Vafa Hakhamaneshi Portrait

Vafa Hakhamaneshi Thống kê

Câu lạc bộ : Chennaiyin FC
Vị trí : Hậu vệ - Hậu vệ trung tâm
Quốc tịch : Iran
Chân thuận : Thuận chân phải
Số áo : #6
Tuổi (Sinh nhật) : 35 (27/03/1991)
Chiều cao : 198cm

2022/2023

2020/2021

2019/2020

2018/2019

2022/2023 & Thống kê sự nghiệp- Vafa Hakhamaneshi

6.26
Xếp hạng trung bình trong Siêu Cúp Ấn ĐộXếp hạng để thủng lưới : 46 / 88 Người chơi
Giải đấu
MP
Bàn thắng
Thủng lưới
CS
Giữ sạch lưới (CS).
Bảng các đội có số trận không để thủng lưới nhiều nhất. Số liệu thống kê chỉ được lấy từ các giải đấu.
* Đội phải chơi tối thiểu 7 trận trước khi đủ điều kiện tham gia bảng CS này.
Thẻ Vàng
Thẻ Đỏ
Phút
Số phút đã chơi

Tổng cộng 2022/2023

18

1

22

3

3
1

1392'

Giải đấu
MP
Bàn thắng
Thủng lưới
CS
Giữ sạch lưới (CS).
Bảng các đội có số trận không để thủng lưới nhiều nhất. Số liệu thống kê chỉ được lấy từ các giải đấu.
* Đội phải chơi tối thiểu 7 trận trước khi đủ điều kiện tham gia bảng CS này.
Thẻ Vàng
Thẻ Đỏ
Phút
Số phút đã chơi

Tổng cộng 2020/2021

56

2

60

14

6
1

4563'

Trên đây là số liệu thống kê trong sự nghiệp của Vafa Hakhamaneshi. Vafa Hakhamaneshi đã chơi tổng cộng 56 trận, ghi 2 bàn thắng và tích lũy 0 kiến tạo. Vafa Hakhamaneshi đã chơi nhiều trận nhất tại Giải Persian Gulf Pro với 56 ở Iran. Số liệu thống kê không bao gồm các trận giao hữu cấp câu lạc bộ và quốc tế.

Số liệu thống kê mỗi 90 phút trong Siêu Cúp Ấn Độ

1.42Bàn thua / 90'
22 Bàn thắng / 18 Trận đấu
27th Phần trăm
17%Giữ sạch lưới
3 / 18 Trận đấu
33rd Phần trăm
0.19Số thẻ mỗi 90'
3 Tổng số thẻ
57th Phần trăm

Thống kê về Vafa Hakhamaneshi - Chi tiết

Siêu Cúp Ấn Độ Số liệu thống kê cho Vafa Hakhamaneshi

Tổng quanTổng cộngMỗi 90 phútPhần trăm
Những trận đã chơi18N/A
97
phút139277 phút mỗi trận
98
Mức lương hàng năm€88,869N/A
81
Đã bắt đầu số trận đấu15N/A
97
Số trận đấu được tung vào sân để thay người3N/AN/A
Số trận đấu bị thay ra khỏi sân0N/AN/A

Chỉ số phòng thủ

Phòng thủTổng cộngMỗi 90' hoặc %Phần trăm
Bàn thua221.42
27
Số phút mỗi bàn thua63 PhútN/A
33
Giữ sạch lưới317%
33
Phá bóng161.03
41
Đánh chặn211.36
73
Tranh chấp trên mặt đất1117.18
35
Thắng tranh chấp trên mặt đất644.14
47
Thắng tranh chấp trên không402.59
89
Rê bóng qua80.52
50
Giải vây694.46
94
Cú sút bị chặn80.52
80
Phạt đền tạo ra cho đối phương10.06
6

Ở vị trí Hậu vệ, Vafa Hakhamaneshi đã để thủng lưới 22 bàn và 3 lần giữ sạch lưới trong 18 trận ở mùa giải Siêu Cúp Ấn Độ 2022/2023. Điều đó có nghĩa là khi Vafa Hakhamaneshi có mặt trên sân, đội của họ cứ sau 63 phút lại thủng lưới một bàn. Hơn nữa, họ đã thực hiện 1.03 pha tắc bóng và 1.36 lần đánh chặn trong mỗi 90 phút có mặt trên sân. Đồng thời Vafa Hakhamaneshi cũng có 4.46 lần giải vây.

Thẻ vàng, thẻ đỏ và thống kê lỗi

Thẻ và phạm lỗiTổng cộngMỗi 90 phútPhần trăm
Thẻ vàng3N/AN/A
Thẻ đỏ1N/AN/A
Tổng số thẻ30.19
57
Số phút mỗi thẻ464 phút/thẻN/A
86
Trên 0.5 thẻ211%
54
Đã phạm lỗi171.10
53
Lỗi đối phương80.52
33

Vafa Hakhamaneshi đã nhận 3 thẻ vàng và 1 thẻ đỏ trong 18 trận cho đến nay trong mùa giải Siêu Cúp Ấn Độ 2022/2023. Họ đã phạm 1.10 lỗi mỗi 90'.

Bàn thắng và xG (Bàn thắng dự kiến)

Bàn thắng, xG, Số cú sútTổng cộngMỗi 90 phútPhần trăm
Bàn thắng được ghi10.06
68
Liên quan đến bàn thắng10.06
55
Bàn thắng trên sân nhà00
77
Bàn thắng trên sân khách10.11
82
Bàn thắng dự kiến (xG)0.800.05
61
Bàn thắng mong đợi không đến từ quả phạt đền (npxG)0.800.05
63
Quả phạt Penalty được ghi0N/AN/A
Hat-tricks0N/AN/A
3 bàn thắng trở lên0N/AN/A
2 bàn thắng trở lên0N/AN/A
Số phút mỗi bàn thắng1392 Số phút mỗi bàn thắngN/AN/A

Vafa Hakhamaneshi đã ghi được 1 bàn thắng trong 18 trận cho đến nay trong mùa giải Siêu Cúp Ấn Độ 2022/2023. 0 trong số 1 bàn thắng được ghi trên sân nhà trong khi họ ghi được 1 bàn trên sân khách. Tổng thể, Số bàn thắng của Vafa Hakhamaneshi ghi được mỗi 90 phút là 0.06. Hơn nữa, tổng G/A (bàn thắng + kiến tạo) của Vafa Hakhamaneshi trong mùa giải này là 1. Mức độ tham gia vào bàn thắng của họ tương đương với 0.06 trong 90 phút. Bàn thắng không bao gồm phạt đền mỗi 90 phút của họ là 0.05. Điều này đặt kết quả Vafa Hakhamaneshi's npxG ở mức 0.80, đưa họ vào phân vị 63 cao nhất trong số các cầu thủ Siêu Cúp Ấn Độ.

Cú sút được thực hiện

Dữ liệu cú sútTổng cộngMỗi 90 phútPhần trăm
Cú sút được thực hiện70.45
39
Cú sút trúng
2/ 7
0.13
46
Cú sút chệch
5/ 7
0.32
47
Sút vào khung thành0 lần0.00
88
Tỷ lệ chuyển đổi cú sút14.29%N/A
77
Độ chính xác của cú sút28.57%N/A
50
Số lần sút mỗi bàn thắng được ghi7.00N/AN/A

Vafa Hakhamaneshi đã thực hiện 7 cú sút trong 18 trận cho đến nay trong mùa giải Siêu Cúp Ấn Độ 2022/2023. Trong số 7 cú sút, có 2 cú sút trúng mục tiêu và 5 cú sút trượt mục tiêu. Điều này có nghĩa là tỷ lệ sút trúng của Vafa Hakhamaneshi là 28.57%. Họ ghi được một bàn thắng cứ mỗi 7.00 cú sút họ thực hiện và thực hiện 0.45 cú sút mỗi 90 phút trên sân.

Chỉ số Kiến tạo, Chuyền bóng và Tạo cơ hội

Kiến tạo & Chuyền bóngTổng cộngMỗi 90 phútPhần trăm
Kiến tạo00
74
Kiến tạo dự kiến1.110.07
32
Quảng đường truyền bóng67043.32
70
Đường chuyền thành công
528/ 670
34.14
68
Tỷ lệ hoàn thành đường chuyền78.81%N/A
49
Đường chuyền quyết định40.26
30
Tạt bóng10.06
28
Tạt bóng thành công
0/ 1
0.00
50
Tỷ lệ hoàn thành tạt bóng0.00%N/A
50
Số phút mỗi pha kiến ​​tạoKhông có pha kiến ​​tạoN/AN/A

Vafa Hakhamaneshi chưa kiến ​​tạo bàn thắng nào trong mùa giải Siêu Cúp Ấn Độ này.

Thống kê Rê bóng & Việt vị

Rê bóng & Việt vịTổng cộngMỗi 90 phútPhần trăm
Rê bóng10.06
20
Rê bóng thành công10.06
29
Tỷ lệ rê bóng thành công100.00%N/A
99
Bị cướp bóng30.19
70
Việt vị10.06
67

Thống kê sút phạt Penalty

Đá phạt đềnMùa nàySự nghiệp
Tỷ lệ chuyển đổi quả phạt đềnKhông có phạt đềnKhông có phạt đền
Quả phạt đền được thực hiện00
Quả phạt Penalty được ghi00
Phạt đền thất bại00

Vafa Hakhamaneshi chưa thực hiện bất kỳ cú sút phạt nào trong sự nghiệp của anh ấy (dựa trên tất cả dữ liệu mùa giải mà chúng tôi có tại FootyStats). Số liệu thống kê về quả phạt đền của anh ấy sẽ được cập nhật sau khi anh ấy thực hiện một quả phạt đền trong một trận đấu chính thức.

Phân tích thống kê của Vafa Hakhamaneshi

Vafa Hakhamaneshi là một Hậu vệ người mà đã xuất hiện trong 18 trận đấu mùa này trong Siêu Cúp Ấn Độ, chơi tổng cộng 1392 phút. Vafa Hakhamaneshi để thủng lưới trung bình 1.42 bàn cho mỗi 90 phút anh ấy có mặt trên sân. Tỷ lệ Giữ sạch lưới của anh ấy hiện là 17%. Điều đó có nghĩa là Vafa Hakhamaneshi đã giữ sạch lưới trong 3 trận trong tổng số 18 mà anh ấy đã tham gia.

Vafa Hakhamaneshi đã ghi bàn tổng cộng 1 bàn thắng gần đây trong mùa giải, điều mà giúp anh ấy có được vị trí 8 trong Chennaiyin FC danh sách Vua phá lưới của Đội.

Theo từng phút

Ghi bàn mỗi 1392 phút

Không có pha kiến ​​tạo

Không phải nhận thẻ

Kỷ lục sút phạt Penalty (Sự nghiệp)
PEN
Ghi được 0 / 0 quả phạt đền
Để hỏng 0 / 0 quả phạt đền
 
Tỷ lệ chuyển đổi phạt đền: N/A
Xếp hạng theo kết quả (Giải đấu hiện tại)

Xếp hạng bàn thắng

93 / 205 Người chơi

Xếp hạng để thủng lưới

46 / 88 Người chơi

HIỆU SUẤT Ở NHỮNG MÙA TRƯỚC

2020/2021 Mùa
Giải đấu
MP
Bàn thắng
Thủng lưới
CS
Giữ sạch lưới (CS).
Bảng các đội có số trận không để thủng lưới nhiều nhất. Số liệu thống kê chỉ được lấy từ các giải đấu.
* Đội phải chơi tối thiểu 7 trận trước khi đủ điều kiện tham gia bảng CS này.
Thẻ Vàng
Thẻ Đỏ
Phút
Số phút đã chơi

Tổng cộng 2020/2021

10

0

8

4

1
0

741'

Bàn thắng / 90 phút

Thủng lưới / 90 phút

Đặt trước / 90 phút

0 Bàn thắng

0.5
 Thủng lưới

0.17  Đặt trước

2019/2020 Mùa
Giải đấu
MP
Bàn thắng
Thủng lưới
CS
Giữ sạch lưới (CS).
Bảng các đội có số trận không để thủng lưới nhiều nhất. Số liệu thống kê chỉ được lấy từ các giải đấu.
* Đội phải chơi tối thiểu 7 trận trước khi đủ điều kiện tham gia bảng CS này.
Thẻ Vàng
Thẻ Đỏ
Phút
Số phút đã chơi

Tổng cộng 2019/2020

8

0

11

2

0
0

630'

Bàn thắng / 90 phút

Thủng lưới / 90 phút

Đặt trước / 90 phút

0 Bàn thắng

1.57
 Thủng lưới

0  Đặt trước

2018/2019 Mùa
Giải đấu
MP
Bàn thắng
Thủng lưới
CS
Giữ sạch lưới (CS).
Bảng các đội có số trận không để thủng lưới nhiều nhất. Số liệu thống kê chỉ được lấy từ các giải đấu.
* Đội phải chơi tối thiểu 7 trận trước khi đủ điều kiện tham gia bảng CS này.
Thẻ Vàng
Thẻ Đỏ
Phút
Số phút đã chơi

Tổng cộng 2018/2019

20

1

19

5

2
0

1800'

Bàn thắng / 90 phút

Thủng lưới / 90 phút

Đặt trước / 90 phút

0.05 Bàn thắng

0.95
 Thủng lưới

0.1  Đặt trước

/vn/
https://cdn.footystats.org/
- Bắt đầu trong### phút'
- Bắt đầu trong### Giờ'
Đang chơi'
- Đã bắt đầu
Sớm
Đã bắt đầu
no

Tải thống kê

THAM GIA PREMIUM. KIẾM LỢI NHUẬN NGAY.