1571.05
93
จ่ายสำเร็จ
13/ 15
61.58
90
อัตราการจ่ายสำเร็จ86.67%ไม่ปรากฎ
71
การจ่ายที่สร้างโอกาส00.00
19
การโยน29.47
99
การโยนที่สำเร็จ
0/ 2
0.00
51
อัตราการโยนสำเร็จ0.00%ไม่ปรากฎ
51
นาทีต่อการแอสซิสต์ไม่มีแอสซิสต์ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า

การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้ารวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
จำนวนการเลี้ยงบอล14.74
97
การเลี้ยงบอลสำเร็จ00.00
26
อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ0.00%ไม่ปรากฎ
26
เสียการครอบครอง00.00
99
ล้ำหน้า00.00
67

ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์

ใบและฟาวล์รวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ใบเหลือง0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ใบแดง0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
จำนวนใบทั้งหมด00
43
นาทีต่อการได้ใบไม่มีการรับใบไม่ปรากฎ
43
ใบสูงกว่า 0.500%
43
ทำฟาวล์00.00
10
ถูกทำฟาวล์00.00
6

สถิติเกมรับ

การป้องกันรวมต่อ 90 หรือ %เปอร์เซ็นต์
เสียประตู00
99
นาทีต่อประตูที่เสีย0 นาทีไม่ปรากฎ
2
คลีนชีท00%
20
การแย่งบอล00.00
11
การตัดบอล00.00
15
การดวลบอล14.74
17
ดวลบอลชนะ00.00
1
ดวลบอลกลางอากาศชนะ00.00
7
ถูกเลี้ยงหลบ00.00
99
เคลียร์บอล00.00
3
การบังคับยิง00.00
37
เสียจุดโทษ00.00
99

สถิติการยิงจุดโทษ

จุดโทษฤดูกาลนี้อาชีพ
อัตราการเกิดจุดโทษไม่มีจุดโทษ87.5%
ยิงโทษ08
ยิงจุดโทษสำเร็จ07
พลาดจุดโทษ01

การวิเคราะห์ทางสถิติของ Mislav Oršić

Mislav Oršić ตำแหน่ง กองหน้า ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 31 นัด ในฤดูกาลนี้ใน ดิวิชั่นหนึ่ง, ลงสนามไปทั้งหมด 2090 นาที . Mislav Oršić ยิงประตูเฉลี่ยที่ 0.04 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม ผลงานเกมรุกของเขาอยู่ในอันดับที่ 180 จาก 342 ผู้เล่น ใน ดิวิชั่นหนึ่ง ที่ได้เล่นอย่างน้อย 3 นัด

เขาได้ทำประตูทั้งหมด1 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประสูงสุดอันดับที่ 18 ของ ดิวิชั่นหนึ่ง

นาทีต่อนาที

ยิงประตูทุก ๆ 2090 นาที

แอสซิสต์ทุก ๆ 261 นาที

โดนใบทุก ๆ 2090 นาที

สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
PEN
ได้คะแนน 7 / 8 บทลงโทษ
พลาด 1 / 8 จุดโทษ
 
อัตราการได้จุดโทษ : 88%
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)

อันดับยิงประตู

180 / จำนวนผู้เล่น 342

อันดับแอสซิต์

4 / 342 ผู้เล่น

ผลงานในฤดูกาลที่ผ่านมา

ฤดูกาล 2026/2027
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2026/2027

10

0

0

1
0

0

450'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

0  แอสซิสต์

0  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2024/2025
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

1

0

0

0

0

0

90'

รวม 2024/2025

27

4

2

1
0

0

1149'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

0  แอสซิสต์

0  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2023/2024
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2023/2024

8

0

0

0
0

0

56'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

0  แอสซิสต์

0  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2022/2023
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

1

0

0

0

0

0

24'

รวม 2022/2023

45

14

8

1
0

1

2480'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.77 ประตู

0.48  แอสซิสต์

0  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2021/2022
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2021/2022

59

19

6

2
0

2

4420'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.47 ประตู

0.07  แอสซิสต์

0.03  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2020/2021
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2020/2021

51

22

4

0
0

0

3797'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.54 ประตู

0.04  แอสซิสต์

0  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2019/2020
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

1

0

0

0

0

0

90'

รวม 2019/2020

44

20

4

0
0

1

3346'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.54 ประตู

0  แอสซิสต์

0  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2018/2019
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2018/2019

41

11

1

1
0

0

2896'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.36 ประตู

0  แอสซิสต์

0.06  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2018
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2018

21

8

5

0
0

2

1558'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.37 ประตู

0.09  แอสซิสต์

0  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2017
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

38

10

3

1

0

1

2840'

รวม 2017

43

12

3

1
0

1

3233'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.32 ประตู

0.1  แอสซิสต์

0.03  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2016
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

16

4

0

1

0

0

1425'

รวม 2016

30

6

1

1
0

0

2110'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.26 ประตู

0.13  แอสซิสต์

0  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2015
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

33

9

0

4

0

0

2379'

รวม 2015

46

11

0

4
0

0

3537'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.34 ประตู

0  แอสซิสต์

0.15  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2013/2014
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2013/2014

11

0

0

0
0

0

266'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

0  แอสซิสต์

0  ใบเหลือง / แดง

/th/
https://cdn.footystats.org/
- เริ่มต้นใน###นาที'
- เริ่มต้นใน###ชม.'
ระหว่างการแข่งขัน'
- ได้เริ่มต้น
เร็ว ๆ นี้
ได้เริ่มต้น
no

กำลังโหลดสถิติ

เปิดบัญชีพรีเมี่ยมวันนี้ รับกำไรวันนี้