Lai Wei Thống kê

Câu lạc bộ : Rizhao Yuqi FC
Vị trí : Hậu vệ - Hậu vệ Cánh trái
Quốc tịch : China
Birthplace : China - China
Số áo : #33
Tuổi (Sinh nhật) : 29 (02/01/1997)
Chiều cao : 180cm
Cân nặng : 76kg

2026

2025

2024

2023

2022

2021

2020

2019

Hơn nữa

2018

2026 & Thống kê sự nghiệp- Lai Wei

5.63
Xếp hạng trung bình trong China League TwoXếp hạng để thủng lưới : 179 / 196 Người chơi
Giải đấu
MP
Bàn thắng
Thủng lưới
CS
Giữ sạch lưới (CS).
Bảng các đội có số trận không để thủng lưới nhiều nhất. Số liệu thống kê chỉ được lấy từ các giải đấu.
* Đội phải chơi tối thiểu 7 trận trước khi đủ điều kiện tham gia bảng CS này.
Thẻ Vàng
Thẻ Đỏ
Phút
Số phút đã chơi

11

1

6

3

4

0

337'

Tổng cộng 2026

13

1

7

4

4
0

419'

Giải đấu
MP
Bàn thắng
Thủng lưới
CS
Giữ sạch lưới (CS).
Bảng các đội có số trận không để thủng lưới nhiều nhất. Số liệu thống kê chỉ được lấy từ các giải đấu.
* Đội phải chơi tối thiểu 7 trận trước khi đủ điều kiện tham gia bảng CS này.
Thẻ Vàng
Thẻ Đỏ
Phút
Số phút đã chơi

96

4

72

38

10

2

7357'

11

1

6

3

4

0

337'

9

0

8

3

0

0

489'

Tổng cộng 12125

136

5

113

45

16
2

9202'

Trên đây là số liệu thống kê trong sự nghiệp của Lai Wei. Lai Wei đã chơi tổng cộng 136 trận, ghi 5 bàn thắng và tích lũy 0 kiến tạo. Lai Wei đã chơi nhiều trận nhất tại Giải hạng nhất với 136 ở Trung Quốc. Số liệu thống kê không bao gồm các trận giao hữu cấp câu lạc bộ và quốc tế.

Số liệu thống kê mỗi 90 phút trong China League Two

1.60Bàn thua / 90'
6 Bàn thắng / 11 Trận đấu
7th Phần trăm
27%Giữ sạch lưới
3 / 11 Trận đấu
32nd Phần trăm
1.07Số thẻ mỗi 90'
4 Tổng số thẻ
99th Phần trăm

Thống kê về Lai Wei - Chi tiết

China League Two Số liệu thống kê cho Lai Wei

Tổng quanTổng cộngMỗi 90 phútPhần trăm
Những trận đã chơi11N/A
25
phút33731 phút mỗi trận
0
Đã bắt đầu số trận đấu4N/A
7
Số trận đấu được tung vào sân để thay người7N/AN/A
Số trận đấu bị thay ra khỏi sân2N/AN/A

Chỉ số phòng thủ

Phòng thủTổng cộngMỗi 90' hoặc %Phần trăm
Bàn thua61.6
7
Số phút mỗi bàn thua56 PhútN/A
7
Giữ sạch lưới327%
32
Phá bóng10.31
45
Đánh chặn10.31
21
Tranh chấp trên mặt đất226.73
41
Thắng tranh chấp trên mặt đất72.14
25
Thắng tranh chấp trên không30.92
61
Rê bóng qua00.00
99
Giải vây133.98
98
Cú sút bị chặn10.31
87
Phạt đền tạo ra cho đối phương00.00
99

Ở vị trí Hậu vệ, Lai Wei đã để thủng lưới 6 bàn và 3 lần giữ sạch lưới trong 11 trận ở mùa giải China League Two 2026. Điều đó có nghĩa là khi Lai Wei có mặt trên sân, đội của họ cứ sau 56 phút lại thủng lưới một bàn. Hơn nữa, họ đã thực hiện 0.31 pha tắc bóng và 0.31 lần đánh chặn trong mỗi 90 phút có mặt trên sân. Đồng thời Lai Wei cũng có 3.98 lần giải vây.

Thẻ vàng, thẻ đỏ và thống kê lỗi

Thẻ và phạm lỗiTổng cộngMỗi 90 phútPhần trăm
Thẻ vàng4N/AN/A
Thẻ đỏ0N/AN/A
Tổng số thẻ41.07
99
Số phút mỗi thẻ84 phút/thẻN/A
22
Trên 0.5 thẻ327%
95
Đã phạm lỗi103.06
99
Lỗi đối phương61.84
93

Lai Wei đã nhận 4 thẻ vàng và 0 thẻ đỏ trong 11 trận cho đến nay trong mùa giải China League Two 2026. Họ đã phạm 3.06 lỗi mỗi 90'.

Bàn thắng và xG (Bàn thắng dự kiến)

Bàn thắng, xG, Số cú sútTổng cộngMỗi 90 phútPhần trăm
Bàn thắng được ghi10.27
90
Liên quan đến bàn thắng10.27
79
Bàn thắng trên sân nhà10.38
90
Bàn thắng trên sân khách00
67
Bàn thắng dự kiến (xG)0.850.26
91
Bàn thắng mong đợi không đến từ quả phạt đền (npxG)0.850.26
92
Quả phạt Penalty được ghi0N/AN/A
Hat-tricks0N/AN/A
3 bàn thắng trở lên0N/AN/A
2 bàn thắng trở lên0N/AN/A
Số phút mỗi bàn thắng337 Số phút mỗi bàn thắngN/AN/A

Lai Wei đã ghi được 1 bàn thắng trong 11 trận cho đến nay trong mùa giải China League Two 2026. 1 trong số 1 bàn thắng được ghi trên sân nhà trong khi họ ghi được 0 bàn trên sân khách. Tổng thể, Số bàn thắng của Lai Wei ghi được mỗi 90 phút là 0.27. Hơn nữa, tổng G/A (bàn thắng + kiến tạo) của Lai Wei trong mùa giải này là 1. Mức độ tham gia vào bàn thắng của họ tương đương với 0.27 trong 90 phút. Bàn thắng không bao gồm phạt đền mỗi 90 phút của họ là 0.26. Điều này đặt kết quả Lai Wei's npxG ở mức 0.85, đưa họ vào phân vị 92 cao nhất trong số các cầu thủ China League Two.

Cú sút được thực hiện

Dữ liệu cú sútTổng cộngMỗi 90 phútPhần trăm
Cú sút được thực hiện20.61
62
Cú sút trúng
2/ 2
0.61
91
Cú sút chệch
0/ 2
0.00
22
Sút vào khung thành0 lần0.00
89
Tỷ lệ chuyển đổi cú sút50.00%N/A
96
Độ chính xác của cú sút100.00%N/A
99
Số lần sút mỗi bàn thắng được ghi2.00N/AN/A

Lai Wei đã thực hiện 2 cú sút trong 11 trận cho đến nay trong mùa giải China League Two 2026. Trong số 2 cú sút, có 2 cú sút trúng mục tiêu và 0 cú sút trượt mục tiêu. Điều này có nghĩa là tỷ lệ sút trúng của Lai Wei là 100.00%. Họ ghi được một bàn thắng cứ mỗi 2.00 cú sút họ thực hiện và thực hiện 0.61 cú sút mỗi 90 phút trên sân.

Chỉ số Kiến tạo, Chuyền bóng và Tạo cơ hội

Kiến tạo & Chuyền bóngTổng cộngMỗi 90 phútPhần trăm
Kiến tạo00
55
Kiến tạo dự kiến0.110.03
26
Quảng đường truyền bóng6319.29
56
Đường chuyền thành công
51/ 63
15.61
58
Tỷ lệ hoàn thành đường chuyền80.95%N/A
67
Đường chuyền quyết định00.00
20
Tạt bóng20.61
54
Tạt bóng thành công
0/ 2
0.00
34
Tỷ lệ hoàn thành tạt bóng0.00%N/A
34
Số phút mỗi pha kiến ​​tạoKhông có pha kiến ​​tạoN/AN/A

Lai Wei chưa kiến ​​tạo bàn thắng nào trong mùa giải China League Two này.

Thống kê Rê bóng & Việt vị

Rê bóng & Việt vịTổng cộngMỗi 90 phútPhần trăm
Rê bóng10.31
39
Rê bóng thành công10.31
45
Tỷ lệ rê bóng thành công100.00%N/A
96
Bị cướp bóng20.61
21
Việt vị00.00
53

Thống kê sút phạt Penalty

Đá phạt đềnMùa nàySự nghiệp
Tỷ lệ chuyển đổi quả phạt đềnKhông có phạt đềnKhông có phạt đền
Quả phạt đền được thực hiện00
Quả phạt Penalty được ghi00
Phạt đền thất bại00

Lai Wei chưa thực hiện bất kỳ cú sút phạt nào trong sự nghiệp của anh ấy (dựa trên tất cả dữ liệu mùa giải mà chúng tôi có tại FootyStats). Số liệu thống kê về quả phạt đền của anh ấy sẽ được cập nhật sau khi anh ấy thực hiện một quả phạt đền trong một trận đấu chính thức.

Chinese FA Cup Số liệu thống kê cho Lai Wei

Tổng quanTổng cộngMỗi 90 phútPhần trăm
Những trận đã chơi2N/A
20
phút8241 phút mỗi trận
0
Đã bắt đầu số trận đấu1N/A
15
Số trận đấu được tung vào sân để thay người1N/AN/A
Số trận đấu bị thay ra khỏi sân1N/AN/A

Chỉ số phòng thủ

Phòng thủTổng cộngMỗi 90' hoặc %Phần trăm
Bàn thua11.1
24
Số phút mỗi bàn thua82 PhútN/A
29
Giữ sạch lưới150%
93
Phá bóng00.00
79
Đánh chặn11.10
74
Tranh chấp trên mặt đất44.39
29
Thắng tranh chấp trên mặt đất44.39
72
Thắng tranh chấp trên không22.20
92
Rê bóng qua00.00
99
Giải vây22.20
83
Cú sút bị chặn00.00
77
Phạt đền tạo ra cho đối phương00.00
99

Ở vị trí Hậu vệ, Lai Wei đã để thủng lưới 6 bàn và 3 lần giữ sạch lưới trong 2 trận ở mùa giải China League Two 2026. Điều đó có nghĩa là khi Lai Wei có mặt trên sân, đội của họ cứ sau 82 phút lại thủng lưới một bàn. Hơn nữa, họ đã thực hiện 0.00 pha tắc bóng và 1.10 lần đánh chặn trong mỗi 90 phút có mặt trên sân. Đồng thời Lai Wei cũng có 2.20 lần giải vây.

Thẻ vàng, thẻ đỏ và thống kê lỗi

Thẻ và phạm lỗiTổng cộngMỗi 90 phútPhần trăm
Thẻ vàng0N/AN/A
Thẻ đỏ0N/AN/A
Tổng số thẻ00
76
Số phút mỗi thẻKhông phải nhận thẻN/A
76
Trên 0.5 thẻ00%
79
Đã phạm lỗi00.00
38
Lỗi đối phương11.10
84

Bàn thắng và xG (Bàn thắng dự kiến)

Bàn thắng, xG, Số cú sútTổng cộngMỗi 90 phútPhần trăm
Bàn thắng được ghi00
73
Liên quan đến bàn thắng00
41
Bàn thắng trên sân nhà00
83
Bàn thắng trên sân khách00
83
Bàn thắng dự kiến (xG)0.000.00
39
Bàn thắng mong đợi không đến từ quả phạt đền (npxG)0.000.00
40
Quả phạt Penalty được ghi0N/AN/A
Hat-tricks0N/AN/A
3 bàn thắng trở lên0N/AN/A
2 bàn thắng trở lên0N/AN/A
Số phút mỗi bàn thắng0 Số phút mỗi bàn thắngN/AN/A

Cú sút được thực hiện

Dữ liệu cú sútTổng cộngMỗi 90 phútPhần trăm
Cú sút được thực hiện00.00
40
Cú sút trúng
0/ 0
0.00
72
Cú sút chệch
0/ 0
0.00
44
Sút vào khung thành0 lần0.00
94
Tỷ lệ chuyển đổi cú sút0.00%N/A
78
Độ chính xác của cú sút0.00%N/A
72
Số lần sút mỗi bàn thắng được ghi0.00N/AN/A

Chỉ số Kiến tạo, Chuyền bóng và Tạo cơ hội

Kiến tạo & Chuyền bóngTổng cộngMỗi 90 phútPhần trăm
Kiến tạo00
63
Kiến tạo dự kiến0.000.00
3
Quảng đường truyền bóng33.29
3
Đường chuyền thành công
1/ 3
1.10
2
Tỷ lệ hoàn thành đường chuyền33.33%N/A
2
Đường chuyền quyết định00.00
47
Tạt bóng00.00
43
Tạt bóng thành công
0/ 0
0.00
60
Tỷ lệ hoàn thành tạt bóng0.00%N/A
62
Số phút mỗi pha kiến ​​tạoKhông có pha kiến ​​tạoN/AN/A

Thống kê Rê bóng & Việt vị

Rê bóng & Việt vịTổng cộngMỗi 90 phútPhần trăm
Rê bóng00.00
45
Rê bóng thành công00.00
46
Tỷ lệ rê bóng thành công0.00%N/A
46
Bị cướp bóng00.00
99
Việt vị00.00
82

Thống kê sút phạt Penalty

Đá phạt đềnMùa nàySự nghiệp
Tỷ lệ chuyển đổi quả phạt đềnKhông có phạt đềnKhông có phạt đền
Quả phạt đền được thực hiện00
Quả phạt Penalty được ghi00
Phạt đền thất bại00

Phân tích thống kê của Lai Wei

Lai Wei là một Hậu vệ người mà đã xuất hiện trong 11 trận đấu mùa này trong China League Two, chơi tổng cộng 337 phút. Lai Wei để thủng lưới trung bình 1.6 bàn cho mỗi 90 phút anh ấy có mặt trên sân. Tỷ lệ Giữ sạch lưới của anh ấy hiện là 27%. Điều đó có nghĩa là Lai Wei đã giữ sạch lưới trong 3 trận trong tổng số 11 mà anh ấy đã tham gia.

Lai Wei đã ghi bàn tổng cộng 1 bàn thắng gần đây trong mùa giải, điều mà giúp anh ấy có được vị trí 7 trong Rizhao Yuqi FC danh sách Vua phá lưới của Đội.

Theo từng phút

Ghi bàn mỗi 337 phút

Không có pha kiến ​​tạo

Không phải nhận thẻ

Kỷ lục sút phạt Penalty (Sự nghiệp)
PEN
Ghi được 0 / 0 quả phạt đền
Để hỏng 0 / 0 quả phạt đền
 
Tỷ lệ chuyển đổi phạt đền: N/A
Xếp hạng theo kết quả (Giải đấu hiện tại)

Xếp hạng bàn thắng

56 / 482 Người chơi

Xếp hạng để thủng lưới

179 / 196 Người chơi

HIỆU SUẤT Ở NHỮNG MÙA TRƯỚC

2025 Mùa
Giải đấu
MP
Bàn thắng
Thủng lưới
CS
Giữ sạch lưới (CS).
Bảng các đội có số trận không để thủng lưới nhiều nhất. Số liệu thống kê chỉ được lấy từ các giải đấu.
* Đội phải chơi tối thiểu 7 trận trước khi đủ điều kiện tham gia bảng CS này.
Thẻ Vàng
Thẻ Đỏ
Phút
Số phút đã chơi

Tổng cộng 2025

12

0

7

4

0
0

621'

Bàn thắng / 90 phút

Thủng lưới / 90 phút

Đặt trước / 90 phút

0 Bàn thắng

0.91
 Thủng lưới

0  Đặt trước

2024 Mùa
Giải đấu
MP
Bàn thắng
Thủng lưới
CS
Giữ sạch lưới (CS).
Bảng các đội có số trận không để thủng lưới nhiều nhất. Số liệu thống kê chỉ được lấy từ các giải đấu.
* Đội phải chơi tối thiểu 7 trận trước khi đủ điều kiện tham gia bảng CS này.
Thẻ Vàng
Thẻ Đỏ
Phút
Số phút đã chơi

Tổng cộng 2024

11

0

18

0

1
0

511'

Bàn thắng / 90 phút

Thủng lưới / 90 phút

Đặt trước / 90 phút

0 Bàn thắng

3.42
 Thủng lưới

0.21  Đặt trước

2023 Mùa
Giải đấu
MP
Bàn thắng
Thủng lưới
CS
Giữ sạch lưới (CS).
Bảng các đội có số trận không để thủng lưới nhiều nhất. Số liệu thống kê chỉ được lấy từ các giải đấu.
* Đội phải chơi tối thiểu 7 trận trước khi đủ điều kiện tham gia bảng CS này.
Thẻ Vàng
Thẻ Đỏ
Phút
Số phút đã chơi

3

0

2

2

0

0

234'

Tổng cộng 2023

12

0

13

3

1
0

820'

Bàn thắng / 90 phút

Thủng lưới / 90 phút

Đặt trước / 90 phút

0 Bàn thắng

1.69
 Thủng lưới

0.15  Đặt trước

2022 Mùa
Giải đấu
MP
Bàn thắng
Thủng lưới
CS
Giữ sạch lưới (CS).
Bảng các đội có số trận không để thủng lưới nhiều nhất. Số liệu thống kê chỉ được lấy từ các giải đấu.
* Đội phải chơi tối thiểu 7 trận trước khi đủ điều kiện tham gia bảng CS này.
Thẻ Vàng
Thẻ Đỏ
Phút
Số phút đã chơi

Tổng cộng 2022

22

2

5

15

1
0

1619'

Bàn thắng / 90 phút

Thủng lưới / 90 phút

Đặt trước / 90 phút

0.11 Bàn thắng

0.28
 Thủng lưới

0.06  Đặt trước

2021 Mùa
Giải đấu
MP
Bàn thắng
Thủng lưới
CS
Giữ sạch lưới (CS).
Bảng các đội có số trận không để thủng lưới nhiều nhất. Số liệu thống kê chỉ được lấy từ các giải đấu.
* Đội phải chơi tối thiểu 7 trận trước khi đủ điều kiện tham gia bảng CS này.
Thẻ Vàng
Thẻ Đỏ
Phút
Số phút đã chơi

Tổng cộng 2021

11

0

6

3

1
0

577'

Bàn thắng / 90 phút

Thủng lưới / 90 phút

Đặt trước / 90 phút

0 Bàn thắng

0.98
 Thủng lưới

0.16  Đặt trước

2020 Mùa
Giải đấu
MP
Bàn thắng
Thủng lưới
CS
Giữ sạch lưới (CS).
Bảng các đội có số trận không để thủng lưới nhiều nhất. Số liệu thống kê chỉ được lấy từ các giải đấu.
* Đội phải chơi tối thiểu 7 trận trước khi đủ điều kiện tham gia bảng CS này.
Thẻ Vàng
Thẻ Đỏ
Phút
Số phút đã chơi

Tổng cộng 2020

16

0

15

4

3
0

1365'

Bàn thắng / 90 phút

Thủng lưới / 90 phút

Đặt trước / 90 phút

0 Bàn thắng

0.89
 Thủng lưới

0.2  Đặt trước

2019 Mùa
Giải đấu
MP
Bàn thắng
Thủng lưới
CS
Giữ sạch lưới (CS).
Bảng các đội có số trận không để thủng lưới nhiều nhất. Số liệu thống kê chỉ được lấy từ các giải đấu.
* Đội phải chơi tối thiểu 7 trận trước khi đủ điều kiện tham gia bảng CS này.
Thẻ Vàng
Thẻ Đỏ
Phút
Số phút đã chơi

Tổng cộng 2019

26

1

23

9

5
2

2100'

Bàn thắng / 90 phút

Thủng lưới / 90 phút

Đặt trước / 90 phút

0.04 Bàn thắng

0.99
 Thủng lưới

0.26  Đặt trước

2018 Mùa
Giải đấu
MP
Bàn thắng
Thủng lưới
CS
Giữ sạch lưới (CS).
Bảng các đội có số trận không để thủng lưới nhiều nhất. Số liệu thống kê chỉ được lấy từ các giải đấu.
* Đội phải chơi tối thiểu 7 trận trước khi đủ điều kiện tham gia bảng CS này.
Thẻ Vàng
Thẻ Đỏ
Phút
Số phút đã chơi

Tổng cộng 2018

13

1

19

3

0
0

1170'

Bàn thắng / 90 phút

Thủng lưới / 90 phút

Đặt trước / 90 phút

0.08 Bàn thắng

1.46
 Thủng lưới

0  Đặt trước

/vn/
https://cdn.footystats.org/
- Bắt đầu trong### phút'
- Bắt đầu trong### Giờ'
Đang chơi'
- Đã bắt đầu
●Sớm
●Đã bắt đầu
no

Tải thống kê

THAM GIA PREMIUM. KIẾM LỢI NHUẬN NGAY.