Gabriel Clemente López Thống kê

Câu lạc bộ : Yeclano Deportivo
Vị trí : Hậu vệ - Hậu vệ trung tâm
Quốc tịch : Spain
Birthplace : Sucina - Spain
Số áo : #4
Tuổi (Sinh nhật) : 27 (25/11/1998)
Chiều cao : 182cm

2024/2025

2023/2024

2022/2023

2021/2022

2020/2021

2019/2020

2018/2019

2024/2025 & Thống kê sự nghiệp- Gabriel Clemente López

3.14
Xếp hạng trung bình trong Primera Division RFEF Group 2Xếp hạng để thủng lưới : 32 / 197 Người chơi
Giải đấu
MP
Bàn thắng
Thủng lưới
CS
Giữ sạch lưới (CS).
Bảng các đội có số trận không để thủng lưới nhiều nhất. Số liệu thống kê chỉ được lấy từ các giải đấu.
* Đội phải chơi tối thiểu 7 trận trước khi đủ điều kiện tham gia bảng CS này.
Thẻ Vàng
Thẻ Đỏ
Phút
Số phút đã chơi

1

0

1

0

0

0

90'

Tổng cộng 2024/2025

35

1

26

12

4
0

3015'

Giải đấu
MP
Bàn thắng
Thủng lưới
CS
Giữ sạch lưới (CS).
Bảng các đội có số trận không để thủng lưới nhiều nhất. Số liệu thống kê chỉ được lấy từ các giải đấu.
* Đội phải chơi tối thiểu 7 trận trước khi đủ điều kiện tham gia bảng CS này.
Thẻ Vàng
Thẻ Đỏ
Phút
Số phút đã chơi

57

4

38

25

7

0

4874'

4

1

5

1

0

0

360'

Tổng cộng 2021/2022

120

9

83

51

12
0

10241'

Trên đây là số liệu thống kê trong sự nghiệp của Gabriel Clemente López. Gabriel Clemente López đã chơi tổng cộng 120 trận, ghi 9 bàn thắng và tích lũy 0 kiến tạo. Gabriel Clemente López đã chơi nhiều trận nhất tại Tercera Bảng 13 với 120 ở Tây Ban Nha. Số liệu thống kê không bao gồm các trận giao hữu cấp câu lạc bộ và quốc tế.

Số liệu thống kê mỗi 90 phút trong Primera Division RFEF Group 2

0.77Bàn thua / 90'
25 Bàn thắng / 34 Trận đấu
85th Phần trăm
35%Giữ sạch lưới
12 / 34 Trận đấu
76th Phần trăm
0.12Số thẻ mỗi 90'
4 Tổng số thẻ
21st Phần trăm

Thống kê về Gabriel Clemente López - Chi tiết

Primera Division RFEF Group 2 Số liệu thống kê cho Gabriel Clemente López

Tổng quanTổng cộngMỗi 90 phútPhần trăm
Những trận đã chơi34N/A
98
phút292586 phút mỗi trận
97
Đã bắt đầu số trận đấu33N/A
98
Số trận đấu được tung vào sân để thay người1N/AN/A
Số trận đấu bị thay ra khỏi sân4N/AN/A

Chỉ số phòng thủ

Phòng thủTổng cộngMỗi 90' hoặc %Phần trăm
Bàn thua250.77
85
Số phút mỗi bàn thua117 PhútN/A
85
Giữ sạch lưới1235%
76
Phá bóng10.03
38
Đánh chặn341.06
86
Tranh chấp trên mặt đất2056.41
50
Thắng tranh chấp trên mặt đất862.69
59
Thắng tranh chấp trên không501.56
91
Rê bóng qua00.00
99
Giải vây461.44
89
Cú sút bị chặn30.09
65
Phạt đền tạo ra cho đối phương00.00
99

Ở vị trí Hậu vệ, Gabriel Clemente López đã để thủng lưới 25 bàn và 12 lần giữ sạch lưới trong 34 trận ở mùa giải Primera Division RFEF Group 2 2024/2025. Điều đó có nghĩa là khi Gabriel Clemente López có mặt trên sân, đội của họ cứ sau 117 phút lại thủng lưới một bàn. Hơn nữa, họ đã thực hiện 0.03 pha tắc bóng và 1.06 lần đánh chặn trong mỗi 90 phút có mặt trên sân. Đồng thời Gabriel Clemente López cũng có 1.44 lần giải vây.

Thẻ vàng, thẻ đỏ và thống kê lỗi

Thẻ và phạm lỗiTổng cộngMỗi 90 phútPhần trăm
Thẻ vàng4N/AN/A
Thẻ đỏ0N/AN/A
Tổng số thẻ40.12
21
Số phút mỗi thẻ731 phút/thẻN/A
87
Trên 0.5 thẻ412%
38
Đã phạm lỗi210.66
65
Lỗi đối phương220.69
71

Gabriel Clemente López đã nhận 4 thẻ vàng và 0 thẻ đỏ trong 34 trận cho đến nay trong mùa giải Primera Division RFEF Group 2 2024/2025. Họ đã phạm 0.66 lỗi mỗi 90'.

Bàn thắng và xG (Bàn thắng dự kiến)

Bàn thắng, xG, Số cú sútTổng cộngMỗi 90 phútPhần trăm
Bàn thắng được ghi10.03
42
Liên quan đến bàn thắng20.06
38
Bàn thắng trên sân nhà10.07
57
Bàn thắng trên sân khách00
58
Bàn thắng dự kiến (xG)0.990.03
40
Bàn thắng mong đợi không đến từ quả phạt đền (npxG)0.990.03
41
Quả phạt Penalty được ghi0N/AN/A
Hat-tricks0N/AN/A
3 bàn thắng trở lên0N/AN/A
2 bàn thắng trở lên0N/AN/A
Số phút mỗi bàn thắng2925 Số phút mỗi bàn thắngN/AN/A

Gabriel Clemente López đã ghi được 1 bàn thắng trong 34 trận cho đến nay trong mùa giải Primera Division RFEF Group 2 2024/2025. 1 trong số 1 bàn thắng được ghi trên sân nhà trong khi họ ghi được 0 bàn trên sân khách. Tổng thể, Số bàn thắng của Gabriel Clemente López ghi được mỗi 90 phút là 0.03. Hơn nữa, tổng G/A (bàn thắng + kiến tạo) của Gabriel Clemente López trong mùa giải này là 2. Mức độ tham gia vào bàn thắng của họ tương đương với 0.06 trong 90 phút. Bàn thắng không bao gồm phạt đền mỗi 90 phút của họ là 0.03. Điều này đặt kết quả Gabriel Clemente López's npxG ở mức 0.99, đưa họ vào phân vị 41 cao nhất trong số các cầu thủ Primera Division RFEF Group 2.

Cú sút được thực hiện

Dữ liệu cú sútTổng cộngMỗi 90 phútPhần trăm
Cú sút được thực hiện50.16
36
Cú sút trúng
2/ 5
0.06
50
Cú sút chệch
3/ 5
0.09
35
Sút vào khung thành0 lần0.00
88
Tỷ lệ chuyển đổi cú sút20.00%N/A
63
Độ chính xác của cú sút40.00%N/A
74
Số lần sút mỗi bàn thắng được ghi5.00N/AN/A

Gabriel Clemente López đã thực hiện 5 cú sút trong 34 trận cho đến nay trong mùa giải Primera Division RFEF Group 2 2024/2025. Trong số 5 cú sút, có 2 cú sút trúng mục tiêu và 3 cú sút trượt mục tiêu. Điều này có nghĩa là tỷ lệ sút trúng của Gabriel Clemente López là 40.00%. Họ ghi được một bàn thắng cứ mỗi 5.00 cú sút họ thực hiện và thực hiện 0.16 cú sút mỗi 90 phút trên sân.

Chỉ số Kiến tạo, Chuyền bóng và Tạo cơ hội

Kiến tạo & Chuyền bóngTổng cộngMỗi 90 phútPhần trăm
Kiến tạo10.03
55
Kiến tạo dự kiến1.530.05
55
Quảng đường truyền bóng36811.50
44
Đường chuyền thành công
265/ 368
8.28
41
Tỷ lệ hoàn thành đường chuyền72.01%N/A
28
Đường chuyền quyết định100.31
65
Tạt bóng70.22
44
Tạt bóng thành công
0/ 7
0.00
99
Tỷ lệ hoàn thành tạt bóng0.00%N/A
99
Số phút mỗi pha kiến ​​tạo2925 Số phút mỗi pha kiến ​​tạoN/AN/A

Gabriel Clemente López đã kiến tạo 1 kiến tạo thắng trong 34 trận cho đến nay trong mùa giải Primera Division RFEF Group 2 2024/2025. Đối với chuyền bóng, Gabriel Clemente López chuyền bóng khoảng 11.50 lần trong một trận đấu với tỷ lệ chuyền bóng hoàn thành là 72.01. Họ cũng thực hiện 0.31 đường chuyền quyết định mỗi trận, dẫn đến những cơ hội ghi bàn đáng kể. Nhìn chung, kết quả xA (Kiến tạo dự kiến) của Gabriel Clemente López là 0.05 mỗi 90 phút. Chỉ số này đưa họ lên trên 55 % cầu thủ trong Primera Division RFEF Group 2.

Thống kê Rê bóng & Việt vị

Rê bóng & Việt vịTổng cộngMỗi 90 phútPhần trăm
Rê bóng60.19
35
Rê bóng thành công50.16
37
Tỷ lệ rê bóng thành công83.33%N/A
77
Bị cướp bóng20.06
70
Việt vị00.00
56

Thống kê sút phạt Penalty

Đá phạt đềnMùa nàySự nghiệp
Tỷ lệ chuyển đổi quả phạt đềnKhông có phạt đềnKhông có phạt đền
Quả phạt đền được thực hiện00
Quả phạt Penalty được ghi00
Phạt đền thất bại00

Gabriel Clemente López chưa thực hiện bất kỳ cú sút phạt nào trong sự nghiệp của anh ấy (dựa trên tất cả dữ liệu mùa giải mà chúng tôi có tại FootyStats). Số liệu thống kê về quả phạt đền của anh ấy sẽ được cập nhật sau khi anh ấy thực hiện một quả phạt đền trong một trận đấu chính thức.

Copa del Rey Số liệu thống kê cho Gabriel Clemente López

Tổng quanTổng cộngMỗi 90 phútPhần trăm
Những trận đã chơi1N/A
0
phút9090 phút mỗi trận
0
Đã bắt đầu số trận đấu1N/A
0
Số trận đấu được tung vào sân để thay người0N/AN/A
Số trận đấu bị thay ra khỏi sân0N/AN/A

Chỉ số phòng thủ

Phòng thủTổng cộngMỗi 90' hoặc %Phần trăm
Bàn thua11
80
Số phút mỗi bàn thua90 PhútN/A
80
Giữ sạch lưới00%
3
Phá bóng11.06
50
Đánh chặn22.12
99
Tranh chấp trên mặt đất33.18
19
Thắng tranh chấp trên mặt đất11.06
19
Thắng tranh chấp trên không00.00
23
Rê bóng qua00.00
99
Giải vây22.12
65
Cú sút bị chặn00.00
54
Phạt đền tạo ra cho đối phương00.00
99

Ở vị trí Hậu vệ, Gabriel Clemente López đã để thủng lưới 25 bàn và 12 lần giữ sạch lưới trong 1 trận ở mùa giải Primera Division RFEF Group 2 2024/2025. Điều đó có nghĩa là khi Gabriel Clemente López có mặt trên sân, đội của họ cứ sau 90 phút lại thủng lưới một bàn. Hơn nữa, họ đã thực hiện 1.06 pha tắc bóng và 2.12 lần đánh chặn trong mỗi 90 phút có mặt trên sân. Đồng thời Gabriel Clemente López cũng có 2.12 lần giải vây.

Thẻ vàng, thẻ đỏ và thống kê lỗi

Thẻ và phạm lỗiTổng cộngMỗi 90 phútPhần trăm
Thẻ vàng0N/AN/A
Thẻ đỏ0N/AN/A
Tổng số thẻ00
50
Số phút mỗi thẻKhông phải nhận thẻN/A
50
Trên 0.5 thẻ00%
62
Đã phạm lỗi00.00
23
Lỗi đối phương00.00
19

Bàn thắng và xG (Bàn thắng dự kiến)

Bàn thắng, xG, Số cú sútTổng cộngMỗi 90 phútPhần trăm
Bàn thắng được ghi00
60
Liên quan đến bàn thắng00
50
Bàn thắng trên sân nhà00
67
Bàn thắng trên sân khách00
80
Bàn thắng dự kiến (xG)0.000.00
27
Bàn thắng mong đợi không đến từ quả phạt đền (npxG)0.000.00
27
Quả phạt Penalty được ghi0N/AN/A
Hat-tricks0N/AN/A
3 bàn thắng trở lên0N/AN/A
2 bàn thắng trở lên0N/AN/A
Số phút mỗi bàn thắng0 Số phút mỗi bàn thắngN/AN/A

Cú sút được thực hiện

Dữ liệu cú sútTổng cộngMỗi 90 phútPhần trăm
Cú sút được thực hiện00.00
27
Cú sút trúng
0/ 0
0.00
38
Cú sút chệch
0/ 0
0.00
31
Sút vào khung thành0 lần0.00
88
Tỷ lệ chuyển đổi cú sút0.00%N/A
50
Độ chính xác của cú sút0.00%N/A
38
Số lần sút mỗi bàn thắng được ghi0.00N/AN/A

Chỉ số Kiến tạo, Chuyền bóng và Tạo cơ hội

Kiến tạo & Chuyền bóngTổng cộngMỗi 90 phútPhần trăm
Kiến tạo00
60
Kiến tạo dự kiến0.070.07
23
Quảng đường truyền bóng2122.24
12
Đường chuyền thành công
16/ 21
16.94
12
Tỷ lệ hoàn thành đường chuyền76.19%N/A
15
Đường chuyền quyết định11.06
54
Tạt bóng00.00
35
Tạt bóng thành công
0/ 0
0.00
58
Tỷ lệ hoàn thành tạt bóng0.00%N/A
58
Số phút mỗi pha kiến ​​tạoKhông có pha kiến ​​tạoN/AN/A

Thống kê Rê bóng & Việt vị

Rê bóng & Việt vịTổng cộngMỗi 90 phútPhần trăm
Rê bóng00.00
31
Rê bóng thành công00.00
31
Tỷ lệ rê bóng thành công0.00%N/A
31
Bị cướp bóng00.00
99
Việt vị00.00
62

Thống kê sút phạt Penalty

Đá phạt đềnMùa nàySự nghiệp
Tỷ lệ chuyển đổi quả phạt đềnKhông có phạt đềnKhông có phạt đền
Quả phạt đền được thực hiện00
Quả phạt Penalty được ghi00
Phạt đền thất bại00

Phân tích thống kê của Gabriel Clemente López

Gabriel Clemente López là một Hậu vệ người mà đã xuất hiện trong 34 trận đấu mùa này trong Primera Division RFEF Group 2, chơi tổng cộng 2925 phút. Gabriel Clemente López để thủng lưới trung bình 0.77 bàn cho mỗi 90 phút anh ấy có mặt trên sân. Tỷ lệ Giữ sạch lưới của anh ấy hiện là 35%. Điều đó có nghĩa là Gabriel Clemente López đã giữ sạch lưới trong 12 trận trong tổng số 34 mà anh ấy đã tham gia.

Gabriel Clemente López đã ghi bàn tổng cộng 1 bàn thắng gần đây trong mùa giải, điều mà giúp anh ấy có được vị trí 13 trong Yeclano Deportivo danh sách Vua phá lưới của Đội.

Theo từng phút

Ghi bàn mỗi 2925 phút

Kiến tạo mỗi 2925 phút

Được đặt mỗi 731 phút

Kỷ lục sút phạt Penalty (Sự nghiệp)
PEN
Ghi được 0 / 0 quả phạt đền
Để hỏng 0 / 0 quả phạt đền
 
Tỷ lệ chuyển đổi phạt đền: N/A
Xếp hạng theo kết quả (Giải đấu hiện tại)

Xếp hạng bàn thắng

254 / 459 Người chơi

Xếp hạng để thủng lưới

32 / 197 Người chơi

HIỆU SUẤT Ở NHỮNG MÙA TRƯỚC

2023/2024 Mùa
Giải đấu
MP
Bàn thắng
Thủng lưới
CS
Giữ sạch lưới (CS).
Bảng các đội có số trận không để thủng lưới nhiều nhất. Số liệu thống kê chỉ được lấy từ các giải đấu.
* Đội phải chơi tối thiểu 7 trận trước khi đủ điều kiện tham gia bảng CS này.
Thẻ Vàng
Thẻ Đỏ
Phút
Số phút đã chơi

2

0

1

1

0

0

180'

Tổng cộng 2023/2024

25

3

16

12

1
0

2154'

Bàn thắng / 90 phút

Thủng lưới / 90 phút

Đặt trước / 90 phút

0.14 Bàn thắng

0.68
 Thủng lưới

0.05  Đặt trước

2022/2023 Mùa
Giải đấu
MP
Bàn thắng
Thủng lưới
CS
Giữ sạch lưới (CS).
Bảng các đội có số trận không để thủng lưới nhiều nhất. Số liệu thống kê chỉ được lấy từ các giải đấu.
* Đội phải chơi tối thiểu 7 trận trước khi đủ điều kiện tham gia bảng CS này.
Thẻ Vàng
Thẻ Đỏ
Phút
Số phút đã chơi

1

1

3

0

0

0

90'

Tổng cộng 2022/2023

3

1

3

2

0
0

198'

Bàn thắng / 90 phút

Thủng lưới / 90 phút

Đặt trước / 90 phút

0 Bàn thắng

0
 Thủng lưới

0  Đặt trước

2021/2022 Mùa
Giải đấu
MP
Bàn thắng
Thủng lưới
CS
Giữ sạch lưới (CS).
Bảng các đội có số trận không để thủng lưới nhiều nhất. Số liệu thống kê chỉ được lấy từ các giải đấu.
* Đội phải chơi tối thiểu 7 trận trước khi đủ điều kiện tham gia bảng CS này.
Thẻ Vàng
Thẻ Đỏ
Phút
Số phút đã chơi

27

3

17

14

2

0

2276'

Tổng cộng 2021/2022

27

3

17

14

2
0

2276'

Bàn thắng / 90 phút

Thủng lưới / 90 phút

Đặt trước / 90 phút

0.12 Bàn thắng

0.67
 Thủng lưới

0.08  Đặt trước

2020/2021 Mùa
Giải đấu
MP
Bàn thắng
Thủng lưới
CS
Giữ sạch lưới (CS).
Bảng các đội có số trận không để thủng lưới nhiều nhất. Số liệu thống kê chỉ được lấy từ các giải đấu.
* Đội phải chơi tối thiểu 7 trận trước khi đủ điều kiện tham gia bảng CS này.
Thẻ Vàng
Thẻ Đỏ
Phút
Số phút đã chơi

Tổng cộng 2020/2021

7

0

6

2

2
0

542'

Bàn thắng / 90 phút

Thủng lưới / 90 phút

Đặt trước / 90 phút

0 Bàn thắng

1
 Thủng lưới

0.33  Đặt trước

2019/2020 Mùa
Giải đấu
MP
Bàn thắng
Thủng lưới
CS
Giữ sạch lưới (CS).
Bảng các đội có số trận không để thủng lưới nhiều nhất. Số liệu thống kê chỉ được lấy từ các giải đấu.
* Đội phải chơi tối thiểu 7 trận trước khi đủ điều kiện tham gia bảng CS này.
Thẻ Vàng
Thẻ Đỏ
Phút
Số phút đã chơi

21

1

14

8

3

0

1876'

Tổng cộng 2019/2020

21

1

14

8

3
0

1876'

Bàn thắng / 90 phút

Thủng lưới / 90 phút

Đặt trước / 90 phút

0.05 Bàn thắng

0.67
 Thủng lưới

0.14  Đặt trước

2018/2019 Mùa
Giải đấu
MP
Bàn thắng
Thủng lưới
CS
Giữ sạch lưới (CS).
Bảng các đội có số trận không để thủng lưới nhiều nhất. Số liệu thống kê chỉ được lấy từ các giải đấu.
* Đội phải chơi tối thiểu 7 trận trước khi đủ điều kiện tham gia bảng CS này.
Thẻ Vàng
Thẻ Đỏ
Phút
Số phút đã chơi

Tổng cộng 2018/2019

2

0

1

1

0
0

180'

Bàn thắng / 90 phút

Thủng lưới / 90 phút

Đặt trước / 90 phút

0 Bàn thắng

0.5
 Thủng lưới

0  Đặt trước

/vn/
https://cdn.footystats.org/
- Bắt đầu trong### phút'
- Bắt đầu trong### Giờ'
Đang chơi'
- Đã bắt đầu
Sớm
Đã bắt đầu
no

Tải thống kê

THAM GIA PREMIUM. KIẾM LỢI NHUẬN NGAY.