Loading

Teleajenul VM logo
1.50
WDDWL
Teleajenul VM
0.57
WLLLL
Progresul
Progresul logo

Điểm chung cuộc

1 - 2

Hiệp 1

(1 - 0)

Không có kiến tạo


27'

Không có kiến tạo


56'

Không có kiến tạo


90+4'

Thống kêTeleajenulProgresul
Kiểm soát bóng54%46%
Cú sút911
ThẻN/AN/A
Phạt góc47
Phạm lỗi1610
Việt vị71
xG1.451.72

Thống kê đối đầu / Kết quả trước đó - Teleajenul VM đấu với Progresul

2
Trận đấu

50%
0%
50%

1 Thắng

1 Thắng

Thành tích đối đầu của Teleajenul VM vs Progresul cho thấy trong số 2 trận gặp nhau, Teleajenul VM đã thắng 1 lần và Progresul đã thắng 1 lần. Trận đấu 0 giữa Teleajenul VM và Progresul đã kết thúc với tỷ số hòa.

50%Trên 1.5
1 / 2 Trận đấu
0%Trên 2.5
0 / 2 Trận đấu
0%Trên 3.5
0 / 2 Trận đấu
0%BTTS
0 / 2 Trận đấu
50%Giữ sạch lưới
Teleajenul VM
50%Giữ sạch lưới
Progresul

Teleajenul VM đấu với Progresul Kết quả trước đó

Tất cả Dự đoán- Teleajenul VM đấu với Progresul

54%Trên 2.5
Trung bình Giải đấu : 59%
86%Trên 1.5
Trung bình Giải đấu : 83%
57%BTTS
Trung bình Giải đấu : 54%
2.86Bàn thắng / Trận
Trung bình Giải đấu : 3.09
Trên 1.5, H1/H2 và hơn thế nữa
Trên 8.5, 9.5 & hơn nữa

*Thống kê trung bình giữa Teleajenul VM và Progresul trong suốt mùa giải hiện tại

Những thuật ngữ thống kê này có nghĩa là gì? Đọc bảng thuật ngữ
Phong độ - Đội nhà
 
Phong độ - Đội khách
Teleajenul VM Logo
1.50
  • W
    Teleajenul VM

    Teleajenul VM

    3. Liga Series 4

    07/03 13:00

    1 - 0

    FT

    ( Hiệp 1 : 1 - 0 )

    AS FC Pucioasa

    AS FC Pucioasa

  • D
    Teleajenul VM

    Teleajenul VM

    3. Liga Series 4

    21/03 13:00

    2 - 2

    FT

    ( Hiệp 1 : 0 - 2 )

    Voința

    Vointa

  • D
    Teleajenul VM

    Teleajenul VM

    3. Liga Series 4

    04/04 15:00

    2 - 2

    FT

    ( Hiệp 1 : 0 - 0 )

    Voința

    Vointa

  • W
    Teleajenul VM

    Teleajenul VM

    3. Liga Series 4

    18/04 15:00

    2 - 1

    FT

    ( Hiệp 1 : 0 - 0 )

    AS FC Pucioasa

    AS FC Pucioasa

  • L
    Teleajenul VM

    Teleajenul VM

    3. Liga Series 4

    25/04 15:00

    0 - 2

    FT

    ( Hiệp 1 : 0 - 0 )

    CSO Băicoi

    CSO Baicoi

  • Tất cả

  • Đội nhà

  • Đội khách

Teleajenul VM
CSO Baicoi
Teleajenul VM
AS FC Pucioasa
Teleajenul VM
Vointa
Teleajenul VM
Vointa
Teleajenul VM
AS FC Pucioasa
  • Đã qua

  • Kế tiếp

Teleajenul VM logoTeleajenul VM thì +163% tốt hơn xét về Điểm số mỗi trận đấu

0.57
  • W
    CSO Băicoi

    CSO Baicoi

    3. Liga Series 4

    07/03 13:00

    0 - 2

    FT

    ( Hiệp 1 : 0 - 0 )

    Progresul

    Progresul

  • L
    SC FC Săcele

    SC FC Săcele

    3. Liga Series 4

    21/03 13:00

    3 - 1

    FT

    ( Hiệp 1 : 1 - 0 )

    Progresul

    Progresul

  • L
    SC FC Săcele

    SC FC Săcele

    3. Liga Series 4

    04/04 15:00

    2 - 0

    FT

    ( Hiệp 1 : 0 - 0 )

    Progresul

    Progresul

  • L
    AS FC Pucioasa

    AS FC Pucioasa

    3. Liga Series 4

    10/04 15:00

    3 - 0

    FT

    ( Hiệp 1 : 1 - 0 )

    Progresul

    Progresul

  • L
    Voința

    Vointa

    3. Liga Series 4

    25/04 15:00

    4 - 1

    FT

    ( Hiệp 1 : 2 - 1 )

    Progresul

    Progresul

Progresul Logo
  • Tất cả

  • Đội nhà

  • Đội khách

Vointa
Progresul
AS FC Pucioasa
Progresul
SC FC Săcele
Progresul
SC FC Săcele
Progresul
CSO Baicoi
Progresul
  • Đã qua

  • Kế tiếp

Bàn thắng được ghi Ai sẽ ghi nhiều bàn hơn?

Teleajenul VM thì +54% tốt hơn xét về Bàn thắng được ghi

Teleajenul
1.43 Bàn thắng / Trận

Teleajenul VM (Đội nhà)

Progresul
0.93 Bàn thắng / Trận

Progresul (Đội khách)

Ghi được mỗi trậnTeleajenulProgresul
Trên 0.586%64%
Trên 1.543%28%
Trên 2.57%0%
Trên 3.57%0%
Ghi bàn thất bại14%36%
Được ghi trong H1/H2TeleajenulProgresul
Ghi bàn trong H157%64%
Ghi bàn trong H250%62%
Ghi bàn trong cả hai hiệp10%25%
Ghi bàn trung bình H10.50.21
Ghi bàn trung bình H20.70.75

* Số liệu thống kê từ thành tích ghi bàn trên sân nhà của Teleajenul VM và dữ liệu của Progresul tại các trận đấu sân khách.

Bị thủng lưới Ai sẽ để thủng lưới?

Teleajenul VM thì +47% tốt hơn xét về Bàn thua

Teleajenul
1.36 Bị thủng lưới/trận đấu

Teleajenul VM (Đội nhà)

Progresul
2 Bị thủng lưới/trận đấu

Progresul (Đội khách)

Để thủng lưới / trậnTeleajenulProgresul
Trên 0.579%79%
Trên 1.543%71%
Trên 2.57%43%
Trên 3.57%7%
Giữ sạch lưới21%21%
Để thủng lưới trong H1/H2TeleajenulProgresul
Giữ sạch lưới H143%14%
Giữ sạch lưới H250%50%
Để thủng lưới trung bình H10.360.64
Để thủng lưới trung bình H20.71

* Số liệu thống kê thủng lưới trên sân nhà của Teleajenul VM và dữ liệu của Progresul trong các trận đấu sân khách.

Dự đoán trên 2.5 & BTTS Trận đấu này có bao nhiêu bàn thắng?

Dữ liệu trên 0.5 ~ 4.5 và BTTS của Teleajenul VM và Progresul.

Tổng số bàn thắngTeleajenulProgresulTrung bình
Trên 0.5100%93%97%
Trên 1.586%86%86%
Trên 2.543%64%54%
Trên 3.536%36%36%
Trên 4.514%14%14%
BTTS64%50%57%
BTTS & Thắng14%0%7%
BTTS & Hoà43%7%25%
BTTS & Trên 2.50%0%0%
BTTS-Không & Trên 2.50%0%0%
Bàn thắng trong hiệp 1TeleajenulProgresulTrung bình
BTTS H1
H1 Trên 0.5
H1 Trên 1.5
H1 Trên 2.5
Bàn thắng trong hiệp 2TeleajenulProgresulTrung bình
BTTS H2
BTTS Cả 2 hiệp
H2 Trên 0.5
H2 Trên 1.5
H2 Trên 2.5
Bàn thắng (Dưới)TeleajenulProgresulTrung bình
Dưới 0.50%7%4%
Dưới 1.514%14%14%
Dưới 2.557%36%47%
Dưới 3.564%64%64%
Dưới 4.586%86%86%
H1/H2TeleajenulProgresulTrung bình
H1 Dưới 0.564%57%61%
H1 Dưới 1.571%71%71%
H1 Dưới 2.593%86%90%
H2 Dưới 0.530%12%21%
H2 Dưới 1.530%37%34%
H2 Dưới 2.5100%75%88%

Dự đoán mới nhất của người dùng

Chưa có dự đoán nào của người dùng.
Thêm dự đoán của bạn bằng cách sử dụng đồng xu ảo footystat!
Thêm Dự đoán

Thống kê phạt góc Sẽ có bao nhiêu quả phạt góc?

UNLOCKSố quả phạt góc / Trận

* Số quả phạt góc trung bình mỗi trận giữa Teleajenul VM và Progresul

/ trận
Phạt góc kiếm được
/ trận
Phạt góc kiếm được
Số quả phạt góc trận đấuTeleajenulProgresulTrung bình
Trên 6
Trên 7
Trên 8
Trên 9
Trên 10
Trên 11
Trên 12
Trên 13
Hiệp 1TeleajenulProgresulTrung bình
Trung bình H1
Trên 4 H1
Trên 5 H1
Trên 6 H1
Hiệp 2TeleajenulProgresulTrung bình
Trung bình H2
Trên 4 H2
Trên 5 H2
Trên 6 H2

Tổng số quả phạt góc trận đấu cho Teleajenul VM và Progresul. Mức trung bình của giải đấu là mức trung bình của 3. Liga Series 4 trong các trận đấu 153 trong mùa giải 2025/2026.

3. Liga Series 4 Thống kê Phạt góc

Phạt góc đội Phạt góc kiếm được/Đối thủ

Dữ liệu phạt góc của từng đội Teleajenul VM và Progresul.

Phạt góc độiTeleajenulProgresulTrung bình
Phạt góc được nhận / Trận
Phạt góc phải chịu / Trận
Trên 2.5 - Phạt góc kiếm được
Trên 3.5 - Phạt góc kiếm được
Trên 4.5 - Phạt góc kiếm được
Trên 2.5 - Phạt góc chống lại
Trên 3.5 - Phạt góc chống lại
Trên 4.5 - Phạt góc chống lại

Sẽ Teleajenul VM ghi bàn?

Teleajenul VM
Ghi bàn trong
86%
của các trận đấu (Đội nhà)

Cơ hội trung bình

Có một Cơ hội trung bìnhTeleajenul VM sẽ ghi một bàn dựa trên dữ liệu của chúng tôi.
Progresul
Giữ sạch lưới ở
21%
của các trận đấu (Đội khách)

Sẽ Progresul ghi bàn?

Teleajenul VM
Giữ sạch lưới ở
21%
của các trận đấu (Đội nhà)

Cơ hội trung bình

Có một Cơ hội trung bìnhProgresul sẽ ghi một bàn dựa trên dữ liệu của chúng tôi.
Progresul
Ghi bàn trong
64%
của các trận đấu (Đội khách)
Nâng cấp lên Premium! Nhận thêm 500 giải đấu có lợi nhuận.

Premium sẽ giúp bạn có được nhiều chiến thắng hơn. Thêm 500 giải đấu được cho là có lợi nhuận và ít được các nhà cái theo dõi hơn. Ngoài ra, bạn còn nhận được số liệu thống kê Phạt Góc và số Thẻ cùng với các bản tải xuống CSV. Đăng ký ngay hôm nay!

UNLOCKTổng số thẻ / trận

* Tổng số thẻ phạt mỗi trận giữa Teleajenul VM và Progresul

Thẻ
/ trận
Teleajenul VM
Thẻ
/ trận
Progresul
Số thẻ toàn trậnTeleajenulProgresulTrung bình
Trên 2.5
Trên 3.5
Trên 4.5
Trên 5.5
Trên 6.5
Số thẻ phải nhậnTeleajenulProgresulTrung bình
TB số thẻ phải nhận
Trên 0.5
Trên 1.5
Trên 2.5
Trên 3.5
Thẻ đối thủTeleajenulProgresulTrung bình
Trên 0.5
Trên 1.5
Trên 2.5
Trên 3.5

Tổng số thẻ trận đấu cho Teleajenul VM và Progresul. Mức trung bình của giải đấu là mức trung bình của 3. Liga Series 4. Có 10 thẻ trong các trận đấu 153 trong mùa 2025/2026.

3. Liga Series 4 Thống kê thẻ Vàng/Đỏ

Hiệp 1/Hiệp 2 Thắng-Hòa-Thua

Phong độ Hiệp 1
 
Phong độ Hiệp 1
Teleajenul VM Logo
0.93
Hiệp 1

Teleajenul VM logoTeleajenul VM thì +343% tốt hơn xét về Phong độ Hiệp 1

0.21
Hiệp 1
Progresul Logo
Phong độ Hiệp1/Hiệp2TeleajenulProgresul
Hiệp 1 Thắng14%0%
Hiệp 2 Thắng20%38%
Hiệp 1 Hoà50%21%
Hiệp 2 Hoà60%13%
Hiệp 1 Thua7%36%
Hiệp 2 Thua20%50%

Số liệu thống kê thẻ của Teleajenul VM và Progresul trong Hiệp một và Hiệp hai để bạn dự đoán.

Thẻ (Hiệp 1/2)TeleajenulProgresulTrung bình
Trung bình số thẻ nhận trong H1
Trung bình số thẻ nhận trong H2
Số thẻ trung bình H1
Số thẻ trung bình H2
H1 có trên % thẻ
H2 có trên % thẻ
H1/H2 TrênTeleajenulProgresulTrung bình
Nhận trên 0.5 thẻ trong H1
Nhận trên 0.5 thẻ trong H2
Nhận trên 0.5 thẻ trong H1
Nhận trên 0.5 thẻ trong H2
H1 có tổng 2 hoặc 3 thẻ
H2 có tổng 2 hoặc 3 thẻ
Tổng H1 trên 3
Tổng H2 trên 3

Đội nào sẽ ghi bàn đầu tiên?

Teleajenul VMTeleajenul VM
 
Teleajenul VM

22%

Ghi bàn đầu tiên trong 6 / 27 trận đấu

ProgresulProgresul
 
Progresul

30%

Ghi bàn đầu tiên trong 8 / 27 trận đấu

Bàn thắng theo phút
Bàn thắng của Teleajenul VM và Progresul sau 10 phút và 15 phút.

Mỗi 10 phútTeleajenulProgresul
0 - 10 phút5%4%
11 - 20 phút8%6%
21 - 30 phút5%4%
31 - 40 phút3%9%
41 - 50 phút8%10%
51 - 60 phút5%10%
61 - 70 phút1%5%
71 - 80 phút10%5%
81 - 90 phút10%18%
Mỗi 15 phútTeleajenulProgresul
0 - 15 phút8%8%
16 - 30 phút9%6%
31 - 45 phút7%13%
46 - 60 phút9%17%
61 - 75 phút6%9%
76 - 90 phút16%19%
Bàn thắng được ghi mỗi 10'TeleajenulProgresul
0 - 10 phút6%3%
11 - 20 phút15%0%
21 - 30 phút3%3%
31 - 40 phút3%9%
41 - 50 phút12%15%
51 - 60 phút3%15%
61 - 70 phút3%6%
71 - 80 phút6%9%
81 - 90 phút18%15%
Bàn thắng được ghi mỗi 15'TeleajenulProgresul
0 - 15 phút12%3%
16 - 30 phút12%3%
31 - 45 phút6%12%
46 - 60 phút12%26%
61 - 75 phút3%12%
76 - 90 phút24%18%
Để thủng lưới mỗi 10'TeleajenulProgresul
0 - 10 phút4%5%
11 - 20 phút4%12%
21 - 30 phút6%5%
31 - 40 phút4%9%
41 - 50 phút6%7%
51 - 60 phút6%7%
61 - 70 phút0%5%
71 - 80 phút13%2%
81 - 90 phút6%21%
Để thủng lưới mỗi 15'TeleajenulProgresul
0 - 15 phút6%12%
16 - 30 phút8%9%
31 - 45 phút8%14%
46 - 60 phút8%9%
61 - 75 phút8%7%
76 - 90 phút11%21%

45' và 90' bao gồm các bàn thắng ở phút bù giờ.

Sút, Việt vị, Phạm lỗi và hơn thế nữa

Đội dứt điểmTeleajenulProgresulTrung bình
Cú sút mỗi trận10.909.5010.00
Tỷ lệ chuyển đổi cú sútN/AN/AN/A
Cú sút trúng / Trận đấu4.304.334.00
Cú sút trượt / Trận đấu6.605.176.00
Số lần sút mỗi bàn thắng được ghiN/AN/AN/A
Cú sút của đội Trên 10.50%0%0%
Cú sút của đội Trên 11.50%0%0%
Cú sút của đội Trên 12.50%0%0%
Cú sút của đội Trên 13.50%0%0%
Cú sút của đội Trên 14.50%0%0%
Cú sút của đội Trên 15.50%0%0%
Sút trúng mục tiêu của đội 3.5+0%0%0%
Sút trúng mục tiêu của đội 4.5+0%0%0%
Sút trúng mục tiêu của đội 5.5+0%0%0%
Sút trúng mục tiêu của đội 6.5+0%0%0%
Cú sút toàn trậnTeleajenulProgresulTrung bình
Cú sút toàn trận trên 23.50%0%0%
Cú sút toàn trận trên 24.50%0%0%
Cú sút toàn trận trên 25.50%0%0%
Cú sút toàn trận trên 26.50%0%0%
Sút trúng mục tiêu toàn trận Trên 7.50%0%0%
Sút trúng mục tiêu toàn trận Trên 8.50%0%0%
Sút trúng mục tiêu toàn trận Trên 9.50%0%0%
Thống kê việt vịTeleajenulProgresulTrung bình
Việt vị / trận5.606.506.00
Việt vị Trên 2.5100%100%100%
Việt vị Trên 3.580%100%90%
Thống kê đa dạngTeleajenulProgresulTrung bình
Phạm lỗi / trận đấu0.004.832.00
Đối thủ phạm lỗi / trận đấu000.00
Kiểm soát bóng trung bình50%47%49%
Hoà % FT43%14%29%

Một số dữ liệu được làm tròn lên hoặc xuống đến tỷ lệ phần trăm gần nhất và do đó có thể bằng 101% khi cộng lại với nhau.

   Đội MP Thắng % GF
Bàn thắng dành cho (GF).
Số bàn thắng mà
đội này đã ghi được.
GA
Bàn thắng chống lại (GA).
Số bàn thua mà
đội này đã để thủng lưới.
GD
Cách biệt bàn thắng (GD).
Bàn thắng được ghi - Bàn thua bị thủng lưới
PtsTB
Số bàn thắng trung bình mỗi trận (AVG).
Số tổng số bàn thắng trung bình mỗi trận.
Được tính trong suốt mùa giải này.

1

 ASC Olimpic Zărneşti

11

73%

34

19

15

24

4.82

2

 CS Urban Titu

14

50%

23

20

3

24

3.07

3

 SC FC Săcele

14

50%

26

22

4

23

3.43

4

 CSO Baicoi

15

47%

24

21

3

23

3.00

5

 CSM Flacăra Moreni

11

55%

24

9

15

22

3.00

6

 Progresul

13

54%

21

15

6

22

2.77

7

 Stefanesti

11

55%

29

17

12

21

4.18

8

 Vointa

13

46%

16

10

6

21

2.00

9

 Teleajenul VM

14

36%

20

19

1

21

2.79

10

 CS Tricolorul Breaza

11

45%

18

16

2

18

3.09

11

 ACS Kids Tâmpa Braşov

13

31%

17

18

-1

15

2.69

12

 AS FC Pucioasa

13

31%

16

19

-3

14

2.69

   Đội MP Thắng % GF
Bàn thắng dành cho (GF).
Số bàn thắng mà
đội này đã ghi được.
GA
Bàn thắng chống lại (GA).
Số bàn thua mà
đội này đã để thủng lưới.
GD
Cách biệt bàn thắng (GD).
Bàn thắng được ghi - Bàn thua bị thủng lưới
PtsTB
Số bàn thắng trung bình mỗi trận (AVG).
Số tổng số bàn thắng trung bình mỗi trận.
Được tính trong suốt mùa giải này.

1

 CSM Flacăra Moreni

11

91%

29

10

19

30

3.55

2

 Stefanesti

11

82%

25

9

16

28

3.09

3

 ASC Olimpic Zărneşti

11

36%

25

18

7

18

3.91

4

 ACS Kids Tâmpa Braşov

14

29%

15

26

-11

15

2.93

5

 CSO Baicoi

13

23%

12

20

-8

14

2.46

6

 Vointa

14

21%

19

29

-10

13

3.43

7

 AS FC Pucioasa

14

29%

20

26

-6

12

3.29

8

 SC FC Săcele

14

14%

14

22

-8

11

2.57

9

 Teleajenul VM

13

23%

14

34

-20

11

3.69

10

 CS Tricolorul Breaza

11

27%

9

21

-12

10

2.73

11

 CS Urban Titu

13

15%

10

25

-15

9

2.69

12

 Progresul

14

14%

13

28

-15

8

2.93

* 3. Liga Series 4 Bảng Sân nhà và Bảng Sân khách cũng có sẵn

Half Time Result
Thống kê
bet365
Home
14%
2.37
Away
0%
4.00
Draw
36%
2.30
Double Chance
Thống kê
×
Thêm Dự đoán
/vn/
https://cdn.footystats.org/
- Bắt đầu trong### phút'
- Bắt đầu trong### Giờ'
Đang chơi'
- Đã bắt đầu
Sớm
Đã bắt đầu
no

Tải thống kê

THAM GIA PREMIUM. KIẾM LỢI NHUẬN NGAY.