Bảng Phong độ - Na Uy 3. Division Group 5

Giải đấu
Bàn thắng
- Số liệu thống kê trong danh mục này :
- Bảng Sân nhà & Sân khách -
- Bảng Phong độ -
- Lợi thế sân nhà -
- Dự đoán -
- Sự góp mặt -
- Thống kê người chơi -
- Hoà -
- Lương
Bảng Phong độ - 3. Division Group 5
| # | Đội | MP | W | D | L | GF | GA | GD | Pts | 6 Trận cuối | PPG | CS | FTS | BTTS | Trên 2.5 | Trận đấu tiếp theo | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | ![]() | Alta IF | 6 | 5 | 1 | 0 | 16 | 5 | 11 | 16 |
| 2.67 | 50% | 17% | 50% | 50% | |
| 2 | ![]() | Fløya | 6 | 5 | 1 | 0 | 23 | 7 | 16 | 16 |
| 2.67 | 17% | 0% | 83% | 100% | |
| 3 | ![]() | Harstad IL | 6 | 4 | 1 | 1 | 17 | 8 | 9 | 13 |
| 2.17 | 17% | 0% | 83% | 83% | |
| 4 | ![]() | Skedsmo FK | 6 | 3 | 2 | 1 | 14 | 7 | 7 | 11 |
| 1.83 | 33% | 17% | 67% | 83% | |
| 5 | ![]() | Tromsø IL II | 6 | 3 | 1 | 2 | 14 | 5 | 9 | 10 |
| 1.67 | 50% | 17% | 33% | 50% | |
| 6 | ![]() | Skjetten Fotball | 6 | 3 | 0 | 3 | 17 | 15 | 2 | 9 |
| 1.50 | 17% | 0% | 83% | 100% | |
| 7 | ![]() | Kongsvinger IL II | 6 | 3 | 0 | 3 | 11 | 21 | -10 | 9 |
| 1.50 | 0% | 33% | 67% | 100% | |
| 8 | ![]() | Fauske Sprint | 6 | 3 | 0 | 3 | 17 | 16 | 1 | 9 |
| 1.50 | 0% | 33% | 67% | 100% | |
| 9 | ![]() | Strømsgodset IF II | 6 | 2 | 1 | 3 | 18 | 16 | 2 | 7 |
| 1.17 | 0% | 17% | 83% | 83% | |
| 10 | ![]() | Finnsnes Idrettslag | 6 | 1 | 2 | 3 | 8 | 13 | -5 | 5 |
| 0.83 | 17% | 0% | 83% | 67% | |
| 11 | ![]() | Lillestrøm SK II | 6 | 1 | 1 | 4 | 20 | 19 | 1 | 4 |
| 0.67 | 17% | 17% | 67% | 83% | |
| 12 | ![]() | Skjervøy IK | 6 | 1 | 1 | 4 | 7 | 13 | -6 | 4 |
| 0.67 | 17% | 17% | 67% | 67% | |
| 13 | ![]() | Bossekop UL | 6 | 1 | 1 | 4 | 8 | 27 | -19 | 4 |
| 0.67 | 0% | 33% | 67% | 83% | |
| 14 | ![]() | IL Ulfstind | 6 | 0 | 1 | 5 | 7 | 27 | -20 | 1 |
| 0.17 | 0% | 33% | 67% | 83% |
BẢNG PHONG ĐỘ 5 TRẬN CUỐI (3. Division Group 5)
| # | Đội | MP | W | D | L | GF | GA | GD | Pts | Last 5 | PPG | CS | FTS | BTTS | Trên 2.5 | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | ![]() | Alta IF | 5 | 5 | 0 | 0 | 16 | 5 | 11 | 15 |
| 3.00 | 40% | 0% | 60% | 60% |
| 2 | ![]() | Fløya | 5 | 5 | 0 | 0 | 21 | 5 | 16 | 15 |
| 3.00 | 20% | 0% | 80% | 100% |
| 3 | ![]() | Harstad IL | 5 | 3 | 1 | 1 | 16 | 8 | 8 | 10 |
| 2.00 | 0% | 0% | 100% | 100% |
| 4 | ![]() | Skedsmo FK | 5 | 3 | 1 | 1 | 14 | 7 | 7 | 10 |
| 2.00 | 20% | 0% | 80% | 100% |
| 5 | ![]() | Tromsø IL II | 5 | 3 | 1 | 1 | 14 | 4 | 10 | 10 |
| 2.00 | 60% | 0% | 40% | 60% |
| 6 | ![]() | Kongsvinger IL II | 5 | 3 | 0 | 2 | 10 | 18 | -8 | 9 |
| 1.80 | 0% | 40% | 60% | 100% |
| 7 | ![]() | Skjetten Fotball | 5 | 2 | 0 | 3 | 14 | 13 | 1 | 6 |
| 1.20 | 20% | 0% | 80% | 100% |
| 8 | ![]() | Fauske Sprint | 5 | 2 | 0 | 3 | 11 | 15 | -4 | 6 |
| 1.20 | 0% | 40% | 60% | 100% |
| 9 | ![]() | Finnsnes Idrettslag | 5 | 1 | 2 | 2 | 7 | 8 | -1 | 5 |
| 1.00 | 20% | 0% | 80% | 60% |
| 10 | ![]() | Strømsgodset IF II | 5 | 1 | 1 | 3 | 13 | 15 | -2 | 4 |
| 0.80 | 0% | 20% | 80% | 80% |
| 11 | ![]() | Bossekop UL | 5 | 1 | 1 | 3 | 8 | 16 | -8 | 4 |
| 0.80 | 0% | 20% | 80% | 80% |
| 12 | ![]() | Skjervøy IK | 5 | 1 | 0 | 4 | 6 | 12 | -6 | 3 |
| 0.60 | 20% | 20% | 60% | 80% |
| 13 | ![]() | Lillestrøm SK II | 5 | 0 | 1 | 4 | 9 | 19 | -10 | 1 |
| 0.20 | 0% | 20% | 80% | 80% |
| 14 | ![]() | IL Ulfstind | 5 | 0 | 1 | 4 | 6 | 21 | -15 | 1 |
| 0.20 | 0% | 40% | 60% | 80% |
Đội nào đang làm tốt dựa trên 5 trận cuối cùng? - Hướng dẫn biểu mẫu
• Xuất sắc: Fløya đang chơi rất tuyệt vời với 3 điểm mỗi trận trong 5 trận gần nhất.
• Rất tốt: Alta IF cũng chơi tốt như Fløya với trung bình 3 điểm mỗi trận trong 5 trận gần nhất.
• Khá tốt: Tromsø IL II là đội chơi tốt thứ 3 với 3 trận thắng và 1 trận thua trong 5 trận gần nhất với trung bình 2 điểm mỗi trận.
BẢNG PHONG ĐỘ SÂN NHÀ (3. Division Group 5)
| # | Đội | MP | W | D | L | GF | GA | GD | Pts | 6 Trận cuối | PPG | CS | FTS | BTTS | Trên 2.5 | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | ![]() | Fløya | 6 | 5 | 1 | 0 | 24 | 6 | 18 | 16 |
| 2.67 | 33% | 0% | 67% | 100% |
| 2 | ![]() | Alta IF | 6 | 5 | 1 | 0 | 21 | 5 | 16 | 16 |
| 2.67 | 50% | 17% | 50% | 67% |
| 3 | ![]() | Harstad IL | 6 | 5 | 1 | 0 | 31 | 7 | 24 | 16 |
| 2.67 | 17% | 0% | 83% | 100% |
| 4 | ![]() | Skjetten Fotball | 6 | 4 | 1 | 1 | 21 | 9 | 12 | 13 |
| 2.17 | 17% | 0% | 83% | 83% |
| 5 | ![]() | Skedsmo FK | 6 | 4 | 0 | 2 | 18 | 9 | 9 | 12 |
| 2.00 | 17% | 17% | 67% | 83% |
| 6 | ![]() | Tromsø IL II | 6 | 3 | 1 | 2 | 13 | 5 | 8 | 10 |
| 1.67 | 50% | 17% | 33% | 50% |
| 7 | ![]() | Kongsvinger IL II | 6 | 3 | 0 | 3 | 11 | 16 | -5 | 9 |
| 1.50 | 0% | 17% | 83% | 100% |
| 8 | ![]() | Strømsgodset IF II | 6 | 3 | 0 | 3 | 17 | 10 | 7 | 9 |
| 1.50 | 0% | 33% | 67% | 67% |
| 9 | ![]() | Skjervøy IK | 6 | 3 | 0 | 3 | 15 | 16 | -1 | 9 |
| 1.50 | 17% | 0% | 83% | 100% |
| 10 | ![]() | Finnsnes Idrettslag | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 9 | 0 | 7 |
| 1.17 | 17% | 17% | 67% | 67% |
| 11 | ![]() | Lillestrøm SK II | 6 | 2 | 1 | 3 | 28 | 19 | 9 | 7 |
| 1.17 | 17% | 0% | 83% | 100% |
| 12 | ![]() | Bossekop UL | 6 | 1 | 2 | 3 | 8 | 13 | -5 | 5 |
| 0.83 | 0% | 33% | 67% | 67% |
| 13 | ![]() | IL Ulfstind | 6 | 1 | 1 | 4 | 10 | 18 | -8 | 4 |
| 0.67 | 0% | 17% | 83% | 67% |
| 14 | ![]() | Fauske Sprint | 6 | 1 | 0 | 5 | 13 | 23 | -10 | 3 |
| 0.50 | 0% | 17% | 83% | 100% |
Đội nào có phong độ sân nhà tốt nhất và tệ nhất?
• Harstad IL đã là đội có thành tích tốt nhất trên sân nhà (Harstad Stadion) của họ với 0 trận thua và 5 trận thắng trong 6 trận gần nhất trên sân nhà. Điểm trung bình mỗi trận của họ cao nhất trong số tất cả các câu lạc bộ khác với 2.67.
• Fløya đã và đang thể hiện những màn trình diễn xuất sắc trên sân nhà (Fløyabanen) của họ. Với 5 trận thắng, 1 trận hòa và 0 trận thua. Phong độ của họ đưa họ lên vị trí thứ 2 trong bảng xếp hạng sân nhà 3. Division Group 5. Điểm trung bình cho mỗi trận là 2.67, gần bằng Harstad IL.
• Hiệu suất của IL Ulfstind đã ở dưới mức trung bình trên sân nhà (). IL Ulfstind chỉ giành được 1 chiến thắng trong 6 trận gần nhất được chơi trên sân nhà (). Điểm trung bình mỗi trận của họ là 0.67 khiến họ trở thành đội có thành tích kém thứ 2 tại 3. Division Group 5 trên sân nhà.
• Tệ thật. Hiệu suất của Fauske Sprint rất tệ trên sân nhà. Với 1 trận thắng, 0 trận hoà, 5 trận thua, và chỉ 0.5 điểm mỗi trận trong 6 trận gần nhất, Fauske Sprint chỉ đơn giản là sẽ không xuất hiện trong các trận đấu trên sân nhà.
BẢNG PHONG ĐỘ SÂN KHÁCH (3. Division Group 5)
| # | Đội | MP | W | D | L | GF | GA | GD | Pts | 6 Trận cuối | PPG | CS | FTS | BTTS | Trên 2.5 | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | ![]() | Skedsmo FK | 6 | 4 | 2 | 0 | 11 | 6 | 5 | 14 |
| 2.33 | 33% | 17% | 67% | 67% |
| 2 | ![]() | Harstad IL | 6 | 4 | 1 | 1 | 14 | 10 | 4 | 13 |
| 2.17 | 17% | 0% | 83% | 67% |
| 3 | ![]() | Fløya | 6 | 4 | 0 | 2 | 19 | 10 | 9 | 12 |
| 2.00 | 17% | 0% | 83% | 100% |
| 4 | ![]() | Alta IF | 6 | 3 | 1 | 2 | 12 | 10 | 2 | 10 |
| 1.67 | 17% | 17% | 67% | 67% |
| 5 | ![]() | Kongsvinger IL II | 6 | 3 | 0 | 3 | 12 | 22 | -10 | 9 |
| 1.50 | 17% | 33% | 50% | 83% |
| 6 | ![]() | Skjetten Fotball | 6 | 2 | 1 | 3 | 14 | 18 | -4 | 7 |
| 1.17 | 17% | 0% | 83% | 100% |
| 7 | ![]() | Tromsø IL II | 6 | 2 | 1 | 3 | 14 | 14 | 0 | 7 |
| 1.17 | 33% | 0% | 67% | 83% |
| 8 | ![]() | Finnsnes Idrettslag | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 13 | -6 | 7 |
| 1.17 | 17% | 17% | 67% | 67% |
| 9 | ![]() | Bossekop UL | 6 | 2 | 0 | 4 | 10 | 31 | -21 | 6 |
| 1.00 | 0% | 33% | 67% | 100% |
| 10 | ![]() | Fauske Sprint | 6 | 2 | 0 | 4 | 15 | 26 | -11 | 6 |
| 1.00 | 0% | 17% | 83% | 100% |
| 11 | ![]() | Strømsgodset IF II | 6 | 1 | 1 | 4 | 11 | 16 | -5 | 4 |
| 0.67 | 0% | 17% | 83% | 83% |
| 12 | ![]() | Skjervøy IK | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 19 | -13 | 4 |
| 0.67 | 0% | 33% | 67% | 67% |
| 13 | ![]() | IL Ulfstind | 6 | 1 | 1 | 4 | 7 | 25 | -18 | 4 |
| 0.67 | 0% | 33% | 67% | 100% |
| 14 | ![]() | Lillestrøm SK II | 6 | 1 | 0 | 5 | 8 | 17 | -9 | 3 |
| 0.50 | 17% | 17% | 67% | 67% |
Đội nào có phong độ sân khách tốt nhất và tệ nhất?
• Skedsmo FK đang có một phong độ đáng kinh ngạc khi thi đấu trên sân khách. Họ đã giành được 4 chiến thắng trong 6 trận gần nhất thi đấu xa nhà. Skedsmo FK có tổng số điểm cao nhất với 14 khiến họ trở thành đội có thành tích tốt nhất tại các địa điểm thi đấu trên sân khách trong 3. Division Group 5.
• Lillestrøm SK II đang có chuỗi trận đáng thất vọng trên sân khách. Họ vẫn là đội có thành tích tệ nhất với 1 trận thắng trong 6 trận gần nhất thi đấu xa nhà, điều này khá bất lợi cho câu lạc bộ và người hâm mộ của họ.
Bảng Phong độ - Na Uy
- Hạng 1
- Hạng 2
- Hạng 3
- Hạng 4
- Hạng 2
- Hạng 1
- Hạng 4
- Hạng 4
- Hạng 4
- Hạng 4
- Hạng 4
- Hạng 4
- Cúp
- Hạng 3
- Hạng 3













