Mackenzie Arnold Portrait

Mackenzie Arnold Thống kê

Câu lạc bộ : Portland Thorns FC
Đội tuyển quốc gia : Australia Nữ's Đội tuyển Quốc gia
Vị trí : Goalkeeper
Quốc tịch : Australia
Birthplace : Southport - Australia
Số áo : #18
Tuổi (Sinh nhật) : 32 (25/02/1994)
Chiều cao : 181cm
Cân nặng : 76kg

2026

2025

2024

2022/2023

2021/2022

2020/2021

2019/2020

2018/2019

Hơn nữa

2018

2016/2017

2015/2016

2014/2015

2026 & Thống kê sự nghiệp- Mackenzie Arnold

7.13
Xếp hạng trung bình trong NWSL NữXếp hạng để thủng lưới : 64 / 120 Người chơi
Giải đấu
MP
Bàn thắng
Thủng lưới
CS
Giữ sạch lưới (CS).
Bảng các đội có số trận không để thủng lưới nhiều nhất. Số liệu thống kê chỉ được lấy từ các giải đấu.
* Đội phải chơi tối thiểu 7 trận trước khi đủ điều kiện tham gia bảng CS này.
Thẻ Vàng
Thẻ Đỏ
Phút
Số phút đã chơi

24

0

31

7

2

0

2160'

Tổng cộng 2026

28

0

35

8

2
0

2520'

Giải đấu
MP
Bàn thắng
Thủng lưới
CS
Giữ sạch lưới (CS).
Bảng các đội có số trận không để thủng lưới nhiều nhất. Số liệu thống kê chỉ được lấy từ các giải đấu.
* Đội phải chơi tối thiểu 7 trận trước khi đủ điều kiện tham gia bảng CS này.
Thẻ Vàng
Thẻ Đỏ
Phút
Số phút đã chơi

70

0

91

22

2

1

6247'

50

0

65

12

2

0

4500'

11

0

14

1

1

0

990'

7

0

8

4

1

0

630'

6

0

5

3

2

0

540'

6

0

11

3

0

0

540'

2

0

5

0

0

0

180'

Tổng cộng 2024

232

0

330

63

9
1

20773'

Trên đây là số liệu thống kê trong sự nghiệp của Mackenzie Arnold. Mackenzie Arnold đã chơi tổng cộng 232 trận, ghi 0 bàn thắng và tích lũy 0 kiến tạo. Mackenzie Arnold đã chơi nhiều trận nhất tại Siêu giải đấu Nữ FA với 232 ở Anh. Số liệu thống kê không bao gồm các trận giao hữu cấp câu lạc bộ và quốc tế.

Số liệu thống kê mỗi 90 phút trong NWSL Nữ

71%Tỉ lệ bảo vệ
87 Cứu / 123 Sút
62 Phần trăm
1.29Bàn thua / 90'
31 Bàn thắng / 24 Trận đấu
48th Phần trăm
28%Giữ sạch lưới
7 / 24 Trận đấu
64th Phần trăm

Thống kê về Mackenzie Arnold - Chi tiết

NWSL Nữ Số liệu thống kê cho Mackenzie Arnold

Tổng quanTổng cộngMỗi 90 phútPhần trăm
Những trận đã chơi24N/A
70
phút216090 phút mỗi trận
85
Đã bắt đầu số trận đấu24N/A
85
Số trận đấu được tung vào sân để thay người0N/AN/A
Số trận đấu bị thay ra khỏi sân0N/AN/A

Thống kê thủ môn

Thủ mônTổng cộngMỗi 90' hoặc %Phần trăm
Những cú sút phải đối mặt1235.12
98
Cứu thua873.63
75
Tỉ lệ bảo vệ87 Cứu thua / 123 Cú sút70.73%
62
Thủ môn đấm120.50
86

Với tư cách là Thủ môn, Mackenzie Arnold đã để thủng lưới 31 bàn thắng và giữ sạch lưới 7 trận trong 24 trận đấu ở mùa giải NWSL Nữ 2026. Điều đó có nghĩa là khi Mackenzie Arnold ở trong khung thành, cứ 70 phút đội của họ lại thủng lưới một bàn. Thống kê bị thủng lưới mỗi 90’ của Mackenzie Arnold là 1.29.

Xét về thủ môn, họ đã cản phá 87 trong số 123 cú sút phải đối mặt - nghĩa là tỷ lệ cứu thua của Mackenzie Arnold là 70.73%.

Chỉ số phòng thủ

Phòng thủTổng cộngMỗi 90' hoặc %Phần trăm
Bàn thua311.29
48
Số phút mỗi bàn thua70 PhútN/A
49
Giữ sạch lưới728%
64
Phá bóng10.04
6
Đánh chặn00.00
8
Tranh chấp trên mặt đất150.62
5
Thắng tranh chấp trên mặt đất140.58
5
Thắng tranh chấp trên không80.33
25
Rê bóng qua10.04
95
Giải vây301.25
46
Cú sút bị chặn00.00
21
Phạt đền tạo ra cho đối phương00.00
99

Thẻ vàng, thẻ đỏ và thống kê lỗi

Thẻ và phạm lỗiTổng cộngMỗi 90 phútPhần trăm
Thẻ vàng2N/AN/A
Thẻ đỏ0N/AN/A
Tổng số thẻ20.08
43
Số phút mỗi thẻ1080 phút/thẻN/A
86
Trên 0.5 thẻ28%
61
Đã phạm lỗi00.00
7
Lỗi đối phương60.25
9

Mackenzie Arnold đã nhận 2 thẻ vàng và 0 thẻ đỏ trong 24 trận cho đến nay trong mùa giải NWSL Nữ 2026. Họ đã phạm 0.00 lỗi mỗi 90'.

Bàn thắng và xG (Bàn thắng dự kiến)

Bàn thắng, xG, Số cú sútTổng cộngMỗi 90 phútPhần trăm
Bàn thắng được ghi00
45
Liên quan đến bàn thắng10.04
29
Bàn thắng trên sân nhà00
56
Bàn thắng trên sân khách00
59
Bàn thắng dự kiến (xG)0.000.00
8
Bàn thắng mong đợi không đến từ quả phạt đền (npxG)0.000.00
9
Quả phạt Penalty được ghi0N/AN/A
Hat-tricks0N/AN/A
3 bàn thắng trở lên0N/AN/A
2 bàn thắng trở lên0N/AN/A
Số phút mỗi bàn thắng0 Số phút mỗi bàn thắngN/AN/A

Mackenzie Arnold chưa ghi được bất kỳ bàn thắng nào cho đến nay trong mùa giải NWSL Nữ 2026. Chúng ta sẽ xem họ thể hiện như thế nào trong các trận đấu sắp tới.

Cú sút được thực hiện

Dữ liệu cú sútTổng cộngMỗi 90 phútPhần trăm
Cú sút được thực hiện00.00
8
Cú sút trúng
0/ 0
0.00
15
Cú sút chệch
0/ 0
0.00
9
Sút vào khung thành0 lần0.00
65
Tỷ lệ chuyển đổi cú sút0.00%N/A
45
Độ chính xác của cú sút0.00%N/A
15
Số lần sút mỗi bàn thắng được ghi0.00N/AN/A

Mackenzie Arnold chưa thực hiện bất kỳ cú sút nào trong mùa giải NWSL Nữ 2026.

Chỉ số Kiến tạo, Chuyền bóng và Tạo cơ hội

Kiến tạo & Chuyền bóngTổng cộngMỗi 90 phútPhần trăm
Kiến tạo10.04
47
Kiến tạo dự kiến2.050.09
32
Quảng đường truyền bóng85935.79
57
Đường chuyền thành công
678/ 859
28.25
62
Tỷ lệ hoàn thành đường chuyền78.93%N/A
59
Đường chuyền quyết định10.04
7
Tạt bóng00.00
11
Tạt bóng thành công
0/ 0
0.00
25
Tỷ lệ hoàn thành tạt bóng0.00%N/A
25
Số phút mỗi pha kiến ​​tạo2160 Số phút mỗi pha kiến ​​tạoN/AN/A

Mackenzie Arnold đã kiến tạo 1 kiến tạo thắng trong 24 trận cho đến nay trong mùa giải NWSL Nữ 2026. Đối với chuyền bóng, Mackenzie Arnold chuyền bóng khoảng 35.79 lần trong một trận đấu với tỷ lệ chuyền bóng hoàn thành là 78.93. Họ cũng thực hiện 0.04 đường chuyền quyết định mỗi trận, dẫn đến những cơ hội ghi bàn đáng kể. Nhìn chung, kết quả xA (Kiến tạo dự kiến) của Mackenzie Arnold là 0.09 mỗi 90 phút. Chỉ số này đưa họ lên trên 32 % cầu thủ trong NWSL Nữ.

Thống kê Rê bóng & Việt vị

Rê bóng & Việt vịTổng cộngMỗi 90 phútPhần trăm
Rê bóng00.00
6
Rê bóng thành công00.00
10
Tỷ lệ rê bóng thành công0.00%N/A
10
Bị cướp bóng00.00
99
Việt vị00.00
42

Thống kê sút phạt Penalty

Đá phạt đềnMùa nàySự nghiệp
Tỷ lệ chuyển đổi quả phạt đềnKhông có phạt đềnKhông có phạt đền
Quả phạt đền được thực hiện00
Quả phạt Penalty được ghi00
Phạt đền thất bại00

Mackenzie Arnold chưa thực hiện bất kỳ cú sút phạt nào trong sự nghiệp của anh ấy (dựa trên tất cả dữ liệu mùa giải mà chúng tôi có tại FootyStats). Số liệu thống kê về quả phạt đền của anh ấy sẽ được cập nhật sau khi anh ấy thực hiện một quả phạt đền trong một trận đấu chính thức.

International Friendlies Women Số liệu thống kê cho Mackenzie Arnold

Tổng quanTổng cộngMỗi 90 phútPhần trăm
Những trận đã chơi4N/A
0
phút36090 phút mỗi trận
0
Đã bắt đầu số trận đấu4N/A
36
Số trận đấu được tung vào sân để thay người0N/AN/A
Số trận đấu bị thay ra khỏi sân0N/AN/A

Thống kê thủ môn

Thủ mônTổng cộngMỗi 90' hoặc %Phần trăm
Những cú sút phải đối mặt184.53
99
Cứu thua143.52
99
Tỉ lệ bảo vệ14 Cứu thua / 18 Cú sút77.78%
99
Thủ môn đấm30.75
-1

Với tư cách là Thủ môn, Mackenzie Arnold đã để thủng lưới 31 bàn thắng và giữ sạch lưới 7 trận trong 4 trận đấu ở mùa giải NWSL Nữ 2026. Điều đó có nghĩa là khi Mackenzie Arnold ở trong khung thành, cứ 90 phút đội của họ lại thủng lưới một bàn. Thống kê bị thủng lưới mỗi 90’ của Mackenzie Arnold là 1.29.

Xét về thủ môn, họ đã cản phá 14 trong số 18 cú sút phải đối mặt - nghĩa là tỷ lệ cứu thua của Mackenzie Arnold là 77.78%.

Chỉ số phòng thủ

Phòng thủTổng cộngMỗi 90' hoặc %Phần trăm
Bàn thua41
50
Số phút mỗi bàn thua90 PhútN/A
50
Giữ sạch lưới125%
20
Phá bóng00.00
9
Đánh chặn00.00
18
Tranh chấp trên mặt đất10.25
0
Thắng tranh chấp trên mặt đất00.00
0
Thắng tranh chấp trên không00.00
18
Rê bóng qua00.00
99
Giải vây61.51
55
Cú sút bị chặn00.00
73
Phạt đền tạo ra cho đối phương00.00
99

Thẻ vàng, thẻ đỏ và thống kê lỗi

Thẻ và phạm lỗiTổng cộngMỗi 90 phútPhần trăm
Thẻ vàng0N/AN/A
Thẻ đỏ0N/AN/A
Tổng số thẻ00
50
Số phút mỗi thẻKhông phải nhận thẻN/A
50
Trên 0.5 thẻ00%
55
Đã phạm lỗi00.00
27
Lỗi đối phương00.00
9

Bàn thắng và xG (Bàn thắng dự kiến)

Bàn thắng, xG, Số cú sútTổng cộngMỗi 90 phútPhần trăm
Bàn thắng được ghi00
50
Liên quan đến bàn thắng00
50
Bàn thắng trên sân nhà00
60
Bàn thắng trên sân khách00
80
Bàn thắng dự kiến (xG)0.000.00
27
Bàn thắng mong đợi không đến từ quả phạt đền (npxG)0.000.00
27
Quả phạt Penalty được ghi0N/AN/A
Hat-tricks0N/AN/A
3 bàn thắng trở lên0N/AN/A
2 bàn thắng trở lên0N/AN/A
Số phút mỗi bàn thắng0 Số phút mỗi bàn thắngN/AN/A

Cú sút được thực hiện

Dữ liệu cú sútTổng cộngMỗi 90 phútPhần trăm
Cú sút được thực hiện00.00
27
Cú sút trúng
0/ 0
0.00
36
Cú sút chệch
0/ 0
0.00
27
Sút vào khung thành0 lần0.00
82
Tỷ lệ chuyển đổi cú sút0.00%N/A
45
Độ chính xác của cú sút0.00%N/A
36
Số lần sút mỗi bàn thắng được ghi0.00N/AN/A

Chỉ số Kiến tạo, Chuyền bóng và Tạo cơ hội

Kiến tạo & Chuyền bóngTổng cộngMỗi 90 phútPhần trăm
Kiến tạo00
70
Kiến tạo dự kiến0.200.05
9
Quảng đường truyền bóng11127.91
27
Đường chuyền thành công
93/ 111
23.38
27
Tỷ lệ hoàn thành đường chuyền83.78%N/A
82
Đường chuyền quyết định00.00
27
Tạt bóng00.00
18
Tạt bóng thành công
0/ 0
0.00
45
Tỷ lệ hoàn thành tạt bóng0.00%N/A
45
Số phút mỗi pha kiến ​​tạoKhông có pha kiến ​​tạoN/AN/A

Thống kê Rê bóng & Việt vị

Rê bóng & Việt vịTổng cộngMỗi 90 phútPhần trăm
Rê bóng00.00
9
Rê bóng thành công00.00
55
Tỷ lệ rê bóng thành công0.00%N/A
55
Bị cướp bóng00.00
99
Việt vị00.00
64

Thống kê sút phạt Penalty

Đá phạt đềnMùa nàySự nghiệp
Tỷ lệ chuyển đổi quả phạt đềnKhông có phạt đềnKhông có phạt đền
Quả phạt đền được thực hiện00
Quả phạt Penalty được ghi00
Phạt đền thất bại00

Phân tích thống kê của Mackenzie Arnold

Mackenzie Arnold là một Thủ môn người mà đã xuất hiện trong 24 trận đấu mùa này trong NWSL Nữ, chơi tổng cộng 2160 phút. Mackenzie Arnold để thủng lưới trung bình 1.29 bàn cho mỗi 90 phút anh ấy có mặt trên sân. Tỷ lệ Giữ sạch lưới của anh ấy hiện là 28%. Điều đó có nghĩa là Mackenzie Arnold đã giữ sạch lưới trong 7 trận trong tổng số 24 mà anh ấy đã tham gia.

Mackenzie Arnold đã ghi bàn tổng cộng 0 bàn thắng gần đây trong mùa giải, điều mà giúp anh ấy có được vị trí 25 trong Portland Thorns FC danh sách Vua phá lưới của Đội.

Theo từng phút

Ghi bàn mỗi N/A phút (Không bàn thắng)

Kiến tạo mỗi 2160 phút

Được đặt mỗi 1080 phút

Kỷ lục sút phạt Penalty (Sự nghiệp)
PEN
Ghi được 0 / 0 quả phạt đền
Để hỏng 0 / 0 quả phạt đền
 
Tỷ lệ chuyển đổi phạt đền: N/A
Xếp hạng theo kết quả (Giải đấu hiện tại)

Xếp hạng bàn thắng

291 / 317 Người chơi

Xếp hạng để thủng lưới

64 / 120 Người chơi

HIỆU SUẤT Ở NHỮNG MÙA TRƯỚC

2025 Mùa
Giải đấu
MP
Bàn thắng
Thủng lưới
CS
Giữ sạch lưới (CS).
Bảng các đội có số trận không để thủng lưới nhiều nhất. Số liệu thống kê chỉ được lấy từ các giải đấu.
* Đội phải chơi tối thiểu 7 trận trước khi đủ điều kiện tham gia bảng CS này.
Thẻ Vàng
Thẻ Đỏ
Phút
Số phút đã chơi

21

0

25

5

0

0

1890'

Tổng cộng 2025

25

0

31

6

0
0

2250'

Bàn thắng / 90 phút

Thủng lưới / 90 phút

Đặt trước / 90 phút

0 Bàn thắng

1.19
 Thủng lưới

0  Đặt trước

2024 Mùa
Giải đấu
MP
Bàn thắng
Thủng lưới
CS
Giữ sạch lưới (CS).
Bảng các đội có số trận không để thủng lưới nhiều nhất. Số liệu thống kê chỉ được lấy từ các giải đấu.
* Đội phải chơi tối thiểu 7 trận trước khi đủ điều kiện tham gia bảng CS này.
Thẻ Vàng
Thẻ Đỏ
Phút
Số phút đã chơi

5

0

9

0

0

0

450'

1

0

1

0

1

0

90'

2

0

5

0

0

0

180'

Tổng cộng 2024

41

0

62

9

1
0

3576'

Bàn thắng / 90 phút

Thủng lưới / 90 phút

Đặt trước / 90 phút

0 Bàn thắng

1.8
 Thủng lưới

0  Đặt trước

2022/2023 Mùa
Giải đấu
MP
Bàn thắng
Thủng lưới
CS
Giữ sạch lưới (CS).
Bảng các đội có số trận không để thủng lưới nhiều nhất. Số liệu thống kê chỉ được lấy từ các giải đấu.
* Đội phải chơi tối thiểu 7 trận trước khi đủ điều kiện tham gia bảng CS này.
Thẻ Vàng
Thẻ Đỏ
Phút
Số phút đã chơi

2

0

1

1

0

0

180'

7

0

8

4

1

0

630'

Tổng cộng 2022/2023

37

0

51

15

3
0

3320'

Bàn thắng / 90 phút

Thủng lưới / 90 phút

Đặt trước / 90 phút

0 Bàn thắng

1.61
 Thủng lưới

0.05  Đặt trước

2021/2022 Mùa
Giải đấu
MP
Bàn thắng
Thủng lưới
CS
Giữ sạch lưới (CS).
Bảng các đội có số trận không để thủng lưới nhiều nhất. Số liệu thống kê chỉ được lấy từ các giải đấu.
* Đội phải chơi tối thiểu 7 trận trước khi đủ điều kiện tham gia bảng CS này.
Thẻ Vàng
Thẻ Đỏ
Phút
Số phút đã chơi

3

0

3

2

1

0

270'

Tổng cộng 2021/2022

23

0

35

6

1
0

2024'

Bàn thắng / 90 phút

Thủng lưới / 90 phút

Đặt trước / 90 phút

0 Bàn thắng

1.5
 Thủng lưới

0  Đặt trước

2020/2021 Mùa
Giải đấu
MP
Bàn thắng
Thủng lưới
CS
Giữ sạch lưới (CS).
Bảng các đội có số trận không để thủng lưới nhiều nhất. Số liệu thống kê chỉ được lấy từ các giải đấu.
* Đội phải chơi tối thiểu 7 trận trước khi đủ điều kiện tham gia bảng CS này.
Thẻ Vàng
Thẻ Đỏ
Phút
Số phút đã chơi

Tổng cộng 2020/2021

19

2

42

2

0
0

1666'

Bàn thắng / 90 phút

Thủng lưới / 90 phút

Đặt trước / 90 phút

0 Bàn thắng

2
 Thủng lưới

0  Đặt trước

2019/2020 Mùa
Giải đấu
MP
Bàn thắng
Thủng lưới
CS
Giữ sạch lưới (CS).
Bảng các đội có số trận không để thủng lưới nhiều nhất. Số liệu thống kê chỉ được lấy từ các giải đấu.
* Đội phải chơi tối thiểu 7 trận trước khi đủ điều kiện tham gia bảng CS này.
Thẻ Vàng
Thẻ Đỏ
Phút
Số phút đã chơi

12

0

18

4

0

0

1080'

Tổng cộng 2019/2020

13

0

18

5

0
0

1170'

Bàn thắng / 90 phút

Thủng lưới / 90 phút

Đặt trước / 90 phút

0 Bàn thắng

1.5
 Thủng lưới

0  Đặt trước

2018/2019 Mùa
Giải đấu
MP
Bàn thắng
Thủng lưới
CS
Giữ sạch lưới (CS).
Bảng các đội có số trận không để thủng lưới nhiều nhất. Số liệu thống kê chỉ được lấy từ các giải đấu.
* Đội phải chơi tối thiểu 7 trận trước khi đủ điều kiện tham gia bảng CS này.
Thẻ Vàng
Thẻ Đỏ
Phút
Số phút đã chơi

12

0

17

3

0

0

1080'

Tổng cộng 2018/2019

12

0

17

3

0
0

1080'

Bàn thắng / 90 phút

Thủng lưới / 90 phút

Đặt trước / 90 phút

0 Bàn thắng

1.42
 Thủng lưới

0  Đặt trước

2018 Mùa
Giải đấu
MP
Bàn thắng
Thủng lưới
CS
Giữ sạch lưới (CS).
Bảng các đội có số trận không để thủng lưới nhiều nhất. Số liệu thống kê chỉ được lấy từ các giải đấu.
* Đội phải chơi tối thiểu 7 trận trước khi đủ điều kiện tham gia bảng CS này.
Thẻ Vàng
Thẻ Đỏ
Phút
Số phút đã chơi

11

0

14

1

1

0

990'

13

0

14

6

1

0

1170'

Tổng cộng 2018

24

0

28

7

2
0

2160'

Bàn thắng / 90 phút

Thủng lưới / 90 phút

Đặt trước / 90 phút

0 Bàn thắng

1.27
 Thủng lưới

0.09  Đặt trước

2016/2017 Mùa
Giải đấu
MP
Bàn thắng
Thủng lưới
CS
Giữ sạch lưới (CS).
Bảng các đội có số trận không để thủng lưới nhiều nhất. Số liệu thống kê chỉ được lấy từ các giải đấu.
* Đội phải chơi tối thiểu 7 trận trước khi đủ điều kiện tham gia bảng CS này.
Thẻ Vàng
Thẻ Đỏ
Phút
Số phút đã chơi

11

0

16

3

1

1

982'

Tổng cộng 2016/2017

11

0

16

3

1
1

982'

Bàn thắng / 90 phút

Thủng lưới / 90 phút

Đặt trước / 90 phút

0 Bàn thắng

1.47
 Thủng lưới

0.18  Đặt trước

2015/2016 Mùa
Giải đấu
MP
Bàn thắng
Thủng lưới
CS
Giữ sạch lưới (CS).
Bảng các đội có số trận không để thủng lưới nhiều nhất. Số liệu thống kê chỉ được lấy từ các giải đấu.
* Đội phải chơi tối thiểu 7 trận trước khi đủ điều kiện tham gia bảng CS này.
Thẻ Vàng
Thẻ Đỏ
Phút
Số phút đã chơi

8

0

16

1

0

0

720'

Tổng cộng 2015/2016

8

0

16

1

0
0

720'

Bàn thắng / 90 phút

Thủng lưới / 90 phút

Đặt trước / 90 phút

0 Bàn thắng

2
 Thủng lưới

0  Đặt trước

2014/2015 Mùa
Giải đấu
MP
Bàn thắng
Thủng lưới
CS
Giữ sạch lưới (CS).
Bảng các đội có số trận không để thủng lưới nhiều nhất. Số liệu thống kê chỉ được lấy từ các giải đấu.
* Đội phải chơi tối thiểu 7 trận trước khi đủ điều kiện tham gia bảng CS này.
Thẻ Vàng
Thẻ Đỏ
Phút
Số phút đã chơi

14

0

10

5

0

0

1215'

Tổng cộng 2014/2015

14

0

10

5

0
0

1215'

Bàn thắng / 90 phút

Thủng lưới / 90 phút

Đặt trước / 90 phút

0 Bàn thắng

0.74
 Thủng lưới

0  Đặt trước

/vn/
https://cdn.footystats.org/
- Bắt đầu trong### phút'
- Bắt đầu trong### Giờ'
Đang chơi'
- Đã bắt đầu
●Sớm
●Đã bắt đầu
no

Tải thống kê

THAM GIA PREMIUM. KIẾM LỢI NHUẬN NGAY.