Bàn thua - Kuwait Giải Ngoại hạng

Giải đấu
Bàn thắng
- Số liệu thống kê trong danh mục này :
- Tổng số bàn thắng trung bình -
- Bàn thắng được ghi -
- Bàn thua -
- Giữ sạch lưới -
- Cả 2 đội ghi bàn -
- Không thể ghi bàn -
- xG (Bàn thắng mong đợi)
Bàn thua - Giải Ngoại hạng
| # | Đội | MP | Bàn thua | Đội nhà | Đội khách | Lợi thế sân nhà | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | ![]() | Al Tadhamon SC | 3 | 9 | 3.00 Thủng lưới / Trận đấu | 2.00 / Trận đấu | 3.50 / Trận đấu | +33% |
| 2 | ![]() | Al Arabi | 3 | 8 | 2.67 Thủng lưới / Trận đấu | 3.00 / Trận đấu | 2.50 / Trận đấu | -12% |
| 3 | ![]() | Al Nasar | 3 | 5 | 1.67 Thủng lưới / Trận đấu | 1.00 / Trận đấu | 2.00 / Trận đấu | +40% |
| 4 | ![]() | Al Jahra SC | 3 | 5 | 1.67 Thủng lưới / Trận đấu | 1.00 / Trận đấu | 2.00 / Trận đấu | +40% |
| 5 | ![]() | Al Fahaheel FC | 3 | 5 | 1.67 Thủng lưới / Trận đấu | 1.50 / Trận đấu | 2.00 / Trận đấu | +10% |
| 6 | ![]() | Al Sulaibikhat SC | 3 | 5 | 1.67 Thủng lưới / Trận đấu | 1.00 / Trận đấu | 2.00 / Trận đấu | +40% |
| 7 | ![]() | Al Shabab | 2 | 3 | 1.50 Thủng lưới / Trận đấu | 2.00 / Trận đấu | 1.00 / Trận đấu | -33% |
| 8 | ![]() | Al Kuwait SC | 3 | 3 | 1.00 Thủng lưới / Trận đấu | 1.50 / Trận đấu | 0.00 / Trận đấu | -50% |
| 9 | ![]() | Al Qadsia | 3 | 2 | 0.67 Thủng lưới / Trận đấu | 0.50 / Trận đấu | 1.00 / Trận đấu | +25% |
| 10 | ![]() | Al Salmiyah SC | 3 | 2 | 0.67 Thủng lưới / Trận đấu | 1.00 / Trận đấu | 0.00 / Trận đấu | -49% |
| 11 | ![]() | Kazma | 2 | 1 | 0.50 Thủng lưới / Trận đấu | 0.50 / Trận đấu | 0.00 / Trận đấu | 0% |
| 12 | ![]() | Al Sahel SC | 3 | 1 | 0.33 Thủng lưới / Trận đấu | 0.00 / Trận đấu | 0.50 / Trận đấu | +100% |
Đội nhà / Thủng lưới (Giải Ngoại hạng)
| # | Đội | MP | Đội nhà Thủng lưới | ||
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | ![]() | Al Arabi | 1 | 3 | 3.00 / Trận đấu |
| 2 | ![]() | Al Tadhamon SC | 1 | 2 | 2.00 / Trận đấu |
| 3 | ![]() | Al Shabab | 1 | 2 | 2.00 / Trận đấu |
| 4 | ![]() | Al Fahaheel FC | 2 | 3 | 1.50 / Trận đấu |
| 5 | ![]() | Al Kuwait SC | 2 | 3 | 1.50 / Trận đấu |
| 6 | ![]() | Al Nasar | 1 | 1 | 1.00 / Trận đấu |
| 7 | ![]() | Al Jahra SC | 1 | 1 | 1.00 / Trận đấu |
| 8 | ![]() | Al Sulaibikhat SC | 1 | 1 | 1.00 / Trận đấu |
| 9 | ![]() | Al Salmiyah SC | 2 | 2 | 1.00 / Trận đấu |
| 10 | ![]() | Al Qadsia | 2 | 1 | 0.50 / Trận đấu |
| 11 | ![]() | Kazma | 2 | 1 | 0.50 / Trận đấu |
| 12 | ![]() | Al Sahel SC | 1 | 0 | 0.00 / Trận đấu |
Đội khách / Thủng lưới (Giải Ngoại hạng)
| # | Đội | MP | Đội khách Thủng lưới | ||
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | ![]() | Al Tadhamon SC | 2 | 7 | 3.50 / Trận đấu |
| 2 | ![]() | Al Arabi | 2 | 5 | 2.50 / Trận đấu |
| 3 | ![]() | Al Fahaheel FC | 1 | 2 | 2.00 / Trận đấu |
| 4 | ![]() | Al Nasar | 2 | 4 | 2.00 / Trận đấu |
| 5 | ![]() | Al Jahra SC | 2 | 4 | 2.00 / Trận đấu |
| 6 | ![]() | Al Sulaibikhat SC | 2 | 4 | 2.00 / Trận đấu |
| 7 | ![]() | Al Shabab | 1 | 1 | 1.00 / Trận đấu |
| 8 | ![]() | Al Qadsia | 1 | 1 | 1.00 / Trận đấu |
| 9 | ![]() | Al Sahel SC | 2 | 1 | 0.50 / Trận đấu |
| 10 | ![]() | Al Kuwait SC | 1 | 0 | 0.00 / Trận đấu |
| 11 | ![]() | Al Salmiyah SC | 1 | 0 | 0.00 / Trận đấu |
| 12 | ![]() | Kazma | 0 | 0 | 0.00 / Trận đấu |
Đội nào để thủng lưới nhiều nhất ở Giải Ngoại hạng?
Al Tadhamon SC đang có thành tệ về số bàn thua ở Giải Ngoại hạng. Họ để thủng lưới 9 bàn trong 3 trận đấu, có nghĩa là Al Tadhamon SC để thủng lưới trung bình 3 bàn mỗi trận. Theo sau Al Tadhamon SC trong danh sách là Al Arabi với 8 bàn thua, và Al Fahaheel FC với 5 bàn thua. Al Arabi đang có trung bình 2.67 bàn thua mỗi trận và Al Fahaheel FC thậm chí còn tệ hơn với 1.67 bàn thua mỗi trận.
Đội nào có hàng thủ tốt nhất và để thủng lưới ít bàn nhất trong Giải Ngoại hạng?
Kazma và Al Sahel SC là hai trong số những đội có thành tích tốt nhất về số bàn thua trong mùa giải này ở Giải Ngoại hạng. Kazma có hàng thủ chắc chắn với kỷ lục 1 bàn thua trong 2 trận đấu. Đây là trung bình 0.5 bị thủng lưới mỗi trận và hoàn toàn là tốt nhất trong Giải Ngoại hạng. Al Sahel SC cũng phòng ngự chắc chắn. Họ để thủng lưới trung bình 0.33 bàn mỗi trận và là đội có hàng thủ tốt thứ hai giải đấu.
Bàn thua - Kuwait
- Hạng 1
- Hạng 2
- Cúp
- Cúp
- Cúp











