Giải Ngoại hạng Bảng & Thống kê
| 5 trận cuối trên sân nhà | Đội nhà | Phong độ | Phong độ | Đội khách | 5 trận cuối trên sân khách | |||
| 06/09 19:30 | Zabbar Saint Patrick FC Tỉ lệ cược | 1.33
5.10
| 3.82 | 0.33
1.53
| Hamrun Spartans FC | Thống kê | ||
| 11/09 19:30 | Birzebbuga St. Peter's FC | 0.00
| 0.33
| Hamrun Spartans FC | Thống kê | |||
| 12/09 17:00 | Birkirkara FC | 1.50
| 1.00
| Paola Hibernians FC | Thống kê | |||
| 12/09 19:30 | Floriana FC | 2.50
| 2.00
| Marsaxlokk FC | Thống kê | |||
| 05/09 17:00 | Balzan FC Tỉ lệ cược | 1.75
2.45
| 3 - 0FT3.15 | 0.00
2.60
| Birzebbuga St. Peter's FC | Thống kê | ||
| 05/09 19:30 | Marsaxlokk FC Tỉ lệ cược | 2.00
1.65
| 1 - 1FT3.50 | 2.50
4.40
| Mosta FC | Thống kê | ||
| 06/09 17:00 | Sliema Wanderers FC Tỉ lệ cược | 1.50
2.50
| 2 - 1FT2.99 | 1.50
2.50
| Birkirkara FC | Thống kê |
* Thời gian theo múi giờ địa phương của bạn (+01:00)
Giải Ngoại hạng Bảng (Ma-ta) - 2026/27
| Đội | MP | W | D | L | GF | GA | GD | Pts | 5 Trận cuối | PPG | CS | BTTS | FTS | 1.5+ | 2.5+ | TB | ||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Floriana FC | 4 | 3 | 1 | 0 | 10 | 2 | +8 | 10 | 2.50 | 50% | 50% | 0% | 100% | 50% | 3.00 | ||||
| 2 | Mosta FC | 4 | 3 | 1 | 0 | 6 | 2 | +4 | 10 | 2.50 | 50% | 50% | 0% | 75% | 25% | 2.00 | ||||
| 3 | Valletta FC | 4 | 3 | 0 | 1 | 10 | 4 | +6 | 9 | 2.25 | 50% | 50% | 0% | 100% | 75% | 3.50 | ||||
| 4 | Marsaxlokk FC | 4 | 2 | 2 | 0 | 5 | 3 | +2 | 8 | 2.00 | 25% | 75% | 0% | 75% | 25% | 2.00 | ||||
| 5 | Balzan FC | 4 | 2 | 1 | 1 | 7 | 4 | +3 | 7 | 1.75 | 25% | 75% | 0% | 100% | 75% | 2.75 | ||||
| 6 | Birkirkara FC | 4 | 2 | 0 | 2 | 6 | 3 | +3 | 6 | 1.50 | 50% | 25% | 25% | 50% | 50% | 2.25 | ||||
| 7 | Sliema Wanderers FC | 4 | 2 | 0 | 2 | 4 | 6 | -2 | 6 | 1.50 | 0% | 50% | 50% | 100% | 50% | 2.50 | ||||
| 8 | Paola Hibernians FC | 4 | 1 | 1 | 2 | 3 | 4 | -1 | 4 | 1.00 | 25% | 25% | 50% | 75% | 0% | 1.75 | ||||
| 9 | Zabbar Saint Patrick FC | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 5 | -1 | 4 | 1.33 | 33% | 67% | 0% | 67% | 33% | 3.00 | ||||
| 10 | Hamrun Spartans FC | 3 | 0 | 1 | 2 | 1 | 4 | -3 | 1 | 0.33 | 0% | 33% | 67% | 67% | 0% | 1.67 | ||||
| 11 | Birzebbuga St. Peter's FC | 4 | 0 | 0 | 4 | 1 | 9 | -8 | 0 | 0.00 | 0% | 25% | 75% | 75% | 75% | 2.50 | ||||
| 12 | Gzira United FC | 4 | 0 | 0 | 4 | 2 | 13 | -11 | 0 | 0.00 | 0% | 50% | 50% | 100% | 100% | 3.75 |
Thuật ngữ
PPG : Điểm trung bình có được sau mỗi trận đấu trong suốt giải đấu.
Số càng cao cho biết đội mạnh hơn.
CS : Bảng các đội có số trận không để thủng lưới nhiều nhất. Số liệu thống kê chỉ được lấy từ các giải đấu.
* Đội phải chơi tối thiểu 7 trận trước khi đủ điều kiện tham gia bảng CS này.
BTTS : Danh sách các đội có số trận cả hai đội ghi bàn nhiều nhất. Số liệu thống kê từ Giải đấu trong nước.
* Mỗi đội phải tham dự tối thiểu 7 trận trước khi đủ điều kiện tham gia bảng BTTS này.
FTS : Những trận đấu mà đội bóng này không ghi được bàn nào.
Ma-ta - Giải Ngoại hạng Số liệu thống kê chi tiết
Giải Ngoại hạngThống kê (Ma-ta) - 2026/27
35phút/Bàn thắng
(59 Bàn thắng trong 23 trận đấu)
+27% Lợi thế tấn công sân nhà
(Ghi nhiều hơn 27% bàn thắng so với bình thường)
52% Sạch lưới
(12 lần trong số 23 trận đấu)
21% Lợi thế phòng thủ sân nhà
(Để thủng lưới ít hơn 21% bàn so với bình thường)
48% Cả hai đội đều ghi bàn
(11 lần trong số 23 trận đấu)
65% - Trung bình Rủi ro
(Tỷ số hơi khó đoán)
*Bản đồ nhiệt bàn thắng hiển thị khi các bàn thắng xảy ra trong giải đấu này.
Màu đỏ = Điểm cao. Màu vàng = Trung bình. Màu xanh lục = Điểm thấp
Giải Ngoại hạng XU HƯỚNG (Ma-ta) - 2026/27
Đội nhà thắng
Hoà
Đội khách thắng
Trên +
Dưới
Tổng số bàn thắng thường xuyên - Cả trận
Tỉ số thường xuyên - Cả trận
THỐNG KÊ HIỆP (HIỆP 1 / HIỆP 2)
FHG - Trên X
2HG - Trên X
* FHG = Bàn thắng trong Hiệp 1 ở Ma-ta-Giải Ngoại hạng
* 2HG = Bàn thắng trong Hiệp 2 ở Ma-ta-Giải Ngoại hạng












