Tổng số bàn thắng trung bình - Qatar Olympic League

Giải đấu
Bàn thắng
- Số liệu thống kê trong danh mục này :
- Tổng số bàn thắng trung bình -
- Bàn thắng được ghi -
- Bàn thua -
- Giữ sạch lưới -
- Cả 2 đội ghi bàn -
- Không thể ghi bàn -
- xG (Bàn thắng mong đợi)
Tổng số bàn thắng trung bình - Olympic League
| # | Đội | MP | Tổng số bàn thắng | TB | Đội nhà | Đội khách | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | ![]() | Al Ahli SC Doha Dưới 23 | 22 | 64 | 2.91 / Trận đấu | 3.09 | 2.73 |
| 2 | ![]() | Al Rayyan SC Dưới 23 | 22 | 64 | 2.91 / Trận đấu | 3.45 | 2.36 |
| 3 | ![]() | Al Shahania U23 | 22 | 62 | 2.82 / Trận đấu | 2.82 | 2.82 |
| 4 | ![]() | Al Shamal SC U23 | 22 | 61 | 2.77 / Trận đấu | 2.18 | 3.36 |
| 5 | ![]() | Qatar SC Dưới 23 | 22 | 59 | 2.68 / Trận đấu | 2.55 | 2.82 |
| 6 | ![]() | Al Sadd SC Dưới 23 | 22 | 59 | 2.68 / Trận đấu | 2.55 | 2.82 |
| 7 | ![]() | Al Wakrah SC U23 | 22 | 57 | 2.59 / Trận đấu | 2.82 | 2.36 |
| 8 | ![]() | Al Sailiya SC Dưới 23 | 22 | 50 | 2.27 / Trận đấu | 1.82 | 2.73 |
| 9 | ![]() | Al Gharafa SC Dưới 23 | 22 | 50 | 2.27 / Trận đấu | 2.36 | 2.18 |
| 10 | ![]() | Al Arabi SC Dưới 23 | 22 | 48 | 2.18 / Trận đấu | 2.00 | 2.36 |
| 11 | ![]() | Al Duhail U23 | 22 | 45 | 2.05 / Trận đấu | 2.00 | 2.09 |
| 12 | ![]() | Umm Salal SC Dưới 23 | 22 | 43 | 1.95 / Trận đấu | 2.45 | 1.45 |
Đội nhà / Tổng số bàn thắng trung bình (Olympic League)
| # | Đội | MP | Đội nhà Tổng số bàn thắng | Đội nhà TB | |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | ![]() | Al Rayyan SC Dưới 23 | 11 | 38 | 3.45 / Trận đấu |
| 2 | ![]() | Al Ahli SC Doha Dưới 23 | 11 | 34 | 3.09 / Trận đấu |
| 3 | ![]() | Al Shahania U23 | 11 | 31 | 2.82 / Trận đấu |
| 4 | ![]() | Al Wakrah SC U23 | 11 | 31 | 2.82 / Trận đấu |
| 5 | ![]() | Qatar SC Dưới 23 | 11 | 28 | 2.55 / Trận đấu |
| 6 | ![]() | Al Sadd SC Dưới 23 | 11 | 28 | 2.55 / Trận đấu |
| 7 | ![]() | Umm Salal SC Dưới 23 | 11 | 27 | 2.45 / Trận đấu |
| 8 | ![]() | Al Gharafa SC Dưới 23 | 11 | 26 | 2.36 / Trận đấu |
| 9 | ![]() | Al Shamal SC U23 | 11 | 24 | 2.18 / Trận đấu |
| 10 | ![]() | Al Arabi SC Dưới 23 | 11 | 22 | 2.00 / Trận đấu |
| 11 | ![]() | Al Duhail U23 | 11 | 22 | 2.00 / Trận đấu |
| 12 | ![]() | Al Sailiya SC Dưới 23 | 11 | 20 | 1.82 / Trận đấu |
Đội khách / Tổng số bàn thắng trung bình (Olympic League)
| # | Đội | MP | Đội khách Tổng số bàn thắng | Đội khách TB | |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | ![]() | Al Shamal SC U23 | 11 | 37 | 3.36 / Trận đấu |
| 2 | ![]() | Al Shahania U23 | 11 | 31 | 2.82 / Trận đấu |
| 3 | ![]() | Qatar SC Dưới 23 | 11 | 31 | 2.82 / Trận đấu |
| 4 | ![]() | Al Sadd SC Dưới 23 | 11 | 31 | 2.82 / Trận đấu |
| 5 | ![]() | Al Ahli SC Doha Dưới 23 | 11 | 30 | 2.73 / Trận đấu |
| 6 | ![]() | Al Sailiya SC Dưới 23 | 11 | 30 | 2.73 / Trận đấu |
| 7 | ![]() | Al Rayyan SC Dưới 23 | 11 | 26 | 2.36 / Trận đấu |
| 8 | ![]() | Al Wakrah SC U23 | 11 | 26 | 2.36 / Trận đấu |
| 9 | ![]() | Al Arabi SC Dưới 23 | 11 | 26 | 2.36 / Trận đấu |
| 10 | ![]() | Al Gharafa SC Dưới 23 | 11 | 24 | 2.18 / Trận đấu |
| 11 | ![]() | Al Duhail U23 | 11 | 23 | 2.09 / Trận đấu |
| 12 | ![]() | Umm Salal SC Dưới 23 | 11 | 16 | 1.45 / Trận đấu |
Đội nào có nhiều bàn thắng nhất trong Olympic League?
Đối với mùa giải 2025/26, tổng số bàn thắng cao nhất trong tất cả các giải đấu thuộc về Al Ahli SC Doha Dưới 23 với 64 bàn thắng trong 22 trận đã chơi. Số liệu này bao gồm cả số bàn thắng ghi được và số bàn thua của đội. Al Ahli SC Doha Dưới 23 duy trì trung bình 2.91 tổng số bàn thắng mỗi trận. Khi thi đấu trên sân khách, họ ghi trung bình số bàn thắng và để thủng lưới 3.09 - khiến đây trở thành trải nghiệm thi đấu căng thẳng cho các cổ động viên nhà tham dự các trận đấu Al Ahli SC Doha Dưới 23.
Các bàn thắng được ghi trong các trận đấu của Al Rayyan SC Dưới 23 và Al Shahania U23 trong suốt Olympic League mùa giải này cũng cao. Al Rayyan SC Dưới 23 và Al Shahania U23 có lần lượt 64 bàn thắng và 64 bàn thắng. Cả hai đội đều duy trì khoảng 2.91 bàn thắng ghi được và để thủng lưới trong bất kỳ trận đấu nào đã chơi. Ngược lại, Umm Salal SC Dưới 23 có tỷ lệ tham gia ghi bàn thấp nhất so với bất kỳ đội nào trong Olympic League. Tổng số 43 bàn thắng đã xảy ra trong các trận đấu Olympic League của họ, trung bình là 1.95 mỗi trận.











