เพอร์ชา ลีกาตารางและสถิติ
* เวลาของแมตช์ทั้งหมดใช้โซนเวลาของคุณ (+01:00)
เพอร์ชา ลีกา ตาราง (ยูเครน) - 2026/27
| ทีม | แข่ง | W | D | L | ได้ | เสีย | ต่าง | แต้ม | 5 นัดล่าสุด | แต้มต่อเกม | ชีท | BTTS | FTS | 1.5+ | 2.5+ | เฉลี่ย | ||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | FK Viktoriya Mykolaivka | 5 | 5 | 0 | 0 | 9 | 1 | +8 | 15 |
| 3.00 | 80% | 20% | 0% | 60% | 40% | 2.00 | |||
| 2 | SK Poltava | 5 | 3 | 2 | 0 | 8 | 1 | +7 | 11 |
| 2.20 | 80% | 20% | 20% | 60% | 40% | 1.80 | |||
| 3 | โอเล็กซานเดรีย | 5 | 3 | 2 | 0 | 11 | 5 | +6 | 11 |
| 2.20 | 60% | 40% | 0% | 80% | 40% | 3.20 | |||
| 4 | FK Kulykiv Bilka | 5 | 3 | 1 | 1 | 11 | 6 | +5 | 10 |
| 2.00 | 0% | 100% | 0% | 100% | 80% | 3.40 | |||
| 5 | FK Prykarpattia Ivano-Frankivsk | 5 | 2 | 1 | 2 | 8 | 6 | +2 | 7 |
| 1.40 | 20% | 60% | 20% | 80% | 80% | 2.80 | |||
| 6 | เอฟเค เมทัล คาร์คิฟ | 5 | 2 | 1 | 2 | 6 | 6 | 0 | 7 |
| 1.40 | 20% | 60% | 20% | 80% | 40% | 2.40 | |||
| 7 | อินฮิวเลทส์ เพทรอฟ | 5 | 2 | 1 | 2 | 7 | 9 | -2 | 7 |
| 1.40 | 0% | 80% | 20% | 100% | 100% | 3.20 | |||
| 8 | FK Ahrobiznes Volochysk | 5 | 2 | 1 | 2 | 5 | 9 | -4 | 7 |
| 1.40 | 40% | 40% | 40% | 80% | 60% | 2.80 | |||
| 9 | FK Nyva Ternopil | 5 | 1 | 3 | 1 | 5 | 5 | 0 | 6 |
| 1.20 | 0% | 80% | 20% | 80% | 20% | 2.00 | |||
| 10 | Ukranian Christian Sports Academy | 5 | 1 | 3 | 1 | 8 | 8 | 0 | 6 |
| 1.20 | 40% | 60% | 20% | 60% | 60% | 3.20 | |||
| 11 | FK Yarud Mariupo | 5 | 2 | 0 | 3 | 6 | 8 | -2 | 6 |
| 1.20 | 0% | 40% | 60% | 80% | 60% | 2.80 | |||
| 12 | เอฟเค เชอร์นิฮิฟ | 5 | 0 | 4 | 1 | 5 | 6 | -1 | 4 |
| 0.80 | 0% | 80% | 20% | 80% | 20% | 2.20 | |||
| 13 | FC Lokomotiv Kyiv | 5 | 0 | 3 | 2 | 4 | 7 | -3 | 3 |
| 0.60 | 20% | 60% | 40% | 60% | 40% | 2.20 | |||
| 14 | FK Kolos Kovalivka II | 5 | 1 | 0 | 4 | 3 | 8 | -5 | 3 |
| 0.60 | 20% | 40% | 40% | 60% | 40% | 2.20 | |||
| 15 | FC Polissya Zhytomyr II | 5 | 0 | 2 | 3 | 6 | 9 | -3 | 2 |
| 0.40 | 0% | 80% | 20% | 80% | 80% | 3.00 | |||
| 16 | FK Probiy Horodenka | 5 | 0 | 2 | 3 | 4 | 12 | -8 | 2 |
| 0.40 | 0% | 60% | 40% | 100% | 80% | 3.20 |
- การเลื่อนชั้น
- เพลย์ออฟรอบเลื่อนชั้น
- เพลย์ออฟรอบหนีตกชั้น
- การตกชั้น
คำศัพท์
แต้มต่อเกม : คะแนนเฉลี่ยที่เก็บได้ต่อนัดในการแข่งขันทั้งหมด
ตัวเลขที่สูงกว่าบ่งชี้ว่าทีมแข็งแกร่งกว่า
ชีท : ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
BTTS : รายชื่อทีมที่มีจำนวนสูงสุดของนัดที่ทั้งสองทีมมีการยิงประตู โดยใช้สถิติจากลีกในประเทศเท่านั้น
* ทีมดังกล่าวต้องเล่นมาอย่างน้อยเจ็ดนัดจึงจะมีผลจึงจะมีผลในตารางนี้ .
FTS : แมตช์ที่ทีมนี้ไม่สามารถทำประตู
ยูเครน - เพอร์ชา ลีกา สถิติแบบละเอียด
- สูงกว่า/ต่ำกว่า
- ตารางสูงกว่า 0.5 ~ 5.5,
- ตารางต่ำกว่า 0.5 ~ 5.5,
- ตารางเตะมุม,
- ใบ,
- ยิงทั้งหมด
เพอร์ชา ลีกาสถิติ (ยูเครน) - 2026/27
34นาที/ประตู
(106 ประตูใน 40 แมตช์)
+8% ความได้เปรียบเทียบของเกมรุกในบ้าน
(ทำประตูมากกว่าปกติ 8%)
48% คลีนชีต
(19 ครั้งจาก 40 นัด)
7 ความได้เปรียบเทียบของเกมรับในบ้าน
(เสียประตูน้อยกว่าปกติ 7%)
57% ทั้งสองทีมทำประตูได้
(23 ครั้งจาก 40 นัด)
83% - สูง ความเสี่ยง
(เส้นคะแนนคาดเดายากมาก)
* Goal Heatmap จะแสดงเมื่อประตูเกิดขึ้นในลีกนี้
แดง = ยิงประตูมาก เหลือง = ปานกลาง เขียว = ยิงประตูน้อย
เทรนด์ เพอร์ชา ลีกา (ยูเครน) - 2026/27
ชนะเหย้า
เสมอ
ชนะเยือน
สูงกว่า +
ต่ำกว่า -
ประตูรวมที่เกิดขึ้นบ่อยครั้ง - เต็มเวลา
เส้นคะแนนที่เกิดขึ้นบ่อยครั้ง - เต็มเวลา
สถิติครึ่งเวลา (ครึ่งแรก / ครึ่งหลัง)
FHG - สูงกว่า X
2HG - สูงกว่า X
* FHG = ประตูครึ่งแรกใน ยูเครน-เพอร์ชา ลีกา
* 2HG = ประตูในครึ่งหลังใน ยูเครน-เพอร์ชา ลีกา
















