ยิงทั้งหมด - เยอรมนี 3. ลีกา

ประเทศ
ดิวิชั่น
3
ทีม
20
ฤดูกาล
นัด
80/380 นัด
ความคืบหน้า
21% เสร็จสิ้น
การแข่งขัน
ประตู
- สถิติในหมวดนี้ :
- ตารางสูงกว่า 0.5 ~ 5.5 -
- ตารางต่ำกว่า 0.5 ~ 5.5 -
- ตารางเตะมุม -
- ใบ -
- ยิงทั้งหมด
ยิงทั้งหมด - 3. ลีกา
จำนวนการยิงของทีม
| # | ทีม | สูงกว่า 10.5 | สูงกว่า 11.5 | สูงกว่า 12.5 | สูงกว่า 13.5 | สูงกว่า 14.5 | สูงกว่า 15.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 100% | 88% | 50% | 50% | 38% | 38% | |
| 2 | 88% | 88% | 88% | 75% | 75% | 50% | |
| 3 | 88% | 63% | 50% | 50% | 50% | 38% | |
| 4 | 75% | 75% | 50% | 38% | 25% | 25% | |
| 5 | 75% | 75% | 50% | 50% | 38% | 25% | |
| 6 | 75% | 25% | 13% | 13% | 0% | 0% | |
| 7 | 75% | 63% | 50% | 38% | 25% | 13% | |
| 8 | 75% | 50% | 38% | 25% | 25% | 25% | |
| 9 | 75% | 63% | 63% | 63% | 63% | 50% | |
| 10 | 75% | 50% | 50% | 50% | 38% | 13% | |
| 11 | 75% | 75% | 75% | 63% | 50% | 38% | |
| 12 | 75% | 63% | 50% | 38% | 25% | 25% | |
| 13 | 63% | 63% | 50% | 38% | 25% | 25% | |
| 14 | 50% | 50% | 25% | 25% | 13% | 13% | |
| 15 | 50% | 50% | 50% | 38% | 38% | 38% | |
| 16 | 38% | 38% | 38% | 25% | 13% | 13% | |
| 17 | 38% | 38% | 25% | 25% | 25% | 13% | |
| 18 | 25% | 25% | 0% | 0% | 0% | 0% | |
| 19 | 25% | 13% | 13% | 13% | 13% | 13% | |
| 20 | 0% | 0% | 0% | 0% | 0% | 0% |
จำนวนที่ยิงในนัด
| # | ทีม | สูงกว่า 23.5 | สูงกว่า 24.5 | สูงกว่า 25.5 | มากกว่า 26.5 |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 75% | 75% | 75% | 63% | |
| 2 | 75% | 63% | 63% | 63% | |
| 3 | 75% | 63% | 63% | 63% | |
| 4 | 75% | 50% | 50% | 38% | |
| 5 | 75% | 75% | 63% | 50% | |
| 6 | 75% | 75% | 75% | 63% | |
| 7 | 63% | 63% | 50% | 50% | |
| 8 | 63% | 50% | 38% | 38% | |
| 9 | 63% | 50% | 50% | 50% | |
| 10 | 63% | 38% | 13% | 13% | |
| 11 | 63% | 63% | 50% | 50% | |
| 12 | 50% | 38% | 25% | 13% | |
| 13 | 50% | 38% | 25% | 13% | |
| 14 | 50% | 38% | 38% | 38% | |
| 15 | 38% | 25% | 25% | 25% | |
| 16 | 38% | 38% | 38% | 38% | |
| 17 | 38% | 25% | 25% | 25% | |
| 18 | 38% | 38% | 38% | 38% | |
| 19 | 38% | 25% | 25% | 25% | |
| 20 | 25% | 25% | 25% | 25% |
ผู้เล่น - ลูกที่ยิง
| # | Player | ยิงทั้งหมด | แข่ง | ประตู | การยิงเข้าประตู | การยิงไม่เข้าประตู | อัตราการเป็นประตู |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Semir Telalovic | 29 | 8 | 6 | 13 | 16 | 20.69% |
| 2 | Fabian Eisele | 26 | 8 | 1 | 8 | 18 | 3.85% |
| 3 | Nassim Boujellab | 24 | 8 | 5 | 11 | 13 | 20.83% |
| 4 | Muhammed Zor | 23 | 7 | 5 | 12 | 11 | 21.74% |
| 5 | Lucas Hermes | 21 | 8 | 5 | 9 | 12 | 23.81% |
| 6 | Tim Heike | 21 | 8 | 5 | 13 | 8 | 23.81% |
| 7 | Andreas Voglsammer | 19 | 8 | 3 | 5 | 14 | 15.79% |
| 8 | Peter Remmert | 19 | 5 | 5 | 11 | 8 | 26.32% |
| 9 | Tarsis Bonga | 18 | 8 | 4 | 6 | 12 | 22.22% |
| 10 | David Otto | 18 | 8 | 7 | 8 | 10 | 38.89% |
| 11 | Florian Pick | 18 | 8 | 3 | 6 | 12 | 16.67% |
| 12 | Marek Janssen | 17 | 8 | 2 | 7 | 10 | 11.76% |
| 13 | Amin Farouk | 17 | 6 | 1 | 5 | 12 | 5.88% |
| 14 | Oliver Issa Schmitt | 16 | 8 | 2 | 7 | 9 | 12.50% |
| 15 | Lars Lokotsch | 16 | 8 | 2 | 4 | 12 | 18.75% |
| 16 | Oliver Rölke | 16 | 8 | 4 | 8 | 8 | 25.00% |
| 17 | Christian Kühlwetter | 16 | 8 | 2 | 7 | 9 | 12.50% |
| 18 | Noah Phil Pesch | 16 | 8 | 1 | 3 | 13 | 6.25% |
| 19 | Louis Köster | 16 | 8 | 2 | 8 | 8 | 12.50% |
| 20 | Gonçalo de Almeida Gregório | 16 | 7 | 1 | 3 | 13 | 6.25% |
| 21 | Cyrill Akono | 15 | 8 | 2 | 5 | 10 | 13.33% |
| 22 | Romeo Aigbekaen | 15 | 8 | 2 | 3 | 12 | 13.33% |
| 23 | Bennit Bröger | 15 | 8 | 1 | 5 | 10 | 6.67% |
| 24 | Can Coskun | 14 | 8 | 0 | 6 | 8 | 0.00% |
| 25 | Montell Ndikom | 14 | 7 | 4 | 8 | 6 | 28.57% |
| 26 | Loris Maier | 14 | 8 | 3 | 9 | 5 | 21.43% |
| 27 | Dickson Abiama | 14 | 8 | 0 | 1 | 13 | 0.00% |
| 28 | Jannik Hofmann | 14 | 7 | 0 | 1 | 13 | 0.00% |
| 29 | Andre Leipold | 14 | 8 | 1 | 5 | 9 | 7.14% |
| 30 | Luca Prasse | 14 | 7 | 1 | 8 | 6 | 7.14% |
| 31 | Lovis Frederik Bierschenk | 13 | 8 | 2 | 2 | 11 | 15.38% |
| 32 | Volkan Celiktas | 13 | 8 | 1 | 5 | 8 | 7.69% |
| 33 | Niklas Pollex | 13 | 8 | 1 | 4 | 9 | 7.69% |
| 34 | Alexander Staff | 13 | 8 | 1 | 7 | 6 | 7.69% |
| 35 | Mika Clausen | 13 | 7 | 0 | 4 | 9 | 0.00% |
| 36 | Leon Dajaku | 13 | 7 | 2 | 6 | 7 | 15.38% |
| 37 | Vincent Thill | 12 | 7 | 2 | 2 | 10 | 16.67% |
| 38 | Fabian Schleusener | 12 | 8 | 2 | 2 | 10 | 16.67% |
| 39 | Lex-Tyger Lobinger | 12 | 5 | 4 | 6 | 6 | 33.33% |
| 40 | Moritz Flotho | 12 | 8 | 2 | 6 | 6 | 16.67% |
| 41 | Ryan Johansson | 12 | 7 | 1 | 4 | 8 | 8.33% |
| 42 | Adrian Fein | 12 | 8 | 3 | 5 | 7 | 25.00% |
| 43 | Jakov Dedic | 12 | 8 | 2 | 4 | 8 | 16.67% |
| 44 | Florian-Horst Carstens | 12 | 8 | 2 | 4 | 8 | 16.67% |
| 45 | Siemen Voet | 12 | 8 | 4 | 5 | 7 | 33.33% |
| 46 | Kai Brünker | 12 | 8 | 3 | 7 | 5 | 25.00% |
| 47 | Niclas Nadj | 12 | 7 | 1 | 2 | 10 | 8.33% |
| 48 | Julian Rieckmann | 11 | 8 | 2 | 3 | 8 | 18.18% |
| 49 | Kwasi Okyere Wriedt | 11 | 7 | 2 | 3 | 8 | 18.18% |
| 50 | Felix Higl | 11 | 8 | 1 | 3 | 8 | 9.09% |
| 51 | Niklas Horst Castelle | 11 | 8 | 5 | 5 | 6 | 45.45% |
ยิงทั้งหมด - เยอรมนี
บุนเดสลีกา ยิงทั้งหมด
- ดิวิชั่น 1
- ดิวิชั่น 1
2. บุนเดสลีกา ยิงทั้งหมด
- ดิวิชั่น 2
- ดิวิชั่น 2
3. ลีกา ยิงทั้งหมด
- ดิวิชั่น 3
- ดิวิชั่น 3
ฟราวเอน บุนเดสลีกา ยิงทั้งหมด
- ดิวิชั่น 1
- ดิวิชั่น 1
2. เฟราเอน บุนเดสลีกา ยิงทั้งหมด
- ดิวิชั่น 2
- ดิวิชั่น 2
แคว้นลีกา ยิงทั้งหมด
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
โอเบอลิก้า ยิงทั้งหมด
- ดิวิชั่น 5
- ดิวิชั่น 5
เดแอปเบโพคาล ยิงทั้งหมด
- ถ้วย
- ถ้วย
โอเบอร์ลีก้า นอร์ดอสต์ ซุด ยิงทั้งหมด
- ดิวิชั่น 5
- ดิวิชั่น 5
โอเบอร์ลีก้า ไรน์แลนด์ ฟัลท์ ซาร์ ยิงทั้งหมด
- ดิวิชั่น 5
- ดิวิชั่น 5
โอเบอร์ลีก้า ชเลสวิก-โฮลชไตน์ ยิงทั้งหมด
- ดิวิชั่น 5
- ดิวิชั่น 5
โอเบอร์ลีก้า เวสฟาเลน ยิงทั้งหมด
- ดิวิชั่น 5
- ดิวิชั่น 5
โอเบอร์ลีก้า บาเดน เวอเทมแบร์ก ยิงทั้งหมด
- ดิวิชั่น 5
- ดิวิชั่น 5
โอเบอร์ลีก้า เบรเมน ยิงทั้งหมด
- ดิวิชั่น 5
- ดิวิชั่น 5
โอเบอร์ลีก้า มิทเทลไรน์ ยิงทั้งหมด
- ดิวิชั่น 5
- ดิวิชั่น 5
โอเบอร์ลีก้า นิเดอซัคเซ่น ยิงทั้งหมด
- ดิวิชั่น 5
- ดิวิชั่น 5
โอเบอร์ลีก้า เฮซเซ่น ยิงทั้งหมด
- ดิวิชั่น 5
- ดิวิชั่น 5
โอเบอร์ลีก้า ฮัมบูร์ก ยิงทั้งหมด
- ดิวิชั่น 5
- ดิวิชั่น 5
โอเบอร์ลีก้า นีเดอไรน์ ยิงทั้งหมด
- ดิวิชั่น 5
- ดิวิชั่น 5
โอเบอร์ลิกา นอร์ดอสต์ นอร์ด ยิงทั้งหมด
- ดิวิชั่น 5
- ดิวิชั่น 5
ภูมิภาคลีกา บาเยิร์น ยิงทั้งหมด
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
รีเจียนัลลิกา นอร์ดอสต์ ยิงทั้งหมด
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
โอเบอร์ลีก้า บาเยิร์น นอร์ด ยิงทั้งหมด
- ดิวิชั่น 5
- ดิวิชั่น 5
โอเบอร์ลีกา บาเยิร์น ซูด ยิงทั้งหมด
- ดิวิชั่น 5
- ดิวิชั่น 5
รีเจียนัลลิกา ซุดเวสต์ ยิงทั้งหมด
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
รีเจียนัลลิก้า เวสต์ ยิงทั้งหมด
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
รีเจียนัลลิก้า นอร์ด ยิงทั้งหมด
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
Regionalliga Women West ยิงทั้งหมด
- ดิวิชั่น 3
- ดิวิชั่น 3
รอบตัดเชือกภูมิภาค - รอบชิงชนะเลิศ ยิงทั้งหมด
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4