Cornelius Staver Thống kê

Câu lạc bộ : Foggia Calcio 1920
Đội tuyển quốc gia : Moldova Dưới 19
Vị trí : Hậu vệ - Hậu vệ Cánh phải
Quốc tịch : Moldova
Birthplace : Moldova - Moldova
Số áo : #25
Tuổi (Sinh nhật) : 23 (08/03/2003)
Chiều cao : 182cm

2025/2026

2024/2025

2021/2022

2025/2026 & Thống kê sự nghiệp- Cornelius Staver

5.65
Xếp hạng trung bình trong Serie C Bảng CXếp hạng để thủng lưới : 141 / 211 Người chơi
Giải đấu
MP
Bàn thắng
Thủng lưới
CS
Giữ sạch lưới (CS).
Bảng các đội có số trận không để thủng lưới nhiều nhất. Số liệu thống kê chỉ được lấy từ các giải đấu.
* Đội phải chơi tối thiểu 7 trận trước khi đủ điều kiện tham gia bảng CS này.
Thẻ Vàng
Thẻ Đỏ
Phút
Số phút đã chơi

21

1

24

4

3

0

1607'

1

0

0

1

0

0

36'

Tổng cộng 2025/2026

23

1

25

5

4
0

1733'

Giải đấu
MP
Bàn thắng
Thủng lưới
CS
Giữ sạch lưới (CS).
Bảng các đội có số trận không để thủng lưới nhiều nhất. Số liệu thống kê chỉ được lấy từ các giải đấu.
* Đội phải chơi tối thiểu 7 trận trước khi đủ điều kiện tham gia bảng CS này.
Thẻ Vàng
Thẻ Đỏ
Phút
Số phút đã chơi

21

1

24

4

3

0

1607'

1

0

0

1

0

0

36'

Tổng cộng 2021/2022

54

1

85

6

8
0

3891'

Trên đây là số liệu thống kê trong sự nghiệp của Cornelius Staver. Cornelius Staver đã chơi tổng cộng 54 trận, ghi 1 bàn thắng và tích lũy 0 kiến tạo. Cornelius Staver đã chơi nhiều trận nhất tại Campionato Primavera 1 với 54 ở Ý. Số liệu thống kê không bao gồm các trận giao hữu cấp câu lạc bộ và quốc tế.

Số liệu thống kê mỗi 90 phút trong Serie C Bảng C

1.34Bàn thua / 90'
24 Bàn thắng / 21 Trận đấu
32nd Phần trăm
19%Giữ sạch lưới
4 / 21 Trận đấu
25th Phần trăm
0.17Số thẻ mỗi 90'
3 Tổng số thẻ
47th Phần trăm

Thống kê về Cornelius Staver - Chi tiết

Serie C Bảng C Số liệu thống kê cho Cornelius Staver

Tổng quanTổng cộngMỗi 90 phútPhần trăm
Những trận đã chơi21N/A
41
phút160777 phút mỗi trận
54
Đã bắt đầu số trận đấu18N/A
57
Số trận đấu được tung vào sân để thay người3N/AN/A
Số trận đấu bị thay ra khỏi sân6N/AN/A

Chỉ số phòng thủ

Phòng thủTổng cộngMỗi 90' hoặc %Phần trăm
Bàn thua241.34
32
Số phút mỗi bàn thua67 PhútN/A
32
Giữ sạch lưới419%
25
Phá bóng00.00
87
Đánh chặn40.23
96
Tranh chấp trên mặt đất90.51
51
Thắng tranh chấp trên mặt đất60.34
73
Thắng tranh chấp trên không10.06
69
Rê bóng qua00.00
99
Giải vây60.34
96
Cú sút bị chặn00.00
84
Phạt đền tạo ra cho đối phương10.06
1

Ở vị trí Hậu vệ, Cornelius Staver đã để thủng lưới 24 bàn và 4 lần giữ sạch lưới trong 21 trận ở mùa giải Serie C Bảng C 2025/2026. Điều đó có nghĩa là khi Cornelius Staver có mặt trên sân, đội của họ cứ sau 67 phút lại thủng lưới một bàn. Hơn nữa, họ đã thực hiện 0.00 pha tắc bóng và 0.23 lần đánh chặn trong mỗi 90 phút có mặt trên sân. Đồng thời Cornelius Staver cũng có 0.34 lần giải vây.

Thẻ vàng, thẻ đỏ và thống kê lỗi

Thẻ và phạm lỗiTổng cộngMỗi 90 phútPhần trăm
Thẻ vàng3N/AN/A
Thẻ đỏ0N/AN/A
Tổng số thẻ30.17
47
Số phút mỗi thẻ536 phút/thẻN/A
66
Trên 0.5 thẻ314%
62
Đã phạm lỗi10.06
64
Lỗi đối phương00.00
55

Cornelius Staver đã nhận 3 thẻ vàng và 0 thẻ đỏ trong 21 trận cho đến nay trong mùa giải Serie C Bảng C 2025/2026. Họ đã phạm 0.06 lỗi mỗi 90'.

Bàn thắng và xG (Bàn thắng dự kiến)

Bàn thắng, xG, Số cú sútTổng cộngMỗi 90 phútPhần trăm
Bàn thắng được ghi10.06
55
Liên quan đến bàn thắng10.06
41
Bàn thắng trên sân nhà10.1
62
Bàn thắng trên sân khách00
63
Bàn thắng dự kiến (xG)0.560.03
51
Bàn thắng mong đợi không đến từ quả phạt đền (npxG)0.560.03
53
Quả phạt Penalty được ghi0N/AN/A
Hat-tricks0N/AN/A
3 bàn thắng trở lên0N/AN/A
2 bàn thắng trở lên0N/AN/A
Số phút mỗi bàn thắng1607 Số phút mỗi bàn thắngN/AN/A

Cornelius Staver đã ghi được 1 bàn thắng trong 21 trận cho đến nay trong mùa giải Serie C Bảng C 2025/2026. 1 trong số 1 bàn thắng được ghi trên sân nhà trong khi họ ghi được 0 bàn trên sân khách. Tổng thể, Số bàn thắng của Cornelius Staver ghi được mỗi 90 phút là 0.06. Hơn nữa, tổng G/A (bàn thắng + kiến tạo) của Cornelius Staver trong mùa giải này là 1. Mức độ tham gia vào bàn thắng của họ tương đương với 0.06 trong 90 phút. Bàn thắng không bao gồm phạt đền mỗi 90 phút của họ là 0.03. Điều này đặt kết quả Cornelius Staver's npxG ở mức 0.56, đưa họ vào phân vị 53 cao nhất trong số các cầu thủ Serie C Bảng C.

Cú sút được thực hiện

Dữ liệu cú sútTổng cộngMỗi 90 phútPhần trăm
Cú sút được thực hiện00.00
61
Cú sút trúng
0/ 0
0.00
82
Cú sút chệch
0/ 0
0.00
68
Sút vào khung thành0 lần0.00
99
Tỷ lệ chuyển đổi cú sút0.00%N/A
69
Độ chính xác của cú sút0.00%N/A
82
Số lần sút mỗi bàn thắng được ghi0.00N/AN/A

Cornelius Staver chưa thực hiện bất kỳ cú sút nào trong mùa giải Serie C Bảng C 2025/2026.

Chỉ số Kiến tạo, Chuyền bóng và Tạo cơ hội

Kiến tạo & Chuyền bóngTổng cộngMỗi 90 phútPhần trăm
Kiến tạo00
55
Kiến tạo dự kiến0.060.00
64
Quảng đường truyền bóng321.82
66
Đường chuyền thành công
27/ 32
1.53
69
Tỷ lệ hoàn thành đường chuyền84.38%N/A
75
Đường chuyền quyết định00.00
72
Tạt bóng00.00
61
Tạt bóng thành công
0/ 0
0.00
79
Tỷ lệ hoàn thành tạt bóng0.00%N/A
79
Số phút mỗi pha kiến ​​tạoKhông có pha kiến ​​tạoN/AN/A

Cornelius Staver chưa kiến ​​tạo bàn thắng nào trong mùa giải Serie C Bảng C này.

Thống kê Rê bóng & Việt vị

Rê bóng & Việt vịTổng cộngMỗi 90 phútPhần trăm
Rê bóng00.00
62
Rê bóng thành công00.00
66
Tỷ lệ rê bóng thành công0.00%N/A
66
Bị cướp bóng00.00
99
Việt vị00.00
91

Thống kê sút phạt Penalty

Đá phạt đềnMùa nàySự nghiệp
Tỷ lệ chuyển đổi quả phạt đềnKhông có phạt đềnKhông có phạt đền
Quả phạt đền được thực hiện00
Quả phạt Penalty được ghi00
Phạt đền thất bại00

Cornelius Staver chưa thực hiện bất kỳ cú sút phạt nào trong sự nghiệp của anh ấy (dựa trên tất cả dữ liệu mùa giải mà chúng tôi có tại FootyStats). Số liệu thống kê về quả phạt đền của anh ấy sẽ được cập nhật sau khi anh ấy thực hiện một quả phạt đền trong một trận đấu chính thức.

Coppa Italia Số liệu thống kê cho Cornelius Staver

Tổng quanTổng cộngMỗi 90 phút
Những trận đã chơi1N/A
phút3636 phút mỗi trận

Chỉ số phòng thủ

Phòng thủTổng cộngMỗi 90' hoặc %
Bàn thua00
Số phút mỗi bàn thua0 PhútN/A
Giữ sạch lưới1100%

Ở vị trí Hậu vệ, Cornelius Staver đã để thủng lưới 24 bàn và 4 lần giữ sạch lưới trong 1 trận ở mùa giải Serie C Bảng C 2025/2026. Điều đó có nghĩa là khi Cornelius Staver có mặt trên sân, đội của họ cứ sau 0 phút lại thủng lưới một bàn.

Thẻ vàng, thẻ đỏ và thống kê lỗi

Thẻ và phạm lỗiTổng cộngMỗi 90 phút
Thẻ vàng0N/A
Thẻ đỏ0N/A
Tổng số thẻ00
Số phút mỗi thẻKhông phải nhận thẻN/A

Bàn thắng và xG (Bàn thắng dự kiến)

Bàn thắng, xG, Số cú sútTổng cộngMỗi 90 phút
Bàn thắng được ghi00
Liên quan đến bàn thắng00
Bàn thắng trên sân nhà00
Bàn thắng trên sân khách00
Số phút mỗi bàn thắng0 Số phút mỗi bàn thắngN/A

Chỉ số Kiến tạo, Chuyền bóng và Tạo cơ hội

Kiến tạo & Chuyền bóngTổng cộngMỗi 90 phút
Kiến tạo00
Số phút mỗi pha kiến ​​tạoKhông có pha kiến ​​tạoN/A

Thống kê Rê bóng & Việt vị

Rê bóng & Việt vịTổng cộngMỗi 90 phút
Rê bóngKhông được ghi lạiN/A
Rê bóng thành côngN/AN/A
Tỷ lệ rê bóng thành côngN/AN/A
Việt vịN/AN/A

Thống kê sút phạt Penalty

Đá phạt đềnMùa nàySự nghiệp
Tỷ lệ chuyển đổi quả phạt đềnKhông có phạt đềnKhông có phạt đền
Quả phạt đền được thực hiện00
Quả phạt Penalty được ghi00
Phạt đền thất bại00

Coppa Italia Serie C Số liệu thống kê cho Cornelius Staver

Tổng quanTổng cộngMỗi 90 phútPhần trăm
Những trận đã chơi1N/A
0
phút9090 phút mỗi trận
0
Đã bắt đầu số trận đấu1N/A
2
Số trận đấu được tung vào sân để thay người0N/AN/A
Số trận đấu bị thay ra khỏi sân0N/AN/A

Chỉ số phòng thủ

Phòng thủTổng cộngMỗi 90' hoặc %Phần trăm
Bàn thua11
41
Số phút mỗi bàn thua90 PhútN/A
42
Giữ sạch lưới00%
25
Phá bóng00.00
90
Đánh chặn44.00
99
Tranh chấp trên mặt đất99.00
99
Thắng tranh chấp trên mặt đất55.00
99
Thắng tranh chấp trên không11.00
95
Rê bóng qua00.00
99
Giải vây55.00
99
Cú sút bị chặn00.00
91
Phạt đền tạo ra cho đối phương00.00
99

Ở vị trí Hậu vệ, Cornelius Staver đã để thủng lưới 24 bàn và 4 lần giữ sạch lưới trong 1 trận ở mùa giải Serie C Bảng C 2025/2026. Điều đó có nghĩa là khi Cornelius Staver có mặt trên sân, đội của họ cứ sau 90 phút lại thủng lưới một bàn. Hơn nữa, họ đã thực hiện 0.00 pha tắc bóng và 4.00 lần đánh chặn trong mỗi 90 phút có mặt trên sân. Đồng thời Cornelius Staver cũng có 5.00 lần giải vây.

Thẻ vàng, thẻ đỏ và thống kê lỗi

Thẻ và phạm lỗiTổng cộngMỗi 90 phútPhần trăm
Thẻ vàng1N/AN/A
Thẻ đỏ0N/AN/A
Tổng số thẻ11
99
Số phút mỗi thẻ90 phút/thẻN/A
62
Trên 0.5 thẻ1100%
99
Đã phạm lỗi11.00
93
Lỗi đối phương00.00
65

Bàn thắng và xG (Bàn thắng dự kiến)

Bàn thắng, xG, Số cú sútTổng cộngMỗi 90 phútPhần trăm
Bàn thắng được ghi00
68
Liên quan đến bàn thắng00
59
Bàn thắng trên sân nhà00
78
Bàn thắng trên sân khách00
87
Bàn thắng dự kiến (xG)0.000.00
58
Bàn thắng mong đợi không đến từ quả phạt đền (npxG)0.000.00
60
Quả phạt Penalty được ghi0N/AN/A
Hat-tricks0N/AN/A
3 bàn thắng trở lên0N/AN/A
2 bàn thắng trở lên0N/AN/A
Số phút mỗi bàn thắng0 Số phút mỗi bàn thắngN/AN/A

Cú sút được thực hiện

Dữ liệu cú sútTổng cộngMỗi 90 phútPhần trăm
Cú sút được thực hiện00.00
74
Cú sút trúng
0/ 0
0.00
90
Cú sút chệch
0/ 0
0.00
80
Sút vào khung thành0 lần0.00
99
Tỷ lệ chuyển đổi cú sút0.00%N/A
91
Độ chính xác của cú sút0.00%N/A
90
Số lần sút mỗi bàn thắng được ghi0.00N/AN/A

Chỉ số Kiến tạo, Chuyền bóng và Tạo cơ hội

Kiến tạo & Chuyền bóngTổng cộngMỗi 90 phútPhần trăm
Kiến tạo00
84
Kiến tạo dự kiến0.020.02
71
Quảng đường truyền bóng1313.00
82
Đường chuyền thành công
8/ 13
8.00
71
Tỷ lệ hoàn thành đường chuyền61.54%N/A
38
Đường chuyền quyết định00.00
80
Tạt bóng00.00
77
Tạt bóng thành công
0/ 0
0.00
90
Tỷ lệ hoàn thành tạt bóng0.00%N/A
90
Số phút mỗi pha kiến ​​tạoKhông có pha kiến ​​tạoN/AN/A

Thống kê Rê bóng & Việt vị

Rê bóng & Việt vịTổng cộngMỗi 90 phútPhần trăm
Rê bóng33.00
99
Rê bóng thành công22.00
99
Tỷ lệ rê bóng thành công66.67%N/A
80
Bị cướp bóng00.00
99
Việt vị00.00
95

Thống kê sút phạt Penalty

Đá phạt đềnMùa nàySự nghiệp
Tỷ lệ chuyển đổi quả phạt đềnKhông có phạt đềnKhông có phạt đền
Quả phạt đền được thực hiện00
Quả phạt Penalty được ghi00
Phạt đền thất bại00

Phân tích thống kê của Cornelius Staver

Cornelius Staver là một Hậu vệ người mà đã xuất hiện trong 21 trận đấu mùa này trong Serie C Bảng C, chơi tổng cộng 1607 phút. Cornelius Staver để thủng lưới trung bình 1.34 bàn cho mỗi 90 phút anh ấy có mặt trên sân. Tỷ lệ Giữ sạch lưới của anh ấy hiện là 19%. Điều đó có nghĩa là Cornelius Staver đã giữ sạch lưới trong 4 trận trong tổng số 21 mà anh ấy đã tham gia.

Cornelius Staver đã ghi bàn tổng cộng 1 bàn thắng gần đây trong mùa giải, điều mà giúp anh ấy có được vị trí 17 trong Foggia Calcio 1920 danh sách Vua phá lưới của Đội.

Theo từng phút

Ghi bàn mỗi 1607 phút

Không có pha kiến ​​tạo

Không phải nhận thẻ

Kỷ lục sút phạt Penalty (Sự nghiệp)
PEN
Ghi được 0 / 0 quả phạt đền
Để hỏng 0 / 0 quả phạt đền
 
Tỷ lệ chuyển đổi phạt đền: N/A
Xếp hạng theo kết quả (Giải đấu hiện tại)

Xếp hạng bàn thắng

234 / 489 Người chơi

Xếp hạng để thủng lưới

141 / 211 Người chơi

HIỆU SUẤT Ở NHỮNG MÙA TRƯỚC

2024/2025 Mùa
Giải đấu
MP
Bàn thắng
Thủng lưới
CS
Giữ sạch lưới (CS).
Bảng các đội có số trận không để thủng lưới nhiều nhất. Số liệu thống kê chỉ được lấy từ các giải đấu.
* Đội phải chơi tối thiểu 7 trận trước khi đủ điều kiện tham gia bảng CS này.
Thẻ Vàng
Thẻ Đỏ
Phút
Số phút đã chơi

Tổng cộng 2024/2025

5

0

4

0

1
0

258'

Bàn thắng / 90 phút

Thủng lưới / 90 phút

Đặt trước / 90 phút

0 Bàn thắng

1.4
 Thủng lưới

0.35  Đặt trước

2021/2022 Mùa
Giải đấu
MP
Bàn thắng
Thủng lưới
CS
Giữ sạch lưới (CS).
Bảng các đội có số trận không để thủng lưới nhiều nhất. Số liệu thống kê chỉ được lấy từ các giải đấu.
* Đội phải chơi tối thiểu 7 trận trước khi đủ điều kiện tham gia bảng CS này.
Thẻ Vàng
Thẻ Đỏ
Phút
Số phút đã chơi

Tổng cộng 2021/2022

26

0

56

1

3
0

1900'

Bàn thắng / 90 phút

Thủng lưới / 90 phút

Đặt trước / 90 phút

0 Bàn thắng

2.45
 Thủng lưới

0.15  Đặt trước

/vn/
https://cdn.footystats.org/
- Bắt đầu trong### phút'
- Bắt đầu trong### Giờ'
Đang chơi'
- Đã bắt đầu
Sớm
Đã bắt đầu
no

Tải thống kê

THAM GIA PREMIUM. KIẾM LỢI NHUẬN NGAY.