
Thomas Meunier สถิติ
2025/2026
2026/2027
2024/2025
2023/2024
2022/2023
2021/2022
2020/2021
2019/2020
อีก
2018/2019
2017/2018
2016/2017
2015/2016
2014/2015
2012/2013
2011/2012
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Thomas Meunier Thomas Meunier ลงเล่น 430 นัด, ทำประตู 32 ประตู และ 14 แอสซิสต์ สะสม Thomas Meunier ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน ลีกเอิง 1 โดยมีการลงเล่น 430 ใน ฝรั่งเศส สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน ลีกเอิง 1
ลีกเอิง 1 สถิติสำหรับ Thomas Meunier
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 25 | ไม่ปรากฎ | 58 |
| นาที | 1910 | 76 นาทีต่อเกม | 67 |
| เงินเดือนประจำปี | €5,690,000 | ไม่ปรากฎ | 95 |
| ลงเป็นตัวจริง | 21 | ไม่ปรากฎ | 65 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 4 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 16 | 0.75 | 93 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 119 นาที | ไม่ปรากฎ | 92 |
| คลีนชีท | 11 | 44% | 92 |
| การแย่งบอล | 34 | 1.60 | 53 |
| การตัดบอล | 17 | 0.80 | 52 |
| การดวลบอล | 136 | 6.41 | 19 |
| ดวลบอลชนะ | 66 | 3.11 | 16 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 18 | 0.85 | 49 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 12 | 0.57 | 54 |
| เคลียร์บอล | 49 | 2.31 | 71 |
| การบังคับยิง | 2 | 0.09 | 35 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
ในฐานะกองหลัง Thomas Meunier เสีย 16 ประตู และเก็บ 11 คลีนชีตในการแข่งขัน 25 ใน ลีกเอิง 1 ฤดูกาล 2025/2026 นั่นหมายความว่าเมื่อ Thomas Meunier อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 119 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 1.60 ครั้ง และ 0.80 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Thomas Meunier ยังเพิ่ม 2.31 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 3 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 3 | 0.14 | 42 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 637 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 76 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 3 | 12% | 58 |
| ทำฟาวล์ | 29 | 1.37 | 67 |
| ถูกทำฟาวล์ | 3 | 0.14 | 4 |
Thomas Meunier ได้รับ 3 ใบเหลือง และ 0 ใบแดงในการแข่งขัน 25 จนถึงขณะนี้ใน ลีกเอิง 1 ฤดูกาล 2025/2026 พวกเขาทำฟาวล์ 1.37 ต่อ 90 นาที
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 2 | 0.09 | 55 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 4 | 0.19 | 57 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 51 |
| ประตูนอกบ้าน | 2 | 0.19 | 76 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 2.47 | 0.12 | 54 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 2.47 | 0.12 | 55 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 955 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Thomas Meunier ได้ทำ 2 ประตูใน 25 นัดจนถึงตอนนี้ใน ลีกเอิง 1 ฤดูกาล 2025/2026. 0 ของ 2 ทำได้ในบ้าน ขณะที่พวกเขาทำ 2 ในเกมเยือน โดยรวมแล้ว ประตูของ Thomas Meunier ที่ทำได้ต่อ 90 นาทีคือ 0.09 ยิ่งไปกว่านั้น G/A ทั้งหมดของ Thomas Meunier (ประตู + แอสซิสต์) คือ 4 สำหรับฤดูกาลนี้ การมีส่วนร่วมของเป้าหมายเท่ากับ 0.19 ต่อ 90 นาที xG ที่ไม่ใช่การลงโทษต่อ 90 นาทีคือ 0.12 ซึ่งจะทำให้เอาต์พุต npxG ของ Thomas Meunier อยู่ที่ 2.47 ซึ่งทำให้พวกเขาอยู่ใน 55 เปอร์เซ็นต์ไทล์อันดับต้นๆ ของผู้เล่น ลีกเอิง 1
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 19 | 0.90 | 48 |
| การยิงเข้าประตู | 5/ 19 | 0.24 | 45 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 14/ 19 | 0.66 | 53 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 69 |
| อัตราการเป็นประตู | 10.53% | ไม่ปรากฎ | 63 |
| ความแม่นยำในการยิง | 26.32% | ไม่ปรากฎ | 36 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 9.50 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Thomas Meunier ได้ยิง 19 ในการแข่งขัน 25 จนถึงตอนนี้ใน ลีกเอิง 1 ฤดูกาล 2025/2026 จาก 19 ลูก, 5 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 14 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Thomas Meunier คือ 26.32% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 9.50 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 0.90 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 2 | 0.09 | 61 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 3.56 | 0.17 | 66 |
| การส่งบอล | 1027 | 48.39 | 72 |
| จ่ายสำเร็จ | 852/ 1027 | 40.15 | 71 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 82.96% | ไม่ปรากฎ | 48 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 18 | 0.85 | 55 |
| การโยน | 51 | 2.40 | 75 |
| การโยนที่สำเร็จ | 11/ 51 | 0.52 | 73 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 21.57% | ไม่ปรากฎ | 54 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | 955 นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Thomas Meunier ได้แอสซิสต์ 2 แอซซิสต์ใน 25 นัดจนถึงขณะนี้ใน ลีกเอิง 1 ฤดูกาล 2025/2026 เมื่อมองในแง่การส่งบอลของเกม Thomas Meunier ส่งบอลประมาณ 48.39 ครั้งในระหว่างเกมด้วยอัตราการส่งสำเร็จ 82.96 พวกเขายังเล่น 0.85 คีย์พาสในแต่ละเกมซึ่งนำไปสู่โอกาสในการทำคะแนนที่สำคัญ โดยรวมแล้ว xA (การช่วยเหลือที่คาดหวัง) ของ Thomas Meunier คือ 0.17 ต่อ 90 นาที สถิตินี้ทำให้พวกเขาอยู่เหนือ 66 เปอร์เซ็นต์ของผู้เล่นใน ลีกเอิง 1
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 19 | 0.90 | 39 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 12 | 0.57 | 52 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 63.16% | ไม่ปรากฎ | 84 |
| เสียการครอบครอง | 11 | 0.52 | 63 |
| ล้ำหน้า | 2 | 0.09 | 54 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Thomas Meunier ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ
ยูฟ่า ยูโรปา ลีก สถิติสำหรับ Thomas Meunier
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 7 | ไม่ปรากฎ | 27 |
| นาที | 459 | 66 นาทีต่อเกม | 22 |
| เงินเดือนประจำปี | €5,690,000 | ไม่ปรากฎ | 99 |
| ลงเป็นตัวจริง | 5 | ไม่ปรากฎ | 29 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 3 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 4 | 0.78 | 76 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 115 นาที | ไม่ปรากฎ | 76 |
| คลีนชีท | 2 | 28% | 51 |
| การแย่งบอล | 10 | 1.87 | 74 |
| การตัดบอล | 6 | 1.12 | 72 |
| การดวลบอล | 35 | 6.55 | 32 |
| ดวลบอลชนะ | 21 | 3.93 | 47 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 9 | 1.68 | 77 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 2 | 0.37 | 58 |
| เคลียร์บอล | 12 | 2.25 | 71 |
| การบังคับยิง | 3 | 0.56 | 86 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
ในฐานะกองหลัง Thomas Meunier เสีย 16 ประตู และเก็บ 11 คลีนชีตในการแข่งขัน 7 ใน ลีกเอิง 1 ฤดูกาล 2025/2026 นั่นหมายความว่าเมื่อ Thomas Meunier อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 115 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 1.87 ครั้ง และ 1.12 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Thomas Meunier ยังเพิ่ม 2.25 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 28 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 28 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 30 |
| ทำฟาวล์ | 8 | 1.50 | 78 |
| ถูกทำฟาวล์ | 1 | 0.19 | 14 |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 54 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 2 | 0.39 | 76 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 66 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 72 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.05 | 0.01 | 22 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.05 | 0.01 | 23 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 1 | 0.19 | 22 |
| การยิงเข้าประตู | 0/ 1 | 0.00 | 29 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 1/ 1 | 0.19 | 27 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 86 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 55 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 30 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 2 | 0.39 | 94 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 1.93 | 0.36 | 95 |
| การส่งบอล | 288 | 53.89 | 86 |
| จ่ายสำเร็จ | 246/ 288 | 46.03 | 85 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 85.42% | ไม่ปรากฎ | 69 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 7 | 1.31 | 78 |
| การโยน | 17 | 3.18 | 84 |
| การโยนที่สำเร็จ | 5/ 17 | 0.94 | 88 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 29.41% | ไม่ปรากฎ | 75 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | 230 นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 2 | 0.37 | 36 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 1 | 0.19 | 40 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 50.00% | ไม่ปรากฎ | 69 |
| เสียการครอบครอง | 0 | 0.00 | 99 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 57 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
คูเป้ เดอ ฟรองซ์ สถิติสำหรับ Thomas Meunier
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 2 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| นาที | 158 | 79 นาทีต่อเกม | 0 |
| เงินเดือนประจำปี | €5,690,000 | ไม่ปรากฎ | 99 |
| ลงเป็นตัวจริง | 2 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 2 | 1.14 | 19 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 79 นาที | ไม่ปรากฎ | 19 |
| คลีนชีท | 1 | 50% | 99 |
| การแย่งบอล | 1 | 0.57 | 22 |
| การตัดบอล | 4 | 2.28 | 99 |
| การดวลบอล | 9 | 5.13 | 31 |
| ดวลบอลชนะ | 4 | 2.28 | 25 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 1 | 0.57 | 50 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 1 | 0.57 | 38 |
| เคลียร์บอล | 2 | 1.14 | 50 |
| การบังคับยิง | 1 | 0.57 | 81 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
ในฐานะกองหลัง Thomas Meunier เสีย 16 ประตู และเก็บ 11 คลีนชีตในการแข่งขัน 2 ใน ลีกเอิง 1 ฤดูกาล 2025/2026 นั่นหมายความว่าเมื่อ Thomas Meunier อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 79 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 0.57 ครั้ง และ 2.28 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Thomas Meunier ยังเพิ่ม 1.14 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 50 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 50 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 53 |
| ทำฟาวล์ | 1 | 0.57 | 44 |
| ถูกทำฟาวล์ | 1 | 0.57 | 53 |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 62 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 | 56 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 62 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 81 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.05 | 0.03 | 38 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.05 | 0.03 | 41 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 1 | 0.57 | 41 |
| การยิงเข้าประตู | 0/ 1 | 0.00 | 41 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 1/ 1 | 0.57 | 59 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 91 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 59 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 41 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 75 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.30 | 0.17 | 69 |
| การส่งบอล | 125 | 71.20 | 99 |
| จ่ายสำเร็จ | 102/ 125 | 58.10 | 94 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 81.60% | ไม่ปรากฎ | 34 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 1 | 0.57 | 53 |
| การโยน | 2 | 1.14 | 59 |
| การโยนที่สำเร็จ | 1/ 2 | 0.57 | 69 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 50.00% | ไม่ปรากฎ | 91 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 1 | 0.57 | 47 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 1 | 0.57 | 56 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 100.00% | ไม่ปรากฎ | 99 |
| เสียการครอบครอง | 2 | 1.14 | 9 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 72 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Club Friendlies 3 สถิติสำหรับ Thomas Meunier
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 1 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| นาที | 90 | 90 นาทีต่อเกม | 0 |
| เงินเดือนประจำปี | €5,690,000 | ไม่ปรากฎ | 99 |
| ลงเป็นตัวจริง | 1 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 0 | 0 | 99 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 0 นาที | ไม่ปรากฎ | 0 |
| คลีนชีท | 1 | 100% | 99 |
| การแย่งบอล | 0 | 0.00 | 11 |
| การตัดบอล | 0 | 0.00 | 44 |
| การดวลบอล | 0 | 0.00 | 89 |
| ดวลบอลชนะ | 0 | 0.00 | 89 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 0 | 0.00 | 44 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 0 | 0.00 | 33 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 89 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
ในฐานะกองหลัง Thomas Meunier เสีย 16 ประตู และเก็บ 11 คลีนชีตในการแข่งขัน 1 ใน ลีกเอิง 1 ฤดูกาล 2025/2026 นั่นหมายความว่าเมื่อ Thomas Meunier อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 0 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 0.00 ครั้ง และ 0.00 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Thomas Meunier ยังเพิ่ม 0.00 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 92 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 92 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 89 |
| ทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 78 |
| ถูกทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 56 |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 77 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 | 62 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 92 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 77 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.00 | 0.00 | 44 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.00 | 0.00 | 44 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 0 | 0.00 | 56 |
| การยิงเข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 67 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 67 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 99 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 89 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 67 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 77 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.00 | 0.00 | 0 |
| การส่งบอล | 0 | 0.00 | 0 |
| จ่ายสำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 0 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 0 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 0 | 0.00 | 44 |
| การโยน | 0 | 0.00 | 67 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 78 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 78 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 0 | 0.00 | 89 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0 | 0.00 | 78 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 89 |
| เสียการครอบครอง | 0 | 0.00 | 99 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
กระชับมิตรนานาชาติ สถิติสำหรับ Thomas Meunier
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 4 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| นาที | 200 | 50 นาทีต่อเกม | 0 |
| เงินเดือนประจำปี | €5,690,000 | ไม่ปรากฎ | 99 |
| ลงเป็นตัวจริง | 2 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 1 | 0.45 | 56 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 200 นาที | ไม่ปรากฎ | 56 |
| คลีนชีท | 2 | 50% | 56 |
| การแย่งบอล | 6 | 2.70 | 99 |
| การตัดบอล | 3 | 1.35 | 99 |
| การดวลบอล | 15 | 6.75 | 25 |
| ดวลบอลชนะ | 11 | 4.95 | 99 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 3 | 1.35 | 75 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 4 | 1.80 | 99 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 75 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
ในฐานะกองหลัง Thomas Meunier เสีย 16 ประตู และเก็บ 11 คลีนชีตในการแข่งขัน 4 ใน ลีกเอิง 1 ฤดูกาล 2025/2026 นั่นหมายความว่าเมื่อ Thomas Meunier อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 200 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 2.70 ครั้ง และ 1.35 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Thomas Meunier ยังเพิ่ม 1.80 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 44 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 44 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 50 |
| ทำฟาวล์ | 1 | 0.45 | 25 |
| ถูกทำฟาวล์ | 1 | 0.45 | 75 |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 67 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 1 | 0.45 | 89 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 78 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 89 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.11 | 0.05 | 50 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.11 | 0.05 | 50 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 2 | 0.90 | 75 |
| การยิงเข้าประตู | 0/ 2 | 0.00 | 25 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 2/ 2 | 0.90 | 75 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 99 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 50 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 25 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 1 | 0.45 | 99 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.82 | 0.37 | 99 |
| การส่งบอล | 97 | 43.65 | 50 |
| จ่ายสำเร็จ | 82/ 97 | 36.90 | 50 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 84.54% | ไม่ปรากฎ | 50 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 2 | 0.90 | 50 |
| การโยน | 4 | 1.80 | 50 |
| การโยนที่สำเร็จ | 1/ 4 | 0.45 | 50 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 25.00% | ไม่ปรากฎ | 50 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | 200 นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 1 | 0.45 | 50 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 1 | 0.45 | 75 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 100.00% | ไม่ปรากฎ | 99 |
| เสียการครอบครอง | 1 | 0.45 | 50 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 50 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
ฟุตบอลโลก สถิติสำหรับ Thomas Meunier
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 3 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| นาที | 160 | 53 นาทีต่อเกม | 0 |
| เงินเดือนประจำปี | €5,690,000 | ไม่ปรากฎ | 99 |
| ลงเป็นตัวจริง | 2 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 1 | 0.56 | 80 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 160 นาที | ไม่ปรากฎ | 80 |
| คลีนชีท | 1 | 33% | 57 |
| การแย่งบอล | 3 | 1.42 | 54 |
| การตัดบอล | 2 | 0.95 | 67 |
| การดวลบอล | 29 | 13.74 | 93 |
| ดวลบอลชนะ | 8 | 3.79 | 40 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 4 | 1.89 | 84 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 2 | 0.95 | 26 |
| เคลียร์บอล | 9 | 4.26 | 85 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 49 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
ในฐานะกองหลัง Thomas Meunier เสีย 16 ประตู และเก็บ 11 คลีนชีตในการแข่งขัน 3 ใน ลีกเอิง 1 ฤดูกาล 2025/2026 นั่นหมายความว่าเมื่อ Thomas Meunier อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 160 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 1.42 ครั้ง และ 0.95 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Thomas Meunier ยังเพิ่ม 4.26 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 62 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 62 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 62 |
| ทำฟาวล์ | 9 | 4.26 | 99 |
| ถูกทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 9 |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 70 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 1 | 0.56 | 84 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 81 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 82 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.18 | 0.09 | 59 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.18 | 0.09 | 60 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 2 | 0.95 | 56 |
| การยิงเข้าประตู | 1/ 2 | 0.47 | 70 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 1/ 2 | 0.47 | 47 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 88 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 69 |
| ความแม่นยำในการยิง | 50.00% | ไม่ปรากฎ | 84 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 1 | 0.56 | 96 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.90 | 0.43 | 95 |
| การส่งบอล | 112 | 53.05 | 69 |
| จ่ายสำเร็จ | 90/ 112 | 42.63 | 63 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 80.36% | ไม่ปรากฎ | 29 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 3 | 1.42 | 80 |
| การโยน | 7 | 3.32 | 86 |
| การโยนที่สำเร็จ | 3/ 7 | 1.42 | 95 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 42.86% | ไม่ปรากฎ | 90 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | 160 นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 2 | 0.95 | 53 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 1 | 0.47 | 53 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 50.00% | ไม่ปรากฎ | 62 |
| เสียการครอบครอง | 1 | 0.47 | 54 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 67 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
WC Qualification Europe สถิติสำหรับ Thomas Meunier
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 7 | ไม่ปรากฎ | 71 |
| นาที | 352 | 50 นาทีต่อเกม | 0 |
| เงินเดือนประจำปี | €5,690,000 | ไม่ปรากฎ | 99 |
| ลงเป็นตัวจริง | 5 | ไม่ปรากฎ | 33 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 2 | 0.51 | 85 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 176 นาที | ไม่ปรากฎ | 87 |
| คลีนชีท | 4 | 56% | 86 |
| การแย่งบอล | 7 | 1.78 | 75 |
| การตัดบอล | 9 | 2.29 | 99 |
| การดวลบอล | 35 | 8.92 | 65 |
| ดวลบอลชนะ | 17 | 4.33 | 58 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 7 | 1.78 | 79 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 4 | 1.02 | 15 |
| เคลียร์บอล | 8 | 2.04 | 61 |
| การบังคับยิง | 1 | 0.25 | 61 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
ในฐานะกองหลัง Thomas Meunier เสีย 16 ประตู และเก็บ 11 คลีนชีตในการแข่งขัน 7 ใน ลีกเอิง 1 ฤดูกาล 2025/2026 นั่นหมายความว่าเมื่อ Thomas Meunier อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 176 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 1.78 ครั้ง และ 2.29 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Thomas Meunier ยังเพิ่ม 2.04 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 2 | 0.51 | 97 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 176 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 46 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 2 | 29% | 87 |
| ทำฟาวล์ | 10 | 2.55 | 99 |
| ถูกทำฟาวล์ | 1 | 0.25 | 16 |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 2 | 0.51 | 91 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 4 | 1.02 | 95 |
| ประตูในบ้าน | 1 | 0.71 | 92 |
| ประตูนอกบ้าน | 1 | 0.4 | 89 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 1.92 | 0.49 | 91 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 1.92 | 0.49 | 92 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 176 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 9 | 2.29 | 89 |
| การยิงเข้าประตู | 4/ 9 | 1.02 | 88 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 5/ 9 | 1.27 | 86 |
| ชนเสา | 1 ครั้ง | 0.25 | 96 |
| อัตราการเป็นประตู | 22.22% | ไม่ปรากฎ | 82 |
| ความแม่นยำในการยิง | 44.44% | ไม่ปรากฎ | 71 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 4.50 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 2 | 0.51 | 96 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 1.95 | 0.50 | 97 |
| การส่งบอล | 249 | 63.48 | 87 |
| จ่ายสำเร็จ | 215/ 249 | 54.82 | 86 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 86.35% | ไม่ปรากฎ | 70 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 9 | 2.29 | 93 |
| การโยน | 12 | 3.06 | 82 |
| การโยนที่สำเร็จ | 3/ 12 | 0.76 | 86 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 25.00% | ไม่ปรากฎ | 79 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | 176 นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 2 | 0.51 | 38 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 2 | 0.51 | 58 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 100.00% | ไม่ปรากฎ | 99 |
| เสียการครอบครอง | 3 | 0.76 | 31 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 67 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Thomas Meunier ตำแหน่ง กองหลัง ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 25 นัด ในฤดูกาลนี้ใน ลีกเอิง 1, ลงสนามไปทั้งหมด 1910 นาที . Thomas Meunier เสียประตูเฉลี่ยที่ 0.75 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม อัตราคลีนชีทของเขาอยู่ที่ 44%. ซึ่งหมายความว่า Thomas Meunier มีสถิติคลีนชีทที่ 11 จาก 25 ที่ได้ลงสนาม
Thomas Meunier ยิงประตูไปทั้งหมด 2 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประตูสูงสุดอันดับที่ 9 ของทีม ล็อสก์ลีล
นาทีต่อนาที
ยิงประตูทุก ๆ 955 นาที
แอสซิสต์ทุก ๆ 955 นาที
โดนใบทุก ๆ 637 นาที
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับการเสียประตู
ฤดูกาล 2026/2027
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
0.5
เสีย
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2024/2025
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0.09 ประตู
0.98
เสีย
0.23 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2023/2024
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
0.77
เสีย
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2022/2023
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
1.39
เสีย
0.31 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2021/2022
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0.13 ประตู
1.66
เสีย
0.26 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2020/2021
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0.06 ประตู
1.22
เสีย
0.18 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2019/2020
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
0.8
เสีย
0.22 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2018/2019
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0.17 ประตู
0.56
เสีย
0.11 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2017/2018
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0.23 ประตู
0.63
เสีย
0.17 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2016/2017
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0.05 ประตู
0.37
เสีย
0.16 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2015/2016
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0.07 ประตู
0.89
เสีย
0.24 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2015
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
0.37
เสีย
0.28 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2013
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
1.05
เสีย
0.35 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2012
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0.17 ประตู
1.49
เสีย
0.17 ใบเหลือง / แดง