Eerste Divisie Bảng & Thống kê
| 5 trận cuối trên sân nhà | Đội nhà | Phong độ | Phong độ | Đội khách | 5 trận cuối trên sân khách | |||
| 18/10 07:45 | MVV Tỉ lệ cược | 2.00
6.31
| 4.95 | 2.00
1.39
| Heracles Almelo | Thống kê | ||
| 17/10 07:30 | FC Emmen Tỉ lệ cược | 2.40
2.16
| 3.82 | 2.00
2.82
| Almere City FC | Thống kê | ||
| 18/10 03:15 | RKC Waalwijk Tỉ lệ cược | 1.80
1.97
| 3.70 | 0.00
2.94
| FC Volendam | Thống kê | ||
| 16/10 11:00 | Helmond Sport Tỉ lệ cược | 1.80
5.66
| 4.70 | 1.60
1.47
| NAC Breda | Thống kê | ||
| 19/10 11:00 | FC Utrecht II | 0.80
| 1.00
| SV Roda JC | Thống kê | |||
| 19/10 11:00 | PSV Eindhoven II | 2.20
| 0.40
| FC Dordrecht | Thống kê | |||
| 16/10 11:00 | FC Den Bosch Tỉ lệ cược | 1.60
1.68
| 4.25 | 0.00
3.75
| FC Oss | Thống kê |
* Thời gian theo múi giờ địa phương của bạn (-07:00)
- Hà Lan Playoffs 1 2
- Eredivisie
- Eerste Divisie
- Hà Lan Play-offs 3 4
- Cúp KNVB
- Siêu Cúp Hà Lan
- Tweede Divisie
- Netherlands Playoffs 5 6
- Netherlands Playoffs 4 5
- Derde Divisie Zondag
- Derde Divisie Zaterdag
- Eredivisie Nữ
- Giải dự bị
- Hoofdklasse
- Cúp Nữ
- Super Cup Women
- Eredivisie Cup Women
- Womens Playoffs 2 3
- U19 Divisie 1
- U19 Divisie 2
- U19 Divisie 3
- U19 Divisie 4
- U21 Divisie 4
- U21 Divisie 3
- U21 Divisie 2
- U21 Divisie 1
Eerste Divisie Bảng (Hà Lan) - 2026/27
| Đội | MP | W | D | L | GF | GA | GD | Pts | 5 Trận cuối | PPG | CS | BTTS | FTS | 1.5+ | 2.5+ | TB | ||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Heracles Almelo | 10 | 8 | 1 | 1 | 31 | 12 | +19 | 25 |
| 2.50 | 30% | 60% | 10% | 90% | 80% | 4.30 | |||
| 2 | Almere City FC | 10 | 7 | 1 | 2 | 22 | 7 | +15 | 22 |
| 2.20 | 50% | 40% | 10% | 70% | 60% | 2.90 | |||
| 3 | VVV Venlo | 10 | 7 | 0 | 3 | 26 | 14 | +12 | 21 |
| 2.10 | 40% | 60% | 0% | 100% | 80% | 4.00 | |||
| 4 | FC Emmen | 10 | 6 | 1 | 3 | 22 | 18 | +4 | 19 |
| 1.90 | 30% | 60% | 10% | 80% | 70% | 4.00 | |||
| 5 | NAC Breda | 10 | 5 | 2 | 3 | 20 | 19 | +1 | 17 |
| 1.70 | 10% | 80% | 10% | 90% | 80% | 3.90 | |||
| 6 | SV Roda JC | 10 | 4 | 4 | 2 | 10 | 8 | +2 | 16 |
| 1.60 | 40% | 40% | 30% | 60% | 20% | 1.80 | |||
| 7 | MVV | 10 | 5 | 1 | 4 | 13 | 20 | -7 | 16 |
| 1.60 | 20% | 60% | 20% | 80% | 60% | 3.30 | |||
| 8 | FC Volendam | 10 | 5 | 0 | 5 | 22 | 17 | +5 | 15 |
| 1.50 | 30% | 50% | 20% | 80% | 60% | 3.90 | |||
| 9 | RKC Waalwijk | 10 | 3 | 5 | 2 | 19 | 15 | +4 | 14 |
| 1.40 | 10% | 70% | 20% | 100% | 50% | 3.40 | |||
| 10 | SBV Vitesse | 10 | 4 | 2 | 4 | 15 | 15 | 0 | 14 |
| 1.40 | 0% | 60% | 40% | 90% | 60% | 3.00 | |||
| 11 | Alkmaar Zaanstreek II | 10 | 4 | 1 | 5 | 22 | 18 | +4 | 13 |
| 1.30 | 0% | 80% | 20% | 80% | 70% | 4.00 | |||
| 12 | PSV Eindhoven II | 10 | 3 | 4 | 3 | 15 | 17 | -2 | 13 |
| 1.30 | 10% | 90% | 0% | 90% | 60% | 3.20 | |||
| 13 | FC Oss | 10 | 4 | 0 | 6 | 15 | 15 | 0 | 12 |
| 1.20 | 10% | 60% | 30% | 80% | 80% | 3.00 | |||
| 14 | FC Den Bosch | 10 | 3 | 2 | 5 | 14 | 18 | -4 | 11 |
| 1.10 | 10% | 70% | 20% | 80% | 50% | 3.20 | |||
| 15 | FC Eindhoven | 10 | 3 | 2 | 5 | 15 | 22 | -7 | 11 |
| 1.10 | 20% | 70% | 20% | 80% | 80% | 3.70 | |||
| 16 | BV De Graafschap | 10 | 3 | 2 | 5 | 13 | 23 | -10 | 11 |
| 1.10 | 10% | 80% | 10% | 90% | 80% | 3.60 | |||
| 17 | Helmond Sport | 10 | 2 | 3 | 5 | 16 | 19 | -3 | 9 |
| 0.90 | 0% | 90% | 10% | 100% | 70% | 3.50 | |||
| 18 | AFC Ajax II | 10 | 2 | 2 | 6 | 13 | 25 | -12 | 8 |
| 0.80 | 20% | 60% | 30% | 80% | 60% | 3.80 | |||
| 19 | FC Dordrecht | 10 | 2 | 2 | 6 | 13 | 27 | -14 | 8 |
| 0.80 | 0% | 70% | 30% | 90% | 80% | 4.00 | |||
| 20 | FC Utrecht II | 10 | 2 | 1 | 7 | 16 | 23 | -7 | 7 |
| 0.70 | 10% | 90% | 10% | 90% | 90% | 3.90 |
- Thăng hạng
- Play-off thăng hạng
- Khả năng Play-off thăng hạng
Thuật ngữ
PPG : Điểm trung bình có được sau mỗi trận đấu trong suốt giải đấu.
Số càng cao cho biết đội mạnh hơn.
CS : Bảng các đội có số trận không để thủng lưới nhiều nhất. Số liệu thống kê chỉ được lấy từ các giải đấu.
* Đội phải chơi tối thiểu 7 trận trước khi đủ điều kiện tham gia bảng CS này.
BTTS : Danh sách các đội có số trận cả hai đội ghi bàn nhiều nhất. Số liệu thống kê từ Giải đấu trong nước.
* Mỗi đội phải tham dự tối thiểu 7 trận trước khi đủ điều kiện tham gia bảng BTTS này.
FTS : Những trận đấu mà đội bóng này không ghi được bàn nào.
Hà Lan - Eerste Divisie Số liệu thống kê chi tiết
Eerste DivisieThống kê (Hà Lan) - 2026/27
25.6phút/Bàn thắng
(352 Bàn thắng trong 100 trận đấu)
+36% Lợi thế tấn công sân nhà
(Ghi nhiều hơn 36% bàn thắng so với bình thường)
35% Sạch lưới
(35 lần trong số 100 trận đấu)
27% Lợi thế phòng thủ sân nhà
(Để thủng lưới ít hơn 27% bàn so với bình thường)
67% Cả hai đội đều ghi bàn
(67 lần trong số 100 trận đấu)
98% - Cao Rủi ro
(Tỷ số rất khó đoán)
*Bản đồ nhiệt bàn thắng hiển thị khi các bàn thắng xảy ra trong giải đấu này.
Màu đỏ = Điểm cao. Màu vàng = Trung bình. Màu xanh lục = Điểm thấp
Eerste Divisie XU HƯỚNG (Hà Lan) - 2026/27
Đội nhà thắng
Hoà
Đội khách thắng
Trên +
Dưới
Tổng số bàn thắng thường xuyên - Cả trận
Tỉ số thường xuyên - Cả trận
THỐNG KÊ HIỆP (HIỆP 1 / HIỆP 2)
FHG - Trên X
2HG - Trên X
* FHG = Bàn thắng trong Hiệp 1 ở Hà Lan-Eerste Divisie
* 2HG = Bàn thắng trong Hiệp 2 ở Hà Lan-Eerste Divisie




















