
Deni Alar สถิติ
2025/2026
2024/2025
2023/2024
2022/2023
2021/2022
2020/2021
2019/2020
2018/2019
อีก
2017/2018
2016/2017
2015/2016
2014/2015
2013/2014
2012/2013
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Deni Alar Deni Alar ลงเล่น 309 นัด, ทำประตู 106 ประตู และ 7 แอสซิสต์ สะสม Deni Alar ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน บุนเดสลีกา โดยมีการลงเล่น 309 ใน ออสเตรีย สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน 2. ลีกา
2. ลีกา สถิติสำหรับ Deni Alar
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 16 | ไม่ปรากฎ | 40 |
| นาที | 498 | 31 นาทีต่อเกม | 11 |
| ลงเป็นตัวจริง | 5 | ไม่ปรากฎ | 13 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 11 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 5 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 3 | 0.54 | 98 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 5 | 0.9 | 99 |
| ประตูในบ้าน | 2 | 0.77 | 99 |
| ประตูนอกบ้าน | 1 | 0.34 | 88 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 2.05 | 0.36 | 97 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 2.05 | 0.36 | 98 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 166 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Deni Alar ได้ทำ 3 ประตูใน 16 นัดจนถึงตอนนี้ใน 2. ลีกา ฤดูกาล 2025/2026. 2 ของ 3 ทำได้ในบ้าน ขณะที่พวกเขาทำ 1 ในเกมเยือน โดยรวมแล้ว ประตูของ Deni Alar ที่ทำได้ต่อ 90 นาทีคือ 0.54 ยิ่งไปกว่านั้น G/A ทั้งหมดของ Deni Alar (ประตู + แอสซิสต์) คือ 5 สำหรับฤดูกาลนี้ การมีส่วนร่วมของเป้าหมายเท่ากับ 0.9 ต่อ 90 นาที xG ที่ไม่ใช่การลงโทษต่อ 90 นาทีคือ 0.36 ซึ่งจะทำให้เอาต์พุต npxG ของ Deni Alar อยู่ที่ 2.05 ซึ่งทำให้พวกเขาอยู่ใน 98 เปอร์เซ็นต์ไทล์อันดับต้นๆ ของผู้เล่น 2. ลีกา
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 3 | 0.52 | 83 |
| การยิงเข้าประตู | 1/ 3 | 0.17 | 78 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 2/ 3 | 0.35 | 85 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 95 |
| อัตราการเป็นประตู | 100.00% | ไม่ปรากฎ | 92 |
| ความแม่นยำในการยิง | 33.33% | ไม่ปรากฎ | 67 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 1.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Deni Alar ได้ยิง 3 ในการแข่งขัน 16 จนถึงตอนนี้ใน 2. ลีกา ฤดูกาล 2025/2026 จาก 3 ลูก, 1 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 2 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Deni Alar คือ 33.33% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 1.00 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 0.52 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 2 | 0.36 | 98 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 1.31 | 0.23 | 97 |
| การส่งบอล | 21 | 3.65 | 26 |
| จ่ายสำเร็จ | 14/ 21 | 2.43 | 26 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 66.67% | ไม่ปรากฎ | 32 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 1 | 0.17 | 63 |
| การโยน | 1 | 0.17 | 58 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 1 | 0.00 | 50 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 50 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | 249 นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Deni Alar ได้แอสซิสต์ 2 แอซซิสต์ใน 16 นัดจนถึงขณะนี้ใน 2. ลีกา ฤดูกาล 2025/2026 เมื่อมองในแง่การส่งบอลของเกม Deni Alar ส่งบอลประมาณ 3.65 ครั้งในระหว่างเกมด้วยอัตราการส่งสำเร็จ 66.67 พวกเขายังเล่น 0.17 คีย์พาสในแต่ละเกมซึ่งนำไปสู่โอกาสในการทำคะแนนที่สำคัญ โดยรวมแล้ว xA (การช่วยเหลือที่คาดหวัง) ของ Deni Alar คือ 0.23 ต่อ 90 นาที สถิตินี้ทำให้พวกเขาอยู่เหนือ 97 เปอร์เซ็นต์ของผู้เล่นใน 2. ลีกา
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 3 | 0.52 | 83 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 2 | 0.35 | 82 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 66.67% | ไม่ปรากฎ | 65 |
| เสียการครอบครอง | 1 | 0.17 | 27 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 70 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 1 | 0.18 | 51 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 498 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 63 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 1 | 6% | 26 |
| ทำฟาวล์ | 2 | 0.35 | 66 |
| ถูกทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 18 |
Deni Alar ได้รับ 1 ใบเหลือง และ 0 ใบแดงในการแข่งขัน 16 จนถึงขณะนี้ใน 2. ลีกา ฤดูกาล 2025/2026 พวกเขาทำฟาวล์ 0.35 ต่อ 90 นาที
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 4 | 0.72 | 91 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 125 นาที | ไม่ปรากฎ | 91 |
| คลีนชีท | 7 | 44% | 83 |
| การแย่งบอล | 0 | 0.00 | 33 |
| การตัดบอล | 1 | 0.17 | 43 |
| การดวลบอล | 22 | 3.82 | 68 |
| ดวลบอลชนะ | 6 | 1.04 | 53 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 4 | 0.69 | 76 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 0 | 0.00 | 21 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 67 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | 76.92% |
| ยิงโทษ | 0 | 13 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 10 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 3 |
Deni Alar ได้เตะลูกโทษ 13 ในอาชีพของพวกเขาจนถึงตอนนี้ ในจำนวนนี้ Deni Alar ทำประตูจากจุดโทษได้ 10 ขณะที่พลาด 3 อัตราการยิงจุดโทษโดยรวมสำหรับ Deni Alar คือ 76.92%
ออสเตรียน คัพ สถิติสำหรับ Deni Alar
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 2 | ไม่ปรากฎ |
| นาที | 28 | 14 นาทีต่อเกม |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 1 | 3.21 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 1 | 3.21 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | 28 นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | ไม่ถูกบันทึก | ไม่ปรากฎ |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ล้ำหน้า | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % |
|---|---|---|
| เสียประตู | 0 | 0 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 0 นาที | ไม่ปรากฎ |
| คลีนชีท | 1 | 50% |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | 76.92% |
| ยิงโทษ | 0 | 13 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 10 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 3 |
Deni Alar ตำแหน่ง กองหน้า ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 16 นัด ในฤดูกาลนี้ใน 2. ลีกา, ลงสนามไปทั้งหมด 498 นาที . Deni Alar ยิงประตูเฉลี่ยที่ 0.54 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม ผลงานเกมรุกของเขาอยู่ในอันดับที่ 6 จาก 345 ผู้เล่น ใน 2. ลีกา ที่ได้เล่นอย่างน้อย 3 นัด
เขาได้ทำประตูทั้งหมด3 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประสูงสุดอันดับที่ 8 ของ 2. ลีกา
นาทีต่อนาที
ยิงประตูทุก ๆ 166 นาที
แอสซิสต์ทุก ๆ 249 นาที
โดนใบทุก ๆ 498 นาที
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับแอสซิต์
ฤดูกาล 2024/2025
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.74 ประตู
0.4 แอสซิสต์
0.06 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2023/2024
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.87 ประตู
0 แอสซิสต์
0.22 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2022/2023
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.39 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2021/2022
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.65 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2020/2021
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
1.91 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2019/2020
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.08 ประตู
0 แอสซิสต์
0.33 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2018/2019
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.33 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2017/2018
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.68 ประตู
0.14 แอสซิสต์
0.1 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2016/2017
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.54 ประตู
0.07 แอสซิสต์
0.13 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2015/2016
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.45 ประตู
0.15 แอสซิสต์
0.15 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2014/2015
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.58 ประตู
0 แอสซิสต์
0.29 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2013/2014
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.43 ประตู
0 แอสซิสต์
0.21 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2013
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.79 ประตู
0.31 แอสซิสต์
0.31 ใบเหลือง / แดง