Cú sút - PFL

Đội dứt điểm

# Đội Trên 10.5 Trên 11.5 Trên 12.5 Trên 13.5 Trên 14.5 Trên 15.5
1Davao Aguilas FC LogoDavao Aguilas FC100%100%100%100%67%67%
2Manila Digger FC LogoManila Digger FC100%100%100%100%100%50%
3Kaya FC LogoKaya FC80%80%80%80%80%60%
4Mendiola FC 1991 LogoMendiola FC 199167%67%67%33%33%0%
5Dynamic Herb Cebu FC LogoDynamic Herb Cebu FC67%67%67%67%67%67%
6Stallion Laguna FC LogoStallion Laguna FC60%60%20%20%20%20%
7Maharlika FC LogoMaharlika FC56%56%56%56%56%43%
8Tuloy FC LogoTuloy FC50%50%33%17%0%0%
9Azkals Development Team LogoAzkals Development Team20%20%20%20%20%0%
10Philippine Army Fritz and Macziol IBM LogoPhilippine Army Fritz and Macziol IBM0%0%0%0%0%0%

Cú sút toàn trận

# Đội Trên 23.5 Trên 24.5 Trên 25.5 Trên 26.5
1Tuloy LogoTuloy FC83%67%67%67%
2Kaya LogoKaya FC80%60%60%60%
3Aguilas LogoDavao Aguilas FC67%67%67%67%
4Mendiola LogoMendiola FC 199167%67%67%67%
5Dynamic Herb Cebu LogoDynamic Herb Cebu FC67%67%67%67%
6Stallion LogoStallion Laguna FC60%40%40%40%
7Manila Digger LogoManila Digger FC50%0%0%0%
8Philippine Army LogoPhilippine Army Fritz and Macziol IBM33%33%33%33%
9Maharlika LogoMaharlika FC28%14%14%14%
10Azkals LogoAzkals Development Team20%20%20%20%

Cầu thủ - Cú sút được thực hiện

No data

Cú sút - Philippines

/vn/
https://cdn.footystats.org/
- Bắt đầu trong### phút'
- Bắt đầu trong### Giờ'
Đang chơi'
- Đã bắt đầu
●Sớm
●Đã bắt đầu
no

Tải thống kê

THAM GIA PREMIUM. KIẾM LỢI NHUẬN NGAY.