Loading

ปลดล็อค
เทอเซร่า กลุ่ม 16

สมัครสมาชิก FootyStats Premium

7
นัด

71%
15%
14%

5 ชนะ

1 เสมอ(15%)

1 ชนะ

บันทึกการพบกันของ ซีดี วาเรีย กับ CD Pradejón แสดงให้เห็นว่าจากการพบกัน 7 ที่พวกเขาเคยมีมา ซีดี วาเรีย ชนะ 5 ครั้ง และ CD Pradejón ชนะ 1 ครั้ง การแข่งขัน 1 ระหว่าง ซีดี วาเรีย และ CD Pradejón จบลงด้วยผลเสมอ

71%สูงกว่า 1.5
5 / 7 นัด
29%สูงกว่า 2.5
2 / 7 นัด
14%สูงกว่า 3.5
1 / 7 นัด
14%BTTS
1 / 7 นัด
71%คลีนชีท
ซีดี วาเรีย
14%คลีนชีท
CD Pradejón

บทวิเคราะห์ทั้งหมด- ซีดี วาเรีย vs CD Pradejón

0%สูงกว่า 2.5
ค่าเฉลี่ยของลีก : 0%
0%สูงกว่า 1.5
ค่าเฉลี่ยของลีก : 0%
0%BTTS
ค่าเฉลี่ยของลีก : 0%
0ประตูต่อนัด
ค่าเฉลี่ยของลีก : 0
สูงกว่า 1.5, ครึ่งแรก/ครึ่งหลัง และอื่น ๆ
สูงกว่า 8.5, 9.5 และอื่น ๆ

*สถิติเฉลี่ยระหว่าง ซีดี วาเรีย และ CD Pradejón ในฤดูกาลปัจจุบัน

เงื่อนไขทางสถิติเหล่านี้หมายถึงอะไร? อ่าน Glossary
ฟอร์ม - ภาพรวม
 
ฟอร์ม - ภาพรวม
CD Varea Logo
1.78
  • D
    SD Oyonesa

    SD Oyonesa

    เทอเซร่า กลุ่ม 16

    4/10 08:00

    1 - 1

    FT

    ( HT : 0 - 0 )

    CD Varea

    ซีดี วาเรีย

  • W
    CD Varea

    ซีดี วาเรีย

    เทอเซร่า กลุ่ม 16

    11/10 03:00

    1 - 0

    FT

    ( HT : 0 - 0 )

    CD Agoncillo

    CD Agoncillo

  • W
    CP Calasancio

    CP Calasancio

    เทอเซร่า กลุ่ม 16

    18/10 07:00

    0 - 1

    FT

    ( HT : 0 - 0 )

    CD Varea

    ซีดี วาเรีย

  • W
    CD Varea

    ซีดี วาเรีย

    เทอเซร่า กลุ่ม 16

    25/10 04:00

    1 - 0

    FT

    ( HT : 1 - 0 )

    CD Alfaro

    CD Alfaro

  • L
    Club Haro Deportivo

    คลับ ฮาโร เดปอร์ติโว

    เทอเซร่า กลุ่ม 16

    1/11 08:00

    2 - 1

    FT

    ( HT : 2 - 1 )

    CD Varea

    ซีดี วาเรีย

  • ทั้งหมด

  • เหย้า

  • เยือน

คลับ ฮาโร เดปอร์ติโว
ซีดี วาเรีย
CD Varea
FC Andorra
ซีดี วาเรีย
CD Alfaro
CP Calasancio
ซีดี วาเรีย
ซีดี วาเรีย
CD Agoncillo
  • ก่อนหน้า

  • ถัดไป

ซีดี วาเรีย logoซีดี วาเรีย ดีกว่า +24% ดีกว่า ในแง่ของ แต้มต่อเกม

1.44
  • L
    CD Pradejón

    CD Pradejón

    เทอเซร่า กลุ่ม 16

    4/10 08:00

    1 - 2

    FT

    ( HT : 0 - 0 )

    CD Berceo

    CD Berceo

  • W
    CA River Ebro

    CA River Ebro

    เทอเซร่า กลุ่ม 16

    8/10 11:00

    1 - 2

    FT

    ( HT : 1 - 1 )

    CD Pradejón

    CD Pradejón

  • W
    CD Pradejón

    CD Pradejón

    เทอเซร่า กลุ่ม 16

    18/10 08:00

    1 - 0

    FT

    ( HT : 1 - 0 )

    CD Cenicero

    CD Cenicero

  • L
    San Marcial

    San Marcial

    เทอเซร่า กลุ่ม 16

    25/10 09:30

    1 - 0

    FT

    ( HT : 1 - 0 )

    CD Pradejón

    CD Pradejón

  • L
    Yagüe CF

    Yagüe CF

    เทอเซร่า กลุ่ม 16

    31/10 10:30

    4 - 0

    FT

    ( HT : 3 - 0 )

    CD Pradejón

    CD Pradejón

CD Pradejón Logo
  • ทั้งหมด

  • เหย้า

  • เยือน

Yagüe CF
CD Pradejón
San Marcial
CD Pradejón
CD Pradejón
CD Cenicero
CA River Ebro
CD Pradejón
CD Pradejón
CD Berceo
  • ก่อนหน้า

  • ถัดไป

ได้ประตู ใครจะยิงได้อีก?

CD Pradejón ดีกว่า +25% ดีกว่า ในแง่ของ ทำประตู

CD Varea
0.89 ประตูต่อนัด

ซีดี วาเรีย (เหย้า)

Pradejón
1.11 ประตูต่อนัด

CD Pradejón (เยือน)

ทำประตูต่อเกมCD VareaPradejón
สูงกว่า 0.589%78%
สูงกว่า 1.50%33%
สูงกว่า 2.50%0%
สูงกว่า 3.50%0%
ไม่สามารถทำประตู11%22%
ทำคะแนนใน ครึ่งแรก/ครึ่งหลังCD VareaPradejón
ทำประตูได้ในครึ่งแรก43%50%
ทำประตูได้ในครึ่งหลัง44%50%
ทำประตูทั้งครึ่งแรกและครึ่งหลัง0%33%
ทำประตูเฉลี่ยในครึ่งแรก0.430.5
ทำประตูเฉลี่ยในครึ่งหลัง0.430.50

* สถิติรวมทั้งเกมเหย้าและเยือนที่ ซีดี วาเรีย และ CD Pradejón เคยเล่น

เสียประตู ใครจะเสียประตูได้อีก?

ซีดี วาเรีย ดีกว่า +138% ดีกว่า ในแง่ของ เสียประตู

CD Varea
0.56 เสียต่อนัด

ซีดี วาเรีย (เหย้า)

Pradejón
1.33 เสียต่อนัด

CD Pradejón (เยือน)

เสียประตูต่อเกมCD VareaPradejón
สูงกว่า 0.544%78%
สูงกว่า 1.511%33%
สูงกว่า 2.50%11%
สูงกว่า 3.50%11%
คลีนชีท56%22%
เสียครึ่งแรก/ครึ่งหลังCD VareaPradejón
คลีนชีตครึ่งแรก71%50%
คลีนชีตครึ่งหลัง100%67%
ค่าเฉลี่ยการเสียประตูครึ่งแรก0.430.83
ค่าเฉลี่ยการเสียประตูครึ่งหลัง0.000.50

* ข้อมูลการเสียประตูรวมถึงเกมในบ้านและเกมเยือนที่ ซีดี วาเรีย และ CD Pradejón เคยเล่น

บทวิเคราะห์สูงกว่า 2.5 และ BTTS นัดนี้ยิงได้กี่ประตู?

ซีดี วาเรีย และ CD Pradejón ข้อมูลของสูงกว่า 0.5 ~ 4.5 และ BTTS

ประตูในแมตช์CD VareaPradejónเฉลี่ย
สูงกว่า 0.589%100%95%
สูงกว่า 1.544%78%61%
สูงกว่า 2.511%56%34%
สูงกว่า 3.50%11%6%
สูงกว่า 4.50%0%0%
BTTS44%56%50%
BTTS และชนะ0%22%11%
BTTS และเสมอ33%11%22%
BTTS และ สูงกว่า 2.511%44%28%
BTTS ไม่มี และ สูงกว่า 2.50%11%6%
ประตูในครึ่งแรกCD VareaPradejónเฉลี่ย
BTTS ครึ่งแรก
สูงกว่า 0.5 ครึ่งแรก
สูงกว่า 1.5 ครึ่งแรก
สูงกว่า 2.5 ครึ่งแรก
ประตูในครึ่งหลังCD VareaPradejónเฉลี่ย
BTTS ครึ่งหลัง
BTTS ทั้งสองครึ่ง
สูงกว่า 0.5 ครึ่งหลัง
สูงกว่า 1.5 ครึ่งหลัง
สูงกว่า 2.5 ครึ่งหลัง
ประตู (ต่ำกว่า)CD VareaPradejónเฉลี่ย
ต่ำกว่า 0.511%0%6%
ต่ำกว่า 1.556%22%39%
ต่ำกว่า 2.589%44%67%
ต่ำกว่า 3.5100%89%95%
ต่ำกว่า 4.5100%100%100%
ครึ่งแรก/ครึ่งหลังCD VareaPradejónเฉลี่ย
ต่ำกว่า 0.5 ครึ่งแรก43%17%30%
ต่ำกว่า 1.5 ครึ่งแรก86%67%77%
ต่ำกว่า 2.5 ครึ่งแรก86%83%85%
ต่ำกว่า 0.5 ครึ่งหลัง57%33%45%
ต่ำกว่า 1.5 ครึ่งหลัง100%83%92%
ต่ำกว่า 2.5 ครึ่งหลัง100%83%92%

บทวิเคราะห์ล่าสุดจากผู้ใช้

ยังไม่มีบทวิเคราะห์จากผู้ใช้ คุณสามารถโพสต์ได้หลังจากที่ข้อมูลการแข่งขันพร้อมใช้งานแล้ว

สถิติลูกเตะมุม จะมีการเตะมุมกี่ครั้ง?

UNLOCKเตะมุม/นัด

* การเตะมุมเฉลี่ยต่อนัด ระหว่าง ซีดี วาเรีย และ CD Pradejón

ต่อนัด
ได้ลูกเตะมุม
ต่อนัด
ได้ลูกเตะมุม
จำนวนเตะมุมCD VareaPradejónเฉลี่ย
สูงกว่า 6
สูงกว่า 7
สูงกว่า 8
สูงกว่า 9
สูงกว่า 10
สูงกว่า 11
สูงกว่า 12
สูงกว่า 13
ครึ่งแรกCD VareaPradejónเฉลี่ย
เฉลี่ยในครึ่งแรก
สูงกว่า 4 ครึ่งแรก
สูงกว่า 5 ครึ่งแรก
สูงกว่า 6 ครึ่งแรก
ครึ่งหลังCD VareaPradejónเฉลี่ย
เฉลี่ยในครึ่งหลัง
สูงกว่า 4 ครึ่งหลัง
สูงกว่า 5 ครึ่งหลัง
สูงกว่า 6 ครึ่งหลัง

จำนวนลูกเตะมุมของการแข่งขันทั้งหมดสำหรับ ซีดี วาเรีย และ CD Pradejón ค่าเฉลี่ยของลีกคือค่าเฉลี่ยของ เทอเซร่า กลุ่ม 16 ในการแข่งขัน 81 ในฤดูกาล 2026/2027

เทอเซร่า กลุ่ม 16 สถิติเตะมุม

เตะมุมทีม ได้เตะมุม/ฝ่ายตรงข้าม

ข้อมูลมุมทีมแต่ละทีมของ ซีดี วาเรีย และ CD Pradejón

เตะมุมทีมCD VareaPradejónเฉลี่ย
ได้มุม / นัด
เสียมุม / นัด
สูงกว่า 2.5 - ได้ลูกเตะมุม
สูงกว่า 3.5 - ได้ลูกเตะมุม
สูงกว่า 4.5 - ได้ลูกเตะมุม
สูงกว่า 2.5 - เสียเตะมุม
สูงกว่า 3.5 - เสียเตะมุม
สูงกว่า 4.5 - เสียเตะมุม

ซีดี วาเรีย จะสามารถทำคะแนนได้หรือไม่ ?

ซีดี วาเรีย
ยิงใน
89%
ของแมตช์ (ภาพรวม)

เกิดขึ้นบ่อย

มี เกิดขึ้นบ่อย ที่ ซีดี วาเรีย จะทำประตู อ้างอิงจากสถิติ
CD Pradejón
คลีนชีทใน
22%
ของแมตช์ (ภาพรวม)

CD Pradejón จะสามารถทำคะแนนได้หรือไม่ ?

ซีดี วาเรีย
คลีนชีทใน
56%
ของแมตช์ (ภาพรวม)

ไม่แน่นอน

มีความไม่แน่นอน ที่ CD Pradejón จะสามารถทำประตูได้อ้างอิงจากข้อมูลของเรา.
CD Pradejón
ยิงใน
78%
ของแมตช์ (ภาพรวม)
อัปเกรดเป็นพรีเมียม! เข้าถึงลีกเพิ่มเติมอีก 1500 ลีก

พรีเมียมช่วยให้คุณเข้าถึงลีกเพิ่มเติมอีก 1500 ลีก พร้อมข้อมูลและสถิติที่ครอบคลุมมากยิ่งขึ้น นอกจากนี้ คุณยังสามารถดูสถิติลูกเตะมุม สถิติการ์ด และดาวน์โหลดข้อมูลในรูปแบบ CSV ได้ สมัครสมาชิกวันนี้!

UNLOCKใบทั้งหมด / แมตช์

* ผลรวมการแจกใบต่อนัดระหว่าง ซีดี วาเรีย และ CD Pradejón

ใบ
ต่อนัด
ซีดี วาเรีย
ใบ
ต่อนัด
CD Pradejón
ใบในแมตช์CD VareaPradejónเฉลี่ย
สูงกว่า 2.5
สูงกว่า 3.5
สูงกว่า 4.5
สูงกว่า 5.5
สูงกว่า 6.5
จำนวนใบที่ได้รับCD VareaPradejónเฉลี่ย
ใบได้รับโดยเฉลี่ย
สูงกว่า 0.5
สูงกว่า 1.5
สูงกว่า 2.5
สูงกว่า 3.5
จำนวนใบฝั่งตรงข้ามCD VareaPradejónเฉลี่ย
สูงกว่า 0.5
สูงกว่า 1.5
สูงกว่า 2.5
สูงกว่า 3.5

ใบในนัดทั้งหมดสำหรับ ซีดี วาเรีย และ CD Pradejón ค่าเฉลี่ยของลีกคือค่าเฉลี่ยของ เทอเซร่า กลุ่ม 16 มี 0 ใบในการแข่งขัน 81 ในฤดูกาล 2026/2027

เทอเซร่า กลุ่ม 16 สถิติใบเหลือง/แดง

ครึ่งแรก/ครึ่งหลัง ชนะ-เสมอ-แพ้

ฟอร์มครึ่งเวลา
 
ฟอร์มครึ่งเวลา
CD Varea Logo
1.29
ครึ่งเวลา

CD Pradejón logoCD Pradejón ดีกว่า +3% ดีกว่า ในแง่ของ ฟอร์มครึ่งเวลา

1.33
ครึ่งเวลา
CD Pradejón Logo
ฟอร์ม ครึ่งแรก/ครึ่งหลังCD VareaPradejón
ชนะครึ่งแรก29%33%
ชนะครึ่งหลัง43%33%
เสมอครึ่งแรก43%33%
เสมอครึ่งหลัง56%33%
แพ้ครึ่งแรก29%33%
แพ้ครึ่งหลัง0%33%

สถิติใบครึ่งแรกของ ซีดี วาเรีย และ CD Pradejón และครึ่งหลังของ ซีดี วาเรีย และ CD Pradejón สำหรับการคาดการณ์ของคุณ

ใบ (ครึ่งแรก/ครึ่งหลัง)CD VareaPradejónเฉลี่ย
ครึ่งแรก ใบได้รับโดยเฉลี่ย
ครึ่งหลัง ใบได้รับโดยเฉลี่ย
ใบในนัดเฉลี่ย (ครึ่งแรก)
ใบในนัดเฉลี่ย (ครึ่งหลัง)
ครึ่งแรก มีใบมากกว่า %
ครึ่งหลัง มีใบมากกว่า %
สูงกว่า ครึ่งแรก/ครึ่งหลังCD VareaPradejónเฉลี่ย
ครึ่งแรก ไดัรับใบมากกว่า 0.5
ครึ่งหลัง ไดัรับใบมากกว่า 0.5
ครึ่งแรก ไดัรับใบมากกว่า 0.5
ครึ่งหลัง ไดัรับใบมากกว่า 0.5
ครึ่งแรก มี 2~3 ใบรวม
ครึ่งหลัง มี 2~3 ใบรวม
ครึ่งแรก รวมมากว่า 3
ครึ่งหลัง รวมมากว่า 3

ใครจะทำประตูก่อน?

ซีดี วาเรียซีดี วาเรีย
 
ซีดี วาเรีย

56%

ยิงได้ก่อนใน 5 / 9 นัด

CD PradejónCD Pradejón
 
CD Pradejón

33%

ยิงได้ก่อนใน 3 / 9 นัด

ประตูต่อนาที
ประตูของ ซีดี วาเรีย และ CD Pradejón ใน 10 นาที และ 15 นาที

ใน 10 นาทีCD VareaPradejón
0 - 10 นาที0%14%
11 - 20 นาที15%5%
21 - 30 นาที8%0%
31 - 40 นาที23%9%
41 - 50 นาที0%9%
51 - 60 นาที0%5%
61 - 70 นาที0%0%
71 - 80 นาที8%9%
81 - 90 นาที15%14%
ใน 15 นาทีCD VareaPradejón
0 - 15 นาที8%14%
16 - 30 นาที15%5%
31 - 45 นาที23%18%
46 - 60 นาที0%5%
61 - 75 นาที0%5%
76 - 90 นาที23%18%
ทำประตูได้ใน 10 นาทีCD VareaPradejón
0 - 10 นาที0%20%
11 - 20 นาที13%10%
21 - 30 นาที13%0%
31 - 40 นาที13%0%
41 - 50 นาที0%0%
51 - 60 นาที0%0%
61 - 70 นาที0%0%
71 - 80 นาที13%10%
81 - 90 นาที25%20%
ทำประตูได้ใน 15 นาทีCD VareaPradejón
0 - 15 นาที13%20%
16 - 30 นาที13%10%
31 - 45 นาที13%0%
46 - 60 นาที0%0%
61 - 75 นาที0%0%
76 - 90 นาที38%30%
เสียประตูในนาทีที่ 10CD VareaPradejón
0 - 10 นาที0%8%
11 - 20 นาที20%0%
21 - 30 นาที0%0%
31 - 40 นาที40%17%
41 - 50 นาที0%17%
51 - 60 นาที0%8%
61 - 70 นาที0%0%
71 - 80 นาที0%8%
81 - 90 นาที0%8%
เสียประตูใน 15 นาทีCD VareaPradejón
0 - 15 นาที0%8%
16 - 30 นาที20%0%
31 - 45 นาที40%33%
46 - 60 นาที0%8%
61 - 75 นาที0%8%
76 - 90 นาที0%8%

45' และ 90' รวมประตูช่วงทดเวลาบาดเจ็บ

ยิง, ล้ำหน้า, ฟาวล์ และอื่นๆ

จำนวนการยิงของทีมCD VareaPradejónเฉลี่ย
จำนวนที่ยิงต่อนัด12.007.0010.00
อัตราการเป็นประตู8%29%19%
ยิงตรงกรอบ / นัด4.003.004.00
ยิงออกนอกกรอบ / นัด8.004.006.00
จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้12.003.508
ทีมยิงสูงกว่า 10.567%0%34%
ทีมยิงสูงกว่า 11.533%0%17%
ทีมยิงสูงกว่า 12.533%0%17%
ทีมยิงสูงกว่า 13.533%0%17%
ทีมยิงสูงกว่า 140.533%0%17%
ทีมยิงสูงกว่า 15.50%0%0%
ยิงตรงกรอบ ทีม 3.5+67%0%34%
ยิงตรงกรอบ ทีม 4.5+33%0%17%
ยิงตรงกรอบ ทีม 5.5+33%0%17%
ยิงตรงกรอบ ทีม 6.5+0%0%0%
จำนวนที่ยิงในนัดCD VareaPradejónเฉลี่ย
จำนวนที่ยิงในนัด สูงกว่า 23.50%0%0%
จำนวนที่ยิงในนัด สูงกว่า 24.50%0%0%
จำนวนที่ยิงในนัด สูงกว่า 25.50%0%0%
จำนวนที่ยิงในนัด สูงกว่า 26.50%0%0%
จำนวนที่ยิงในนัดตรงกรอบมากกว่า 7.533%0%17%
จำนวนที่ยิงในนัดตรงกรอบมากกว่า 8.50%0%0%
จำนวนที่ยิงในนัดตรงกรอบมากกว่า 9.50%0%0%
สถิติการล้ำหน้าCD VareaPradejónเฉลี่ย
ล้ำหน้า / แมตช์7.000.004.00
ล้ำหน้าสูงกว่า 2.5100%0%50%
ล้ำหน้าสูงกว่า 3.5100%0%50%
สถิติอื่น ๆCD VareaPradejónเฉลี่ย
ทำฟาวล์ / นัด15.000.008.00
ถูกทำฟาวล์ / นัด1106.00
อัตราครองบอลโดยเฉลี่ย49%50%50%
เสมอ % เต็มเวลา44%11%28%

ข้อมูลบางส่วนจะถูกปัดเศษขึ้นหรือลงเป็นเปอร์เซ็นต์ที่ใกล้ที่สุด และอาจเท่ากับ 101% เมื่อรวมเข้าด้วยกัน

ตารางลีก

   ทีม แข่ง ชนะ % ได้
ได้ประตู (ได้).
จำนวนประตูที่
ทีมนี้ทำได้
เสีย
เสียประตู (เสีย).
จำนวนประตูที่
ทีมนี้เสีย
ต่าง
จำนวนประตูแตกต่าง (ต่าง).
ประตูที่ทำได้ - เสียประตู
แต้มเฉลี่ย
ประตูเฉลี่ยต่อนัด (AVG).
ประตูเฉลี่ยต่อนัด.
คำนวนตลอดทั้งฤดูกาล.

1

 คลับ ฮาโร เดปอร์ติโว

9

78%

22

13

9

22

3.89

2

 CD FC La Calzada

9

78%

15

11

4

21

2.89

3

 CD Alfaro

9

67%

12

8

4

19

2.22

4

 ซีดี กาลาฮอร์รา

9

67%

26

10

16

18

4.00

5

 CD Berceo

9

67%

21

11

10

18

3.56

6

 CD Anguiano

9

56%

16

7

9

17

2.56

7

 ซีดี วาเรีย

9

44%

8

5

3

16

1.44

8

 CD Agoncillo

9

44%

18

12

6

15

3.33

9

 San Marcial

9

44%

12

7

5

15

2.11

10

 SD Oyonesa

9

44%

14

11

3

14

2.78

11

 CD Pradejón

9

44%

10

12

-2

13

2.44

12

 Yagüe CF

9

33%

9

19

-10

9

3.11

13

 CP Calasancio

9

22%

9

18

-9

8

3.00

14

 CA River Ebro

9

22%

9

19

-10

7

3.11

15

 Comillas CF

9

11%

6

12

-6

6

2.00

16

 CD Cenicero

9

11%

8

16

-8

5

2.67

17

 CA Vianés

9

11%

10

17

-7

4

3.00

18

 Casalarreina CF

9

11%

6

23

-17

3

3.22

   ทีม แข่ง ชนะ % ได้
ได้ประตู (ได้).
จำนวนประตูที่
ทีมนี้ทำได้
เสีย
เสียประตู (เสีย).
จำนวนประตูที่
ทีมนี้เสีย
ต่าง
จำนวนประตูแตกต่าง (ต่าง).
ประตูที่ทำได้ - เสียประตู
แต้มเฉลี่ย
ประตูเฉลี่ยต่อนัด (AVG).
ประตูเฉลี่ยต่อนัด.
คำนวนตลอดทั้งฤดูกาล.

1

 คลับ ฮาโร เดปอร์ติโว

9

78%

22

13

9

22

3.89

2

 CD FC La Calzada

9

78%

15

11

4

21

2.89

3

 CD Alfaro

9

67%

12

8

4

19

2.22

4

 ซีดี กาลาฮอร์รา

9

67%

26

10

16

18

4.00

5

 CD Berceo

9

67%

21

11

10

18

3.56

6

 CD Anguiano

9

56%

16

7

9

17

2.56

7

 ซีดี วาเรีย

9

44%

8

5

3

16

1.44

8

 CD Agoncillo

9

44%

18

12

6

15

3.33

9

 San Marcial

9

44%

12

7

5

15

2.11

10

 SD Oyonesa

9

44%

14

11

3

14

2.78

11

 CD Pradejón

9

44%

10

12

-2

13

2.44

12

 Yagüe CF

9

33%

9

19

-10

9

3.11

13

 CP Calasancio

9

22%

9

18

-9

8

3.00

14

 CA River Ebro

9

22%

9

19

-10

7

3.11

15

 Comillas CF

9

11%

6

12

-6

6

2.00

16

 CD Cenicero

9

11%

8

16

-8

5

2.67

17

 CA Vianés

9

11%

10

17

-7

4

3.00

18

 Casalarreina CF

9

11%

6

23

-17

3

3.22

* Tercera Group 16 Form Table ก็มีเช่นกัน

×
เพิ่มบทวิเคราะห์
/th/
https://cdn.footystats.org/
- เริ่มต้นใน###นาที'
- เริ่มต้นใน###ชม.'
ระหว่างการแข่งขัน'
- ได้เริ่มต้น
●เร็ว ๆ นี้
●ได้เริ่มต้น
no

กำลังโหลดสถิติ

เปิดบัญชีพรีเมี่ยมวันนี้ เข้าถึงข้อมูลเพิ่มเติมได้ทันที