Andreas Karamanolis Portrait

Andreas Karamanolis Thống kê

Câu lạc bộ : Anorthosis Famagusta FC
Đội tuyển quốc gia : Cyprus U21
Vị trí : Hậu vệ - Hậu vệ trung tâm
Quốc tịch : Cyprus
Birthplace : Cyprus - Cyprus
Số áo : #47
Tuổi (Sinh nhật) : 25 (02/09/2001)
Chiều cao : 183cm

2026/2027

2025/2026

2024/2025

2023/2024

2022/2023

2021/2022

2026/2027 & Thống kê sự nghiệp- Andreas Karamanolis

5.24
Xếp hạng trung bình trong Giải hạng nhấtXếp hạng để thủng lưới : 64 / 84 Người chơi
Giải đấu
MP
Bàn thắng
Thủng lưới
CS
Giữ sạch lưới (CS).
Bảng các đội có số trận không để thủng lưới nhiều nhất. Số liệu thống kê chỉ được lấy từ các giải đấu.
* Đội phải chơi tối thiểu 7 trận trước khi đủ điều kiện tham gia bảng CS này.
Thẻ Vàng
Thẻ Đỏ
Phút
Số phút đã chơi

Tổng cộng 2026/2027

6

0

5

1

1
0

280'

Giải đấu
MP
Bàn thắng
Thủng lưới
CS
Giữ sạch lưới (CS).
Bảng các đội có số trận không để thủng lưới nhiều nhất. Số liệu thống kê chỉ được lấy từ các giải đấu.
* Đội phải chơi tối thiểu 7 trận trước khi đủ điều kiện tham gia bảng CS này.
Thẻ Vàng
Thẻ Đỏ
Phút
Số phút đã chơi

80

2

88

22

13

0

5772'

4

0

4

0

0

0

245'

3

0

2

0

0

0

206'

Tổng cộng 2026/2027

88

2

94

23

14
0

6313'

Trên đây là số liệu thống kê trong sự nghiệp của Andreas Karamanolis. Andreas Karamanolis đã chơi tổng cộng 88 trận, ghi 2 bàn thắng và tích lũy 1 kiến tạo. Andreas Karamanolis đã chơi nhiều trận nhất tại Giải hạng nhất với 88 ở Cộng hoà Síp. Số liệu thống kê không bao gồm các trận giao hữu cấp câu lạc bộ và quốc tế.

Số liệu thống kê mỗi 90 phút trong Giải hạng nhất

1.61Bàn thua / 90'
5 Bàn thắng / 6 Trận đấu
26th Phần trăm
17%Giữ sạch lưới
1 / 6 Trận đấu
33rd Phần trăm
0.32Số thẻ mỗi 90'
1 Tổng số thẻ
70th Phần trăm

Thống kê về Andreas Karamanolis - Chi tiết

Giải hạng nhất Số liệu thống kê cho Andreas Karamanolis

Tổng quanTổng cộngMỗi 90 phútPhần trăm
Những trận đã chơi6N/A
42
phút28047 phút mỗi trận
17
Đã bắt đầu số trận đấu2N/A
8
Số trận đấu được tung vào sân để thay người4N/AN/A
Số trận đấu bị thay ra khỏi sân1N/AN/A

Chỉ số phòng thủ

Phòng thủTổng cộngMỗi 90' hoặc %Phần trăm
Bàn thua51.61
26
Số phút mỗi bàn thua56 PhútN/A
27
Giữ sạch lưới117%
33
Phá bóng20.64
98
Đánh chặn30.96
56
Tranh chấp trên mặt đất3912.54
80
Thắng tranh chấp trên mặt đất175.46
66
Thắng tranh chấp trên không41.29
79
Rê bóng qua00.00
99
Giải vây92.89
80
Cú sút bị chặn10.32
65
Phạt đền tạo ra cho đối phương00.00
99

Ở vị trí Hậu vệ, Andreas Karamanolis đã để thủng lưới 5 bàn và 1 lần giữ sạch lưới trong 6 trận ở mùa giải Giải hạng nhất 2026/2027. Điều đó có nghĩa là khi Andreas Karamanolis có mặt trên sân, đội của họ cứ sau 56 phút lại thủng lưới một bàn. Hơn nữa, họ đã thực hiện 0.64 pha tắc bóng và 0.96 lần đánh chặn trong mỗi 90 phút có mặt trên sân. Đồng thời Andreas Karamanolis cũng có 2.89 lần giải vây.

Thẻ vàng, thẻ đỏ và thống kê lỗi

Thẻ và phạm lỗiTổng cộngMỗi 90 phútPhần trăm
Thẻ vàng1N/AN/A
Thẻ đỏ0N/AN/A
Tổng số thẻ10.32
70
Số phút mỗi thẻ280 phút/thẻN/A
67
Trên 0.5 thẻ117%
61
Đã phạm lỗi72.25
95
Lỗi đối phương30.96
55

Andreas Karamanolis đã nhận 1 thẻ vàng và 0 thẻ đỏ trong 6 trận cho đến nay trong mùa giải Giải hạng nhất 2026/2027. Họ đã phạm 2.25 lỗi mỗi 90'.

Bàn thắng và xG (Bàn thắng dự kiến)

Bàn thắng, xG, Số cú sútTổng cộngMỗi 90 phútPhần trăm
Bàn thắng được ghi00
65
Liên quan đến bàn thắng00
64
Bàn thắng trên sân nhà00
77
Bàn thắng trên sân khách00
80
Bàn thắng dự kiến (xG)0.190.06
47
Bàn thắng mong đợi không đến từ quả phạt đền (npxG)0.190.06
47
Quả phạt Penalty được ghi0N/AN/A
Hat-tricks0N/AN/A
3 bàn thắng trở lên0N/AN/A
2 bàn thắng trở lên0N/AN/A
Số phút mỗi bàn thắng0 Số phút mỗi bàn thắngN/AN/A

Andreas Karamanolis chưa ghi được bất kỳ bàn thắng nào cho đến nay trong mùa giải Giải hạng nhất 2026/2027. Chúng ta sẽ xem họ thể hiện như thế nào trong các trận đấu sắp tới.

Cú sút được thực hiện

Dữ liệu cú sútTổng cộngMỗi 90 phútPhần trăm
Cú sút được thực hiện20.64
48
Cú sút trúng
1/ 2
0.32
61
Cú sút chệch
1/ 2
0.32
39
Sút vào khung thành0 lần0.00
91
Tỷ lệ chuyển đổi cú sút0.00%N/A
64
Độ chính xác của cú sút50.00%N/A
81
Số lần sút mỗi bàn thắng được ghi0.00N/AN/A

Andreas Karamanolis đã thực hiện 2 cú sút trong 6 trận cho đến nay trong mùa giải Giải hạng nhất 2026/2027. Trong số 2 cú sút, có 1 cú sút trúng mục tiêu và 1 cú sút trượt mục tiêu. Điều này có nghĩa là tỷ lệ sút trúng của Andreas Karamanolis là 50.00%. Họ ghi được một bàn thắng cứ mỗi 0.00 cú sút họ thực hiện và thực hiện 0.64 cú sút mỗi 90 phút trên sân.

Chỉ số Kiến tạo, Chuyền bóng và Tạo cơ hội

Kiến tạo & Chuyền bóngTổng cộngMỗi 90 phútPhần trăm
Kiến tạo00
96
Kiến tạo dự kiến0.220.07
48
Quảng đường truyền bóng9630.86
56
Đường chuyền thành công
73/ 96
23.46
50
Tỷ lệ hoàn thành đường chuyền76.04%N/A
25
Đường chuyền quyết định10.32
39
Tạt bóng20.64
50
Tạt bóng thành công
1/ 2
0.32
61
Tỷ lệ hoàn thành tạt bóng50.00%N/A
86
Số phút mỗi pha kiến ​​tạoKhông có pha kiến ​​tạoN/AN/A

Andreas Karamanolis chưa kiến ​​tạo bàn thắng nào trong mùa giải Giải hạng nhất này.

Thống kê Rê bóng & Việt vị

Rê bóng & Việt vịTổng cộngMỗi 90 phútPhần trăm
Rê bóng20.64
53
Rê bóng thành công10.32
48
Tỷ lệ rê bóng thành công50.00%N/A
49
Bị cướp bóng00.00
99
Việt vị10.32
88

Thống kê sút phạt Penalty

Đá phạt đềnMùa nàySự nghiệp
Tỷ lệ chuyển đổi quả phạt đềnKhông có phạt đềnKhông có phạt đền
Quả phạt đền được thực hiện00
Quả phạt Penalty được ghi00
Phạt đền thất bại00

Andreas Karamanolis chưa thực hiện bất kỳ cú sút phạt nào trong sự nghiệp của anh ấy (dựa trên tất cả dữ liệu mùa giải mà chúng tôi có tại FootyStats). Số liệu thống kê về quả phạt đền của anh ấy sẽ được cập nhật sau khi anh ấy thực hiện một quả phạt đền trong một trận đấu chính thức.

Phân tích thống kê của Andreas Karamanolis

Andreas Karamanolis là một Hậu vệ người mà đã xuất hiện trong 6 trận đấu mùa này trong Giải hạng nhất, chơi tổng cộng 280 phút. Andreas Karamanolis để thủng lưới trung bình 1.61 bàn cho mỗi 90 phút anh ấy có mặt trên sân. Tỷ lệ Giữ sạch lưới của anh ấy hiện là 17%. Điều đó có nghĩa là Andreas Karamanolis đã giữ sạch lưới trong 1 trận trong tổng số 6 mà anh ấy đã tham gia.

Andreas Karamanolis đã ghi bàn tổng cộng 0 bàn thắng gần đây trong mùa giải, điều mà giúp anh ấy có được vị trí 18 trong Anorthosis Famagusta FC danh sách Vua phá lưới của Đội.

Theo từng phút

Ghi bàn mỗi N/A phút (Không bàn thắng)

Không có pha kiến ​​tạo

Không phải nhận thẻ

Kỷ lục sút phạt Penalty (Sự nghiệp)
PEN
Ghi được 0 / 0 quả phạt đền
Để hỏng 0 / 0 quả phạt đền
 
Tỷ lệ chuyển đổi phạt đền: N/A
Xếp hạng theo kết quả (Giải đấu hiện tại)

Xếp hạng bàn thắng

143 / 188 Người chơi

Xếp hạng để thủng lưới

64 / 84 Người chơi

HIỆU SUẤT Ở NHỮNG MÙA TRƯỚC

2025/2026 Mùa
Giải đấu
MP
Bàn thắng
Thủng lưới
CS
Giữ sạch lưới (CS).
Bảng các đội có số trận không để thủng lưới nhiều nhất. Số liệu thống kê chỉ được lấy từ các giải đấu.
* Đội phải chơi tối thiểu 7 trận trước khi đủ điều kiện tham gia bảng CS này.
Thẻ Vàng
Thẻ Đỏ
Phút
Số phút đã chơi

1

0

1

0

0

0

90'

Tổng cộng 2025/2026

16

1

15

6

3
0

801'

Bàn thắng / 90 phút

Thủng lưới / 90 phút

Đặt trước / 90 phút

0.13 Bàn thắng

1.77
 Thủng lưới

0.38  Đặt trước

2024/2025 Mùa
Giải đấu
MP
Bàn thắng
Thủng lưới
CS
Giữ sạch lưới (CS).
Bảng các đội có số trận không để thủng lưới nhiều nhất. Số liệu thống kê chỉ được lấy từ các giải đấu.
* Đội phải chơi tối thiểu 7 trận trước khi đủ điều kiện tham gia bảng CS này.
Thẻ Vàng
Thẻ Đỏ
Phút
Số phút đã chơi

4

0

4

0

0

0

245'

Tổng cộng 2024/2025

5

0

4

1

1
0

335'

Bàn thắng / 90 phút

Thủng lưới / 90 phút

Đặt trước / 90 phút

0 Bàn thắng

1.47
 Thủng lưới

0  Đặt trước

2023/2024 Mùa
Giải đấu
MP
Bàn thắng
Thủng lưới
CS
Giữ sạch lưới (CS).
Bảng các đội có số trận không để thủng lưới nhiều nhất. Số liệu thống kê chỉ được lấy từ các giải đấu.
* Đội phải chơi tối thiểu 7 trận trước khi đủ điều kiện tham gia bảng CS này.
Thẻ Vàng
Thẻ Đỏ
Phút
Số phút đã chơi

Tổng cộng 2023/2024

4

0

2

2

1
0

257'

Bàn thắng / 90 phút

Thủng lưới / 90 phút

Đặt trước / 90 phút

0 Bàn thắng

0.7
 Thủng lưới

0.35  Đặt trước

2022/2023 Mùa
Giải đấu
MP
Bàn thắng
Thủng lưới
CS
Giữ sạch lưới (CS).
Bảng các đội có số trận không để thủng lưới nhiều nhất. Số liệu thống kê chỉ được lấy từ các giải đấu.
* Đội phải chơi tối thiểu 7 trận trước khi đủ điều kiện tham gia bảng CS này.
Thẻ Vàng
Thẻ Đỏ
Phút
Số phút đã chơi

2

0

1

0

0

0

116'

Tổng cộng 2022/2023

32

1

40

6

4
0

2720'

Bàn thắng / 90 phút

Thủng lưới / 90 phút

Đặt trước / 90 phút

0.03 Bàn thắng

1.35
 Thủng lưới

0.14  Đặt trước

2021/2022 Mùa
Giải đấu
MP
Bàn thắng
Thủng lưới
CS
Giữ sạch lưới (CS).
Bảng các đội có số trận không để thủng lưới nhiều nhất. Số liệu thống kê chỉ được lấy từ các giải đấu.
* Đội phải chơi tối thiểu 7 trận trước khi đủ điều kiện tham gia bảng CS này.
Thẻ Vàng
Thẻ Đỏ
Phút
Số phút đã chơi

Tổng cộng 2021/2022

25

0

28

7

4
0

1920'

Bàn thắng / 90 phút

Thủng lưới / 90 phút

Đặt trước / 90 phút

0 Bàn thắng

1.31
 Thủng lưới

0.19  Đặt trước

/vn/
https://cdn.footystats.org/
- Bắt đầu trong### phút'
- Bắt đầu trong### Giờ'
Đang chơi'
- Đã bắt đầu
●Sớm
●Đã bắt đầu
no

Tải thống kê

THAM GIA PREMIUM. KIẾM LỢI NHUẬN NGAY.