ไพเด้ ลินนาเมสกอนด์ U21

Paide Linnameeskond U21 Logo

ฟอร์ม - ดี

1.90
ผลการแข่งขันเต็มเวลา
  • D
    FC Hiiumaa

    FC Hiiumaa

    II ลีก้า

    1/08 11:00

    1 - 1

    FT

    ( HT : 0 - 0 )

    Paide Linnameeskond U21

    ไพเด้ ลินนาเมสกอนด์ U21

  • L
    Placet

    Placet

    II ลีก้า

    9/08 13:00

    3 - 0

    FT

    ( HT : 1 - 0 )

    Paide Linnameeskond U21

    ไพเด้ ลินนาเมสกอนด์ U21

  • W
    Paide Linnameeskond U21

    ไพเด้ ลินนาเมสกอนด์ U21

    II ลีก้า

    14/08 17:00

    3 - 2

    FT

    ( HT : 2 - 1 )

    FA Tartu Kalev II

    FA Tartu Kalev II

  • W
    Paide Linnameeskond U21

    ไพเด้ ลินนาเมสกอนด์ U21

    II ลีก้า

    22/08 11:00

    4 - 0

    FT

    ( HT : 3 - 0 )

    FC Helios

    FC Helios

  • D
    Saue JK Laagri

    Saue JK Laagri

    II ลีก้า

    5/09 10:00

    1 - 1

    FT

    ( HT : 0 - 0 )

    Paide Linnameeskond U21

    ไพเด้ ลินนาเมสกอนด์ U21

ทำประตู - เฉลี่ย

2.40

ยิงประตู / แมตช์

เสีย - เฉลี่ย

1.65

เสียต่อนัด

ความเสี่ยง - 155% - สูงมาก ความเสี่ยง

ฤดูกาล :

II ลีก้า ตาราง

กำลังอยู่ในช่วง กลางฤดู - 163 / 240 played

# ทีม แข่ง
แมตช์ที่เล่นในฤดูกาลนี้
ชนะ% ได้
ได้ประตู (ได้).
จำนวนประตูที่
ทีมนี้ทำได้
เสีย
เสียประตู (เสีย).
จำนวนประตูที่
ทีมนี้เสีย
ต่าง
จำนวนประตูแตกต่าง (ต่าง).
ประตูที่ทำได้ - เสียประตู
แต้ม

1

 Laagri II

20

75%

85

31

54

47

2

 Rakvere JK Tarvas

20

70%

61

25

36

45

3

 FC Hiiumaa

20

65%

60

24

36

43

4

 Viimsi MRJK II

20

65%

62

33

29

40

5

 Placet

20

65%

54

30

24

40

6

 ไพเด้ ลินนาเมสกอนด์ U21

20

60%

48

33

15

38

7

 FC Flora Tallinn III

20

50%

58

53

5

32

8

 Tabasalu Ulasabat

21

38%

34

30

4

29

9

 FC Kuressaare II

20

40%

36

46

-10

29

10

 FC Tallinn II

20

40%

41

32

9

27

11

 Tartu JK Welco II

20

35%

40

49

-9

24

12

 Saue JK Laagri

21

29%

32

52

-20

21

13

 Keila JK

21

24%

32

67

-35

17

14

 FA Tartu Kalev II

21

24%

42

67

-25

15

15

 FC Helios

21

14%

21

66

-45

11

16

 Läänemaa JK Haapsalu

21

14%

18

86

-68

11

ไพเด้ ลินนาเมสกอนด์ U21 อยู่ในอันดับ 6 ของ II ลีก้า Table

Paide Linnameeskond U21 Club Lineup ไพเด้ ลินนาเมสกอนด์ U21 ทัพ

กองหน้า

ตำแหน่ง

/ 90 นาที

Henri Lehtmaa

FW

1.04

Henri Lehtmaa

FW

1.04

Henri Lehtmaa

FW

1.04

Pa Assan Corr

FW

1.03

Pa Assan Corr

FW

1.03

Pa Assan Corr

FW

1.03

Sten Reinkort

FW

0.78

Sten Reinkort

FW

0.78

Sten Reinkort

FW

0.78

Abdourahman Badamosi

FW

0.68

Abdourahman Badamosi

FW

0.68

Abdourahman Badamosi

FW

0.68

Kevin Joshua Kanne

FW

0.19

Kevin Joshua Kanne

FW

0.19

Robin Murulaid

FW

0.15

Robin Murulaid

FW

0.15

Robin Murulaid

FW

0.15

Mechini Gomis

FW

0.14

Mechini Gomis

FW

0.14

Mechini Gomis

FW

0.14

กองกลาง

ตำแหน่ง

/ 90 นาที

Kert Kiik

MF

0.00

Kert Kiik

MF

0.00

Kert Kiik

MF

0.00

Kardo Kallas

MF

0.00

Kardo Kallas

MF

0.00

Kardo Kallas

MF

0.00

Mouhamed Gueye

MF

0.00

Mouhamed Gueye

MF

0.00

Sander Soo

MF

0.00

Sander Soo

MF

0.00

Sander Soo

MF

0.00

Romet Nigula

MF

0.00

Romet Nigula

MF

0.00

Romet Nigula

MF

0.00

กองหลัง

ตำแหน่ง

/ 90 นาที

Rafael Luts

DF

1.65

Rafael Luts

DF

1.65

Rafael Luts

DF

1.65

Kaspar-Markus Reivik

DF

1.86

Kaspar-Markus Reivik

DF

1.86

Kaspar-Markus Reivik

DF

1.86

Gerdo Juhkam

DF

2.26

Gerdo Juhkam

DF

2.26

Gerdo Juhkam

DF

2.26

ผู้รักษาประตู

ตำแหน่ง

/ 90 นาที

Rando Isakar

GK

1.62

Rando Isakar

GK

1.62

Rando Isakar

GK

1.62

Carlis Rak

GK

2.01

Carlis Rak

GK

2.01

Carlis Rak

GK

2.01

Kristen Käärmann

GK

2.33

Kristen Käärmann

GK

2.33

Kristen Käärmann

GK

2.33

โค้ช / ผู้จัดการทีม

อายุ

ชนะ %

Meelis Rooba

49

56%

* รายชื่อนักเตะและสถิติของ ไพเด้ ลินนาเมสกอนด์ U21 จากฤดูกาลปี 2026

Paide Linnameeskond U21 Logoไพเด้ ลินนาเมสกอนด์ U21 ผลสรุปของฤดูกาล

ฤดูกาลนี้ใน II ลีก้า (เอสโตเนีย) ไพเด้ ลินนาเมสกอนด์ U21 stats แสดงให้เห็นว่าพวกเขามีภาพรวมผลงานที่ ดี, อันดับปัจจุบันอยู่ที่6/16 ใน II ลีก้า Table, ชนะ 60% ของนัดทั้งหมด.

โดยเฉลี่ย ไพเด้ ลินนาเมสกอนด์ U21 ยิงได้ 2.4 ประตูและเสีย 1.65 ประตูต่อแมตช์ 70% นัดของ ไพเด้ ลินนาเมสกอนด์ U21 จบโดยที่ทั้งสองทีมทำประตูและประตูเฉลี่ยต่อแมตช์ของพวกเขาคือ 4.05.

ไพเด้ ลินนาเมสกอนด์ U21 โลโก้ไพเด้ ลินนาเมสกอนด์ U21 ข้อมูลเบื้องต้น

ชื่อภาษาอังกฤษ

Paide Linnameeskond U21

สนาม

Paide linnastaadion kunstmuruväljak

เมือง

Paide linnastaadion kunstmuruväljak

ประเทศ

เอสโตเนีย

เว็บไซต์อย่างเป็นทางการ

http://www.paidelinnameeskond.ee

ไพเด้ ลินนาเมสกอนด์ U21 ทำไปทั้งหมด 48 ประตูในฤดูกาลนี้.

ไพเด้ ลินนาเมสกอนด์ U21 เสียทั้งหมด 33 ประตูในฤดูกาลนี้

ไพเด้ ลินนาเมสกอนด์ U21 ทำประตูได้ทุก ๆ 38 นาที

ไพเด้ ลินนาเมสกอนด์ U21 เสียประตูทุกๆ 55 นาที

ไพเด้ ลินนาเมสกอนด์ U21ทำได้เฉลี่ย 2.4 ประตูในทุก ๆ เกม

ไพเด้ ลินนาเมสกอนด์ U21 เสียเฉลี่ย 1.65 ทุกเกม

  • สถิติโดยรวม

  • สถิติเหย้า

  • สถิติเยือน

ไพเด้ ลินนาเมสกอนด์ U21 สถิติ 2026สถิติ - ไพเด้ ลินนาเมสกอนด์ U21

หุบ
แข่ง
แมตช์ที่เล่นในฤดูกาลนี้
W
ชนะ
D
เสมอ
L
แพ้
5 นัดล่าสุดแต้มต่อเกม
ภาพรวม201226
  • D
    FC Hiiumaa

    FC Hiiumaa

    II ลีก้า

    1/08 11:00

    1 - 1

    FT

    ( HT : 0 - 0 )

    Paide Linnameeskond U21

    ไพเด้ ลินนาเมสกอนด์ U21

  • L
    Placet

    Placet

    II ลีก้า

    9/08 13:00

    3 - 0

    FT

    ( HT : 1 - 0 )

    Paide Linnameeskond U21

    ไพเด้ ลินนาเมสกอนด์ U21

  • W
    Paide Linnameeskond U21

    ไพเด้ ลินนาเมสกอนด์ U21

    II ลีก้า

    14/08 17:00

    3 - 2

    FT

    ( HT : 2 - 1 )

    FA Tartu Kalev II

    FA Tartu Kalev II

  • W
    Paide Linnameeskond U21

    ไพเด้ ลินนาเมสกอนด์ U21

    II ลีก้า

    22/08 11:00

    4 - 0

    FT

    ( HT : 3 - 0 )

    FC Helios

    FC Helios

  • D
    Saue JK Laagri

    Saue JK Laagri

    II ลีก้า

    5/09 10:00

    1 - 1

    FT

    ( HT : 0 - 0 )

    Paide Linnameeskond U21

    ไพเด้ ลินนาเมสกอนด์ U21

1.90
เหย้า10703
  • L
    Paide Linnameeskond U21

    ไพเด้ ลินนาเมสกอนด์ U21

    II ลีก้า

    24/05 11:00

    1 - 4

    FT

    ( HT : 0 - 3 )

    Rakvere JK Tarvas

    Rakvere JK Tarvas

  • W
    Paide Linnameeskond U21

    ไพเด้ ลินนาเมสกอนด์ U21

    II ลีก้า

    6/06 11:00

    3 - 2

    FT

    ( HT : 2 - 0 )

    Keila JK

    Keila JK

  • W
    Paide Linnameeskond U21

    ไพเด้ ลินนาเมสกอนด์ U21

    II ลีก้า

    20/06 11:00

    2 - 1

    FT

    ( HT : 2 - 0 )

    Tartu JK Welco II

    Tartu JK Welco II

  • W
    Paide Linnameeskond U21

    ไพเด้ ลินนาเมสกอนด์ U21

    II ลีก้า

    14/08 17:00

    3 - 2

    FT

    ( HT : 2 - 1 )

    FA Tartu Kalev II

    FA Tartu Kalev II

  • W
    Paide Linnameeskond U21

    ไพเด้ ลินนาเมสกอนด์ U21

    II ลีก้า

    22/08 11:00

    4 - 0

    FT

    ( HT : 3 - 0 )

    FC Helios

    FC Helios

2.10
เยือน10523
  • W
    Läänemaa JK

    Läänemaa JK Haapsalu

    II ลีก้า

    13/06 13:00

    0 - 5

    FT

    ( HT : 0 - 3 )

    Paide Linnameeskond U21

    ไพเด้ ลินนาเมสกอนด์ U21

  • W
    FC Flora Tallinn III

    FC Flora Tallinn III

    II ลีก้า

    25/07 11:00

    1 - 2

    FT

    ( HT : 0 - 1 )

    Paide Linnameeskond U21

    ไพเด้ ลินนาเมสกอนด์ U21

  • D
    FC Hiiumaa

    FC Hiiumaa

    II ลีก้า

    1/08 11:00

    1 - 1

    FT

    ( HT : 0 - 0 )

    Paide Linnameeskond U21

    ไพเด้ ลินนาเมสกอนด์ U21

  • L
    Placet

    Placet

    II ลีก้า

    9/08 13:00

    3 - 0

    FT

    ( HT : 1 - 0 )

    Paide Linnameeskond U21

    ไพเด้ ลินนาเมสกอนด์ U21

  • D
    Saue JK Laagri

    Saue JK Laagri

    II ลีก้า

    5/09 10:00

    1 - 1

    FT

    ( HT : 0 - 0 )

    Paide Linnameeskond U21

    ไพเด้ ลินนาเมสกอนด์ U21

1.70
ข้อได้เปรียบในบ้าน+10%
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
BTTS
ทั้งสองฝั่งทางประตู (BTTS).
รายชื่อทีมที่มีจำนวนสูงสุดของนัดที่ทั้งสองทีมมีการยิงประตู โดยใช้สถิติจากลีกในประเทศเท่านั้น
* ทีมดังกล่าวต้องเล่นมาอย่างน้อยเจ็ดนัดจึงจะมีผลจึงจะมีผลในตารางนี้ .
FTS
ไม่สามารถทำประตู (FTS).
แมตช์ที่ทีมนี้ไม่สามารถทำประตู
ภาพรวม20%
(4 / 20 นัด)
70%
(14 / 20 นัด)
10%
(2 / 20 นัด)
เหย้า30%70%0%
เยือน10%70%20%
ลูกเตะมุม

ปลดล็อค

เตะมุม/นัด


ได้


เสีย

จำนวนลูกเตะมุมทั้งหมด / นัด

ใบ

ปลดล็อค

ใบ/นัด


สูงสุด


ต่ำกว่า

* ใบแดง=2ใบ

ไพเด้ ลินนาเมสกอนด์ U21 สถิติการแข่งขัน & ผลการแข่งขัน - ไพเด้ ลินนาเมสกอนด์ U21

หุบ

4.05 ประตูต่อนัด

  • 15'
  • 30'
HT
  • 60'
  • 75'
FT

54%

ครึ่งแรก

46%

ครึ่งหลัง

ไพเด้ ลินนาเมสกอนด์ U21
การวิเคราะห์ขณะแข่งขัน

0นาทีสูงสุด 0 ประตูทีหลัง
0% ประตูก่อนหน้า0% ประตูทีหลัง
เฉลี่ย 0 ประตูก่อนเหลี่ย 0 ประตูทีหลัง
วันที่
เหย้า
เยือน
ทำประตู  |  เสีย
รวม

ไพเด้ ลินนาเมสกอนด์ U21 สถิติเต็มเวลา (FT) สถิติ - ไพเด้ ลินนาเมสกอนด์ U21

หุบ
พรีเมี่ยมมาถึงแล้ว !
1500+ ลีกที่ทำกำไรได้โดยที่เจ้ามือไม่ค่อยรู้

เราได้ทำการวิจัยแล้วว่าลีกใดมีศักยภาพในการชนะมากที่สุด นอกจากนี้ คุณยังได้รับสถิติมุมและสถิติใบเหลืองใบแดงพร้อมกับ CSV สมัครสมาชิก FootyStats Premium วันนี้!

ไมเคิล โอเว่น : 'คุณควรสมัครพรีเมี่ยม'

ได้
ได้ประตู (ได้).
จำนวนประตูที่
ทีมนี้ทำได้
เสีย
เสียประตู (เสีย).
จำนวนประตูที่
ทีมนี้เสีย
เฉลี่ย
ประตูเฉลี่ยต่อนัด (AVG).
ประตูเฉลี่ยต่อนัด.
คำนวนตลอดทั้งฤดูกาล.
ภาพรวม2.40
ต่อนัด
1.65
ต่อนัด
4.05
ต่อนัด
เหย้า3.101.804.90
เยือน1.701.503.20

สูงกว่า +

สูงกว่า 0.5
100%
สูงกว่า 1.5
100%
สูงกว่า 2.5
85%
สูงกว่า 3.5
60%
สูงกว่า 4.5
40%

ต่ำกว่า -

ต่ำกว่า 0.5
0%
ต่ำกว่า 1.5
0%
ต่ำกว่า 2.5
15%
ต่ำกว่า 3.5
40%
ต่ำกว่า 4.5
60%

เส้นคะแนนที่เกิดขึ้นบ่อยครั้ง - เต็มเวลา

1-2
15%  /  3 ครั้ง
1-1
10%  /  2 ครั้ง
4-0
10%  /  2 ครั้ง
3-2
10%  /  2 ครั้ง
1-5
5%  /  1 ครั้ง
3-0
5%  /  1 ครั้ง
2-1
5%  /  1 ครั้ง
0-5
5%  /  1 ครั้ง
2-0
5%  /  1 ครั้ง
1-4
5%  /  1 ครั้ง
3-1
5%  /  1 ครั้ง
1-3
5%  /  1 ครั้ง
5-1
5%  /  1 ครั้ง
7-0
5%  /  1 ครั้ง
2-3
5%  /  1 ครั้ง
แสดงทั้งหมดแสดงน้อยลง

ประตูรวมที่เกิดขึ้นบ่อยครั้ง - เต็มเวลา

3 ประตู
25%  /  5 ครั้ง
5 ประตู
25%  /  5 ครั้ง
4 ประตู
20%  /  4 ครั้ง
2 ประตู
15%  /  3 ครั้ง
6 ประตู
10%  /  2 ครั้ง
7 ประตู
5%  /  1 ครั้ง

ประตูทั้งหมดในช่วงแต่ละ 10 นาที

5%
4 / 73 ประตู
16%
12 / 73 ประตู
7%
5 / 73 ประตู
11%
8 / 73 ประตู
12%
9 / 73 ประตู
10%
7 / 73 ประตู
10%
7 / 73 ประตู
16%
12 / 73 ประตู
12%
9 / 73 ประตู

0' - 10'

11' - 20'

21' - 30'

31' - 40'

41' - 50'

51' - 60'

61' - 70'

71' - 80'

81' - 90'

ประตูทั้งหมดมในช่วงแต่ละ 15 นาที

15%
11 / 73 ประตู
14%
10 / 73 ประตู
21%
15 / 73 ประตู
12%
9 / 73 ประตู
22%
16 / 73 ประตู
16%
12 / 73 ประตู

0' - 15'

16' - 30'

31' - 45'

46' - 60'

61' - 75'

76' - 90'

สูงกว่า - ลูกเตะมุม

สูงกว่า 7.5
สูงกว่า 8.5
สูงกว่า 9.5
สูงกว่า 10.5
สูงกว่า 11.5
สูงกว่า 12.5
สูงกว่า 13.5

สูงกว่า - ใบ

สูงกว่า 0.5
สูงกว่า 1.5
สูงกว่า 2.5
สูงกว่า 3.5
สูงกว่า 4.5
สูงกว่า 5.5
สูงกว่า 6.5
  • สูงกว่า 7.5 ~ 13.5 ลูกเตะมุมคำนวณจากลูกเตะมุมทั้งหมดในการแข่งขันที่ ไพเด้ ลินนาเมสกอนด์ U21 ได้เข้าร่วมใน 2026 ของ II ลีก้า
  • สถิติของไพเด้ ลินนาเมสกอนด์ U21 แสดงให้เห็นว่า ?% ของนัดต่าง ๆ มีค่าเฉลี่ยสะสมของลูกเตะมุมสูงกว่า 9.5 ในขณะที่ 2026 of II ลีก้า มีค่าเฉลี่ย ?% ของลูกเตะมุมสูงกว่า 9.5
  • แมตช์ของ ?% ของ ไพเด้ ลินนาเมสกอนด์ U21 มีใบเหลืองใบแดงกว่า 3.5 ใบ เมื่อเทียบกับสิ่งนี้ II ลีก้า มีค่าเฉลี่ย ?% สำหรับใบมากกว่า 3.5 ใบ

ไพเด้ ลินนาเมสกอนด์ U21 สถิติ ได้ลูกเตะมุม

สูงกว่า 2.5
สูงกว่า 3.5
สูงกว่า 4.5
สูงกว่า 5.5
สูงกว่า 6.5
สูงกว่า 7.5
สูงกว่า 8.5

ไพเด้ ลินนาเมสกอนด์ U21 สถิติ จำนวนใบที่ได้รับ

สูงกว่า 0.5
สูงกว่า 1.5
สูงกว่า 2.5
สูงกว่า 3.5
สูงกว่า 4.5
สูงกว่า 5.5
สูงกว่า 6.5
  • จำนวนที่ได้ลูกเตะมุม 2.5~8.5 ลูกคิดจากปริมาณลูกเตะมุมที่ ไพเด้ ลินนาเมสกอนด์ U21 ได้ระหว่างแมตช์การแข่งขัน
  • ไพเด้ ลินนาเมสกอนด์ U21 ได้ 4.5 ลูกเตะมุมใน ?% ของแมตช์ของพวกเขา
  • จำนวนใบเหลือง/แดง 2.5~8.5 ใบคิดจากปริมาณที่ ไพเด้ ลินนาเมสกอนด์ U21 ได้รับระหว่างแมตช์การแข่งขัน
  • ไพเด้ ลินนาเมสกอนด์ U21 ได้รับมากกว่า 2.5 ใบใน ?% นัด

เสียลูกเตะมุม

สูงกว่า 2.5
สูงกว่า 3.5
สูงกว่า 4.5
สูงกว่า 5.5
สูงกว่า 6.5
สูงกว่า 7.5
สูงกว่า 8.5

จำนวนใบฝั่งตรงข้าม

สูงกว่า 0.5
สูงกว่า 1.5
สูงกว่า 2.5
สูงกว่า 3.5
สูงกว่า 4.5
สูงกว่า 5.5
สูงกว่า 6.5
  • จำนวนที่เสียลูกเตะมุม 2.5~8.5 ลูก ถูกคำนวนจากจำนวนลูกเตะมุมที่ฝั่งตรงข้ามของ ไพเด้ ลินนาเมสกอนด์ U21 ได้ระหว่างแมตช์การแข่งขัน
  • สูงกว่า 0.5 ~ 6.5 ใบของฝ่ายตรงข้าม คำนวณจากใบที่ฝ่ายตรงข้ามของ ไพเด้ ลินนาเมสกอนด์ U21 ได้รับระหว่างการแข่งขัน

xG (ไพเด้ ลินนาเมสกอนด์ U21)

ภาพรวม
1.64
เหย้า
1.93
เยือน
1.57

xG (เสีย)

ภาพรวม
1.02
เหย้า
1.36
เยือน
0.94

สถิติอื่น ๆ - ไพเด้ ลินนาเมสกอนด์ U21

จำนวนที่ยิงต่อนัด
12.4
ยิงตรงกรอบ / นัด
5.40
ยิงออกนอกกรอบ / นัด
7.00
ฟาวล์ต่อนัด
13.8
ล้ำหน้า / แมตช์
6.00
อัตราครองบอลโดยเฉลี่ย
50%
BTTS และชนะ
40%
ทำประตูทั้งครึ่งแรกและครึ่งหลัง
53%

Paide Linnameeskond U21 สถิติครึ่งเวลา (HT) สถิติ - ไพเด้ ลินนาเมสกอนด์ U21

หุบ

สูงกว่า 0.5 ครึ่งแรก/ครั้งหลัง

94%ครึ่งแรก

100%ครึ่งหลัง

สูงกว่า 1.5 ครึ่งแรก/ครั้งหลัง

59%ครึ่งแรก

71%ครึ่งหลัง

ประตูเฉลี่ย ครึ่งแรก/ครึ่งหลัง

2.12ครึ่งแรก

2.18ครึ่งหลัง

* สูงกว่า 0.5 - 1.5 ครึ่งเวลา/เต็มเวลา เป็นประตูของทั้งสองทีมในการแข่งขัน

กำลังนำที่ครึ่งเวลา
ทีมกำลังชนะในครึ่งเวลา
เสมอตอนจบครึ่งแรกกำลังตามที่ครึ่งเวลา
ทีมกำลังแพ้ที่ครึ่งเวลา
ภาพรวม71%
(12 / 20 นัด)
6%
(1 / 20 นัด)
24%
(4 / 20 นัด)
เหย้า89%0%11%
เยือน50%13%38%
ได้ (HT)
ได้ประตู (ได้).
จำนวนประตูที่
ทีมนี้ทำได้
เสีย (HT)
เสียประตู (เสีย).
จำนวนประตูที่
ทีมนี้เสีย
เฉลี่ย (HT)
ประตูเฉลี่ยต่อนัด (AVG).
ประตูเฉลี่ยต่อนัด.
คำนวนตลอดทั้งฤดูกาล.
ภาพรวม1.59
/ นัด
0.53
/ นัด
2.12
/ นัด
เหย้า2.110.562.67
เยือน1.000.501.50

ประตูรวมที่เกิดขึ้นบ่อยครั้ง - ครึ่งเวลา

1 ประตู
35.3%  /  6 ครั้ง
3 ประตู
35.3%  /  6 ครั้ง
2 ประตู
17.6%  /  3 ครั้ง
0 ประตู
5.9%  /  1 ครั้ง
6 ประตู
5.9%  /  1 ครั้ง

เส้นคะแนนที่เกิดขึ้นบ่อยครั้ง - ครึ่งเวลา

1-0
29.4%  /  5 ครั้ง
2-1
11.8%  /  2 ครั้ง
2-0
11.8%  /  2 ครั้ง
0-3
11.8%  /  2 ครั้ง
3-0
5.9%  /  1 ครั้ง
0-1
5.9%  /  1 ครั้ง
0-0
5.9%  /  1 ครั้ง
0-2
5.9%  /  1 ครั้ง
6-0
5.9%  /  1 ครั้ง
1-2
5.9%  /  1 ครั้ง
แสดงทั้งหมดแสดงน้อยลง

ไพเด้ ลินนาเมสกอนด์ U21 สถิติประตูได้/เสียใน 10 นาที - ไพเด้ ลินนาเมสกอนด์ U21

หุบ

ไพเด้ ลินนาเมสกอนด์ U21 สถิติได้ประตูใน 10 นาที

7%
3 / 45 ประตู
22%
10 / 45 ประตู
7%
3 / 45 ประตู
11%
5 / 45 ประตู
13%
6 / 45 ประตู
9%
4 / 45 ประตู
9%
4 / 45 ประตู
7%
3 / 45 ประตู
16%
7 / 45 ประตู

0' - 10'

11' - 20'

21' - 30'

31' - 40'

41' - 50'

51' - 60'

61' - 70'

71' - 80'

81' - 90'

Paide Linnameeskond U21 สถิติเสียประตูใน 10 นาที

4%
1 / 28 ประตู
7%
2 / 28 ประตู
7%
2 / 28 ประตู
11%
3 / 28 ประตู
11%
3 / 28 ประตู
11%
3 / 28 ประตู
11%
3 / 28 ประตู
32%
9 / 28 ประตู
7%
2 / 28 ประตู

0' - 10'

11' - 20'

21' - 30'

31' - 40'

41' - 50'

51' - 60'

61' - 70'

71' - 80'

81' - 90'

/th/
https://cdn.footystats.org/
- เริ่มต้นใน###นาที'
- เริ่มต้นใน###ชม.'
ระหว่างการแข่งขัน'
- ได้เริ่มต้น
เร็ว ๆ นี้
ได้เริ่มต้น
no

กำลังโหลดสถิติ

เปิดบัญชีพรีเมี่ยมวันนี้ รับกำไรวันนี้