
Carlos Coronel สถิติ
2026
2025
2024
2023
2022
2021
2019/2020
2019
อีก
2017/2018
2016/2017
2015/2016
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Carlos Coronel Carlos Coronel ลงเล่น 275 นัด, ทำประตู 0 ประตู และ 0 แอสซิสต์ สะสม Carlos Coronel ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน MLS โดยมีการลงเล่น 275 ใน สหรัฐอเมริกา สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน กัลโช่เซเรียอา
กัลโช่เซเรียอา สถิติสำหรับ Carlos Coronel
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 3 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| นาที | 270 | 90 นาทีต่อเกม | 0 |
| เงินเดือนประจำปี | €600,000 | ไม่ปรากฎ | 58 |
| ลงเป็นตัวจริง | 3 | ไม่ปรากฎ | 3 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการรักษาประตู
| การรักษาประตู | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| โดนยิง | 20 | 6.67 | 99 |
| การป้องกันประตู | 14 | 4.67 | 99 |
| อัตราการเซฟ | 14 การป้องกันประตู / 20 ยิงทั้งหมด | 70.00% | 59 |
| การชก | 2 | 0.67 | 84 |
ในฐานะผู้รักษาประตู Carlos Coronel เสีย 6 ประตู และเก็บ 0 คลีนชีตใน 3 แมตช์ใน กัลโช่เซเรียอา 2026 ฤดูกาล นั่นหมายความว่าเมื่อ Carlos Coronel อยู่ตำแหน่งผู้รักษาประตู ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 45 นาที สถิติการเสียประตูของ Carlos Coronel ต่อ 90 นาทีคือ 2
ในแง่ของสถิติเบื้องต้นของการรักษาประตู พวกเขาเซฟได้ 14 ของ 20 ช็อตที่เผชิญหน้า - หมายถึงเปอร์เซ็นต์การเซฟของ Carlos Coronel คือ 70.00%
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 6 | 2 | 5 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 45 นาที | ไม่ปรากฎ | 5 |
| คลีนชีท | 0 | 0% | 5 |
| การแย่งบอล | 0 | 0.00 | 5 |
| การตัดบอล | 0 | 0.00 | 7 |
| การดวลบอล | 2 | 0.67 | 5 |
| ดวลบอลชนะ | 2 | 0.67 | 6 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 2 | 0.67 | 36 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 4 | 1.33 | 46 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 22 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 13 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 13 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 15 |
| ทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 5 |
| ถูกทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 1 |
Carlos Coronel ยังไม่ได้รับใบใดๆ (ใบเหลืองหรือใบแดง) ในช่วง กัลโช่เซเรียอา ฤดูกาลนี้
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 44 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 | 28 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 57 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 64 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.00 | 0.00 | 7 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.00 | 0.00 | 8 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Carlos Coronel ยังทำประตูไม่ได้เลยใน กัลโช่เซเรียอา ฤดูกาล 2026 เราจะมาดูกันว่าพวกเขาแสดงผลงานอย่างไรในเกมที่กำลังจะมาถึง
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 0 | 0.00 | 7 |
| การยิงเข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 15 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 8 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 71 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 43 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 15 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Carlos Coronel ยังไม่ได้ถ่ายภาพใดๆ ใน กัลโช่เซเรียอา ฤดูกาล 2026
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 47 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.12 | 0.04 | 5 |
| การส่งบอล | 85 | 28.33 | 25 |
| จ่ายสำเร็จ | 50/ 85 | 16.67 | 13 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 58.82% | ไม่ปรากฎ | 1 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 0 | 0.00 | 7 |
| การโยน | 0 | 0.00 | 15 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 29 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 29 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Carlos Coronel ไม่ได้ช่วยทำประตูใดๆ ในช่วง กัลโช่เซเรียอา ฤดูกาลนี้
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 0 | 0.00 | 7 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0 | 0.00 | 11 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 11 |
| เสียการครอบครอง | 0 | 0.00 | 99 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 46 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Carlos Coronel ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ
โคปา ซูดาเมริกาน่า สถิติสำหรับ Carlos Coronel
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 2 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| นาที | 180 | 90 นาทีต่อเกม | 0 |
| เงินเดือนประจำปี | €600,000 | ไม่ปรากฎ | 99 |
| ลงเป็นตัวจริง | 2 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการรักษาประตู
| การรักษาประตู | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| โดนยิง | 6 | 3.00 | 93 |
| การป้องกันประตู | 6 | 3.00 | 69 |
| อัตราการเซฟ | 6 การป้องกันประตู / 6 ยิงทั้งหมด | 100.00% | 99 |
| การชก | 3 | 1.50 | 99 |
ในฐานะผู้รักษาประตู Carlos Coronel เสีย 6 ประตู และเก็บ 0 คลีนชีตใน 2 แมตช์ใน กัลโช่เซเรียอา 2026 ฤดูกาล นั่นหมายความว่าเมื่อ Carlos Coronel อยู่ตำแหน่งผู้รักษาประตู ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 0 นาที สถิติการเสียประตูของ Carlos Coronel ต่อ 90 นาทีคือ 2
ในแง่ของสถิติเบื้องต้นของการรักษาประตู พวกเขาเซฟได้ 6 ของ 6 ช็อตที่เผชิญหน้า - หมายถึงเปอร์เซ็นต์การเซฟของ Carlos Coronel คือ 100.00%
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 0 | 0 | 99 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 0 นาที | ไม่ปรากฎ | 0 |
| คลีนชีท | 2 | 100% | 99 |
| การแย่งบอล | 0 | 0.00 | 9 |
| การตัดบอล | 0 | 0.00 | 14 |
| การดวลบอล | 1 | 0.50 | 6 |
| ดวลบอลชนะ | 1 | 0.50 | 8 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 1 | 0.50 | 26 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 3 | 1.50 | 48 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 38 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 1 | 0.5 | 92 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 180 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 41 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 1 | 50% | 99 |
| ทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 8 |
| ถูกทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 7 |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 64 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 | 51 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 73 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 82 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.00 | 0.00 | 13 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.00 | 0.00 | 14 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 0 | 0.00 | 13 |
| การยิงเข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 35 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 16 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 83 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 64 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 35 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 69 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.04 | 0.02 | 3 |
| การส่งบอล | 43 | 21.50 | 18 |
| จ่ายสำเร็จ | 17/ 43 | 8.50 | 2 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 39.53% | ไม่ปรากฎ | 0 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 0 | 0.00 | 16 |
| การโยน | 0 | 0.00 | 21 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 41 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 41 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 0 | 0.00 | 16 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0 | 0.00 | 25 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 25 |
| เสียการครอบครอง | 0 | 0.00 | 99 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 65 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Carlos Coronel ตำแหน่ง ผู้รักษาประตู ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 3 นัด ในฤดูกาลนี้ใน กัลโช่เซเรียอา, ลงสนามไปทั้งหมด 270 นาที . Carlos Coronel เสียประตูเฉลี่ยที่ 2 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม อัตราคลีนชีทของเขาอยู่ที่ 0%. ซึ่งหมายความว่า Carlos Coronel มีสถิติคลีนชีทที่ 0 จาก 3 ที่ได้ลงสนาม
Carlos Coronel ยิงประตูไปทั้งหมด 0 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประตูสูงสุดอันดับที่ 24 ของทีม เซาเปาโล
นาทีต่อนาที
ทำประตูทุกๆ ไม่ปรากฎนาที (ไม่มีประตู)
ไม่มีแอสซิสต์
ไม่มีการรับใบ
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับการเสียประตู
ฤดูกาล 2025
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
1.29
เสีย
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2024
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
1.28
เสีย
0.06 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2023
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
1.16
เสีย
0.11 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2022
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
1.09
เสีย
0.06 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2021
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
0.89
เสีย
0.03 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2019/2020
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
1.2
เสีย
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2019
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
0.56
เสีย
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2017/2018
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
4
เสีย
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2016/2017
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
1.04
เสีย
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2015/2016
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
1.09
เสีย
0 ใบเหลือง / แดง