Bảng Phong độ - Cộng hoà Séc Hạng nhất

Giải đấu
Bàn thắng
- Số liệu thống kê trong danh mục này :
- Bảng Sân nhà & Sân khách -
- Bảng Phong độ -
- Lợi thế sân nhà -
- Dự đoán -
- Sự góp mặt -
- Thống kê người chơi -
- Hoà -
- Lương
Bảng Phong độ - Hạng nhất
| # | Đội | MP | W | D | L | GF | GA | GD | Pts | 6 Trận cuối | PPG | CS | FTS | BTTS | Trên 2.5 | Trận đấu tiếp theo | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | ![]() | AC Sparta Praha | 6 | 4 | 2 | 0 | 12 | 1 | 11 | 14 |
| 2.33 | 83% | 33% | 17% | 33% | |
| 2 | ![]() | SK Slavia Praha | 6 | 4 | 2 | 0 | 11 | 2 | 9 | 14 |
| 2.33 | 67% | 17% | 33% | 33% | |
| 3 | ![]() | FK Pardubice | 6 | 4 | 0 | 2 | 10 | 7 | 3 | 12 |
| 2.00 | 17% | 17% | 67% | 83% | |
| 4 | ![]() | SK Sigma Olomouc | 6 | 3 | 2 | 1 | 9 | 7 | 2 | 11 |
| 1.83 | 33% | 17% | 50% | 50% | |
| 5 | ![]() | Bohemians 1905 | 6 | 3 | 2 | 1 | 7 | 4 | 3 | 11 |
| 1.83 | 67% | 17% | 33% | 33% | |
| 6 | ![]() | FC Slovan Liberec | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 5 | 2 | 10 |
| 1.67 | 33% | 50% | 33% | 50% | |
| 7 | ![]() | FK Mladá Boleslav | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 6 | 1 | 10 |
| 1.67 | 33% | 33% | 33% | 33% | |
| 8 | ![]() | FC Viktoria Plzeň | 6 | 3 | 0 | 3 | 14 | 9 | 5 | 9 |
| 1.50 | 33% | 0% | 67% | 100% | |
| 9 | ![]() | FK Teplice | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 5 | 1 | 8 |
| 1.33 | 33% | 50% | 33% | 17% | |
| 10 | ![]() | FC Zbrojovka Brno | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 10 | -4 | 7 |
| 1.17 | 0% | 50% | 50% | 67% | |
| 11 | ![]() | FK Jablonec | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 12 | -6 | 7 |
| 1.17 | 17% | 33% | 50% | 50% | |
| 12 | ![]() | SK Líšeň | 6 | 1 | 3 | 2 | 7 | 9 | -2 | 6 |
| 1.00 | 33% | 50% | 50% | 67% | |
| 13 | ![]() | 1. FC Slovácko | 6 | 1 | 1 | 4 | 7 | 14 | -7 | 4 |
| 0.67 | 17% | 17% | 67% | 67% | |
| 14 | ![]() | FC Hradec Králové | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 12 | -6 | 4 |
| 0.67 | 17% | 33% | 67% | 67% | |
| 15 | ![]() | FC FASTAV Zlín | 6 | 0 | 3 | 3 | 5 | 10 | -5 | 3 |
| 0.50 | 0% | 33% | 67% | 50% | |
| 16 | ![]() | FC Banik Ostrava | 6 | 0 | 2 | 4 | 3 | 12 | -9 | 2 |
| 0.33 | 17% | 67% | 33% | 67% |
BẢNG PHONG ĐỘ 5 TRẬN CUỐI (Hạng nhất)
| # | Đội | MP | W | D | L | GF | GA | GD | Pts | Last 5 | PPG | CS | FTS | BTTS | Trên 2.5 | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | ![]() | AC Sparta Praha | 5 | 3 | 2 | 0 | 10 | 1 | 9 | 11 |
| 2.20 | 80% | 40% | 20% | 40% |
| 2 | ![]() | SK Slavia Praha | 5 | 3 | 2 | 0 | 9 | 2 | 7 | 11 |
| 2.20 | 60% | 20% | 40% | 40% |
| 3 | ![]() | FK Pardubice | 5 | 3 | 0 | 2 | 8 | 6 | 2 | 9 |
| 1.80 | 20% | 20% | 60% | 80% |
| 4 | ![]() | FC Viktoria Plzeň | 5 | 3 | 0 | 2 | 12 | 6 | 6 | 9 |
| 1.80 | 40% | 0% | 60% | 100% |
| 5 | ![]() | SK Sigma Olomouc | 5 | 2 | 2 | 1 | 6 | 5 | 1 | 8 |
| 1.60 | 40% | 20% | 40% | 40% |
| 6 | ![]() | Bohemians 1905 | 5 | 2 | 2 | 1 | 5 | 4 | 1 | 8 |
| 1.60 | 60% | 20% | 40% | 40% |
| 7 | ![]() | FK Teplice | 5 | 2 | 2 | 1 | 6 | 3 | 3 | 8 |
| 1.60 | 40% | 40% | 40% | 20% |
| 8 | ![]() | FC Slovan Liberec | 5 | 2 | 1 | 2 | 5 | 4 | 1 | 7 |
| 1.40 | 40% | 60% | 20% | 40% |
| 9 | ![]() | FK Mladá Boleslav | 5 | 2 | 1 | 2 | 5 | 6 | -1 | 7 |
| 1.40 | 20% | 40% | 40% | 40% |
| 10 | ![]() | FK Jablonec | 5 | 2 | 1 | 2 | 6 | 10 | -4 | 7 |
| 1.40 | 20% | 20% | 60% | 60% |
| 11 | ![]() | SK Líšeň | 5 | 1 | 3 | 1 | 7 | 6 | 1 | 6 |
| 1.20 | 40% | 40% | 60% | 60% |
| 12 | ![]() | FC Zbrojovka Brno | 5 | 1 | 1 | 3 | 4 | 9 | -5 | 4 |
| 0.80 | 0% | 60% | 40% | 60% |
| 13 | ![]() | 1. FC Slovácko | 5 | 1 | 1 | 3 | 7 | 12 | -5 | 4 |
| 0.80 | 20% | 0% | 80% | 80% |
| 14 | ![]() | FC FASTAV Zlín | 5 | 0 | 3 | 2 | 4 | 8 | -4 | 3 |
| 0.60 | 0% | 40% | 60% | 40% |
| 15 | ![]() | FC Banik Ostrava | 5 | 0 | 2 | 3 | 3 | 9 | -6 | 2 |
| 0.40 | 20% | 60% | 40% | 60% |
| 16 | ![]() | FC Hradec Králové | 5 | 0 | 1 | 4 | 4 | 11 | -7 | 1 |
| 0.20 | 20% | 40% | 60% | 60% |
Đội nào đang làm tốt dựa trên 5 trận cuối cùng? - Hướng dẫn biểu mẫu
• Xuất sắc: AC Sparta Praha đang chơi rất tuyệt vời với 2.2 điểm mỗi trận trong 5 trận gần nhất.
• Rất tốt: SK Slavia Praha cũng chơi tốt như AC Sparta Praha với trung bình 2.2 điểm mỗi trận trong 5 trận gần nhất.
• Khá tốt: FC Viktoria Plzeň là đội chơi tốt thứ 3 với 3 trận thắng và 2 trận thua trong 5 trận gần nhất với trung bình 1.8 điểm mỗi trận.
• Hiệu suất trung bình: Gần đây có một vài đội đang chơi ở mức trung bình. Bao gồm FK Mladá Boleslav, sở hữu 2 trận thắng, 1 trận hoà và 2 trận thua đưa họ xuống đến mức 1.4 điểm mỗi trận cho đến nay trong mùa giải này.
BẢNG PHONG ĐỘ SÂN NHÀ (Hạng nhất)
| # | Đội | MP | W | D | L | GF | GA | GD | Pts | 6 Trận cuối | PPG | CS | FTS | BTTS | Trên 2.5 | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | ![]() | FK Mladá Boleslav | 6 | 6 | 0 | 0 | 14 | 2 | 12 | 18 |
| 3.00 | 67% | 0% | 33% | 50% |
| 2 | ![]() | AC Sparta Praha | 6 | 5 | 0 | 1 | 16 | 6 | 10 | 15 |
| 2.50 | 33% | 17% | 50% | 67% |
| 3 | ![]() | SK Sigma Olomouc | 6 | 4 | 1 | 1 | 12 | 6 | 6 | 13 |
| 2.17 | 50% | 17% | 33% | 83% |
| 4 | ![]() | SK Slavia Praha | 6 | 3 | 3 | 0 | 11 | 5 | 6 | 12 |
| 2.00 | 33% | 17% | 67% | 67% |
| 5 | ![]() | Bohemians 1905 | 6 | 3 | 3 | 0 | 5 | 1 | 4 | 12 |
| 2.00 | 83% | 33% | 17% | 0% |
| 6 | ![]() | FC Zbrojovka Brno | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 7 | 1 | 10 |
| 1.67 | 17% | 33% | 50% | 50% |
| 7 | ![]() | FC Viktoria Plzeň | 6 | 2 | 2 | 2 | 11 | 9 | 2 | 8 |
| 1.33 | 17% | 0% | 83% | 67% |
| 8 | ![]() | FK Pardubice | 6 | 2 | 1 | 3 | 8 | 8 | 0 | 7 |
| 1.17 | 17% | 17% | 67% | 67% |
| 9 | ![]() | FC Slovan Liberec | 5 | 2 | 1 | 2 | 6 | 4 | 2 | 7 |
| 1.40 | 40% | 40% | 20% | 20% |
| 10 | ![]() | FK Jablonec | 6 | 2 | 1 | 3 | 8 | 11 | -3 | 7 |
| 1.17 | 33% | 17% | 50% | 67% |
| 11 | ![]() | FC Banik Ostrava | 6 | 2 | 1 | 3 | 3 | 10 | -7 | 7 |
| 1.17 | 50% | 50% | 17% | 50% |
| 12 | ![]() | FC Hradec Králové | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 10 | -3 | 7 |
| 1.17 | 17% | 33% | 67% | 67% |
| 13 | ![]() | FK Teplice | 6 | 1 | 3 | 2 | 8 | 10 | -2 | 6 |
| 1.00 | 33% | 50% | 33% | 17% |
| 14 | ![]() | 1. FC Slovácko | 6 | 0 | 3 | 3 | 6 | 10 | -4 | 3 |
| 0.50 | 17% | 17% | 83% | 67% |
| 15 | ![]() | SK Líšeň | 6 | 0 | 2 | 4 | 5 | 15 | -10 | 2 |
| 0.33 | 17% | 50% | 50% | 83% |
| 16 | ![]() | FC FASTAV Zlín | 6 | 0 | 1 | 5 | 3 | 10 | -7 | 1 |
| 0.17 | 0% | 50% | 50% | 33% |
Đội nào có phong độ sân nhà tốt nhất và tệ nhất?
• FK Mladá Boleslav đã là đội có thành tích tốt nhất trên sân nhà (Adidas Aréna) của họ với 0 trận thua và 6 trận thắng trong 6 trận gần nhất trên sân nhà. Điểm trung bình mỗi trận của họ cao nhất trong số tất cả các câu lạc bộ khác với 3.
• AC Sparta Praha đã và đang thể hiện những màn trình diễn xuất sắc trên sân nhà (Generali Arena) của họ. Với 5 trận thắng, 0 trận hòa và 1 trận thua. Phong độ của họ đưa họ lên vị trí thứ 2 trong bảng xếp hạng sân nhà Hạng nhất. Điểm trung bình cho mỗi trận là 2.5, gần bằng FK Mladá Boleslav.
• Hiệu suất của SK Líšeň đã ở dưới mức trung bình trên sân nhà (). SK Líšeň chỉ giành được 0 chiến thắng trong 6 trận gần nhất được chơi trên sân nhà (). Điểm trung bình mỗi trận của họ là 0.33 khiến họ trở thành đội có thành tích kém thứ 2 tại Hạng nhất trên sân nhà.
• Tệ thật. Hiệu suất của FC FASTAV Zlín rất tệ trên sân nhà. Với 0 trận thắng, 1 trận hoà, 5 trận thua, và chỉ 0.17 điểm mỗi trận trong 6 trận gần nhất, FC FASTAV Zlín chỉ đơn giản là sẽ không xuất hiện trong các trận đấu trên sân nhà.
BẢNG PHONG ĐỘ SÂN KHÁCH (Hạng nhất)
| # | Đội | MP | W | D | L | GF | GA | GD | Pts | 6 Trận cuối | PPG | CS | FTS | BTTS | Trên 2.5 | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | ![]() | SK Slavia Praha | 6 | 5 | 1 | 0 | 16 | 1 | 15 | 16 |
| 2.67 | 83% | 0% | 17% | 50% |
| 2 | ![]() | FC Slovan Liberec | 6 | 4 | 1 | 1 | 6 | 3 | 3 | 13 |
| 2.17 | 50% | 33% | 33% | 33% |
| 3 | ![]() | FK Teplice | 6 | 4 | 0 | 2 | 10 | 7 | 3 | 12 |
| 2.00 | 33% | 17% | 50% | 50% |
| 4 | ![]() | SK Sigma Olomouc | 6 | 3 | 2 | 1 | 9 | 7 | 2 | 11 |
| 1.83 | 0% | 17% | 83% | 50% |
| 5 | ![]() | FC Viktoria Plzeň | 6 | 3 | 2 | 1 | 16 | 9 | 7 | 11 |
| 1.83 | 50% | 17% | 50% | 83% |
| 6 | ![]() | FK Jablonec | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 6 | 0 | 10 |
| 1.67 | 33% | 33% | 33% | 17% |
| 7 | ![]() | AC Sparta Praha | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 4 | 4 | 8 |
| 1.33 | 67% | 50% | 17% | 50% |
| 8 | ![]() | SK Líšeň | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 7 | 1 | 8 |
| 1.33 | 17% | 33% | 67% | 50% |
| 9 | ![]() | FC Zbrojovka Brno | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 11 | -6 | 7 |
| 1.17 | 17% | 50% | 33% | 50% |
| 10 | ![]() | FK Pardubice | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 9 | -3 | 7 |
| 1.17 | 17% | 33% | 67% | 67% |
| 11 | ![]() | Bohemians 1905 | 6 | 1 | 2 | 3 | 8 | 12 | -4 | 5 |
| 0.83 | 17% | 17% | 67% | 83% |
| 12 | ![]() | FC Hradec Králové | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 7 | -4 | 5 |
| 0.83 | 33% | 67% | 33% | 33% |
| 13 | ![]() | FC Banik Ostrava | 6 | 1 | 1 | 4 | 4 | 12 | -8 | 4 |
| 0.67 | 17% | 50% | 33% | 67% |
| 14 | ![]() | 1. FC Slovácko | 6 | 1 | 1 | 4 | 5 | 11 | -6 | 4 |
| 0.67 | 17% | 33% | 50% | 33% |
| 15 | ![]() | FK Mladá Boleslav | 6 | 0 | 3 | 3 | 4 | 11 | -7 | 3 |
| 0.50 | 0% | 50% | 50% | 50% |
| 16 | ![]() | FC FASTAV Zlín | 6 | 0 | 2 | 4 | 8 | 15 | -7 | 2 |
| 0.33 | 0% | 17% | 83% | 83% |
Đội nào có phong độ sân khách tốt nhất và tệ nhất?
• SK Slavia Praha đang có một phong độ đáng kinh ngạc khi thi đấu trên sân khách. Họ đã giành được 5 chiến thắng trong 6 trận gần nhất thi đấu xa nhà. SK Slavia Praha có tổng số điểm cao nhất với 16 khiến họ trở thành đội có thành tích tốt nhất tại các địa điểm thi đấu trên sân khách trong Hạng nhất.
• FC FASTAV Zlín đang có chuỗi trận đáng thất vọng trên sân khách. Họ vẫn là đội có thành tích tệ nhất với 0 trận thắng trong 6 trận gần nhất thi đấu xa nhà, điều này khá bất lợi cho câu lạc bộ và người hâm mộ của họ.
Bảng Phong độ - Cộng hoà Séc
- Hạng 1
- Hạng 2
- Hạng 3
- Hạng 4
- Hạng 4
- Hạng 4
- Hạng 4
- Hạng 1
- Hạng 4
- Hạng 4
- Hạng 3
- Hạng 3
- Cúp
- Hạng 2















