ตารางครึ่งแรก - สวิตเซอร์แลนด์ U19 Elite

U19 Elite Logo
ดิวิชั่น
Youth - U19
ทีม
14
ฤดูกาล
นัด
55/182 นัด
ความคืบหน้า
 
30% เสร็จสิ้น

ตารางครึ่งแรก - U19 Elite

# ทีมแข่ง
แมตช์ลงเล่น
W - D - L
ชนะ - เสมอ - แพ้ครึ่งเวลา
ได้
ได้ประตู (ได้).
จำนวนประตูที่
ทีมนี้ทำได้
เสีย
เสียประตู (เสีย).
จำนวนประตูที่
ทีมนี้เสีย
ต่าง
จำนวนประตูแตกต่าง (ต่าง).
ประตูที่ทำได้ - เสียประตู
แต้ม5 นัดล่าสุดแต้มต่อเกม
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
BTTS
ทั้งสองฝั่งทางประตู (BTTS).
รายชื่อทีมที่มีจำนวนสูงสุดของนัดที่ทั้งสองทีมมีการยิงประตู โดยใช้สถิติจากลีกในประเทศเท่านั้น
* ทีมดังกล่าวต้องเล่นมาอย่างน้อยเจ็ดนัดจึงจะมีผลจึงจะมีผลในตารางนี้ .
FTS
ไม่สามารถทำประตู (FTS).
แมตช์ที่ทีมนี้ไม่สามารถทำประตู
0.5+
สูงกว่า 0.5 (0.5+).
จำนวนหรือเปอร์เซ็นต์ของการแข่งขันที่ประตูรวมมากกว่า 0.5 (เช่น: 1, 2 หรือ 3 ประตู)
1.5+
สูงกว่า 1.5 (1.5+).
จำนวนหรือเปอร์เซ็นต์ของการแข่งขันที่ประตูรวมจบลงที่สูงกว่า 1.5 (เช่น: 2, 3 หรือ 4 ประตู)
2.5+
สูงกว่า 2.5 (2.5+).
จำนวนหรือเปอร์เซ็นต์ของการแข่งขันที่ประตูรวมจบลงที่สูงกว่า 2.5 (เช่น: 2, 3 หรือ 4 ประตู)
เฉลี่ย
ประตูเฉลี่ยต่อนัด (AVG).
ประตูเฉลี่ยต่อนัด.
คำนวนตลอดทั้งฤดูกาล.
1FC Luzern U19FC Luzern U19
FC Luzern U19

FC Luzern U19

U19 Elite (ดิวิชั่น -1)

อันดับ 1 / 14

สวิตเซอร์แลนด์

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • W
  • W
  • W
  • D
  • W
2.50
เหย้า
  • W
  • W
  • W
  • W
3.00
เยือน
  • W
  • D
  • W
  • D
2.00
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 75% 100% 50%
เฉลี่ย 4.50 5.00 4.00
ทำประตู 3.38 4.25 2.50
เสีย 1.13 0.75 1.50
BTTS 75% 75% 75%
ชีท 25% 25% 25%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

83-1-0103+710
  • W
  • W
  • D
  • W
1.25
25%25%0%50%38%25%1.63
2ซูริค U19ซูริค U19
ซูริค U19

ซูริค U19

U19 Elite (ดิวิชั่น -1)

อันดับ 5 / 14

สวิตเซอร์แลนด์

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • L
  • W
  • W
  • W
  • D
1.75
เหย้า
  • L
  • W
  • W
  • W
  • D
2.00
เยือน
  • D
  • L
  • W
1.33
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 50% 60% 33%
เฉลี่ย 3.13 3.40 2.67
ทำประตู 1.63 1.80 1.33
เสีย 1.50 1.60 1.33
BTTS 100% 100% 100%
ชีท 0% 0% 0%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

82-2-052+38
  • D
  • D
  • W
  • W
1.00
25%25%0%50%38%0%0.88
3บีเอสซี ยัง บอยส์ U19บีเอสซี ยัง บอยส์ U19
บีเอสซี ยัง บอยส์ U19

บีเอสซี ยัง บอยส์ U19

U19 Elite (ดิวิชั่น -1)

อันดับ 3 / 14

สวิตเซอร์แลนด์

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • W
  • D
  • W
  • D
  • L
2.13
เหย้า
  • W
  • W
  • D
2.33
เยือน
  • W
  • W
  • D
  • W
  • L
2.00
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 63% 67% 60%
เฉลี่ย 3.88 4.67 3.40
ทำประตู 2.50 3.00 2.20
เสีย 1.38 1.67 1.20
BTTS 50% 67% 40%
ชีท 50% 33% 60%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

82-1-142+27
  • W
  • W
  • L
  • D
0.88
38%13%13%38%25%13%0.75
4FC Winterthur U19FC Winterthur U19
FC Winterthur U19

FC Winterthur U19

U19 Elite (ดิวิชั่น -1)

อันดับ 2 / 14

สวิตเซอร์แลนด์

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • W
  • W
  • W
  • D
  • W
2.43
เหย้า
  • D
  • W
  • W
2.33
เยือน
  • W
  • W
  • W
  • D
2.50
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 71% 67% 75%
เฉลี่ย 3.43 3.00 3.75
ทำประตู 2.57 2.33 2.75
เสีย 0.86 0.67 1.00
BTTS 71% 67% 75%
ชีท 29% 33% 25%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

71-3-121+16
  • D
  • L
  • W
  • D
  • D
0.86
57%0%57%29%14%0%0.43
5Grasshopper Club Zurich U19Grasshopper Club Zurich U19
Grasshopper Club Zurich U19

Grasshopper Club Zurich U19

U19 Elite (ดิวิชั่น -1)

อันดับ 9 / 14

สวิตเซอร์แลนด์

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • D
  • D
  • L
  • L
  • L
1.13
เหย้า
  • W
  • D
  • L
1.33
เยือน
  • W
  • D
  • D
  • L
  • L
1.00
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 25% 33% 20%
เฉลี่ย 3.88 6.33 2.40
ทำประตู 2.38 4.33 1.20
เสีย 1.50 2.00 1.20
BTTS 63% 67% 60%
ชีท 0% 0% 0%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

81-2-021+15
  • D
  • W
  • D
0.63
25%13%13%25%13%0%0.38
6Neuchatel Xamax FCS U19Neuchatel Xamax FCS U19
Neuchatel Xamax FCS U19

Neuchatel Xamax FCS U19

U19 Elite (ดิวิชั่น -1)

อันดับ 4 / 14

สวิตเซอร์แลนด์

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • W
  • D
  • D
  • L
  • W
1.75
เหย้า
  • W
  • W
  • D
  • W
2.50
เยือน
  • W
  • L
  • D
  • L
1.00
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 50% 75% 25%
เฉลี่ย 5.00 4.25 5.75
ทำประตู 2.63 2.75 2.50
เสีย 2.38 1.50 3.25
BTTS 88% 75% 100%
ชีท 13% 25% 0%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

81-1-010+14
  • W
  • D
0.50
25%0%13%13%0%0%0.13
7FC St Gallen 1879 U19FC St Gallen 1879 U19
FC St Gallen 1879 U19

FC St Gallen 1879 U19

U19 Elite (ดิวิชั่น -1)

อันดับ 11 / 14

สวิตเซอร์แลนด์

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • L
  • D
  • L
  • W
  • W
1.00
เหย้า
  • L
  • D
  • D
  • W
1.25
เยือน
  • L
  • L
  • L
  • W
0.75
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 25% 25% 25%
เฉลี่ย 4.38 3.75 5.00
ทำประตู 1.88 1.75 2.00
เสีย 2.50 2.00 3.00
BTTS 88% 75% 100%
ชีท 13% 25% 0%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

81-1-223-14
  • L
  • L
  • W
  • D
0.50
25%13%25%38%13%13%0.63
8บาเซิ่ล U19บาเซิ่ล U19
บาเซิ่ล U19

บาเซิ่ล U19

U19 Elite (ดิวิชั่น -1)

อันดับ 8 / 14

สวิตเซอร์แลนด์

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • W
  • L
  • D
  • W
  • L
1.57
เหย้า
  • D
  • D
  • W
1.67
เยือน
  • W
  • W
  • L
  • L
1.50
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 43% 33% 50%
เฉลี่ย 5.86 4.67 6.75
ทำประตู 3.00 3.00 3.00
เสีย 2.86 1.67 3.75
BTTS 86% 100% 75%
ชีท 0% 0% 0%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

71-0-223-13
  • W
  • L
  • L
0.43
0%14%29%43%14%14%0.71
9FC Sion U19FC Sion U19
FC Sion U19

FC Sion U19

U19 Elite (ดิวิชั่น -1)

อันดับ 12 / 14

สวิตเซอร์แลนด์

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • D
  • L
  • W
  • L
  • L
0.50
เหย้า
  • L
  • L
  • D
  • W
  • L
0.80
เยือน
  • L
  • L
  • L
0.00
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 13% 20% 0%
เฉลี่ย 4.75 5.80 3.00
ทำประตู 1.88 2.40 1.00
เสีย 2.88 3.40 2.00
BTTS 88% 100% 67%
ชีท 0% 0% 0%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

81-0-246-23
  • L
  • W
  • L
0.38
0%25%13%38%38%25%1.25
10FC Lausanne Sport U19FC Lausanne Sport U19
FC Lausanne Sport U19

FC Lausanne Sport U19

U19 Elite (ดิวิชั่น -1)

อันดับ 6 / 14

สวิตเซอร์แลนด์

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • W
  • D
  • L
  • W
  • D
1.50
เหย้า
  • D
  • L
  • D
  • W
1.25
เยือน
  • W
  • W
  • L
  • D
1.75
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 38% 25% 50%
เฉลี่ย 3.63 4.25 3.00
ทำประตู 2.00 2.00 2.00
เสีย 1.63 2.25 1.00
BTTS 63% 75% 50%
ชีท 25% 25% 25%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

81-0-12203
  • W
  • L
0.38
0%13%13%25%13%13%0.5
11เซอร์เวตต์ U19เซอร์เวตต์ U19
เซอร์เวตต์ U19

เซอร์เวตต์ U19

U19 Elite (ดิวิชั่น -1)

อันดับ 7 / 14

สวิตเซอร์แลนด์

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • D
  • W
  • W
  • L
  • W
1.38
เหย้า
  • L
  • D
  • W
  • W
  • W
2.00
เยือน
  • L
  • D
  • L
0.33
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 38% 60% 0%
เฉลี่ย 3.25 3.60 2.67
ทำประตู 1.75 2.20 1.00
เสีย 1.50 1.40 1.67
BTTS 75% 80% 67%
ชีท 13% 20% 0%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

80-2-123-12
  • D
  • L
  • D
0.25
13%25%13%25%25%13%0.63
12FC Aarau U19FC Aarau U19
FC Aarau U19

FC Aarau U19

U19 Elite (ดิวิชั่น -1)

อันดับ 14 / 14

สวิตเซอร์แลนด์

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • L
  • L
  • L
  • L
  • L
0.38
เหย้า
  • L
  • W
  • L
  • L
  • L
0.60
เยือน
  • L
  • L
  • L
0.00
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 13% 20% 0%
เฉลี่ย 5.25 4.40 6.67
ทำประตู 1.38 1.40 1.33
เสีย 3.88 3.00 5.33
BTTS 88% 80% 100%
ชีท 0% 0% 0%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

80-1-217-61
  • L
  • L
  • D
0.13
0%13%25%38%25%13%1
13Team Ticino FC Lugano U19Team Ticino FC Lugano U19
Team Ticino FC Lugano U19

Team Ticino FC Lugano U19

U19 Elite (ดิวิชั่น -1)

อันดับ 13 / 14

สวิตเซอร์แลนด์

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • L
  • L
  • L
  • W
  • L
0.38
เหย้า
  • L
  • L
  • L
  • W
0.75
เยือน
  • L
  • L
  • L
  • L
0.00
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 13% 25% 0%
เฉลี่ย 5.25 3.50 7.00
ทำประตู 1.50 1.25 1.75
เสีย 3.75 2.25 5.25
BTTS 75% 50% 100%
ชีท 0% 0% 0%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

80-0-00000
    0.00
    0%0%0%0%0%0%0
    14FC Thun Berner Oberland U19FC Thun Berner Oberland U19
    FC Thun Berner Oberland U19

    FC Thun Berner Oberland U19

    U19 Elite (ดิวิชั่น -1)

    อันดับ 10 / 14

    สวิตเซอร์แลนด์

    ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
    ภาพรวม
    • D
    • L
    • D
    • D
    • W
    1.00
    เหย้า
    • L
    • L
    • D
    0.33
    เยือน
    • D
    • D
    • D
    • D
    • W
    1.40
    สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
    ชนะ % 13% 0% 20%
    เฉลี่ย 4.25 4.00 4.40
    ทำประตู 1.88 1.00 2.40
    เสีย 2.38 3.00 2.00
    BTTS 88% 67% 100%
    ชีท 0% 0% 0%

    คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
    อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

    80-0-204-40
    • L
    • L
    0.00
    0%0%25%25%25%0%0.5

    * สถิติทั้งหมดในตารางนี้นำมาจากผลครึ่งแรก

    เหย้า / ตารางครึ่งแรก (U19 Elite)

    # ทีมแข่ง
    แมตช์ลงเล่น
    W - D - L (HT)
    ชนะ - เสมอ - แพ้ครึ่งเวลา
    ได้
    ได้ประตู (ได้).
    จำนวนประตูที่
    ทีมนี้ทำได้
    เสีย
    เสียประตู (เสีย).
    จำนวนประตูที่
    ทีมนี้เสีย
    ต่าง
    จำนวนประตูแตกต่าง (ต่าง).
    ประตูที่ทำได้ - เสียประตู
    แต้ม5 นัดล่าสุด (HT)แต้มต่อเกม (HT)
    ชีท
    คลีนชีท (ชีท).
    ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
    * ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
    BTTS
    ทั้งสองฝั่งทางประตู (BTTS).
    รายชื่อทีมที่มีจำนวนสูงสุดของนัดที่ทั้งสองทีมมีการยิงประตู โดยใช้สถิติจากลีกในประเทศเท่านั้น
    * ทีมดังกล่าวต้องเล่นมาอย่างน้อยเจ็ดนัดจึงจะมีผลจึงจะมีผลในตารางนี้ .
    FTS
    ไม่สามารถทำประตู (FTS).
    แมตช์ที่ทีมนี้ไม่สามารถทำประตู
    0.5+
    สูงกว่า 0.5 (0.5+).
    จำนวนหรือเปอร์เซ็นต์ของการแข่งขันที่ประตูรวมมากกว่า 0.5 (เช่น: 1, 2 หรือ 3 ประตู)
    1.5+
    สูงกว่า 1.5 (1.5+).
    จำนวนหรือเปอร์เซ็นต์ของการแข่งขันที่ประตูรวมจบลงที่สูงกว่า 1.5 (เช่น: 2, 3 หรือ 4 ประตู)
    2.5+
    สูงกว่า 2.5 (2.5+).
    จำนวนหรือเปอร์เซ็นต์ของการแข่งขันที่ประตูรวมจบลงที่สูงกว่า 2.5 (เช่น: 2, 3 หรือ 4 ประตู)
    เฉลี่ย
    ประตูเฉลี่ยต่อนัด (AVG).
    ประตูเฉลี่ยต่อนัด.
    คำนวนตลอดทั้งฤดูกาล.
    1FC Luzern U19FC Luzern U19
    FC Luzern U19

    FC Luzern U19

    U19 Elite (ดิวิชั่น -1)

    อันดับ 1 / 14

    สวิตเซอร์แลนด์

    ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
    ภาพรวม
    • W
    • W
    • W
    • D
    • W
    2.50
    เหย้า
    • W
    • W
    • W
    • W
    3.00
    เยือน
    • W
    • D
    • W
    • D
    2.00
    สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
    ชนะ % 75% 100% 50%
    เฉลี่ย 4.50 5.00 4.00
    ทำประตู 3.38 4.25 2.50
    เสีย 1.13 0.75 1.50
    BTTS 75% 75% 75%
    ชีท 25% 25% 25%

    คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
    อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

    42-1-071+67
    • W
      FC Luzern U19

      FC Luzern U19

      U19 Elite

      22/08 04:30

      8 - 1

      FT

      ( HT : 5 - 0 )

      FC Aarau U19

      FC Aarau U19

    • W
      FC Luzern U19

      FC Luzern U19

      U19 Elite

      5/09 02:45

      2 - 1

      FT

      ( HT : 1 - 1 )

      FC Zürich Under 19

      ซูริค U19

    • W
      FC Luzern U19

      FC Luzern U19

      U19 Elite

      26/09 05:00

      2 - 1

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      FC St. Gallen 1879 U19

      FC St Gallen 1879 U19

    • W
      FC Luzern U19

      FC Luzern U19

      U19 Elite

      7/10 06:00

      5 - 0

      FT

      ( HT : 1 - 0 )

      FC Basel Under 19

      บาเซิ่ล U19

    1.75
    50%25%0%75%50%25%2
    2ซูริค U19ซูริค U19
    ซูริค U19

    ซูริค U19

    U19 Elite (ดิวิชั่น -1)

    อันดับ 5 / 14

    สวิตเซอร์แลนด์

    ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
    ภาพรวม
    • L
    • W
    • W
    • W
    • D
    1.75
    เหย้า
    • L
    • W
    • W
    • W
    • D
    2.00
    เยือน
    • D
    • L
    • W
    1.33
    สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
    ชนะ % 50% 60% 33%
    เฉลี่ย 3.13 3.40 2.67
    ทำประตู 1.63 1.80 1.33
    เสีย 1.50 1.60 1.33
    BTTS 100% 100% 100%
    ชีท 0% 0% 0%

    คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
    อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

    52-1-041+37
    • L
      FC Zürich Under 19

      ซูริค U19

      U19 Elite

      15/08 03:00

      1 - 3

      FT

      ( HT : 1 - 1 )

      Grasshopper Club Zürich U19

      Grasshopper Club Zurich U19

    • W
      FC Zürich Under 19

      ซูริค U19

      U19 Elite

      29/08 05:00

      2 - 1

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      Neuchâtel Xamax FCS U19

      Neuchatel Xamax FCS U19

    • W
      FC Zürich Under 19

      ซูริค U19

      U19 Elite

      12/09 05:00

      3 - 2

      FT

      ( HT : 2 - 0 )

      FC Sion U19

      FC Sion U19

    • W
      FC Zürich Under 19

      ซูริค U19

      U19 Elite

      3/10 05:00

      2 - 1

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      Servette FC Under 19

      เซอร์เวตต์ U19

    • D
      FC Zürich Under 19

      ซูริค U19

      U19 Elite

      10/10 05:00

      1 - 1

      FT

      ( HT : 1 - 0 )

      FC Lausanne-Sport U19

      FC Lausanne Sport U19

    1.40
    40%20%0%60%40%0%1
    3บีเอสซี ยัง บอยส์ U19บีเอสซี ยัง บอยส์ U19
    บีเอสซี ยัง บอยส์ U19

    บีเอสซี ยัง บอยส์ U19

    U19 Elite (ดิวิชั่น -1)

    อันดับ 3 / 14

    สวิตเซอร์แลนด์

    ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
    ภาพรวม
    • W
    • D
    • W
    • D
    • L
    2.13
    เหย้า
    • W
    • W
    • D
    2.33
    เยือน
    • W
    • W
    • D
    • W
    • L
    2.00
    สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
    ชนะ % 63% 67% 60%
    เฉลี่ย 3.88 4.67 3.40
    ทำประตู 2.50 3.00 2.20
    เสีย 1.38 1.67 1.20
    BTTS 50% 67% 40%
    ชีท 50% 33% 60%

    คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
    อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

    31-1-010+14
    • W
      BSC Young Boys Under 19

      บีเอสซี ยัง บอยส์ U19

      U19 Elite

      22/08 05:00

      3 - 1

      FT

      ( HT : 1 - 0 )

      FC St. Gallen 1879 U19

      FC St Gallen 1879 U19

    • W
      BSC Young Boys Under 19

      บีเอสซี ยัง บอยส์ U19

      U19 Elite

      5/09 04:30

      6 - 4

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      FC Basel Under 19

      บาเซิ่ล U19

    • D
      BSC Young Boys Under 19

      บีเอสซี ยัง บอยส์ U19

      U19 Elite

      3/10 04:00

      0 - 0

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      FC Winterthur U19

      FC Winterthur U19

    1.33
    67%0%33%33%0%0%0.33
    4FC Sion U19FC Sion U19
    FC Sion U19

    FC Sion U19

    U19 Elite (ดิวิชั่น -1)

    อันดับ 12 / 14

    สวิตเซอร์แลนด์

    ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
    ภาพรวม
    • D
    • L
    • W
    • L
    • L
    0.50
    เหย้า
    • L
    • L
    • D
    • W
    • L
    0.80
    เยือน
    • L
    • L
    • L
    0.00
    สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
    ชนะ % 13% 20% 0%
    เฉลี่ย 4.75 5.80 3.00
    ทำประตู 1.88 2.40 1.00
    เสีย 2.88 3.40 2.00
    BTTS 88% 100% 67%
    ชีท 0% 0% 0%

    คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
    อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

    51-0-14403
    • L
      FC Sion U19

      FC Sion U19

      U19 Elite

      15/08 05:15

      3 - 6

      FT

      ( HT : 2 - 3 )

      FC Luzern U19

      FC Luzern U19

    • L
      FC Sion U19

      FC Sion U19

      U19 Elite

      22/08 05:00

      2 - 4

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      FC Lausanne-Sport U19

      FC Lausanne Sport U19

    • D
      FC Sion U19

      FC Sion U19

      U19 Elite

      5/09 03:00

      2 - 2

      FT

      ( HT : 2 - 1 )

      Servette FC Under 19

      เซอร์เวตต์ U19

    • W
      FC Sion U19

      FC Sion U19

      U19 Elite

      26/09 05:00

      4 - 2

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      Team Ticino (FC Lugano) U19

      Team Ticino FC Lugano U19

    • L
      FC Sion U19

      FC Sion U19

      U19 Elite

      10/10 05:00

      1 - 3

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      FC Thun Berner Oberland U19

      FC Thun Berner Oberland U19

    0.60
    0%40%0%40%40%40%1.6
    5FC Lausanne Sport U19FC Lausanne Sport U19
    FC Lausanne Sport U19

    FC Lausanne Sport U19

    U19 Elite (ดิวิชั่น -1)

    อันดับ 6 / 14

    สวิตเซอร์แลนด์

    ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
    ภาพรวม
    • W
    • D
    • L
    • W
    • D
    1.50
    เหย้า
    • D
    • L
    • D
    • W
    1.25
    เยือน
    • W
    • W
    • L
    • D
    1.75
    สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
    ชนะ % 38% 25% 50%
    เฉลี่ย 3.63 4.25 3.00
    ทำประตู 2.00 2.00 2.00
    เสีย 1.63 2.25 1.00
    BTTS 63% 75% 50%
    ชีท 25% 25% 25%

    คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
    อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

    41-0-021+13
    • D
      FC Lausanne-Sport U19

      FC Lausanne Sport U19

      U19 Elite

      15/08 05:00

      2 - 2

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      FC Thun Berner Oberland U19

      FC Thun Berner Oberland U19

    • L
      FC Lausanne-Sport U19

      FC Lausanne Sport U19

      U19 Elite

      29/08 05:00

      2 - 4

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      FC Basel Under 19

      บาเซิ่ล U19

    • D
      FC Lausanne-Sport U19

      FC Lausanne Sport U19

      U19 Elite

      12/09 05:00

      3 - 3

      FT

      ( HT : 2 - 1 )

      BSC Young Boys Under 19

      บีเอสซี ยัง บอยส์ U19

    • W
      FC Lausanne-Sport U19

      FC Lausanne Sport U19

      U19 Elite

      3/10 05:00

      1 - 0

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      Grasshopper Club Zürich U19

      Grasshopper Club Zurich U19

    0.75
    0%25%0%25%25%25%0.75
    6เซอร์เวตต์ U19เซอร์เวตต์ U19
    เซอร์เวตต์ U19

    เซอร์เวตต์ U19

    U19 Elite (ดิวิชั่น -1)

    อันดับ 7 / 14

    สวิตเซอร์แลนด์

    ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
    ภาพรวม
    • D
    • W
    • W
    • L
    • W
    1.38
    เหย้า
    • L
    • D
    • W
    • W
    • W
    2.00
    เยือน
    • L
    • D
    • L
    0.33
    สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
    ชนะ % 38% 60% 0%
    เฉลี่ย 3.25 3.60 2.67
    ทำประตู 1.75 2.20 1.00
    เสีย 1.50 1.40 1.67
    BTTS 75% 80% 67%
    ชีท 13% 20% 0%

    คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
    อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

    50-2-01102
    • L
      Servette FC Under 19

      เซอร์เวตต์ U19

      U19 Elite

      15/08 05:00

      2 - 3

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      FC Winterthur U19

      FC Winterthur U19

    • D
      Servette FC Under 19

      เซอร์เวตต์ U19

      U19 Elite

      29/08 05:15

      1 - 1

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      FC Luzern U19

      FC Luzern U19

    • W
      Servette FC Under 19

      เซอร์เวตต์ U19

      U19 Elite

      12/09 05:00

      4 - 1

      FT

      ( HT : 1 - 1 )

      FC Aarau U19

      FC Aarau U19

    • W
      Servette FC Under 19

      เซอร์เวตต์ U19

      U19 Elite

      26/09 05:00

      1 - 0

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      FC Lausanne-Sport U19

      FC Lausanne Sport U19

    • W
      Servette FC Under 19

      เซอร์เวตต์ U19

      U19 Elite

      10/10 06:00

      3 - 2

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      Team Ticino (FC Lugano) U19

      Team Ticino FC Lugano U19

    0.40
    20%20%20%20%20%0%0.4
    7FC Winterthur U19FC Winterthur U19
    FC Winterthur U19

    FC Winterthur U19

    U19 Elite (ดิวิชั่น -1)

    อันดับ 2 / 14

    สวิตเซอร์แลนด์

    ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
    ภาพรวม
    • W
    • W
    • W
    • D
    • W
    2.43
    เหย้า
    • D
    • W
    • W
    2.33
    เยือน
    • W
    • W
    • W
    • D
    2.50
    สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
    ชนะ % 71% 67% 75%
    เฉลี่ย 3.43 3.00 3.75
    ทำประตู 2.57 2.33 2.75
    เสีย 0.86 0.67 1.00
    BTTS 71% 67% 75%
    ชีท 29% 33% 25%

    คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
    อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

    30-1-101-11
    • D
      FC Winterthur U19

      FC Winterthur U19

      U19 Elite

      22/08 03:00

      1 - 1

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      FC Zürich Under 19

      ซูริค U19

    • W
      FC Winterthur U19

      FC Winterthur U19

      U19 Elite

      5/09 03:30

      5 - 1

      FT

      ( HT : 0 - 1 )

      FC St. Gallen 1879 U19

      FC St Gallen 1879 U19

    • W
      FC Winterthur U19

      FC Winterthur U19

      U19 Elite

      10/10 02:00

      1 - 0

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      Grasshopper Club Zürich U19

      Grasshopper Club Zurich U19

    0.33
    33%0%67%33%0%0%0.33
    8FC St Gallen 1879 U19FC St Gallen 1879 U19
    FC St Gallen 1879 U19

    FC St Gallen 1879 U19

    U19 Elite (ดิวิชั่น -1)

    อันดับ 11 / 14

    สวิตเซอร์แลนด์

    ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
    ภาพรวม
    • L
    • D
    • L
    • W
    • W
    1.00
    เหย้า
    • L
    • D
    • D
    • W
    1.25
    เยือน
    • L
    • L
    • L
    • W
    0.75
    สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
    ชนะ % 25% 25% 25%
    เฉลี่ย 4.38 3.75 5.00
    ทำประตู 1.88 1.75 2.00
    เสีย 2.50 2.00 3.00
    BTTS 88% 75% 100%
    ชีท 13% 25% 0%

    คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
    อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

    40-1-112-11
    • L
      FC St. Gallen 1879 U19

      FC St Gallen 1879 U19

      U19 Elite

      15/08 03:00

      2 - 4

      FT

      ( HT : 1 - 2 )

      FC Basel Under 19

      บาเซิ่ล U19

    • D
      FC St. Gallen 1879 U19

      FC St Gallen 1879 U19

      U19 Elite

      29/08 03:00

      2 - 2

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      Grasshopper Club Zürich U19

      Grasshopper Club Zurich U19

    • D
      FC St. Gallen 1879 U19

      FC St Gallen 1879 U19

      U19 Elite

      12/09 05:00

      2 - 2

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      Neuchâtel Xamax FCS U19

      Neuchatel Xamax FCS U19

    • W
      FC St. Gallen 1879 U19

      FC St Gallen 1879 U19

      U19 Elite

      3/10 05:00

      1 - 0

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      FC Sion U19

      FC Sion U19

    0.25
    25%25%25%25%25%25%0.75
    9Grasshopper Club Zurich U19Grasshopper Club Zurich U19
    Grasshopper Club Zurich U19

    Grasshopper Club Zurich U19

    U19 Elite (ดิวิชั่น -1)

    อันดับ 9 / 14

    สวิตเซอร์แลนด์

    ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
    ภาพรวม
    • D
    • D
    • L
    • L
    • L
    1.13
    เหย้า
    • W
    • D
    • L
    1.33
    เยือน
    • W
    • D
    • D
    • L
    • L
    1.00
    สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
    ชนะ % 25% 33% 20%
    เฉลี่ย 3.88 6.33 2.40
    ทำประตู 2.38 4.33 1.20
    เสีย 1.50 2.00 1.20
    BTTS 63% 67% 60%
    ชีท 0% 0% 0%

    คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
    อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

    30-0-00000
    • W
      Grasshopper Club Zürich U19

      Grasshopper Club Zurich U19

      U19 Elite

      22/08 05:00

      10 - 1

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      Team Ticino (FC Lugano) U19

      Team Ticino FC Lugano U19

    • D
      Grasshopper Club Zürich U19

      Grasshopper Club Zurich U19

      U19 Elite

      5/09 05:00

      3 - 3

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      FC Thun Berner Oberland U19

      FC Thun Berner Oberland U19

    • L
      Grasshopper Club Zürich U19

      Grasshopper Club Zurich U19

      U19 Elite

      27/09 05:00

      0 - 2

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      BSC Young Boys Under 19

      บีเอสซี ยัง บอยส์ U19

    0.00
    0%0%0%0%0%0%0
    10Neuchatel Xamax FCS U19Neuchatel Xamax FCS U19
    Neuchatel Xamax FCS U19

    Neuchatel Xamax FCS U19

    U19 Elite (ดิวิชั่น -1)

    อันดับ 4 / 14

    สวิตเซอร์แลนด์

    ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
    ภาพรวม
    • W
    • D
    • D
    • L
    • W
    1.75
    เหย้า
    • W
    • W
    • D
    • W
    2.50
    เยือน
    • W
    • L
    • D
    • L
    1.00
    สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
    ชนะ % 50% 75% 25%
    เฉลี่ย 5.00 4.25 5.75
    ทำประตู 2.63 2.75 2.50
    เสีย 2.38 1.50 3.25
    BTTS 88% 75% 100%
    ชีท 13% 25% 0%

    คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
    อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

    40-0-00000
    • W
      Neuchâtel Xamax FCS U19

      Neuchatel Xamax FCS U19

      U19 Elite

      19/08 10:00

      1 - 0

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      Servette FC Under 19

      เซอร์เวตต์ U19

    • W
      Neuchâtel Xamax FCS U19

      Neuchatel Xamax FCS U19

      U19 Elite

      5/09 05:30

      4 - 2

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      Team Ticino (FC Lugano) U19

      Team Ticino FC Lugano U19

    • D
      Neuchâtel Xamax FCS U19

      Neuchatel Xamax FCS U19

      U19 Elite

      26/09 05:30

      3 - 3

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      FC Thun Berner Oberland U19

      FC Thun Berner Oberland U19

    • W
      Neuchâtel Xamax FCS U19

      Neuchatel Xamax FCS U19

      U19 Elite

      10/10 05:30

      3 - 1

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      BSC Young Boys Under 19

      บีเอสซี ยัง บอยส์ U19

    0.00
    0%0%0%0%0%0%0
    11บาเซิ่ล U19บาเซิ่ล U19
    บาเซิ่ล U19

    บาเซิ่ล U19

    U19 Elite (ดิวิชั่น -1)

    อันดับ 8 / 14

    สวิตเซอร์แลนด์

    ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
    ภาพรวม
    • W
    • L
    • D
    • W
    • L
    1.57
    เหย้า
    • D
    • D
    • W
    1.67
    เยือน
    • W
    • W
    • L
    • L
    1.50
    สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
    ชนะ % 43% 33% 50%
    เฉลี่ย 5.86 4.67 6.75
    ทำประตู 3.00 3.00 3.00
    เสีย 2.86 1.67 3.75
    BTTS 86% 100% 75%
    ชีท 0% 0% 0%

    คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
    อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

    30-0-101-10
    • D
      FC Basel Under 19

      บาเซิ่ล U19

      U19 Elite

      22/08 05:00

      1 - 1

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      FC Thun Berner Oberland U19

      FC Thun Berner Oberland U19

    • D
      FC Basel Under 19

      บาเซิ่ล U19

      U19 Elite

      12/09 05:00

      1 - 1

      FT

      ( HT : 0 - 1 )

      Grasshopper Club Zürich U19

      Grasshopper Club Zurich U19

    • W
      FC Basel Under 19

      บาเซิ่ล U19

      U19 Elite

      3/10 05:00

      7 - 3

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      Neuchâtel Xamax FCS U19

      Neuchatel Xamax FCS U19

    0.00
    0%0%33%33%0%0%0.33
    12FC Aarau U19FC Aarau U19
    FC Aarau U19

    FC Aarau U19

    U19 Elite (ดิวิชั่น -1)

    อันดับ 14 / 14

    สวิตเซอร์แลนด์

    ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
    ภาพรวม
    • L
    • L
    • L
    • L
    • L
    0.38
    เหย้า
    • L
    • W
    • L
    • L
    • L
    0.60
    เยือน
    • L
    • L
    • L
    0.00
    สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
    ชนะ % 13% 20% 0%
    เฉลี่ย 5.25 4.40 6.67
    ทำประตู 1.38 1.40 1.33
    เสีย 3.88 3.00 5.33
    BTTS 88% 80% 100%
    ชีท 0% 0% 0%

    คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
    อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

    50-0-101-10
    • L
      FC Aarau U19

      FC Aarau U19

      U19 Elite

      15/08 04:15

      2 - 4

      FT

      ( HT : 0 - 1 )

      Neuchâtel Xamax FCS U19

      Neuchatel Xamax FCS U19

    • W
      FC Aarau U19

      FC Aarau U19

      U19 Elite

      29/08 05:00

      2 - 1

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      FC Sion U19

      FC Sion U19

    • L
      FC Aarau U19

      FC Aarau U19

      U19 Elite

      5/09 05:00

      0 - 3

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      FC Lausanne-Sport U19

      FC Lausanne Sport U19

    • L
      FC Aarau U19

      FC Aarau U19

      U19 Elite

      26/09 04:30

      1 - 2

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      FC Zürich Under 19

      ซูริค U19

    • L
      FC Aarau U19

      FC Aarau U19

      U19 Elite

      10/10 04:30

      2 - 5

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      FC St. Gallen 1879 U19

      FC St Gallen 1879 U19

    0.00
    0%0%20%20%0%0%0.2
    13Team Ticino FC Lugano U19Team Ticino FC Lugano U19
    Team Ticino FC Lugano U19

    Team Ticino FC Lugano U19

    U19 Elite (ดิวิชั่น -1)

    อันดับ 13 / 14

    สวิตเซอร์แลนด์

    ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
    ภาพรวม
    • L
    • L
    • L
    • W
    • L
    0.38
    เหย้า
    • L
    • L
    • L
    • W
    0.75
    เยือน
    • L
    • L
    • L
    • L
    0.00
    สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
    ชนะ % 13% 25% 0%
    เฉลี่ย 5.25 3.50 7.00
    ทำประตู 1.50 1.25 1.75
    เสีย 3.75 2.25 5.25
    BTTS 75% 50% 100%
    ชีท 0% 0% 0%

    คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
    อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

    40-0-00000
    • L
      Team Ticino (FC Lugano) U19

      Team Ticino FC Lugano U19

      U19 Elite

      15/08 06:45

      0 - 2

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      BSC Young Boys Under 19

      บีเอสซี ยัง บอยส์ U19

    • L
      Team Ticino (FC Lugano) U19

      Team Ticino FC Lugano U19

      U19 Elite

      29/08 06:45

      1 - 4

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      FC Winterthur U19

      FC Winterthur U19

    • L
      Team Ticino (FC Lugano) U19

      Team Ticino FC Lugano U19

      U19 Elite

      12/09 06:45

      0 - 1

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      FC Luzern U19

      FC Luzern U19

    • W
      Team Ticino (FC Lugano) U19

      Team Ticino FC Lugano U19

      U19 Elite

      3/10 06:45

      4 - 2

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      FC Aarau U19

      FC Aarau U19

    0.00
    0%0%0%0%0%0%0
    14FC Thun Berner Oberland U19FC Thun Berner Oberland U19
    FC Thun Berner Oberland U19

    FC Thun Berner Oberland U19

    U19 Elite (ดิวิชั่น -1)

    อันดับ 10 / 14

    สวิตเซอร์แลนด์

    ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
    ภาพรวม
    • D
    • L
    • D
    • D
    • W
    1.00
    เหย้า
    • L
    • L
    • D
    0.33
    เยือน
    • D
    • D
    • D
    • D
    • W
    1.40
    สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
    ชนะ % 13% 0% 20%
    เฉลี่ย 4.25 4.00 4.40
    ทำประตู 1.88 1.00 2.40
    เสีย 2.38 3.00 2.00
    BTTS 88% 67% 100%
    ชีท 0% 0% 0%

    คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
    อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

    30-0-204-40
    • L
      FC Thun Berner Oberland U19

      FC Thun Berner Oberland U19

      U19 Elite

      29/08 05:30

      0 - 3

      FT

      ( HT : 0 - 2 )

      BSC Young Boys Under 19

      บีเอสซี ยัง บอยส์ U19

    • L
      FC Thun Berner Oberland U19

      FC Thun Berner Oberland U19

      U19 Elite

      12/09 03:00

      1 - 4

      FT

      ( HT : 0 - 2 )

      FC Winterthur U19

      FC Winterthur U19

    • D
      FC Thun Berner Oberland U19

      FC Thun Berner Oberland U19

      U19 Elite

      3/10 07:30

      2 - 2

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      FC Luzern U19

      FC Luzern U19

    0.00
    0%0%67%67%67%0%1.33

    เยือน / ตารางครึ่งแรก (U19 Elite)

    # ทีมแข่ง
    แมตช์ลงเล่น
    W - D - L (HT)
    ชนะ - เสมอ - แพ้ครึ่งเวลา
    ได้
    ได้ประตู (ได้).
    จำนวนประตูที่
    ทีมนี้ทำได้
    เสีย
    เสียประตู (เสีย).
    จำนวนประตูที่
    ทีมนี้เสีย
    ต่าง
    จำนวนประตูแตกต่าง (ต่าง).
    ประตูที่ทำได้ - เสียประตู
    แต้ม5 นัดล่าสุด (HT)แต้มต่อเกม (HT)
    ชีท
    คลีนชีท (ชีท).
    ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
    * ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
    BTTS
    ทั้งสองฝั่งทางประตู (BTTS).
    รายชื่อทีมที่มีจำนวนสูงสุดของนัดที่ทั้งสองทีมมีการยิงประตู โดยใช้สถิติจากลีกในประเทศเท่านั้น
    * ทีมดังกล่าวต้องเล่นมาอย่างน้อยเจ็ดนัดจึงจะมีผลจึงจะมีผลในตารางนี้ .
    FTS
    ไม่สามารถทำประตู (FTS).
    แมตช์ที่ทีมนี้ไม่สามารถทำประตู
    0.5+
    สูงกว่า 0.5 (0.5+).
    จำนวนหรือเปอร์เซ็นต์ของการแข่งขันที่ประตูรวมมากกว่า 0.5 (เช่น: 1, 2 หรือ 3 ประตู)
    1.5+
    สูงกว่า 1.5 (1.5+).
    จำนวนหรือเปอร์เซ็นต์ของการแข่งขันที่ประตูรวมจบลงที่สูงกว่า 1.5 (เช่น: 2, 3 หรือ 4 ประตู)
    2.5+
    สูงกว่า 2.5 (2.5+).
    จำนวนหรือเปอร์เซ็นต์ของการแข่งขันที่ประตูรวมจบลงที่สูงกว่า 2.5 (เช่น: 2, 3 หรือ 4 ประตู)
    เฉลี่ย
    ประตูเฉลี่ยต่อนัด (AVG).
    ประตูเฉลี่ยต่อนัด.
    คำนวนตลอดทั้งฤดูกาล.
    1FC Winterthur U19FC Winterthur U19
    FC Winterthur U19

    FC Winterthur U19

    U19 Elite (ดิวิชั่น -1)

    อันดับ 2 / 14

    สวิตเซอร์แลนด์

    ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
    ภาพรวม
    • W
    • W
    • W
    • D
    • W
    2.43
    เหย้า
    • D
    • W
    • W
    2.33
    เยือน
    • W
    • W
    • W
    • D
    2.50
    สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
    ชนะ % 71% 67% 75%
    เฉลี่ย 3.43 3.00 3.75
    ทำประตู 2.57 2.33 2.75
    เสีย 0.86 0.67 1.00
    BTTS 71% 67% 75%
    ชีท 29% 33% 25%

    คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
    อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

    41-2-020+25
    • W
      Servette FC Under 19

      เซอร์เวตต์ U19

      U19 Elite

      15/08 05:00

      2 - 3

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      FC Winterthur U19

      FC Winterthur U19

    • W
      Team Ticino (FC Lugano) U19

      Team Ticino FC Lugano U19

      U19 Elite

      29/08 06:45

      1 - 4

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      FC Winterthur U19

      FC Winterthur U19

    • W
      FC Thun Berner Oberland U19

      FC Thun Berner Oberland U19

      U19 Elite

      12/09 03:00

      1 - 4

      FT

      ( HT : 0 - 2 )

      FC Winterthur U19

      FC Winterthur U19

    • D
      BSC Young Boys Under 19

      บีเอสซี ยัง บอยส์ U19

      U19 Elite

      3/10 04:00

      0 - 0

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      FC Winterthur U19

      FC Winterthur U19

    1.25
    75%0%50%25%25%0%0.5
    2Grasshopper Club Zurich U19Grasshopper Club Zurich U19
    Grasshopper Club Zurich U19

    Grasshopper Club Zurich U19

    U19 Elite (ดิวิชั่น -1)

    อันดับ 9 / 14

    สวิตเซอร์แลนด์

    ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
    ภาพรวม
    • D
    • D
    • L
    • L
    • L
    1.13
    เหย้า
    • W
    • D
    • L
    1.33
    เยือน
    • W
    • D
    • D
    • L
    • L
    1.00
    สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
    ชนะ % 25% 33% 20%
    เฉลี่ย 3.88 6.33 2.40
    ทำประตู 2.38 4.33 1.20
    เสีย 1.50 2.00 1.20
    BTTS 63% 67% 60%
    ชีท 0% 0% 0%

    คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
    อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

    51-2-021+15
    • W
      FC Zürich Under 19

      ซูริค U19

      U19 Elite

      15/08 03:00

      1 - 3

      FT

      ( HT : 1 - 1 )

      Grasshopper Club Zürich U19

      Grasshopper Club Zurich U19

    • D
      FC St. Gallen 1879 U19

      FC St Gallen 1879 U19

      U19 Elite

      29/08 03:00

      2 - 2

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      Grasshopper Club Zürich U19

      Grasshopper Club Zurich U19

    • D
      FC Basel Under 19

      บาเซิ่ล U19

      U19 Elite

      12/09 05:00

      1 - 1

      FT

      ( HT : 0 - 1 )

      Grasshopper Club Zürich U19

      Grasshopper Club Zurich U19

    • L
      FC Lausanne-Sport U19

      FC Lausanne Sport U19

      U19 Elite

      3/10 05:00

      1 - 0

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      Grasshopper Club Zürich U19

      Grasshopper Club Zurich U19

    • L
      FC Winterthur U19

      FC Winterthur U19

      U19 Elite

      10/10 02:00

      1 - 0

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      Grasshopper Club Zürich U19

      Grasshopper Club Zurich U19

    1.00
    40%20%20%40%20%0%0.6
    3Neuchatel Xamax FCS U19Neuchatel Xamax FCS U19
    Neuchatel Xamax FCS U19

    Neuchatel Xamax FCS U19

    U19 Elite (ดิวิชั่น -1)

    อันดับ 4 / 14

    สวิตเซอร์แลนด์

    ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
    ภาพรวม
    • W
    • D
    • D
    • L
    • W
    1.75
    เหย้า
    • W
    • W
    • D
    • W
    2.50
    เยือน
    • W
    • L
    • D
    • L
    1.00
    สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
    ชนะ % 50% 75% 25%
    เฉลี่ย 5.00 4.25 5.75
    ทำประตู 2.63 2.75 2.50
    เสีย 2.38 1.50 3.25
    BTTS 88% 75% 100%
    ชีท 13% 25% 0%

    คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
    อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

    41-1-010+14
    • W
      FC Aarau U19

      FC Aarau U19

      U19 Elite

      15/08 04:15

      2 - 4

      FT

      ( HT : 0 - 1 )

      Neuchâtel Xamax FCS U19

      Neuchatel Xamax FCS U19

    • L
      FC Zürich Under 19

      ซูริค U19

      U19 Elite

      29/08 05:00

      2 - 1

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      Neuchâtel Xamax FCS U19

      Neuchatel Xamax FCS U19

    • D
      FC St. Gallen 1879 U19

      FC St Gallen 1879 U19

      U19 Elite

      12/09 05:00

      2 - 2

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      Neuchâtel Xamax FCS U19

      Neuchatel Xamax FCS U19

    • L
      FC Basel Under 19

      บาเซิ่ล U19

      U19 Elite

      3/10 05:00

      7 - 3

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      Neuchâtel Xamax FCS U19

      Neuchatel Xamax FCS U19

    1.00
    50%0%25%25%0%0%0.25
    4FC Luzern U19FC Luzern U19
    FC Luzern U19

    FC Luzern U19

    U19 Elite (ดิวิชั่น -1)

    อันดับ 1 / 14

    สวิตเซอร์แลนด์

    ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
    ภาพรวม
    • W
    • W
    • W
    • D
    • W
    2.50
    เหย้า
    • W
    • W
    • W
    • W
    3.00
    เยือน
    • W
    • D
    • W
    • D
    2.00
    สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
    ชนะ % 75% 100% 50%
    เฉลี่ย 4.50 5.00 4.00
    ทำประตู 3.38 4.25 2.50
    เสีย 1.13 0.75 1.50
    BTTS 75% 75% 75%
    ชีท 25% 25% 25%

    คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
    อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

    41-0-032+13
    • W
      FC Sion U19

      FC Sion U19

      U19 Elite

      15/08 05:15

      3 - 6

      FT

      ( HT : 2 - 3 )

      FC Luzern U19

      FC Luzern U19

    • D
      Servette FC Under 19

      เซอร์เวตต์ U19

      U19 Elite

      29/08 05:15

      1 - 1

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      FC Luzern U19

      FC Luzern U19

    • W
      Team Ticino (FC Lugano) U19

      Team Ticino FC Lugano U19

      U19 Elite

      12/09 06:45

      0 - 1

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      FC Luzern U19

      FC Luzern U19

    • D
      FC Thun Berner Oberland U19

      FC Thun Berner Oberland U19

      U19 Elite

      3/10 07:30

      2 - 2

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      FC Luzern U19

      FC Luzern U19

    0.75
    0%25%0%25%25%25%1.25
    5บีเอสซี ยัง บอยส์ U19บีเอสซี ยัง บอยส์ U19
    บีเอสซี ยัง บอยส์ U19

    บีเอสซี ยัง บอยส์ U19

    U19 Elite (ดิวิชั่น -1)

    อันดับ 3 / 14

    สวิตเซอร์แลนด์

    ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
    ภาพรวม
    • W
    • D
    • W
    • D
    • L
    2.13
    เหย้า
    • W
    • W
    • D
    2.33
    เยือน
    • W
    • W
    • D
    • W
    • L
    2.00
    สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
    ชนะ % 63% 67% 60%
    เฉลี่ย 3.88 4.67 3.40
    ทำประตู 2.50 3.00 2.20
    เสีย 1.38 1.67 1.20
    BTTS 50% 67% 40%
    ชีท 50% 33% 60%

    คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
    อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

    51-0-132+13
    • W
      Team Ticino (FC Lugano) U19

      Team Ticino FC Lugano U19

      U19 Elite

      15/08 06:45

      0 - 2

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      BSC Young Boys Under 19

      บีเอสซี ยัง บอยส์ U19

    • W
      FC Thun Berner Oberland U19

      FC Thun Berner Oberland U19

      U19 Elite

      29/08 05:30

      0 - 3

      FT

      ( HT : 0 - 2 )

      BSC Young Boys Under 19

      บีเอสซี ยัง บอยส์ U19

    • D
      FC Lausanne-Sport U19

      FC Lausanne Sport U19

      U19 Elite

      12/09 05:00

      3 - 3

      FT

      ( HT : 2 - 1 )

      BSC Young Boys Under 19

      บีเอสซี ยัง บอยส์ U19

    • W
      Grasshopper Club Zürich U19

      Grasshopper Club Zurich U19

      U19 Elite

      27/09 05:00

      0 - 2

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      BSC Young Boys Under 19

      บีเอสซี ยัง บอยส์ U19

    • L
      Neuchâtel Xamax FCS U19

      Neuchatel Xamax FCS U19

      U19 Elite

      10/10 05:30

      3 - 1

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      BSC Young Boys Under 19

      บีเอสซี ยัง บอยส์ U19

    0.60
    20%20%0%40%40%20%1
    6FC St Gallen 1879 U19FC St Gallen 1879 U19
    FC St Gallen 1879 U19

    FC St Gallen 1879 U19

    U19 Elite (ดิวิชั่น -1)

    อันดับ 11 / 14

    สวิตเซอร์แลนด์

    ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
    ภาพรวม
    • L
    • D
    • L
    • W
    • W
    1.00
    เหย้า
    • L
    • D
    • D
    • W
    1.25
    เยือน
    • L
    • L
    • L
    • W
    0.75
    สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
    ชนะ % 25% 25% 25%
    เฉลี่ย 4.38 3.75 5.00
    ทำประตู 1.88 1.75 2.00
    เสีย 2.50 2.00 3.00
    BTTS 88% 75% 100%
    ชีท 13% 25% 0%

    คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
    อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

    41-0-11103
    • L
      BSC Young Boys Under 19

      บีเอสซี ยัง บอยส์ U19

      U19 Elite

      22/08 05:00

      3 - 1

      FT

      ( HT : 1 - 0 )

      FC St. Gallen 1879 U19

      FC St Gallen 1879 U19

    • L
      FC Winterthur U19

      FC Winterthur U19

      U19 Elite

      5/09 03:30

      5 - 1

      FT

      ( HT : 0 - 1 )

      FC St. Gallen 1879 U19

      FC St Gallen 1879 U19

    • L
      FC Luzern U19

      FC Luzern U19

      U19 Elite

      26/09 05:00

      2 - 1

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      FC St. Gallen 1879 U19

      FC St Gallen 1879 U19

    • W
      FC Aarau U19

      FC Aarau U19

      U19 Elite

      10/10 04:30

      2 - 5

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      FC St. Gallen 1879 U19

      FC St Gallen 1879 U19

    0.75
    25%0%25%50%0%0%0.5
    7บาเซิ่ล U19บาเซิ่ล U19
    บาเซิ่ล U19

    บาเซิ่ล U19

    U19 Elite (ดิวิชั่น -1)

    อันดับ 8 / 14

    สวิตเซอร์แลนด์

    ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
    ภาพรวม
    • W
    • L
    • D
    • W
    • L
    1.57
    เหย้า
    • D
    • D
    • W
    1.67
    เยือน
    • W
    • W
    • L
    • L
    1.50
    สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
    ชนะ % 43% 33% 50%
    เฉลี่ย 5.86 4.67 6.75
    ทำประตู 3.00 3.00 3.00
    เสีย 2.86 1.67 3.75
    BTTS 86% 100% 75%
    ชีท 0% 0% 0%

    คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
    อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

    41-0-12203
    • W
      FC St. Gallen 1879 U19

      FC St Gallen 1879 U19

      U19 Elite

      15/08 03:00

      2 - 4

      FT

      ( HT : 1 - 2 )

      FC Basel Under 19

      บาเซิ่ล U19

    • W
      FC Lausanne-Sport U19

      FC Lausanne Sport U19

      U19 Elite

      29/08 05:00

      2 - 4

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      FC Basel Under 19

      บาเซิ่ล U19

    • L
      BSC Young Boys Under 19

      บีเอสซี ยัง บอยส์ U19

      U19 Elite

      5/09 04:30

      6 - 4

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      FC Basel Under 19

      บาเซิ่ล U19

    • L
      FC Luzern U19

      FC Luzern U19

      U19 Elite

      7/10 06:00

      5 - 0

      FT

      ( HT : 1 - 0 )

      FC Basel Under 19

      บาเซิ่ล U19

    0.75
    0%25%25%50%25%25%1
    8ซูริค U19ซูริค U19
    ซูริค U19

    ซูริค U19

    U19 Elite (ดิวิชั่น -1)

    อันดับ 5 / 14

    สวิตเซอร์แลนด์

    ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
    ภาพรวม
    • L
    • W
    • W
    • W
    • D
    1.75
    เหย้า
    • L
    • W
    • W
    • W
    • D
    2.00
    เยือน
    • D
    • L
    • W
    1.33
    สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
    ชนะ % 50% 60% 33%
    เฉลี่ย 3.13 3.40 2.67
    ทำประตู 1.63 1.80 1.33
    เสีย 1.50 1.60 1.33
    BTTS 100% 100% 100%
    ชีท 0% 0% 0%

    คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
    อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

    30-1-01101
    • D
      FC Winterthur U19

      FC Winterthur U19

      U19 Elite

      22/08 03:00

      1 - 1

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      FC Zürich Under 19

      ซูริค U19

    • L
      FC Luzern U19

      FC Luzern U19

      U19 Elite

      5/09 02:45

      2 - 1

      FT

      ( HT : 1 - 1 )

      FC Zürich Under 19

      ซูริค U19

    • W
      FC Aarau U19

      FC Aarau U19

      U19 Elite

      26/09 04:30

      1 - 2

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      FC Zürich Under 19

      ซูริค U19

    0.33
    0%33%0%33%33%0%0.67
    9FC Aarau U19FC Aarau U19
    FC Aarau U19

    FC Aarau U19

    U19 Elite (ดิวิชั่น -1)

    อันดับ 14 / 14

    สวิตเซอร์แลนด์

    ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
    ภาพรวม
    • L
    • L
    • L
    • L
    • L
    0.38
    เหย้า
    • L
    • W
    • L
    • L
    • L
    0.60
    เยือน
    • L
    • L
    • L
    0.00
    สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
    ชนะ % 13% 20% 0%
    เฉลี่ย 5.25 4.40 6.67
    ทำประตู 1.38 1.40 1.33
    เสีย 3.88 3.00 5.33
    BTTS 88% 80% 100%
    ชีท 0% 0% 0%

    คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
    อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

    30-1-116-51
    • L
      FC Luzern U19

      FC Luzern U19

      U19 Elite

      22/08 04:30

      8 - 1

      FT

      ( HT : 5 - 0 )

      FC Aarau U19

      FC Aarau U19

    • L
      Servette FC Under 19

      เซอร์เวตต์ U19

      U19 Elite

      12/09 05:00

      4 - 1

      FT

      ( HT : 1 - 1 )

      FC Aarau U19

      FC Aarau U19

    • L
      Team Ticino (FC Lugano) U19

      Team Ticino FC Lugano U19

      U19 Elite

      3/10 06:45

      4 - 2

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      FC Aarau U19

      FC Aarau U19

    0.33
    0%33%33%67%67%33%2.33
    10FC Sion U19FC Sion U19
    FC Sion U19

    FC Sion U19

    U19 Elite (ดิวิชั่น -1)

    อันดับ 12 / 14

    สวิตเซอร์แลนด์

    ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
    ภาพรวม
    • D
    • L
    • W
    • L
    • L
    0.50
    เหย้า
    • L
    • L
    • D
    • W
    • L
    0.80
    เยือน
    • L
    • L
    • L
    0.00
    สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
    ชนะ % 13% 20% 0%
    เฉลี่ย 4.75 5.80 3.00
    ทำประตู 1.88 2.40 1.00
    เสีย 2.88 3.40 2.00
    BTTS 88% 100% 67%
    ชีท 0% 0% 0%

    คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
    อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

    30-0-102-20
    • L
      FC Aarau U19

      FC Aarau U19

      U19 Elite

      29/08 05:00

      2 - 1

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      FC Sion U19

      FC Sion U19

    • L
      FC Zürich Under 19

      ซูริค U19

      U19 Elite

      12/09 05:00

      3 - 2

      FT

      ( HT : 2 - 0 )

      FC Sion U19

      FC Sion U19

    • L
      FC St. Gallen 1879 U19

      FC St Gallen 1879 U19

      U19 Elite

      3/10 05:00

      1 - 0

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      FC Sion U19

      FC Sion U19

    0.00
    0%0%33%33%33%0%0.67
    11FC Lausanne Sport U19FC Lausanne Sport U19
    FC Lausanne Sport U19

    FC Lausanne Sport U19

    U19 Elite (ดิวิชั่น -1)

    อันดับ 6 / 14

    สวิตเซอร์แลนด์

    ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
    ภาพรวม
    • W
    • D
    • L
    • W
    • D
    1.50
    เหย้า
    • D
    • L
    • D
    • W
    1.25
    เยือน
    • W
    • W
    • L
    • D
    1.75
    สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
    ชนะ % 38% 25% 50%
    เฉลี่ย 3.63 4.25 3.00
    ทำประตู 2.00 2.00 2.00
    เสีย 1.63 2.25 1.00
    BTTS 63% 75% 50%
    ชีท 25% 25% 25%

    คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
    อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

    40-0-101-10
    • W
      FC Sion U19

      FC Sion U19

      U19 Elite

      22/08 05:00

      2 - 4

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      FC Lausanne-Sport U19

      FC Lausanne Sport U19

    • W
      FC Aarau U19

      FC Aarau U19

      U19 Elite

      5/09 05:00

      0 - 3

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      FC Lausanne-Sport U19

      FC Lausanne Sport U19

    • L
      Servette FC Under 19

      เซอร์เวตต์ U19

      U19 Elite

      26/09 05:00

      1 - 0

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      FC Lausanne-Sport U19

      FC Lausanne Sport U19

    • D
      FC Zürich Under 19

      ซูริค U19

      U19 Elite

      10/10 05:00

      1 - 1

      FT

      ( HT : 1 - 0 )

      FC Lausanne-Sport U19

      FC Lausanne Sport U19

    0.00
    0%0%25%25%0%0%0.25
    12เซอร์เวตต์ U19เซอร์เวตต์ U19
    เซอร์เวตต์ U19

    เซอร์เวตต์ U19

    U19 Elite (ดิวิชั่น -1)

    อันดับ 7 / 14

    สวิตเซอร์แลนด์

    ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
    ภาพรวม
    • D
    • W
    • W
    • L
    • W
    1.38
    เหย้า
    • L
    • D
    • W
    • W
    • W
    2.00
    เยือน
    • L
    • D
    • L
    0.33
    สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
    ชนะ % 38% 60% 0%
    เฉลี่ย 3.25 3.60 2.67
    ทำประตู 1.75 2.20 1.00
    เสีย 1.50 1.40 1.67
    BTTS 75% 80% 67%
    ชีท 13% 20% 0%

    คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
    อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

    30-0-112-10
    • L
      Neuchâtel Xamax FCS U19

      Neuchatel Xamax FCS U19

      U19 Elite

      19/08 10:00

      1 - 0

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      Servette FC Under 19

      เซอร์เวตต์ U19

    • D
      FC Sion U19

      FC Sion U19

      U19 Elite

      5/09 03:00

      2 - 2

      FT

      ( HT : 2 - 1 )

      Servette FC Under 19

      เซอร์เวตต์ U19

    • L
      FC Zürich Under 19

      ซูริค U19

      U19 Elite

      3/10 05:00

      2 - 1

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      Servette FC Under 19

      เซอร์เวตต์ U19

    0.00
    0%33%0%33%33%33%1
    13Team Ticino FC Lugano U19Team Ticino FC Lugano U19
    Team Ticino FC Lugano U19

    Team Ticino FC Lugano U19

    U19 Elite (ดิวิชั่น -1)

    อันดับ 13 / 14

    สวิตเซอร์แลนด์

    ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
    ภาพรวม
    • L
    • L
    • L
    • W
    • L
    0.38
    เหย้า
    • L
    • L
    • L
    • W
    0.75
    เยือน
    • L
    • L
    • L
    • L
    0.00
    สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
    ชนะ % 13% 25% 0%
    เฉลี่ย 5.25 3.50 7.00
    ทำประตู 1.50 1.25 1.75
    เสีย 3.75 2.25 5.25
    BTTS 75% 50% 100%
    ชีท 0% 0% 0%

    คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
    อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

    40-0-00000
    • L
      Grasshopper Club Zürich U19

      Grasshopper Club Zurich U19

      U19 Elite

      22/08 05:00

      10 - 1

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      Team Ticino (FC Lugano) U19

      Team Ticino FC Lugano U19

    • L
      Neuchâtel Xamax FCS U19

      Neuchatel Xamax FCS U19

      U19 Elite

      5/09 05:30

      4 - 2

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      Team Ticino (FC Lugano) U19

      Team Ticino FC Lugano U19

    • L
      FC Sion U19

      FC Sion U19

      U19 Elite

      26/09 05:00

      4 - 2

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      Team Ticino (FC Lugano) U19

      Team Ticino FC Lugano U19

    • L
      Servette FC Under 19

      เซอร์เวตต์ U19

      U19 Elite

      10/10 06:00

      3 - 2

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      Team Ticino (FC Lugano) U19

      Team Ticino FC Lugano U19

    0.00
    0%0%0%0%0%0%0
    14FC Thun Berner Oberland U19FC Thun Berner Oberland U19
    FC Thun Berner Oberland U19

    FC Thun Berner Oberland U19

    U19 Elite (ดิวิชั่น -1)

    อันดับ 10 / 14

    สวิตเซอร์แลนด์

    ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
    ภาพรวม
    • D
    • L
    • D
    • D
    • W
    1.00
    เหย้า
    • L
    • L
    • D
    0.33
    เยือน
    • D
    • D
    • D
    • D
    • W
    1.40
    สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
    ชนะ % 13% 0% 20%
    เฉลี่ย 4.25 4.00 4.40
    ทำประตู 1.88 1.00 2.40
    เสีย 2.38 3.00 2.00
    BTTS 88% 67% 100%
    ชีท 0% 0% 0%

    คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
    อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

    50-0-00000
    • D
      FC Lausanne-Sport U19

      FC Lausanne Sport U19

      U19 Elite

      15/08 05:00

      2 - 2

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      FC Thun Berner Oberland U19

      FC Thun Berner Oberland U19

    • D
      FC Basel Under 19

      บาเซิ่ล U19

      U19 Elite

      22/08 05:00

      1 - 1

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      FC Thun Berner Oberland U19

      FC Thun Berner Oberland U19

    • D
      Grasshopper Club Zürich U19

      Grasshopper Club Zurich U19

      U19 Elite

      5/09 05:00

      3 - 3

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      FC Thun Berner Oberland U19

      FC Thun Berner Oberland U19

    • D
      Neuchâtel Xamax FCS U19

      Neuchatel Xamax FCS U19

      U19 Elite

      26/09 05:30

      3 - 3

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      FC Thun Berner Oberland U19

      FC Thun Berner Oberland U19

    • W
      FC Sion U19

      FC Sion U19

      U19 Elite

      10/10 05:00

      1 - 3

      FT

      ( HT : 0 - 0 )

      FC Thun Berner Oberland U19

      FC Thun Berner Oberland U19

    0.00
    0%0%0%0%0%0%0

    ตารางครึ่งแรก - สวิตเซอร์แลนด์

    /th/
    https://cdn.footystats.org/
    - เริ่มต้นใน###นาที'
    - เริ่มต้นใน###ชม.'
    ระหว่างการแข่งขัน'
    - ได้เริ่มต้น
    ●เร็ว ๆ นี้
    ●ได้เริ่มต้น
    no

    กำลังโหลดสถิติ

    เปิดบัญชีพรีเมี่ยมวันนี้ เข้าถึงข้อมูลเพิ่มเติมได้ทันที